Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/9/2020 rạng sáng ngày 20/9/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/9/2020 rạng sáng ngày 20/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/9/2020 rạng sáng ngày 20/9/2020

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

19/9/2020   19h00       Đức Nữ vs Ireland Nữ

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

19/9/2020   18h30       Everton vs West Brom

19/9/2020   21h00       Leeds Utd vs Fulham

19/9/2020   23h30       Man Utd vs Crystal Palace

20/9/2020   02h00       Arsenal vs West Ham Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

19/9/2020   18h30       Nottingham Forest vs Cardiff City

19/9/2020   21h00       Rotherham Utd vs Millwall

19/9/2020   21h00       Swansea City vs Birmingham

19/9/2020   21h00       Blackburn Rovers vs Wycombe

19/9/2020   21h00       Brentford vs Huddersfield

19/9/2020   21h00       Luton Town vs Derby County

19/9/2020   21h00       Middlesbrough vs Bournemouth

19/9/2020   21h00       Norwich vs Preston North End

19/9/2020   21h00       Reading vs Barnsley

19/9/2020   21h00       Sheffield Wed. vs Watford

19/9/2020   21h00       Stoke City vs Bristol City

Lịch thi đấu League One

19/9/2020   21h00       Shrewsbury vs Northampton

19/9/2020   21h00       Peterborough Utd vs Fleetwood Town

19/9/2020   21h00       Blackpool vs Swindon

19/9/2020   21h00       Bristol Rovers vs Ipswich

19/9/2020   21h00       Milton Keynes Dons vs Lincoln

19/9/2020   21h00       Wimbledon vs Plymouth Argyle

19/9/2020   21h00       Burton Albion vs Accrington

19/9/2020   21h00       Charlton Athletic vs Doncaster Rovers

19/9/2020   21h00       Hull City vs Crewe Alexandra

19/9/2020   21h00       Oxford Utd vs Sunderland

19/9/2020   21h00       Wigan vs Gillingham

Lịch thi đấu League Two

19/9/2020   19h00       Carlisle vs Southend

19/9/2020   21h00       Tranmere Rovers vs Cheltenham

19/9/2020   21h00       Harrogate Town vs Walsall

19/9/2020   21h00       Morecambe vs Cambridge Utd

19/9/2020   21h00       Newport vs Barrow

19/9/2020   21h00       Forest Green vs Bradford City

19/9/2020   21h00       Crawley Town vs Scunthorpe Utd

19/9/2020   21h00       Exeter City vs Port Vale

19/9/2020   21h00       Colchester Utd vs Bolton

19/9/2020   21h00       Grimsby vs Salford City

19/9/2020   21h00       Leyton Orient vs Mansfield

19/9/2020   21h00       Stevenage vs Oldham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

19/9/2020   21h00       Villarreal vs Eibar

19/9/2020   23h30       Getafe vs Osasuna

20/9/2020   02h00       Celta Vigo vs Valencia

Lịch thi đấu VĐQG Italia

19/9/2020   23h00       Fiorentina vs Torino

20/9/2020   01h45       Verona vs Roma

Lịch thi đấu VĐQG Đức

19/9/2020   20h30       Union Berlin vs Augsburg

19/9/2020   20h30       Wer.Bremen vs Hertha Berlin

19/9/2020   20h30       Ein.Frankfurt vs A.Bielefeld

19/9/2020   20h30       FC Koln vs Hoffenheim

19/9/2020   20h30       Stuttgart vs Freiburg

19/9/2020   23h30       B.Dortmund vs M.gladbach

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19/9/2020   18h00       Wurzburger vs Erzgebirge Aue

19/9/2020   18h00       Sandhausen vs Darmstadt

19/9/2020   18h00       Hannover 96 vs Karlsruher

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19/9/2020   20h00       Bayern Munich II vs Turkgucu-Ataspor

19/9/2020   20h00       Zwickau vs Unterhaching

19/9/2020   20h00       Lubeck vs Saarbrucken

19/9/2020   20h00       Meppen vs Munchen 1860

19/9/2020   20h00       Wehen vs Verl

19/9/2020   20h00       Hansa Rostock vs Duisburg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

