Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/10/2019 rạng sáng ngày 20/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Chelsea vs Newcastle trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 9. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Palace vs Man City hay Stoke City vs Fulham.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/10/2019 rạng sáng ngày 20/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/10/2019 rạng sáng ngày 20/10/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

19/10/2019 – 18h30 – Everton vs West Ham Utd   

19/10/2019 – 21h00 – Bournemouth vs Norwich 

19/10/2019 – 21h00 – Aston Villa vs Brighton       

19/10/2019 – 21h00 – Chelsea vs Newcastle 

19/10/2019 – 21h00 – Leicester City vs Burnley

19/10/2019 – 21h00 – Tottenham vs Watford 

19/10/2019 – 21h00 – Wolves vs Southampton      

19/10/2019 – 23h30 – Crystal Palace vs Man City 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

19/10/2019 – 18h30 – Blackburn Rovers vs Huddersfield        

19/10/2019 – 21h00 – Barnsley vs Swansea City 

19/10/2019 – 21h00 – Brentford vs Millwall                    

19/10/2019 – 21h00 – Charlton Athletic vs Derby County

19/10/2019 – 21h00 – Hull City vs QPR        

19/10/2019 – 21h00 – Leeds Utd vs Birmingham

19/10/2019 – 21h00 – Luton Town vs Bristol City          

19/10/2019 – 21h00 – Middlesbrough vs West Brom      

19/10/2019 – 21h00 – Reading vs Preston North End 

19/10/2019 – 21h00 – Stoke City vs Fulham           

Lịch thi đấu League One

19/10/2019 – 21h00 – Rotherham Utd vs Oxford Utd               

19/10/2019 – 21h00 – Fleetwood Town vs Burton Albion       

19/10/2019 – 21h00 – Wycombe vs Sunderland              

19/10/2019 – 21h00 – Milton Keynes Dons vs Coventry 

19/10/2019 – 21h00 – Wimbledon vs Portsmouth 

19/10/2019 – 21h00 – Bolton vs Rochdale   

19/10/2019 – 21h00 – Doncaster Rovers vs Bristol Rovers                

19/10/2019 – 21h00 – Gillingham vs Peterborough Utd 

Lịch thi đấu League Two

19/10/2019 – 21h00 – Newport vs Scunthorpe Utd          

19/10/2019 – 21h00 – Cambridge Utd vs Exeter City      

19/10/2019 – 21h00 – Forest Green vs Mansfield   

19/10/2019 – 21h00 – Crewe Alexandra vs Swindon 

19/10/2019 – 21h00 – Bradford City vs Crawley Town

19/10/2019 – 21h00 – Colchester Utd vs Morecambe                

19/10/2019 – 21h00 – Grimsby vs Leyton Orient   

19/10/2019 – 21h00 – Northampton vs Salford City 

19/10/2019 – 21h00 – Oldham vs Macclesfield                

19/10/2019 – 21h00 – Plymouth Argyle vs Carlisle 

19/10/2019 – 21h00 – Port Vale vs Stevenage                  

19/10/2019 – 21h00 – Walsall vs Cheltenham         

Lịch thi đấu U23 Anh

19/10/2019 – 19h00 – Man City U23 vs Brighton U23   

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

19/10/2019 – 18h00 – Eibar vs Barcelona 

19/10/2019 – 21h00 – Atletico Madrid vs Valencia         

19/10/2019 – 23h30 – Getafe vs Leganes        

20/10/2019 – 2h00 – Mallorca vs Real Madrid        

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

19/10/2019 – 21h00 – SD Ponferradina vs Numancia      

19/10/2019 – 21h00 – Alcorcon vs Almeria   

