Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/11/2019 rạng sáng ngày 18/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17/11/2019 rạng sáng ngày 18/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Lithuania vs New Zealand trong khuôn khổ Giao Hữu ĐTQG, vòng T.11. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Atletico/PR vs Botafogo/RJ hay Louisville City vs Real Monarchs.
Lịch thi đấu U17 Thế Giới
18/11/2019 – 1h00 – U17 Hà Lan vs U17 Pháp
18/11/2019 – 5h00 – U17 Brazil vs U17 Mexico
Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020
17/11/2019 – 21h00 – Luxembourg vs Bồ Đào Nha
17/11/2019 – 21h00 – Serbia vs Ukraina
18/11/2019 – 00h00 – Kosovo vs Anh
18/11/2019 – 00h00 – Bulgaria vs Séc
18/11/2019 – 2h45 – Albania vs Pháp
18/11/2019 – 2h45 – Andorra vs Thổ Nhĩ Kỳ
18/11/2019 – 2h45 – Moldova vs Iceland
Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu
17/11/2019 – 22h00 – U21 Đức vs U21 Bỉ
Lịch thi đấu CONCACAF Nations League
18/11/2019 – 3h00 – Bonaire vs Bahamas
18/11/2019 – 6h00 – Guadeloupe vs Turks & Caicos
18/11/2019 – 6h00 – Costa Rica vs Haiti
18/11/2019 – 7h00 – Grenada vs Belize
18/11/2019 – 8h00 – French Guiana s St.Kitts and Nevis
18/11/2019 – 8h00 – Honduras vs Trinidad & T.
Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021
17/11/2019 – 20h00 – Uganda vs Malawi
17/11/2019 – 20h00 – Chad vs Mali
17/11/2019 – 20h00 – Benin vs Sierra Leone
17/11/2019 – 20h00 – Eswatini vs Senegal
17/11/2019 – 20h00 – South Suda vs Burkina Faso
17/11/2019 – 20h00 – Nam Phi vs Sudan
17/11/2019 – 23h00 – Rwanda vs Cameroon
17/11/2019 – 23h00 – Lesotho vs Nigeria
17/11/2019 – 23h00 – Congo vs Guinea Bissau
17/11/2019 – 23h00 – Guinea vs Namibia
18/11/2019 – 2h00 – Gabon vs Angola
Lịch thi đấu Giao Hữu CLB
17/11/2019 – 19h00 – Dnipro vs Zorya
Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG
17/11/2019 – 20h00 – Lithuania vs New Zealand
Lịch thi đấu League One
17/11/2019 – 19h00 – Tranmere Rovers vs Wycombe
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
17/11/2019 – 18h00 – SD Ponferradina vs Girona
17/11/2019 – 20h00 – Alcorcon vs Malaga
17/11/2019 – 22h00 – Real Oviedo vs Sporting Gijon
18/11/2019 – 00h30 – Lugo vs Racing Santander
18/11/2019 – 00h30 – Mirandes vs Las Palmas
18/11/2019 – 3h00 – Tenerife vs Cadiz
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha
17/11/2019 – 18h00 – Tudelano vs Real Sociedad B
17/11/2019 – 18h00 – Atl. Baleares vs Real Madrid B
17/11/2019 – 18h00 – AE Prat vs Espanyol B
17/11/2019 – 18h00 – UE Llagostera vs Lleida Esportiu
17/11/2019 – 18h00 – S.S. Reyes vs Pena Deportiva
17/11/2019 – 18h00 – Levante B vs La Nucía
17/11/2019 – 18h00 – Granada II vs Villarrubia CF
17/11/2019 – 18h00 – Rayo Majada. vs Union Langreo
17/11/2019 – 18h00 – Andorra FC vs Ebro
17/11/2019 – 18h00 – Inter de Madrid vs Las Palmas Atl.
17/11/2019 – 18h00 – Ibiza-Eivissa vs Getafe B
17/11/2019 – 18h00 – Racing Ferrol vs UD Melilla
17/11/2019 – 18h00 – Recreativo Huelva vs Murcia
17/11/2019 – 21h30 – Valladolid II vs CD Calahorra
17/11/2019 – 22h30 – Atl. Sanluqueno vs Sevilla B
17/11/2019 – 22h30 – Marbella vs Yeclano Dep.