19/9/2020   22h00       Lens vs Bordeaux

20/9/2020   02h00       Rennes vs Monaco

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

20/9/2020   01h00       Clermont vs Toulouse

20/9/2020   01h00       Pau FC vs Guingamp

20/9/2020   01h00       Dunkerque vs Valenciennes

20/9/2020   01h00       Paris FC vs Nancy

20/9/2020   01h00       Caen vs Chambly

20/9/2020   01h00       Chateauroux vs Amiens

20/9/2020   01h00       Grenoble vs Ajaccio

20/9/2020   01h00       Le Havre vs Niort

20/9/2020   01h00       Sochaux vs Rodez

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

19/9/2020   21h00       St. Johnstone vs Ross County

19/9/2020   21h00       Aberdeen vs Motherwell

19/9/2020   21h00       Celtic vs Livingston

19/9/2020   21h00       Dundee Utd vs St. Mirren

19/9/2020   21h00       Hibernian vs Rangers

19/9/2020   21h00       Kilmarnock vs Hamilton

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

19/9/2020   22h00       Nacional Madeira vs Boavista

20/9/2020   00h30       Sporting Lisbon vs Gil Vicente

20/9/2020   03h00       Porto vs Braga

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

19/9/2020   21h30       AZ Alkmaar vs Zwolle

19/9/2020   23h45       Vitesse Arnhem vs Sparta Rotterdam

20/9/2020   01h00       PSV Eindhoven vs Emmen

20/9/2020   02h00       Fortuna Sittard vs Heerenveen

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

19/9/2020   21h30       TOP Oss vs Cambuur

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

19/9/2020   20h00       Tom Tomsk vs Volgar Astrakhan

19/9/2020   20h00       Spartak Moscow B vs Veles Moscow

19/9/2020   20h00       FK Orenburg vs Akron Togliatti

19/9/2020   20h00       Chertanovo vs Fakel

19/9/2020   20h00       Chayka FK Pesch vs Krasnodar B

19/9/2020   20h00       Irtysh Omsk vs Krylya Sovetov

19/9/2020   20h00       Neftekhimik Nizh vs Alania Vla

19/9/2020   20h00       Yenisey vs Torpedo Moscow

19/9/2020   20h00       Dinamo Bryansk vs Tekstilshchik Ivanov

19/9/2020   20h00       Nizhny Nov vs Shinnik Yaroslavl

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

19/9/2020   23h30       Podbeskidzie vs Rakow Czestochowa

19/9/2020   23h30       Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow

19/9/2020   23h30       Wisla Krakow vs Wisla Plock

19/9/2020   23h30       Legia Wars. vs Gornik Zabrze

19/9/2020   23h30       Lech Poznan vs Warta Poznan

19/9/2020   23h30       Lechia GD vs Stal Mielec

19/9/2020   23h30       Piast Gliwice vs Jagiellonia

19/9/2020   23h30       Pogon Szczecin vs Slask Wroclaw

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

19/9/2020   23h30       Zrinjski vs Siroki Brijeg

19/9/2020   23h30       Zeljeznicar vs FK Krupa

19/9/2020   23h30       Radnik Bijeljina vs Olimpik Sarajevo

19/9/2020   23h30       Sloboda Tuzla vs Sarajevo

19/9/2020   23h30       Mladost D. Kakanj vs Velez Mostar

19/9/2020   23h30       Borac Banja Luka vs FK Tuzla City

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

19/9/2020   22h00       PFK Montana vs Botev Plovdiv

19/9/2020   22h00       Etar vs Lok. Plovdiv

19/9/2020   22h00       Arda Kardzhali vs Slavia Sofia

19/9/2020   22h00       Tsarsko Selo vs Botev Vratsa

19/9/2020   22h00       Beroe vs Cherno More

19/9/2020   22h00       Cska Sofia vs Ludogorets

19/9/2020   22h00       Levski Sofia vs CSKA 1948 Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19/9/2020   21h15       Oostende vs OH Leuven

19/9/2020   23h30       RE Mouscron Peruwelz vs Gent

20/9/2020   01h45       Waasland-Beveren vs Anderlecht

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20/9/2020   01h00       Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo

20/9/2020   01h00       HNK Rijeka vs Hajduk Split

20/9/2020   01h00       HNK Gorica vs Istra 1961

20/9/2020   01h00       NK Varazdin vs NK Osijek

20/9/2020   01h00       Sibenik vs Lok. Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

20/9/2020   00h00       Kuressaare vs TJK Legion

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

19/9/2020   22h00       Leiknir Faskr. vs Vik. Olafsvik

19/9/2020   22h00       Vestri vs Keflavik

20/9/2020   00h00       Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar

20/9/2020   00h00       Magni Grenivik vs Leiknir Rey.