19/10/2019 – 23h00 – Lugo vs Huesca 

19/10/2019 – 23h00 – Elche vs Sporting Gijon                

20/10/2019 – 01h00 – Extremadura UD vs Rayo Vallecano

Lịch thi đấu VĐQG Italia

19/10/2019 – 20h00 – Lazio vs Atalanta         

19/10/2019 – 23h00 – Napoli vs Verona                           

20/10/2019 – 1h45 – Juventus vs Bologna                        

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

19/10/2019 – 20h00 – Virtus Entella vs Trapani     

19/10/2019 – 20h00 – Venezia vs Salernitana                   

19/10/2019 – 20h00 – Juve Stabia vs Pordenone    

19/10/2019 – 20h00 – Pescara vs Spezia 

19/10/2019 – 23h00 – Benevento vs Perugia           

Lịch thi đấu VĐQG Đức

19/10/2019 – 20h30 – Leipzig vs Wolfsburg 

19/10/2019 – 20h30 – Augsburg vs Bayern Munich

19/10/2019 – 20h30 – Union Berlin vs Freiburg     

19/10/2019 – 20h30 – Fort.Dusseldorf vs Mainz              

19/10/2019 – 20h30 – Wer.Bremen vs Hertha Berlin 

19/10/2019 – 23h30 – B.Dortmund vs M.gladbach

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19/10/2019 – 18h00 – Jahn Regensburg vs Sandhausen 

19/10/2019 – 18h00 – Wehen vs Heidenheim                   

19/10/2019 – 18h00 – St. Pauli vs Darmstadt                    

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19/10/2019 – 19h00 – Ingolstadt vs Chemnitzer               

19/10/2019 – 19h00 – Magdeburg vs Hansa Rostock 

19/10/2019 – 19h00 – Preussen Munster vs Sonnenhof 

19/10/2019 – 19h00 – Munchen 1860 vs Uerdingen        

19/10/2019 – 19h00 – Waldhof Man. vs Hallescher         

19/10/2019 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Unterhaching       

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

19/10/2019 – 18h00 – Hannover II vs Ein. Norderstedt   

19/10/2019 – 21h00 – SSV Jeddeloh vs Hamburger II     

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

19/10/2019 – 19h00 – Rosenheim vs Greuther Furth II   

19/10/2019 – 19h00 – V. Aschaffenburg vs Illertissen     

19/10/2019 – 19h00 – Heimstetten vs SpVgg Bayreuth 

19/10/2019 – 19h00 – Schalding Hein. vs Nurnberg II    

19/10/2019 – 19h00 – VfR Garching vs Augsburg II       

19/10/2019 – 19h00 – TSV 1896 Rain vs VfB Eichstätt 

19/10/2019 – 19h00 – Wacker Burghausen vs TSV Aubstadt 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

19/10/2019 – 18h30 – Auerbach vs Wacker Nordhausen          

19/10/2019 – 18h30 – Optik Rathenow vs Berliner FC Dynamo       

19/10/2019 – 18h30 – Meuselwitz vs Berlin AK 07         

19/10/2019 – 18h30 – VSG Altglienicke vs Ger.Halberstadt    

19/10/2019 – 18h30 – SV Lichtenberg vs Viktoria Berlin         

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

19/10/2019 – 19h00 – SSV Ulm vs Hoffenheim II   

19/10/2019 – 19h00 – Freiburg II vs VfB Giessen   

19/10/2019 – 19h00 – Homburg vs TSG Balingen   

19/10/2019 – 19h00 – Pirmasens vs FSV Frankfurt   

19/10/2019 – 19h00 – TSV Steinbach vs Koblenz   

19/10/2019 – 19h00 – Aalen vs Bayern Alzenau   

19/10/2019 – 19h00 – Elversberg vs Astoria Walldorf   

19/10/2019 – 19h00 – Bahlinger vs Saarbrucken   

19/10/2019 – 19h00 – Offenbach vs Mainz II   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

