Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/11/2019 rạng sáng ngày 18/11/2019

241
nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Lithuania vs New Zealand trong khuôn khổ Giao Hữu ĐTQG, vòng T.11. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Atletico/PR vs Botafogo/RJ hay Louisville City vs Real Monarchs.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/11/2019 rạng sáng ngày 18/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/11/2019 rạng sáng ngày 18/11/2019

Lịch thi đấu U17 Thế Giới

18/11/2019 – 1h00 – U17 Hà Lan vs U17 Pháp   

18/11/2019 – 5h00 – U17 Brazil vs U17 Mexico

nhà cái fabet

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020

17/11/2019 – 21h00 – Luxembourg vs Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 21h00 – Serbia vs Ukraina        

18/11/2019 – 00h00 – Kosovo vs Anh 

18/11/2019 – 00h00 – Bulgaria vs Séc 

18/11/2019 – 2h45 – Albania vs Pháp   

18/11/2019 – 2h45 – Andorra vs Thổ Nhĩ Kỳ

18/11/2019 – 2h45 – Moldova vs Iceland      

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu

17/11/2019 – 22h00 – U21 Đức vs U21 Bỉ

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League

18/11/2019 – 3h00 – Bonaire vs Bahamas   

18/11/2019 – 6h00 – Guadeloupe vs Turks & Caicos   

18/11/2019 – 6h00 – Costa Rica vs Haiti   

18/11/2019 – 7h00 – Grenada vs Belize   

18/11/2019 – 8h00 – French Guiana  s St.Kitts and Nevis   

18/11/2019 – 8h00 – Honduras vs Trinidad & T.   

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

17/11/2019 – 20h00 – Uganda vs Malawi   

17/11/2019 – 20h00 – Chad vs Mali   

17/11/2019 – 20h00 – Benin vs Sierra Leone   

17/11/2019 – 20h00 – Eswatini vs Senegal   

17/11/2019 – 20h00 – South Suda vs Burkina Faso   

17/11/2019 – 20h00 – Nam Phi vs Sudan   

17/11/2019 – 23h00 – Rwanda vs Cameroon   

17/11/2019 – 23h00 – Lesotho vs Nigeria   

17/11/2019 – 23h00 – Congo vs Guinea Bissau   

17/11/2019 – 23h00 – Guinea vs Namibia   

18/11/2019 – 2h00 – Gabon vs Angola   

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

17/11/2019 – 19h00 – Dnipro vs Zorya   

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

17/11/2019 – 20h00 – Lithuania vs New Zealand   

Lịch thi đấu League One

17/11/2019 – 19h00 – Tranmere Rovers vs Wycombe

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

17/11/2019 – 18h00 – SD Ponferradina vs Girona 

17/11/2019 – 20h00 – Alcorcon vs Malaga              

17/11/2019 – 22h00 – Real Oviedo  vs Sporting Gijon    

18/11/2019 – 00h30 – Lugo vs Racing Santander             

18/11/2019 – 00h30 – Mirandes vs Las Palmas                 

18/11/2019 – 3h00 – Tenerife vs Cadiz 

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

17/11/2019 – 18h00 – Tudelano vs Real Sociedad B   

17/11/2019 – 18h00 – Atl. Baleares vs Real Madrid B   

17/11/2019 – 18h00 – AE Prat vs Espanyol B   

17/11/2019 – 18h00 – UE Llagostera vs Lleida Esportiu   

17/11/2019 – 18h00 – S.S. Reyes vs Pena Deportiva   

17/11/2019 – 18h00 – Levante B vs La Nucía   

17/11/2019 – 18h00 – Granada II vs Villarrubia CF         

17/11/2019 – 18h00 – Rayo Majada. vs Union Langreo   

17/11/2019 – 18h00 – Andorra FC vs Ebro   

17/11/2019 – 18h00 – Inter de Madrid vs Las Palmas Atl.   

17/11/2019 – 18h00 – Ibiza-Eivissa vs Getafe B   

17/11/2019 – 18h00 – Racing Ferrol vs UD Melilla         

17/11/2019 – 18h00 – Recreativo Huelva vs Murcia   

17/11/2019 – 21h30 – Valladolid II vs CD Calahorra   

17/11/2019 – 22h30 – Atl. Sanluqueno vs Sevilla B   

17/11/2019 – 22h30 – Marbella vs Yeclano Dep.   