20/9/2020   00h00       Keflavik vs Trottur Rey.

20/9/2020   00h00       UMF Grindavik vs Magni Grenivik

20/9/2020   00h00       Thor Akureyri vs Fram Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

20/9/2020   02h45       Sligo Rovers vs Bohemians

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

19/9/2020   22h00       Shamrock Rovers 2 vs Cabinteely

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

19/9/2020   16h00       FK Taraz vs Zhetysu Taldykorgan

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

19/9/2020   20h00       Sfintul Gheorghe vs Zimbru

19/9/2020   23h30       Petrocub vs FC Floresti

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

19/9/2020   20h00       Honka vs Helsinki

19/9/2020   22h00       Inter Turku vs Seinajoen JK

19/9/2020   22h00       RoPS Rovaniemi vs KuPS

19/9/2020   22h00       HIFK vs IFK Mariehamn

19/9/2020   22h00       Ilves vs Haka

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19/9/2020   23h00       Botosani vs Aca. Clinceni

19/9/2020   23h00       Chindia Targoviste vs Hermannstadt

19/9/2020   23h00       Sepsi OSK vs Viitorul C.

19/9/2020   23h00       UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi

19/9/2020   23h00       Gaz Metan Medias vs Dinamo Bucuresti

19/9/2020   23h00       FC Uni.Craiova vs Voluntari

19/9/2020   23h00       Astra Giurgiu vs CFR Cluj

19/9/2020   23h00       Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

20/9/2020   00h00       Novi Pazar vs Indija

20/9/2020   00h00       FK Rad vs Javor Ivanjica

20/9/2020   00h00       Radnicki Nis vs Cukaricki

20/9/2020   00h00       Spartak Subotica vs Proleter NS

20/9/2020   00h00       FK Metalac GM vs Mladost Lucani

20/9/2020   00h00       Macva Sabac vs Backa Topola

20/9/2020   00h00       Zlatibor Cajetina vs Partizan

20/9/2020   00h00       OFK Backa vs Napredak

20/9/2020   00h00       Vojvodina vs Radnik Surdulica

20/9/2020   00h00       Crvena Zvezda vs FK Vozdovac

Lịch thi đấu VĐQG Séc

19/9/2020   21h30       Banik Ostrava vs Pardubice

19/9/2020   21h30       Opava vs C. Budejovice

19/9/2020   21h30       Slovacko vs Pribram

20/9/2020   00h00       Bohemians 1905 vs Vik.Plzen

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

19/9/2020   21h30       Vik.Zizkov vs Hradec Kralove

19/9/2020   21h30       MFK Chrudim vs Slavoj Vysehrad

19/9/2020   21h30       Dukla Praha vs Fotbal Trinec

Lịch thi đấu U19 Séc

19/9/2020   19h00       Banik Ostrava U19 vs Slavia Praha U19

19/9/2020   19h00       Hradec Kralove U19 vs Pardubice U19

19/9/2020   19h00       Sigma Olomouc U19 vs Slovacko U19

19/9/2020   19h00       C. Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19

19/9/2020   19h00       Zlin U19 vs Meteor Praha U19

19/9/2020   19h00       MFk Karvina U19 vs Vik. Plzen U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

19/9/2020   20h00       EN Paralimni vs Apoel FC

19/9/2020   20h00       Omonia Nicosia vs AEK Larnaka

19/9/2020   20h00       Doxa Katokopia vs Nea Salamina

19/9/2020   20h00       AEL Limassol vs Karmiotissa Pol.

19/9/2020   20h00       Ermis Aradippou vs Olympiakos Nic.

