Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 18/10/2020  rạng sáng ngày 19/10/2020

92
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 18/10/2020  rạng sáng ngày 19/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 18/10/2020  rạng sáng ngày 19/10/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Phi

19/10/2020   02h00    Raja Casablanca vs Zamalek SC

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

18/10/2020   18h00    Sheffield Utd vs Fulham

nhà cái fabet

18/10/2020   20h00    Crystal Palace vs Brighton

18/10/2020   22h30    Tottenham vs West Ham Utd

nhà cái nbet

19/10/2020   01h15    Leicester City vs Aston Villa

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

18/10/2020   18h00    Preston North End vs Cardiff City

Lịch thi đấu U23 Anh

18/10/2020   20h00    Man City U23 vs Leicester City U23

18/10/2020   21h00    Southampton U23 vs Blackburn U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

18/10/2020   17h00    Eibar vs Osasuna

18/10/2020   19h00    Athletic Bilbao vs Levante

18/10/2020   21h00    Villarreal vs Valencia

18/10/2020   23h30    Huesca vs Valladolid

18/10/2020   23h30    Alaves vs Elche

19/10/2020   02h00    Real Betis vs Real Sociedad

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

18/10/2020   17h00    Alcorcon vs SD Ponferradina

18/10/2020   21h00    Rayo Vallecano vs Espanyol

18/10/2020   23h15    Mirandes vs Mallorca

18/10/2020   23h15    Zaragoza vs Malaga

19/10/2020   01h30    Girona vs Real Oviedo

19/10/2020   02h00    Sporting Gijon vs Tenerife

Lịch thi đấu VĐQG Italia

18/10/2020   17h30    Bologna vs Sassuolo

18/10/2020   20h00    Spezia vs Fiorentina

18/10/2020   20h00    Torino vs Cagliari

18/10/2020   23h00    Udinese vs Parma

19/10/2020   01h45    Roma vs Benevento

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

18/10/2020   21h00    Catanzaro vs Foggia

18/10/2020   21h00    Teramo vs Casertana

18/10/2020   21h00    Cavese vs Viterbese Calcio

18/10/2020   21h00    Pistoiese vs Piacenza

18/10/2020   21h00    Sambenedettese vs Mantova

18/10/2020   21h00    Virtus Francavilla vs Catania

18/10/2020   21h00    US Olbia vs Livorno

18/10/2020   21h00    AS Bisceglie vs Palermo

18/10/2020   21h00    Turris Neapolis vs SS Monopoli

18/10/2020   21h00    Gubbio vs Cesena

18/10/2020   21h00    Fano vs Imolese Calcio

18/10/2020   21h00    Carpi vs Arezzo

18/10/2020   23h30    AC Renate vs Aurora Pro Patria

18/10/2020   23h30    Perugia vs US Fermana

18/10/2020   23h30    Giana Erminio vs Alessandria

18/10/2020   23h30    Pergolettese vs Pro Sesto

18/10/2020   23h30    Padova vs Legnano

18/10/2020   23h30    Luchese vs Como

Lịch thi đấu VĐQG Đức

18/10/2020   20h30    FC Koln vs Ein.Frankfurt

18/10/2020   23h00    Schalke 04 vs Union Berlin

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18/10/2020   18h30    Wurzburger vs Holstein Kiel

18/10/2020   18h30    Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg

18/10/2020   18h30    Erzgebirge Aue vs Heidenheim

18/10/2020   18h30    Paderborn 07 vs Hannover 96

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18/10/2020   18h00    Saarbrucken vs Unterhaching

18/10/2020   19h00    Duisburg vs Hallescher

18/10/2020   20h00    Meppen vs Vik.Koln

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

18/10/2020   19h00    Altona 93 vs Heider SV

18/10/2020   19h00    Holstein Kiel II vs Drochtersen/Assel

18/10/2020   19h00    Teutonia Ottensen vs Ein. Norderstedt

18/10/2020   20h00    VfV 06 Hildesheim vs Hannoverscher SC

18/10/2020   20h00    Hansa Luneburg vs Weiche Flensburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