19/10/2019 – 19h00 – Schalke 04 II vs TuS Haltern        

19/10/2019 – 19h00 – Fortuna Koln vs Sportfreunde Lotte 

19/10/2019 – 19h00 – Bergisch Gladbach vs Essen

19/10/2019 – 19h00 – Lippstadt vs Homberg          

19/10/2019 – 19h00 – Wattenscheid vs Fort.Dusseldorf II       

19/10/2019 – 19h00 – Oberhausen vs Rodinghausen       

19/10/2019 – 19h30 – M.gladbach II vs Wuppertaler 

19/10/2019 – 19h30 – Bonner SC vs B.Dortmund II 

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

19/10/2019 – 22h30 – Lyon vs Dijon 

20/10/2019 – 1h00 – Nimes vs Amiens 

20/10/2019 – 1h00 – Angers vs Stade Brestois

20/10/2019 – 1h00 – Metz vs Nantes 

20/10/2019 – 1h00 – Stade Reims vs Montpellier   

20/10/2019 – 1h00 – Toulouse vs Lille 

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

19/10/2019 – 20h00 – Le Havre vs Lorient    

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

19/10/2019 – 22h00 – St. Mirren vs St. Johnstone 

19/10/2019 – 22h00 – Hamilton vs Hibernian

19/10/2019 – 22h00 – Celtic vs Ross County                   

19/10/2019 – 22h00 – Hearts vs Rangers        

19/10/2019 – 22h00 – Kilmarnock vs Livingston   

19/10/2019 – 22h00 – Motherwell vs Aberdeen               

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

19/10/2019 – 22h00 – Dundee vs Partick Thistle    

19/10/2019 – 22h00 – Arbroath vs Greenock Morton      

19/10/2019 – 22h00 – Queen of South vs Dundee Utd    

19/10/2019 – 22h00 – Dunfermline vs Ayr Utd      

19/10/2019 – 22h00 – Inverness C.T. vs Alloa Athletic   

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

19/10/2019 – 22h00 – Stranraer vs Dumbarton       

19/10/2019 – 22h00 – East Fife vs Forfar Athletic  

19/10/2019 – 22h00 – Airdrieonians vs Montrose 

19/10/2019 – 22h00 – Clyde vs Raith Rovers         

19/10/2019 – 22h00 – Falkirk vs Peterhead   

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

19/10/2019 – 23h30 – AZ Alkmaar vs Heerenveen          

19/10/2019 – 23h30 – RKC Waalwijk vs Ajax

20/10/2019 – 00h45 – Twente vs Willem II   

20/10/2019 – 1h45 – VVV Venlo vs Vitesse Arnhem 

20/10/2019 – 1h45 – Utrecht vs PSV Eindhoven

Lịch thi đấu VĐQG Nga

19/10/2019 – 18h00 – FK Tambov vs Ural S.r.       

19/10/2019 – 20h30 – Spartak Moscow vs Rubin Kazan 

19/10/2019 – 23h00 – Zenit vs Rostov           

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

19/10/2019 – 20h00 – Baltika vs Neftekhimik Nizh         

19/10/2019 – 20h00 – Luch Energiya vs Yenisey   

19/10/2019 – 20h00 – Chertanovo vs Torpedo Moscow   

19/10/2019 – 20h00 – Chayka FK Pesch vs Spartak Moscow B

19/10/2019 – 20h00 – SKA-Khabarovsk vs Tom Tomsk 

19/10/2019 – 20h00 – Mordovia vs Krasnodar B   

19/10/2019 – 20h00 – Avangard Kursk vs Tekstilshchik Ivanov 

19/10/2019 – 20h00 – Fakel vs Shinnik Yaroslavl 

19/10/2019 – 20h00 – Nizhny Nov vs Khimki        

19/10/2019 – 20h00 – Armavir vs Rotor Volgograd                  

Lịch thi đấu U21 Nga

19/10/2019 – 15h30 – Arsenal Tula U21 vs PFC Sochi U21   

19/10/2019 – 17h00 – Orenburg U21 vs Kryliya Sov. U21      

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19/10/2019 – 19h00 – Luftetari Gjiro. vs Bylis Ballsh   

19/10/2019 – 22h00 – KF Tirana vs KF Laci   

19/10/2019 – 22h00 – Skenderbeu vs Kukesi   

19/10/2019 – 22h00 – Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

19/10/2019 – 19h00 – Shirak vs Ararat Y   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

19/10/2019 – 20h00 – Korona Kielce vs Wisla Plock                

19/10/2019 – 22h30 – Legia Wars. vs Lech Poznan

20/10/2019 – 1h00 – Jagiellonia vs Cracovia Krakow 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