17/11/2019 – 23h00 – UD Logrones vs Burgos CF
17/11/2019 – 23h00 – Linense vs Badajoz
17/11/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Marino de Luanco
17/11/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Cordoba
17/11/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Haro Deportivo
17/11/2019 – 23h00 – Merida vs Algeciras
17/11/2019 – 23h00 – Orihuela vs Castellon
17/11/2019 – 23h00 – Cartagena vs Talavera
17/11/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs Alaves B
17/11/2019 – 23h00 – Don Benito vs Cadiz B
17/11/2019 – 23h00 – Sabadell vs Gimnastic
18/11/2019 – 00h00 – Barcelona B vs Cornella
18/11/2019 – 00h00 – Hercules CF vs Valencia B
18/11/2019 – 00h00 – Real Union vs Guijuelo
Lịch thi đấu Hạng 3 Italia
17/11/2019 – 21h00 – Como vs Pro Vercelli
17/11/2019 – 21h00 – AC Renate vs US Pianese
17/11/2019 – 21h00 – Alto Adige vs Sambenedettese
17/11/2019 – 21h00 – Rende vs AZ Picerno
17/11/2019 – 21h00 – Paganese vs Bari
17/11/2019 – 21h00 – Casertana vs Avellino
17/11/2019 – 21h00 – Pistoiese vs Monza
17/11/2019 – 21h00 – US Olbia vs Novara
17/11/2019 – 21h00 – Imolese Calcio vs Triestina
17/11/2019 – 21h00 – Sicula Leonzio vs Virtus Francavilla
17/11/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Reggina
17/11/2019 – 21h00 – Fano vs Piacenza
17/11/2019 – 21h00 – Vicenza vs Ravenna
17/11/2019 – 21h00 – Alessandria vs Juventus U23
17/11/2019 – 22h00 – Teramo vs Ternana
17/11/2019 – 23h30 – Carrarese vs Arezzo
17/11/2019 – 23h30 – Pontedera vs Lecco
17/11/2019 – 23h30 – Giana Erminio vs Siena
17/11/2019 – 23h30 – Viterbese Calcio vs Cavese
17/11/2019 – 23h30 – Potenza SC vs Vibonese
17/11/2019 – 23h30 – Gozzano vs Aurora Pro Patria
17/11/2019 – 23h30 – Reggiana vs Pesaro
17/11/2019 – 23h30 – Gubbio vs Cesena
17/11/2019 – 23h30 – Carpi vs US Fermana
17/11/2019 – 23h30 – Modena vs Virtus Verona
17/11/2019 – 23h30 – Rimini vs Arzignano Chiampo
18/11/2019 – 2h45 – Catanzaro vs Catania
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
17/11/2019 – 20h00 – Havelse vs Drochtersen/Assel
17/11/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Hansa Luneburg
17/11/2019 – 20h00 – Oldenburg 1987 vs Holstein Kiel II
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây
17/11/2019 – 20h00 – Fortuna Koln vs B.Dortmund II
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
17/11/2019 – 18h15 – CD Mafra vs SC Covilha
Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha
17/11/2019 – 22h00 – Casa Pia AC vs Chaves
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
17/11/2019 – 18h15 – Telstar vs Go Ahead Eagles
17/11/2019 – 20h30 – Den Bosch vs SBV Excelsior
17/11/2019 – 22h45 – Cambuur vs Almere City
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
17/11/2019 – 16h00 – Yenisey vs Tom Tomsk
17/11/2019 – 17h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Neftekhimik Nizh
17/11/2019 – 17h30 – Spartak Moscow B vs Luch Energiya
17/11/2019 – 18h00 – Avangard Kursk vs Shinnik Yaroslavl
17/11/2019 – 19h00 – Mordovia vs Fakel
17/11/2019 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Krasnodar B
17/11/2019 – 19h00 – Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch
17/11/2019 – 20h00 – Armavir vs Torpedo Moscow
17/11/2019 – 21h00 – Baltika vs SKA-Khabarovsk
17/11/2019 – 21h00 – Khimki vs Chertanovo
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
17/11/2019 – 18h40 – Warta Poznan vs Stal Mielec
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
17/11/2019 – 22h00 – Union Saint-Gilloise vs Excelsior Virton
18/11/2019 – 2h00 – Roeselare vs Westerlo
Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy
18/11/2019 – 00h00 – Notodden FK vs Asane Fotball
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
17/11/2019 – 19h45 – Naestved BK vs Fremad Amager
17/11/2019 – 21h00 – Vendsyssel FF vs Viborg
17/11/2019 – 21h00 – Skive IK vs Kolding IF
Lịch thi đấu VĐQG Australia
17/11/2019 – 12h00 – Brisbane Roar vs Melbourne City
17/11/2019 – 14h30 – Sydney FC vs Melb. Victory
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
17/11/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu
17/11/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Cerezo Osaka U23
17/11/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama
17/11/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Fukushima Utd
17/11/2019 – 11h00 – Kamatamare San. vs Sagamihara
17/11/2019 – 11h00 – Blaublitz Akita vs Gamba Osaka U23
17/11/2019 – 12h00 – FC Tokyo U23 vs Yokohama SCC
17/11/2019 – 17h00 – Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita.