18/10/2020   18h30    CZ Jena vs Chemnitzer

18/10/2020   18h30    Ger.Halberstadt vs Viktoria Berlin

18/10/2020   18h30    Hertha Berlin II vs E.Cottbus

18/10/2020   18h30    Union Furstenwalde vs SV Lichtenberg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

18/10/2020   19h30    Freiburg II vs TSG Balingen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

18/10/2020   19h00    FC Koln II vs Oberhausen

18/10/2020   20h30    A.Aachen vs Schalke 04 II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

18/10/2020   18h00    Strasbourg vs Lyon

18/10/2020   20h00    Angers vs Metz

18/10/2020   20h00    Monaco vs Montpellier

18/10/2020   20h00    Nantes vs Stade Brestois

18/10/2020   22h00    Saint Etienne vs Nice

19/10/2020   02h00    Lille vs Lens

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

18/10/2020   21h00    Belenenses vs Moreirense

18/10/2020   21h00    Pacos Ferreira vs Santa Clara

18/10/2020   23h30    SC Farense vs Famalicao

19/10/2020   02h00    Rio Ave vs Benfica

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/10/2020   17h15    Academica Coim vs Penafiel

18/10/2020   21h00    Academico Viseu vs Cova Piedade

18/10/2020   21h00    SC Covilha vs Vilafranquense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

18/10/2020   17h15    Feyenoord vs Sparta Rotterdam

18/10/2020   19h30    ADO Den Haag vs Vitesse Arnhem

18/10/2020   21h45    Zwolle vs PSV Eindhoven

18/10/2020   21h45    Groningen vs Utrecht

19/10/2020   01h00    Emmen vs Fortuna Sittard

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

19/10/2020   01h00    Dordrecht 90 vs Almere City

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18/10/2020   18h00    Arsenal-Tula vs Ural S.r.

18/10/2020   18h00    Rotor Volgograd vs FK Tambov

18/10/2020   20h30    CSKA Moscow vs Din. Moscow

18/10/2020   23h00    Rostov vs Akhmat Groznyi

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

18/10/2020   19h00    Alashkert vs Pyunik

18/10/2020   21h30    Ararat-Armenia vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

18/10/2020   17h00    Neftchi Baku vs Sabah FK

18/10/2020   19h00    Sumqayit vs Zire IK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

18/10/2020   17h30    Wisla Plock vs Slask Wroclaw

18/10/2020   20h00    Stal Mielec vs Wisla Krakow

18/10/2020   22h30    Legia Wars. vs Zaglebie Lubin

19/10/2020   01h30    Lechia GD vs Pogon Szczecin

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

18/10/2020   17h40    LKS Lodz vs Korona Kielce

18/10/2020   19h00    Sandecja vs GKS Belchatow

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

18/10/2020   17h45    FC Smolevichi vs Torpedo Zhodino

18/10/2020   20h00    Isloch vs Bate Borisov

18/10/2020   22h00    Shakhter Soligo. vs Dinamo Minsk

19/10/2020   00h00    Dinamo Brest vs Rukh Brest

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

18/10/2020   19h15    Botev Vratsa vs CSKA 1948 Sofia

18/10/2020   21h45    Cherno More vs PFK Montana

19/10/2020   00h15    Slavia Sofia vs Levski Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