19/10/2019 – 22h00 – Olimpia Grudz. vs Radomiak Radom 

19/10/2019 – 22h45 – Warta Poznan vs Zaglebie Sosno 

19/10/2019 – 23h00 – Podbeskidzie vs GKS Jastrzebie 

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

19/10/2019 – 21h00 – Slavia Mozyr vs Neman Grodno   

19/10/2019 – 21h00 – Dinamo Minsk vs Vitebsk   

19/10/2019 – 21h00 – Bate Borisov vs Gomel   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

19/10/2019 – 21h30 – Botev Plovdiv vs Ludogorets   

20/10/2019 – 00h00 – Levski Sofia vs Arda Kardzhali   

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

19/10/2019 – 21h00 – Linfield vs Ballymena Utd   

19/10/2019 – 21h00 – Institute vs Cliftonville   

19/10/2019 – 21h00 – Warrenpoint Town vs Glenavon            

19/10/2019 – 21h00 – Carrick Rangers vs Dungannon Swi.   

19/10/2019 – 21h00 – Crusaders Belfast vs Coleraine   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19/10/2019 – 23h00 – Standard Liege vs Genk                 

20/10/2019 – 1h00 – Oostende vs Eupen       

20/10/2019 – 1h00 – Kortrijk vs Zulte-Waregem 

20/10/2019 – 1h30 – Gent vs Waasland-Beveren             

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

19/10/2019 – 22h00 – Roeselare vs Union Saint-Gilloise         

20/10/2019 – 1h30 – Beerschot-Wilrijk vs Excelsior Virton    

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

19/10/2019 – 20h00 – NK Varazdin vs Istra 1961 

19/10/2019 – 22h30 – Slaven Belupo vs HNK Rijeka               

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

19/10/2019 – 20h00 – Torpedo Kut. vs Saburtalo   

19/10/2019 – 20h00 – Dila Gori vs Dinamo Batumi   

19/10/2019 – 20h00 – Wit Georgia vs Sioni Bolnisi   

19/10/2019 – 20h00 – Chikhura Sach. vs FC Rustavi   

19/10/2019 – 20h00 – Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T   

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

19/10/2019 – 23h00 – Kaposvar vs Varda SE         

19/10/2019 – 23h00 – Mezokovesd-Zsory vs Videoton  

19/10/2019 – 23h00 – Puskas Akademia vs Paksi

19/10/2019 – 23h00 – Zalaegerzseg vs Budapest Honved         

19/10/2019 – 23h00 – Ferencvaros vs Ujpest          

19/10/2019 – 23h00 – Debreceni vs Diosgyori        

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20/10/2019 – 00h00 – Atromitos vs Panathinaikos 

20/10/2019 – 00h00 – Panionios vs Asteras Tripolis                 

20/10/2019 – 00h00 – Panetolikos vs Larissa          

20/10/2019 – 00h00 – AEK Athens vs Volos NFC          

20/10/2019 – 00h00 – Xanthi vs Aris Salonica       

20/10/2019 – 00h00 – Olympiakos vs OFI Creta              

20/10/2019 – 00h00 – PAOK vs Lamia FC              

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

20/10/2019 – 1h45 – Sligo Rovers vs Derry City

Lịch thi đấu VĐQG Israel

20/10/2019 – 00h00 – Ashdod vs Maccabi TA   

20/10/2019 – 00h00 – Hapoel Raanana vs Hapoel Haifa   

20/10/2019 – 00h00 – Maccabi Haifa vs Bnei Yehuda   

20/10/2019 – 00h00 – Beitar Jerusalem vs Sektzia Nes Tziona   

20/10/2019 – 00h00 – Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Kfar Saba   

20/10/2019 – 00h00 – Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya   

20/10/2019 – 00h00 – HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva   

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

19/10/2019 – 19h30 – Makedonija vs Vardar   

19/10/2019 – 19h30 – Rabotnicki vs FC Struga   

19/10/2019 – 19h30 – Sileks Kratovo vs Renova   

19/10/2019 – 19h30 – Borec Veles vs Shkupi   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