17/11/2019 – 17h00 – Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka
Lịch thi đấu Japan Football League
17/11/2019 – 11h00 – Verspah Oita vs Nara Club
17/11/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs Matsue City
17/11/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Veertien Kuwana
17/11/2019 – 11h00 – Suzuka Unlimited vs FC Imabari
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
18/11/2019 – 3h00 – Gim.Mendoza vs Instituto
18/11/2019 – 5h15 – Tigre vs Brown de Adrogue
18/11/2019 – 7h15 – Temperley vs Ind.Rivadavia
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
18/11/2019 – 2h00 – Bahia/BA vs Palmeiras/SP
18/11/2019 – 2h00 – Gremio/RS vs Flamengo/RJ
18/11/2019 – 4h00 – Atletico/PR vs Botafogo/RJ
18/11/2019 – 4h00 – Chapecoense vs Ceara/CE
18/11/2019 – 4h00 – Corinthians/SP vs Internacional/RS
18/11/2019 – 5h00 – Fortaleza/CE vs CSA/AL
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
18/11/2019 – 2h00 – Sao Bento/SP vs Brasil Pelotas/RS
18/11/2019 – 2h00 – SC Recife/PE vs Vila Nova/GO
18/11/2019 – 4h30 – Figueirense/SC vs Cuiaba/MT
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
18/11/2019 – 2h30 – Santa Fe vs Alianza Petrolera
18/11/2019 – 4h30 – America Cali vs Deportivo Cali
18/11/2019 – 6h30 – Atl. Nacional vs Junior Barranquilla
18/11/2019 – 8h30 – Cucuta vs Deportes Tolima
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
18/11/2019 – 2h00 – Sol de America vs CS San Lorenzo
18/11/2019 – 2h00 – General Diaz vs Guarani CA
18/11/2019 – 2h00 – River Plate (PAR) vs Cerro Porteno
18/11/2019 – 2h00 – Olimpia Asuncion vs Deportivo Capiata
18/11/2019 – 2h00 – Nacional vs Deportivo Santani
18/11/2019 – 2h00 – Libertad vs Sportivo Luqueno
Lịch thi đấu VĐQG Peru
17/11/2019 – 23h00 – Sporting Cristal vs Alianza Huanuco
18/11/2019 – 1h00 – Dep. Municipal vs Uni.San Martin
18/11/2019 – 3h30 – UTC Cajamarca vs Universitario
18/11/2019 – 6h30 – Cesar Vallejo vs Melgar
Lịch thi đấu VĐQG Uruguay
18/11/2019 – 2h00 – Nacional Montevideo vs CA Penarol
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
18/11/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Llaneros Guanare
Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro
18/11/2019 – 7h30 – Louisville City vs Real Monarchs
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
18/11/2019 – 1h00 – Leones Negros UdeG vs Zacatepec
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
18/11/2019 – 00h45 – MC Alger vs CA BB Arreridj
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021