Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/2/2020 rạng sáng ngày 18/2/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Al Ahli (KSA) vs Esteghlal Tehran trong khuôn khổ C1 Châu Á, vòng 2. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Chelsea vs Man Utd trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 26 hay AC Milan vs Torino trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 24.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/2/2020 rạng sáng ngày 18/2/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/2/2020 rạng sáng ngày 18/2/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

18/2/2020 – 3h00 – Chelsea vs Man Utd

Lịch thi đấu VĐQG Italia

18/2/2020 – 2h45 – AC Milan vs Torino

Lịch thi đấu C1 Châu Á

17/2/2020 – 18h00 – Pakhtakor vs Shahr Khodrou

17/2/2020 – 20h30 – Al Shabab (UAE) vs Al Hilal

17/2/2020 – 21h00 – Al Shorta (IRQ) vs Al Wehda (UAE)

17/2/2020 – 22h30 – Al Ahli (KSA) vs Esteghlal Tehran

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

17/2/2020 – 18h00 – Zenit vs Kairat Almaty

17/2/2020 – 21h00 – Din. Moscow vs PFC Sochi

17/2/2020 – 22h00 – Viking vs FK Jerv

Lịch thi đấu U23 Anh

18/2/2020 – 2h00 – U23 Everton vs U23 Derby County

18/2/2020 – 2h00 – U23 Wolves vs U23 Liverpool

18/2/2020 – 2h00 – U23 Reading vs U23 Middlesbrough

18/2/2020 – 2h00 – U23 West Ham vs U23 Stoke City

18/2/2020 – 2h00 – U23 West Brom vs U23 Norwich City

18/2/2020 – 2h00 – U23 Arsenal vs U23 Chelsea

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

18/2/2020 – 3h00 – Chievo13 vs Salernitana

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

18/2/2020 – 2h45 – Carrarese vs AC Renate

18/2/2020 – 2h45 – Reggiana vs ArzignanoChiampo

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18/2/2020 – 2h30 – Bochum vs Stuttgart

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18/2/2020 – 1h00 – Bayern Munich II vs Hallescher

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

18/2/2020 – 2h15 – Hannover II vs Hamburger II

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

18/2/2020 – 2h45 – Chateauroux vs Lens

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/2/2020 – 2h45 – Penafiel vs Chaves

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

18/2/2020 – 2h00 – Ajax U21 vs NAC Breda

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

17/2/2020 – 22h00 – Arda Kardzhali vs Slavia Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

18/2/2020 – 00h30 – OFI Creta vs Atromitos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

18/2/2020 – 1h15 – Beitar Jerusalem vs Hapoel Tel Aviv

Lịch thi đấu VĐQG Malta

18/2/2020 – 1h00 – Hamrun Spartans vs Senglea Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

17/2/2020 – 23h00 – Iskra Danilo vs OFK Titograd

Lịch thi đấu VĐQG Romania

18/2/2020 – 1h00 – Hermannstadt vs Astra Giurgiu

Lịch thi đấu VĐQG Séc

18/2/2020 – 00h00 – Jablonec vs Pribram

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/2/2020 – 00h00 – Antalyaspor vs Kasimpasa

18/2/2020 – 00h00 – Gaziantep B.B vs Rizespor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17/2/2020 – 23h00 – Adanaspor vs Erzurum BB

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

18/2/2020 – 1h00 – Midtjylland vs Lyngby

Lịch thi đấu Aus Queensland

17/2/2020 – 17h00 – Moreton Bay Utd vs Sunshine Coast

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

18/2/2020 – 5h00 – Estudiantes LP vs Defensa YJ

18/2/2020 – 7h10 – Independiente vs Arsenal Sarandi

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

18/2/2020 – 7h10 – Estudiantes Rio Cuarto vs CA Platense

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

18/2/2020 – 6h30 – Coimbra/MG vs America/MG

Lịch thi đấu Brazil Paulista

18/2/2020 – 6h00 – Ituano/SP vs Ponte Preta/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

18/2/2020 – 5h00 – Aurora vs Royal Pari

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

18/2/2020 – 5h30 – U. Espanola vs Audax Italiano

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

18/2/2020 – 7h00 – Atletico Huila3 vs Fortaleza

18/2/2020 – 7h40 – Barranquilla7 vs Real Cartagena

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

18/2/2020 – 4h30 – River Plate (PAR) vs CS San Lorenzo

Lịch thi đấu VĐQG Peru

18/2/2020 – 3h00 – UTC Cajamarca vs Cusco FC

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

18/2/2020 – 6h00 – Dep.Lara vs Puerto Cabello

Lịch thi đấu Cúp Ai Cập

17/2/2020 – 22h00 – Tala’ea Al Jaish vs Masr lel Maqassah

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

17/2/2020 – 21h00 – Ain M’lila vs USM Alger

17/2/2020 – 22h00 – ES Setif  vs CA BB Arreridj

17/2/2020 – 23h00 – ASO Chlef vs US Biskra

17/2/2020 – 23h00 – CS Constantine vs MC Oran

17/2/2020 – 23h00 – USM Bel Abbes vs NC Magra

17/2/2020 – 23h00 – JS Kabylie vs Paradou AC

18/2/2020 – 00h45 – CR Belouizdad vs Hussein Dey

Bài viết cùng chuyên mục