19/10/2019 – 20h00 – Sirens vs Floriana   

19/10/2019 – 22h15 – Birkirkara vs Gzira Utd   

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

19/10/2019 – 19h30 – Iskra Danilo vs Sutjeska   

19/10/2019 – 19h30 – FK Kom vs Buducnost   

19/10/2019 – 19h30 – M. Ljeskopolje vs Grbalj   

19/10/2019 – 19h30 – Zeta vs OFK Petrovac   

19/10/2019 – 19h30 – Rudar vs OFK Titograd   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

19/10/2019 – 23h00 – Kristiansund vs Rosenborg  

20/10/2019 – 1h30 – Valerenga vs Stabaek    

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

19/10/2019 – 20h30 – Kongsvinger vs HamKam    

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

19/10/2019 – 23h30 – Haka vs Mypa   

19/10/2019 – 23h30 – Jaro vs AC Kajaani   

19/10/2019 – 23h30 – TPS Turku vs MuSa Pori   

19/10/2019 – 23h30 – TPV Tampere vs KTP Kotka        

19/10/2019 – 23h30 – EIF Ekenas vs AC Oulu   

Lịch thi đấu VĐQG Romania

20/10/2019 – 00h30 – CFR Cluj  vs FC Uni.Craiova       

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

19/10/2019 – 20h00 – Mladost Lucani vs Partizan           

19/10/2019 – 23h00 – Javor Ivanjica vs Backa   

19/10/2019 – 23h00 – Radnicki Nis vs Napredak   

19/10/2019 – 23h00 – Spartak Subotica vs Indjija   

19/10/2019 – 23h00 – FK Vozdovac vs Macva Sabac   

19/10/2019 – 23h00 – Proleter NS vs Radnik Surdulica   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

19/10/2019 – 23h00 – Sered vs Spartak Trnava   

19/10/2019 – 23h00 – Slo. Bratislava vs FK Pohronie   

19/10/2019 – 23h00 – Dunajska Stred vs Zlate Moravce   

19/10/2019 – 23h00 – MSK Zilina vs Zemplin Michalovce   

19/10/2019 – 23h00 – Nitra vs Ruzomberok   

19/10/2019 – 23h00 – Trencin vs Senica   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20/10/2019 – 00h00 – Mura vs Triglav   

20/10/2019 – 00h00 – Aluminij vs NK Bravo   

20/10/2019 – 00h00 – CM Celje vs Domzale   

20/10/2019 – 00h00 – Tabor Sezana vs Maribor   

20/10/2019 – 00h00 – O.Ljubljana  vs Rudar Velenje   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

19/10/2019 – 19h30 – Slovan Liberec vs Jablonec 

19/10/2019 – 21h30 – Zlin vs Mlada Boleslav                  

19/10/2019 – 21h30 – Sigma Olomouc vs C. Budejovice         

20/10/2019 – 00h00 – Slavia Praha vs Pribram                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

19/10/2019 – 15h15 – Pardubice vs Fotbal Trinec   

19/10/2019 – 15h15 – Slavoj Vysehrad vs Jihlava   

19/10/2019 – 15h15 – Banik Sokolov vs SK Lisen   

19/10/2019 – 19h30 – SK Prostejov vs Vik.Zizkov   

Lịch thi đấu U19 Séc

19/10/2019 – 16h00 – Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19   

19/10/2019 – 16h00 – C. Budejovice U19 vs Pribram U19   

19/10/2019 – 17h00 – Opava U19 vs Hradec Kralove U19   

19/10/2019 – 17h30 – Vik. Plzen U19 vs Brno U19   

19/10/2019 – 18h00 – Slovacko U19 vs Pardubice U19   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

19/10/2019 – 22h30 – Apoel FC vs Anorthosis   

20/10/2019 – 00h00 – Olympiakos Nic. vs Pafos FC   

20/10/2019 – 00h00 – EN Paralimni vs Nea Salamina   

20/10/2019 – 00h00 – Ethnikos Achnas vs Apollon Limassol   

20/10/2019 – 00h00 – AEL Limassol vs AEK Larnaka    

20/10/2019 – 00h00 – Anorthosis vs Omonia Nicosia   

20/10/2019 – 00h00 – Apoel FC vs Doxa Katokopia   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