18/10/2020   19h30    Sileks Kratovo vs Rabotnicki

18/10/2020   19h30    Academy Pandev vs Shkupi

18/10/2020   19h30    FC Struga vs Belasica Strumica

18/10/2020   19h30    Borec Veles vs Makedonija

18/10/2020   19h30    Renova vs Pelister

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

18/10/2020   18h30    Zulte-Waregem vs Antwerpen

18/10/2020   21h00    RE Mouscron Peruwelz vs Eupen

18/10/2020   23h15    Genk vs Charleroi

19/10/2020   01h30    Anderlecht vs OH Leuven

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

18/10/2020   21h00    RWD Molenbeek vs RFC Seraing

19/10/2020   01h00    Lierse vs Union Saint-Gilloise

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

18/10/2020   20h00    Hajduk Split vs Sibenik

18/10/2020   22h05    Dinamo Zagreb vs HNK Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

18/10/2020   17h00    Tammeka Tartu vs Kuressaare

18/10/2020   17h00    TJK Legion vs Paide Linname.

18/10/2020   19h00    Trans Narva vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

18/10/2020   17h30    Saburtalo vs Dinamo Batumi

18/10/2020   23h30    Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

18/10/2020   19h30    Paksi vs Zalaegerzseg

18/10/2020   22h00    Budapest Honved vs MOL Fehervar FC

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

18/10/2020   20h00    OFI Creta vs Panathinaikos

18/10/2020   22h15    Larissa vs Asteras Tripolis

19/10/2020   00h30    AEK Athens vs PAOK

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

18/10/2020   22h00    IA Akranes vs Breidablik

18/10/2020   22h00    Valur Rey. vs Fjolnir

18/10/2020   22h00    Grotta vs Hafnarfjordur

18/10/2020   22h00    HK Kopavogur vs Fylkir

18/10/2020   22h00    KR Reykjavik vs KA Akureyri

18/10/2020   22h00    Vikingur Rey. vs Stjarnan

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

18/10/2020   23h00    Shelbourne vs Sligo Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

18/10/2020   15h00    Shakhter Kar. vs Ordabasy

18/10/2020   18h00    Zhetysu Taldykorgan vs Kairat Almaty

18/10/2020   20h30    Caspiy Aktau vs Tobol Kostanay

Lịch thi đấu VĐQG Malta

18/10/2020   20h00    Hibernians vs Valletta

19/10/2020   00h15    Senglea Athletic vs Sliema Wanderers

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

18/10/2020   19h00    CSCT Buiucani vs Petrocub

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

18/10/2020   23h00    Stabaek vs Aalesund

18/10/2020   23h00    Kristiansund vs Rosenborg

18/10/2020   23h00    Stromsgodset vs Start Kristiansand

18/10/2020   23h00    Haugesund vs Sarpsborg

19/10/2020   01h30    Sandefjord vs Valerenga

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

18/10/2020   20h00    Stjordals Blink vs Ullensaker/Kisa

18/10/2020   20h00    Ranheim IL vs Lillestrom

Lịch thi đấu VĐQG Romania

18/10/2020   22h45    Hermannstadt vs UTA Arad

19/10/2020   01h30    Dinamo Bucuresti vs FC Uni.Craiova

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

18/10/2020   23h00    Partizan vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

18/10/2020   21h00    MSK Zilina vs Spartak Trnava

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

18/10/2020   20h00    Tabor Sezana vs NK Bravo

18/10/2020   22h00    O.Ljubljana vs CM Celje

19/10/2020   00h00    Mura vs Aluminij

Lịch thi đấu VĐQG Síp

18/10/2020   20h00    Ethnikos Achnas vs Omonia Nicosia

18/10/2020   22h30    Apoel FC vs Pafos FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/10/2020   17h30    Osmanlispor vs Giresunspor

18/10/2020   20h00    Boluspor vs Tuzlaspor

18/10/2020   23h00    Bursaspor vs Balikesirspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