17/11/2019 – 23h00 – UD Logrones vs Burgos CF   

17/11/2019 – 23h00 – Linense vs Badajoz   

17/11/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Marino de Luanco   

17/11/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Cordoba           

17/11/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Haro Deportivo   

17/11/2019 – 23h00 – Merida vs Algeciras   

17/11/2019 – 23h00 – Orihuela vs Castellon   

17/11/2019 – 23h00 – Cartagena vs Talavera   

17/11/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs Alaves B   

17/11/2019 – 23h00 – Don Benito vs Cadiz B 

17/11/2019 – 23h00 – Sabadell vs Gimnastic   

18/11/2019 – 00h00 – Barcelona B vs Cornella   

18/11/2019 – 00h00 – Hercules CF vs Valencia B   

18/11/2019 – 00h00 – Real Union vs Guijuelo   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

17/11/2019 – 21h00 – Como vs Pro Vercelli           

17/11/2019 – 21h00 – AC Renate vs US Pianese 

17/11/2019 – 21h00 – Alto Adige vs Sambenedettese      

17/11/2019 – 21h00 – Rende vs AZ Picerno 

17/11/2019 – 21h00 – Paganese vs Bari                   

17/11/2019 – 21h00 – Casertana vs Avellino 

17/11/2019 – 21h00 – Pistoiese vs Monza     

17/11/2019 – 21h00 – US Olbia vs Novara              

17/11/2019 – 21h00 – Imolese Calcio vs Triestina           

17/11/2019 – 21h00 – Sicula Leonzio vs Virtus Francavilla 

17/11/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Reggina   

17/11/2019 – 21h00 – Fano vs Piacenza                  

17/11/2019 – 21h00 – Vicenza vs Ravenna    

17/11/2019 – 21h00 – Alessandria vs Juventus U23        

17/11/2019 – 22h00 – Teramo vs Ternana     

17/11/2019 – 23h30 – Carrarese vs Arezzo    

17/11/2019 – 23h30 – Pontedera vs Lecco               

17/11/2019 – 23h30 – Giana Erminio vs Siena                 

17/11/2019 – 23h30 – Viterbese Calcio vs Cavese 

17/11/2019 – 23h30 – Potenza SC vs Vibonese                

17/11/2019 – 23h30 – Gozzano vs Aurora Pro Patria 

17/11/2019 – 23h30 – Reggiana vs Pesaro   

17/11/2019 – 23h30 – Gubbio vs Cesena 

17/11/2019 – 23h30 – Carpi vs US Fermana           

17/11/2019 – 23h30 – Modena vs Virtus Verona 

17/11/2019 – 23h30 – Rimini vs Arzignano Chiampo               

18/11/2019 – 2h45 – Catanzaro vs Catania     

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

17/11/2019 – 20h00 – Havelse vs Drochtersen/Assel

17/11/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Hansa Luneburg

17/11/2019 – 20h00 – Oldenburg 1987 vs Holstein Kiel II 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

17/11/2019 – 20h00 – Fortuna Koln vs B.Dortmund II 

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 18h15 – CD Mafra vs SC Covilha   

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 22h00 – Casa Pia AC vs Chaves        

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

17/11/2019 – 18h15 – Telstar vs Go Ahead Eagles

17/11/2019 – 20h30 – Den Bosch vs SBV Excelsior 

17/11/2019 – 22h45 – Cambuur vs Almere City     

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

17/11/2019 – 16h00 – Yenisey vs Tom Tomsk   

17/11/2019 – 17h00 – Tekstilshchik Ivanov  vs Neftekhimik Nizh    

17/11/2019 – 17h30 – Spartak Moscow B vs Luch Energiya   

17/11/2019 – 18h00 – Avangard Kursk vs Shinnik Yaroslavl   

17/11/2019 – 19h00 – Mordovia vs Fakel   

17/11/2019 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Krasnodar B           

17/11/2019 – 19h00 – Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch          

17/11/2019 – 20h00 – Armavir vs Torpedo Moscow   

17/11/2019 – 21h00 – Baltika vs SKA-Khabarovsk   

17/11/2019 – 21h00 – Khimki vs Chertanovo 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