19/10/2019 – 19h00 – Antalyaspor vs Genclerbirligi       

19/10/2019 – 21h30 – Trabzonspor vs Gaziantep B.B     

19/10/2019 – 21h30 – Istanbul BB vs Goztepe                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

19/10/2019 – 18h00 – Hatayspor vs Adana Demirspor   

19/10/2019 – 20h30 – Bursaspor vs Umraniyespor   

19/10/2019 – 23h00 – Menemen Bld vs Erzurum BB   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

20/10/2019 – 00h00 – Basel vs Thun

20/10/2019 – 00h00 – Young Boys vs Neuchatel Xamax 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

19/10/2019 – 22h00 – Chiasso vs SC Kriens   

19/10/2019 – 22h00 – Stade L. Ouchy vs Wil 1900   

19/10/2019 – 23h00 – Winterthur vs Vaduz   

20/10/2019 – 00h00 – Schaffhausen vs Grasshoppers   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

19/10/2019 – 18h30 – Helsingborg vs Hacken        

19/10/2019 – 21h00 – Ostersunds vs Sirius 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

19/10/2019 – 18h30 – Gais vs Varbergs BoIS

19/10/2019 – 21h00 – Vasteras vs Mjallby AIF                

19/10/2019 – 21h00 – Brommapojkarna vs Dalkurd FF  

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

19/10/2019 – 18h00 – Karpaty Lviv vs FC Lviv   

19/10/2019 – 21h00 – Zorya vs Desna Chernigiv   

Lịch thi đấu U21 Ukraine

19/10/2019 – 17h00 – Dinamo Kiev U21 vs Oleksandria U21   

19/10/2019 – 21h00 – Mariupol Youth vs Dnipro U21   

Lịch thi đấu VĐQG Wales

19/10/2019 – 20h30 – Bala Town vs Barry Town   

19/10/2019 – 20h30 – Airbus UK vs Newtown AFC       

19/10/2019 – 20h30 – Cardiff Metropolitan vs Connah’s QN   

19/10/2019 – 20h30 – Penybont vs The New Saints        

Lịch thi đấu VĐQG Áo

19/10/2019 – 22h00 – Lask vs Mattersburg    

19/10/2019 – 22h00 – Sturm Graz vs RB Salzburg 

19/10/2019 – 22h00 – SCR Altach vs Admira                  

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

19/10/2019 – 19h30 – Liefering vs SV Ried 

19/10/2019 – 21h00 – Dornbirn vs LASK Juniors 

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

19/10/2019 – 21h15 – Vejle vs Kolding IF    

Lịch thi đấu VĐQG Australia

19/10/2019 – 13h15 – Western United  vs Perth Glory 

19/10/2019 – 15h30 – Central Coast  vs Newcastle Jets   

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

19/10/2019 – 11h00 – Vissel Kobe vs FC Tokyo    

19/10/2019 – 12h00 – Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai                

19/10/2019 – 12h00 – Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima                

19/10/2019 – 12h00 – Yokohama FM vs Shonan Bellmare      

19/10/2019 – 12h00 – Gamba Osaka vs Kawasaki Fro.    

19/10/2019 – 13h00 – Jubilo Iwata vs Sagan Tosu 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

19/10/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Tokushima Vortis       

19/10/2019 – 12h00 – Avispa Fukuoka vs Alb. Niigata (JPN) 

19/10/2019 – 12h00 – Kyoto Sanga vs Yokohama FC 

19/10/2019 – 12h00 – Tokyo Verdy vs Ventforet Kofu 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

19/10/2019 – 11h00 – Fukushima Utd vs Blaublitz Akita   

Lịch thi đấu Japan Football League

19/10/2019 – 12h00 – Honda Lock vs Nara Club   

19/10/2019 – 12h00 – Suzuka Unlimited vs Verspah Oita   

Lịch thi đấu Nữ Nhật

19/10/2019 – 11h00 – Iga Kunoichi Nữ vs Nojima Stella nữ   

19/10/2019 – 13h00 – JEF United Nữ vs Nagano Parceiro (W)   