19/9/2020   20h00       Pafos FC vs Ethnikos Achnas

19/9/2020   20h00       Anorthosis vs Apollon Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

19/9/2020   17h30       Genclerbirligi vs Konyaspor

19/9/2020   20h00       Denizlispor vs Trabzonspor

19/9/2020   23h00       Alanyaspor vs Kayserispor

19/9/2020   23h00       Besiktas vs Antalyaspor

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

19/9/2020   22h00       PFK Aleksandriya vs Vorskla

19/9/2020   22h00       Olimpik Donetsk vs FC Mynai

19/9/2020   22h00       Dinamo Kiev vs FC Lviv

19/9/2020   22h00       Inhulets Petrove vs Desna Chernigiv

19/9/2020   22h00       Rukh Vynnyky vs Kolos Kovalivka

19/9/2020   22h00       Zorya vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu U21 Ukraine

19/9/2020   16h00       Zorya U21 vs Shakhtar Donetsk U21

19/9/2020   19h00       Rukh Vynnyky U21 vs Kolos Kovalivka U21

19/9/2020   20h00       Olimpik Donetsk U21 vs FC Mynai U21

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

19/9/2020   20h30       Midtjylland vs Lyngby

Lịch thi đấu Aus Brisbane

19/9/2020   15h00       Bayside Utd vs Toowong FC

19/9/2020   16h00       Albany Creek vs Grange Thistle

19/9/2020   16h00       Caboolture Sports vs The Gap

19/9/2020   17h00       North Star vs Acacia Ridge

Lịch thi đấu Aus Queensland

19/9/2020   16h00       Queensland Lion vs Redlands Utd

19/9/2020   16h30       Peninsula Power vs Brisbane City

19/9/2020   16h30       Gold Coast Knights vs Gold Coast Utd

19/9/2020   17h15       Eastern Suburbs vs Olympic FC QLD

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

19/9/2020   13h00       Croydon Kings vs Adelaide City

19/9/2020   13h30       Adelaide Utd U21 vs Para Hills Knights

19/9/2020   13h30       Campbelltown City vs Adelaide Comets

19/9/2020   13h30       Modbury Jets vs Cumberland Utd

19/9/2020   16h30       Adelaide Olympic vs Ade. Blue Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

19/9/2020   18h00       Urawa Red vs Kawasaki Fro.

19/9/2020   18h00       Nagoya Grampus vs Vissel Kobe

19/9/2020   18h00       Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima

19/9/2020   18h00       Oita Trinita vs Yokohama FC

19/9/2020   18h00       Cerezo Osaka vs Kashima Antlers

19/9/2020   18h00       Sagan Tosu vs Yokohama FM

19/9/2020   18h00       Shonan Bellmare vs Shimizu S-Pulse

19/9/2020   18h00       FC Tokyo vs Vegalta Sendai

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

19/9/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Tokyo Verdy

19/9/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Tochigi SC

19/9/2020   18h00       Alb. Niigata (JPN) vs Tokushima Vortis

19/9/2020   18h00       JEF United Chiba vs Okayama

19/9/2020   18h00       Ventforet Kofu vs Kyoto Sanga

19/9/2020   18h00       Montedio Yama. vs Giravanz Kita.

19/9/2020   18h00       Thespa Kusatsu vs Ehime FC

19/9/2020   18h00       Machida Zelvia vs Omiya Ardija

19/9/2020   18h00       Zweigen Kan. vs Avispa Fukuoka

19/9/2020   18h00       Ryukyu vs Mito Hollyhock

19/9/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs V-Varen Nagasaki

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

19/9/2020   12h00       Fujieda MYFC vs Roas. Kumamoto

19/9/2020   12h00       Sagamihara vs FC Imabari

19/9/2020   12h00       Azul Claro Numazu vs Fukushima Utd

19/9/2020   12h00       Gamba Osaka U23 vs Vanraure Hachinohe

19/9/2020   12h00       Cerezo Osaka U23 vs Kataller Toyama

19/9/2020   12h00       FC Gifu vs Nagano Parceiro

19/9/2020   12h00       Kamatamare San. vs Grulla Morioka

19/9/2020   12h00       Kagoshima vs Yokohama SCC

19/9/2020   12h00       Blaublitz Akita vs Gainare Tottori

Lịch thi đấu Nữ Nhật

19/9/2020   13h00       Iga Kunoichi Nữ vs Ehime FC Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