18/10/2020   21h00    Luzern vs St. Gallen

18/10/2020   21h00    Sion vs Lausanne Sports

18/10/2020   21h00    Zurich vs Basel

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

18/10/2020   19h30    Hammarby vs Mjallby AIF

18/10/2020   19h30    Elfsborg vs Kalmar

18/10/2020   19h30    Sirius vs Ostersunds

18/10/2020   22h30    Varbergs BoIS vs Norrkoping

18/10/2020   22h30    AIK Solna vs Goteborg

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

18/10/2020   18h00    Olimpik Donetsk vs Vorskla

18/10/2020   21h00    PFK Aleksandriya vs Inhulets Petrove

18/10/2020   23h30    SK Dnipro-1 vs Desna Chernigiv

Lịch thi đấu Cúp Áo

18/10/2020   22h15    Wolfsberger AC vs SV Ried

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

18/10/2020   19h00    Vejle vs Lyngby

18/10/2020   19h00    Aarhus AGF vs AC Horsens

18/10/2020   20h00    Nordsjaelland vs Randers

18/10/2020   21h00    Sonderjyske vs Brondby

18/10/2020   23h00    Kobenhavn vs Aalborg BK

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

18/10/2020   20h00    Vendsyssel FF vs Fredericia

18/10/2020   20h30    Helsingor vs Skive IK

Lịch thi đấu Aus Brisbane

18/10/2020   15h00    Grange Thistle vs Toowong FC

18/10/2020   15h00    Acacia Ridge vs Brisbane Knights

Lịch thi đấu Aus Queensland

18/10/2020   15h00    Olympic FC QLD vs Capalaba

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

18/10/2020   11h00    Consa. Sapporo vs Kashima Antlers

18/10/2020   12h00    Yokohama FC vs FC Tokyo

18/10/2020   12h00    Shimizu S-Pulse vs Sagan Tosu

18/10/2020   12h00    Oita Trinita vs Gamba Osaka

18/10/2020   13h00    Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol

18/10/2020   14h00    Urawa Red vs Vegalta Sendai

18/10/2020   15h00    Sanf Hiroshima vs Vissel Kobe

18/10/2020   17h00    Kawasaki Fro. vs Nagoya Grampus

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

18/10/2020   12h00    Montedio Yama. vs Ehime FC

18/10/2020   12h00    Thespa Kusatsu vs Avispa Fukuoka

18/10/2020   12h00    Kyoto Sanga vs Renofa Yamaguchi

18/10/2020   12h00    Mito Hollyhock vs Alb. Niigata (JPN)

18/10/2020   12h00    Okayama vs Omiya Ardija

18/10/2020   12h00    Zweigen Kan. vs Jubilo Iwata

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

18/10/2020   11h00    Nagano Parceiro vs Vanraure Hachinohe

18/10/2020   11h00    FC Imabari vs Azul Claro Numazu

18/10/2020   11h00    Gainare Tottori vs Gamba Osaka U23

18/10/2020   11h00    Kamatamare San. vs Sagamihara

18/10/2020   11h00    Blaublitz Akita vs Fujieda MYFC

18/10/2020   12h00    FC Gifu vs Fukushima Utd

18/10/2020   14h00    Kagoshima vs Cerezo Osaka U23

18/10/2020   15h00    Kataller Toyama vs Grulla Morioka

Lịch thi đấu Japan Football League

18/10/2020   11h00    MIO Biwako vs Honda Lock

18/10/2020   11h00    Reinmeer Aomori vs Nara Club

18/10/2020   11h00    Veertien Mie vs Tokyo Musashino

18/10/2020   11h00    Iwaki FC vs Sony Sendai

18/10/2020   11h00    Tegevajaro Miyazaki vs Honda FC

Lịch thi đấu Nữ Nhật

18/10/2020   11h00    INAC Leonessa Nữ vs NTV Beleza Nữ

18/10/2020   11h00    JEF United Nữ vs Iga Kunoichi Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

18/10/2020   12h00    Busan I’Park vs Suwon Bluewings

18/10/2020   14h30    Jeonbuk H.Motor vs Gwangju

18/10/2020   17h00    Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

18/10/2020   11h30    Suwon FC vs Jeonnam Dragons

18/10/2020   14h00    Chungnam Asan vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