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

19/10/2019 – 11h00 – Gwangju vs Anyang   

19/10/2019 – 13h00 – Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995   

19/10/2019 – 15h00 – Asan Mugunghwa vs Daejeon Citizen   

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

19/10/2019 – 13h00 – Cheonan City vs Daejeon Korail   

19/10/2019 – 13h00 – Busan Transp. vs Mokpo City   

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

19/10/2019 – 16h30 – Guangzhou Fuli vs Shandong Luneng   

19/10/2019 – 18h35 – Beijing Guoan vs Shanghai SIPG 

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

19/10/2019 – 14h30 – Qingdao Huanghai vs Beijing BG   

19/10/2019 – 18h30 – Shijiazhuang YJ vs Guizhou Zhicheng   

19/10/2019 – 18h30 – Nei Mongol vs Shanghai Shenxin   

19/10/2019 – 18h30 – Meizhou Wuhua vs Heil. Lava Spring   

19/10/2019 – 18h30 – Sichuan Longfor vs Xinjiang Tianshan   

19/10/2019 – 18h30 – Zhejiang Greentown vs Nantong Zhiyun   

19/10/2019 – 18h30 – Liaoning Hunyong vs Guangdong S Tiger   

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

19/10/2019 – 22h05 – Al Shabab (KSA) vs Al Ettifaq   

19/10/2019 – 22h10 – Al Raed vs Al Nasr (KSA)   

20/10/2019 – 00h00 – Al Wehda (KSA) vs Al Ittihad (KSA)   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

19/10/2019 – 14h30 – Guangzhou R&F U19 vs Yuen Long   

19/10/2019 – 14h30 – Tai Po vs Kitchee   

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

19/10/2019 – 21h45 – Al Kuwait vs Tadamon (KUW)   

20/10/2019 – 00h00 – Al Sahel vs Al Quadisiya   

Lịch thi đấu VĐQG Oman

19/10/2019 – 22h59 – Dhofar vs Al Suwaiq 

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

19/10/2019 – 21h25 – Umm salal vs Al Duhail SC 

19/10/2019 – 23h35 – Al Arabi (QAT) vs Al Garrafa   

Lịch thi đấu VĐQG UAE

19/10/2019 – 21h30 – Khorfakkan vs Al Jazira   

19/10/2019 – 21h30 – Al Shabab (UAE) vs Baniyas   

19/10/2019 – 21h30 – Al Wehda (UAE) vs Al Nasr (UAE)      

19/10/2019 – 21h30 – Al Ain vs Hatta   

20/10/2019 – 00h00 – Al Wasl vs Al Sharjah   

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

19/10/2019 – 17h15 – Surkhon Termiz vs Navbahor   

19/10/2019 – 18h30 – Lok. Tashkent vs Buxoro   

19/10/2019 – 18h30 – Dinamo Samarkand vs Pakhtakor   

19/10/2019 – 19h30 – Nasaf Qarshi vs Andijan   

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

19/10/2019 – 17h00 – TP.HCM  vs HA Gia Lai   

19/10/2019 – 17h00 – Hà Nội FC vs Quảng Nam   

19/10/2019 – 17h00 – SHB Đà Nẵng vs BCM Bình Dương   

19/10/2019 – 17h00 – Thanh Hóa vs Viettel   

19/10/2019 – 17h00 – Khánh Hòa vs Sài Gòn FC   

19/10/2019 – 17h00 – SL Nghệ An vs Than Quảng Ninh   

19/10/2019 – 17h00 – Nam Định vs Hải Phòng   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

19/10/2019 – 23h15 – Banfield vs Atletico Tucuman      

20/10/2019 – 1h30 – Independiente vs Argentinos Jun.