19/9/2020   15h30       Gangwon vs Suwon Bluewings

19/9/2020   18h00       Jeonbuk H.Motor vs Busan I’Park

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

19/9/2020   15h00       Bucheon 1995 vs Jeju Utd

19/9/2020   17h30       Anyang vs Jeonnam Dragons

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

19/9/2020   15h30       Guangzhou Ever. vs Henan Jianye

19/9/2020   18h00       Shenzhen FC vs Shandong Luneng

19/9/2020   19h35       Sh. Shenhua vs Jiangsu Suning

19/9/2020   20h00       Guangzhou Fuli vs Dalian Yifang

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

19/9/2020   21h00       Wihdat vs Sheikh Hussein

19/9/2020   23h30       Ramtha vs S.Al.Ordon

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

20/9/2020   05h00       Bragantino/SP vs Ceara/CE

20/9/2020   05h00       Fortaleza/CE vs Internacional/RS

20/9/2020   07h00       Atletico/GO vs Atl. Mineiro/MG

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

20/9/2020   02h00       Botafogo/SP vs Brasil Pelotas/RS

20/9/2020   02h00       CSA/AL vs Cruzeiro/MG

20/9/2020   02h00       Confianca/SE vs Guarani/SP

20/9/2020   02h00       Cuiaba/MT vs Oeste/SP

20/9/2020   02h00       Nautico/PE vs Chapecoense

20/9/2020   02h00       Avai/SC vs Sampaio Correa/MA

20/9/2020   02h00       America/MG vs Figueirense/SC

20/9/2020   02h00       Ponte Preta/SP vs Operario/PR

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

20/9/2020   02h00       Huachipato vs La Serena

20/9/2020   02h00       Colo Colo vs Antofagasta

20/9/2020   02h00       Audax Italiano vs Curico Unido

20/9/2020   02h00       U.Concepcion vs O Higgins

20/9/2020   02h00       Cobresal vs Palestino

20/9/2020   02h00       Everton CD vs Univ. Catolica

20/9/2020   02h00       Iquique vs U. La Calera

20/9/2020   02h00       U. Espanola vs Univ. de Chile

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

20/9/2020   02h00       Patriotas vs Envigado

20/9/2020   04h00       Pereira vs Santa Fe

20/9/2020   06h05       Alianza Petrolera vs Inde.Medellin

20/9/2020   08h10       Millonarios vs Once Caldas

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

20/9/2020   02h00       Dep.Quindio vs Fortaleza

20/9/2020   02h00       Valledupar vs Cortulua

20/9/2020   02h00       Boca Juniors Cali vs Real San Andres

20/9/2020   02h00       Union Magdalena vs Leones FC

20/9/2020   02h00       Llaneros FC vs Atletico Huila

20/9/2020   02h00       Barranquilla vs Atletico

20/9/2020   02h00       Tigres(COL) vs Real Cartagena

20/9/2020   02h00       Orsomarso vs Bogota FC

20/9/2020   03h00       Real Cartagena vs Orsomarso

20/9/2020   03h00       Fortaleza vs Llaneros FC

20/9/2020   03h00       Leones FC vs Valledupar

20/9/2020   03h30       Cortulua vs Atletico

Lịch thi đấu VĐQG Peru

19/9/2020   23h00       Dep. Municipal vs Carlos A. Mannucci

20/9/2020   01h15       Sport Huancayo vs Alianza Lima

20/9/2020   03h30       Cusco FC vs Cienciano

20/9/2020   06h00       Sporting Cristal vs Alianza Lima

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

20/9/2020   09h30       Atlanta United vs Chicago Fire

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

20/9/2020   04h00       North Carolina vs Ch.Independence

20/9/2020   04h00       SA Scorpions vs OKC Energy

20/9/2020   04h00       Phoenix FC vs San Diego Loyal

20/9/2020   04h00       Sacramento vs Tacoma Defiance

20/9/2020   04h00       Louisville City vs Memphis 901

20/9/2020   04h00       Rio Grande Valley vs Tulsa Roughnecks

20/9/2020   04h00       New Mexico United vs Colorado Springs

20/9/2020   04h00       Loudoun United vs Pittsburgh R.

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

20/9/2020   05h00       Atlas vs Pachuca

20/9/2020   07h00       Tigres UANL vs Queretaro

20/9/2020   09h00       Club America vs Chivas Guad.

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

20/9/2020   04h00       Limon vs Jicaral Sercoba

20/9/2020   09h00       Herediano vs Guadalupe FC

Bài viết cùng chuyên mục