17/11/2019 – 18h40 – Warta Poznan vs Stal Mielec 

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

17/11/2019 – 22h00 – Union Saint-Gilloise vs Excelsior Virton

18/11/2019 – 2h00 – Roeselare vs Westerlo 

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

18/11/2019 – 00h00 – Notodden FK  vs Asane Fotball 

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

17/11/2019 – 19h45 – Naestved BK vs Fremad Amager

17/11/2019 – 21h00 – Vendsyssel FF vs Viborg     

17/11/2019 – 21h00 – Skive IK vs Kolding IF                 

Lịch thi đấu VĐQG Australia

17/11/2019 – 12h00 – Brisbane Roar vs Melbourne City 

17/11/2019 – 14h30 – Sydney FC vs Melb. Victory        

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

17/11/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu   

17/11/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Cerezo Osaka U23   

17/11/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama   

17/11/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Fukushima Utd   

17/11/2019 – 11h00 – Kamatamare San. vs Sagamihara 

17/11/2019 – 11h00 – Blaublitz Akita vs Gamba Osaka U23   

17/11/2019 – 12h00 – FC Tokyo U23 vs Yokohama SCC   

17/11/2019 – 17h00 – Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita.          

17/11/2019 – 17h00 – Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka   

Lịch thi đấu Japan Football League

17/11/2019 – 11h00 – Verspah Oita vs Nara Club   

17/11/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs Matsue City   

17/11/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Veertien Kuwana   

17/11/2019 – 11h00 – Suzuka Unlimited vs FC Imabari   

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

18/11/2019 – 3h00 – Gim.Mendoza vs Instituto   

18/11/2019 – 5h15 – Tigre vs Brown de Adrogue   

18/11/2019 – 7h15 – Temperley vs Ind.Rivadavia           

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

18/11/2019 – 2h00 – Bahia/BA vs Palmeiras/SP 

18/11/2019 – 2h00 – Gremio/RS vs Flamengo/RJ 

18/11/2019 – 4h00 – Atletico/PR vs Botafogo/RJ 

18/11/2019 – 4h00 – Chapecoense vs Ceara/CE

18/11/2019 – 4h00 – Corinthians/SP vs Internacional/RS

18/11/2019 – 5h00 – Fortaleza/CE vs CSA/AL                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

18/11/2019 – 2h00 – Sao Bento/SP vs Brasil Pelotas/RS          

18/11/2019 – 2h00 – SC Recife/PE vs Vila Nova/GO 

18/11/2019 – 4h30 – Figueirense/SC vs Cuiaba/MT

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

18/11/2019 – 2h30 – Santa Fe vs Alianza Petrolera   

18/11/2019 – 4h30 – America Cali vs Deportivo Cali   

18/11/2019 – 6h30 – Atl. Nacional vs Junior Barranquilla   

18/11/2019 – 8h30 – Cucuta vs Deportes Tolima   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

18/11/2019 – 2h00 – Sol de America vs CS San Lorenzo          

18/11/2019 – 2h00 – General Diaz vs Guarani CA   

18/11/2019 – 2h00 – River Plate (PAR) vs Cerro Porteno   

18/11/2019 – 2h00 – Olimpia Asuncion vs Deportivo Capiata   

18/11/2019 – 2h00 – Nacional vs Deportivo Santani   

18/11/2019 – 2h00 – Libertad vs Sportivo Luqueno   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

17/11/2019 – 23h00 – Sporting Cristal vs Alianza Huanuco   

18/11/2019 – 1h00 – Dep. Municipal vs Uni.San Martin   

18/11/2019 – 3h30 – UTC Cajamarca vs Universitario   

18/11/2019 – 6h30 – Cesar Vallejo vs Melgar   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

18/11/2019 – 2h00 – Nacional Montevideo vs CA Penarol 

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

18/11/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Llaneros Guanare 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

18/11/2019 – 7h30 – Louisville City vs Real Monarchs   

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

18/11/2019 – 1h00 – Leones Negros UdeG vs Zacatepec   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

18/11/2019 – 00h45 – MC Alger vs CA BB Arreridj 

game bài 789club