20/10/2019 – 3h45 – Patronato Parana vs Newells Old Boys    

20/10/2019 – 6h00 – Talleres Cordoba vs Lanus     

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

20/10/2019 – 1h30 – Nueva Chicago vs Alvarado MDP   

20/10/2019 – 3h10 – Estudiantes Rio Cuarto vs Belgrano   

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

20/10/2019 – 2h30 – Vila Nova/GO vs Coritiba/PR         

20/10/2019 – 2h30 – Oeste/SP vs America/MG 

20/10/2019 – 2h30 – Ponte Preta/SP vs Bragantino/SP 

20/10/2019 – 5h00 – Operario/PR vs Sao Bento/SP         

20/10/2019 – 5h00 – Parana/PR vs Figueirense/SC          

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

20/10/2019 – 2h00 – The Strongest vs Aurora   

20/10/2019 – 4h15 – Sport Boys Warnes vs Blooming   

20/10/2019 – 6h30 – Royal Pari vs Club Destroyers   

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

19/10/2019 – 23h30 – Palestino vs U. Espanola   

20/10/2019 – 4h30 – Audax Italiano vs Cobresal   

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

20/10/2019 – 1h00 – La Serena vs U. San Felipe   

20/10/2019 – 2h00 – CD Magallanes vs Cobreloa   

20/10/2019 – 2h00 – Melipilla vs Dep. Copiapo   

20/10/2019 – 2h00 – Rangers Talca vs San. Wanderers   

20/10/2019 – 5h00 – Deportes Santa Cruz vs Deportes Valdivia   

20/10/2019 – 5h00 – San Luis Qui. vs San.Morning        

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

20/10/2019 – 2h00 – Patriotas vs Deportivo Pasto   

20/10/2019 – 4h00 – Once Caldas vs Atletico Huila   

20/10/2019 – 5h00 – America Cali vs Atl. Nacional   

20/10/2019 – 6h00 – Deportes Tolima vs Cucuta   

20/10/2019 – 8h00 – Junior Barranquilla vs Millonarios   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

20/10/2019 – 1h00 – Independiente JT vs SD Aucas   

20/10/2019 – 3h15 – Guayaquil City vs Nacional Quito   

20/10/2019 – 5h30 – Macara vs Dep.Cuenca   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

20/10/2019 – 4h10 – Libertad vs Sol de America   

20/10/2019 – 6h15 – River Plate (PAR) vs Olimpia Asuncion   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

20/10/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Danubio   

20/10/2019 – 2h00 – CA Fenix vs Plaza Colonia   

20/10/2019 – 5h00 – Nacional Montevideo vs Cerro Montevideo   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

20/10/2019 – 5h00 – Aragua vs Dep.Lara   

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

20/10/2019 – 00h00 – Atlanta United vs New England 

20/10/2019 – 2h30 – Seattle Sounders vs Dallas 

20/10/2019 – 5h00 – Toronto vs D.C. Utd

20/10/2019 – 9h00 – Real Salt Lake vs Portland Timbers 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

20/10/2019 – 2h00 – Real Monarchs vs Sacramento   

20/10/2019 – 3h00 – Tulsa Roughnecks vs Reno 1868   

20/10/2019 – 6h00 – Carolina Railhawks vs Saint Louis FC   

20/10/2019 – 6h00 – Ch.Independence vs Ottawa Fury   

20/10/2019 – 6h00 – Hartford Athletic vs Tampa Bay Rowdies   

20/10/2019 – 6h30 – Loudoun United vs New York RB II   

20/10/2019 – 6h30 – Ch. Battery vs Bethlehem Steel   

20/10/2019 – 7h00 – Nashville FC vs Atlanta United II   

20/10/2019 – 7h00 – Memphis 901 vs Louisville City   

20/10/2019 – 7h30 – SA Scorpions vs Colorado Springs   

20/10/2019 – 8h30 – New Mexico United vs Las Vegas Lights   

20/10/2019 – 9h00 – LA Galaxy II vs El Paso Locomotive   

20/10/2019 – 9h00 – Orange C. Blues vs Fresno FC   

20/10/2019 – 9h00 – Tacoma Defiance vs Austin Bold   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

20/10/2019 – 5h00 – Cruz Azul vs Morelia 

20/10/2019 – 7h00 – Pachuca vs Juarez 

20/10/2019 – 9h00 – Necaxa vs Club America        

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

20/10/2019 – 7h00 – Correcaminos vs Oaxaca   

20/10/2019 – 7h00 – Zacatepec vs Sonora 

Bài viết cùng chuyên mục