18/10/2020   14h30    Henan Jianye vs Wuhan Zall

18/10/2020   18h35    Sh. Shenhua vs Shanghai SIPG

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

18/10/2020   22h00    Al Baten vs Al Ahli (KSA)

18/10/2020   22h00    Al Nasr (KSA) vs Al Fateh

18/10/2020   22h20    Dhamak vs Al Raed

19/10/2020   00h00    Al Ittihad (KSA) vs Al Ettifaq

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

18/10/2020   22h30    Ahli Doha vs Sailiya

19/10/2020   00h45    Al Garrafa vs Al Kharaitiyat FC

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

18/10/2020   16h30    Young Lions vs Alb. Niigata (SIN)

18/10/2020   16h30    Lion City Sailors vs Geylang Intl

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

18/10/2020   18h00    Bangkok Utd vs Sukhothai

18/10/2020   18h00    Buriram Utd vs Nakhon Ratch.

18/10/2020   19h00    Suphanburi vs Chonburi

18/10/2020   19h00    Rayong FC vs Port FC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

18/10/2020   17h30    Andijan vs Sogdiana Jizzakh

18/10/2020   18h00    Buxoro vs Nasaf Qarshi

18/10/2020   19h30    Pakhtakor vs Qyzylqum

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

18/10/2020   15h30    An Giang vs Phố Hiến

18/10/2020   17h00    Bình Phước vs Khánh Hòa

18/10/2020   17h00    Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Định

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

19/10/2020   02h00    Corinthians/SP vs Flamengo/RJ

19/10/2020   04h15    Internacional/RS vs Vasco DG/RJ

19/10/2020   06h30    Bragantino/SP vs SC Recife/PE

19/10/2020   06h30    Fortaleza/CE vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

19/10/2020   06h30    Parana/PR vs Sampaio Correa/MA

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

18/10/2020   23h00    La Equidad vs Atl. Bucaramanga

19/10/2020   02h00    Pereira vs Junior Barranquilla

19/10/2020   04h00    Jag de Cordoba vs Deportes Tolima

19/10/2020   06h05    Atl. Nacional vs America Cali

19/10/2020   08h10    Deportivo Pasto vs Inde.Medellin

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

19/10/2020   03h00    Real Cartagena vs Fortaleza

19/10/2020   03h00    Llaneros FC vs Barranquilla

19/10/2020   03h00    Real San Andres vs Bogota FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

19/10/2020   01h00    Nacional Quito vs Mushuc Runa

19/10/2020   03h30    Orense SC vs Catolica Quito

19/10/2020   06h00    Macara vs Olmedo

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

19/10/2020   04h00    River Plate (PAR) vs 12 de Octubre

19/10/2020   06h15    Cerro Porteno vs Sportivo Luqueno

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

19/10/2020   04h00    Atl.Venezuela vs Dep.Lara

19/10/2020   07h00    Yaracuyanos vs Puerto Cabello

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

19/10/2020   05h07    Columbus Crew vs New York City

19/10/2020   06h07    New York RB vs Orlando City

19/10/2020   06h30    Toronto vs Atlanta United

19/10/2020   06h37    Cincinnati vs D.C. Utd

19/10/2020   07h07    Minnesota Utd vs Houston Dynamo

19/10/2020   09h07    Portland Timbers vs Los Angeles FC

19/10/2020   09h37    LA Galaxy vs Vancouver WC

19/10/2020   09h37    San Jose EQ vs Seattle Sounders

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

19/10/2020   00h00    Pumas UNAM vs Toluca

19/10/2020   07h06    Santos Laguna vs Pachuca

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

19/10/2020   09h00    Tlaxcala FC vs Correcaminos

19/10/2020   10h00    Sonora vs Leones Negros UdeG

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

19/10/2020   05h00    Dep. Saprissa vs San Carlos

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

18/10/2020   22h30    Tanta FC vs Al Masry

nhà cái zbet