Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/2/2020 rạng sáng ngày 17/2/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Arsenal vs Newcastle trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 26. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Real Madrid vs Celta Vigo trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 24 hay Juventus vs Brescia trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 24.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/2/2020 rạng sáng ngày 17/2/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/2/2020 rạng sáng ngày 17/2/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

16/2/2020 – 21h00 – Aston Villa vs Tottenham

16/2/2020 – 23h30 – Arsenal vs Newcastle

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

16/2/2020 – 18h00 – Sevilla vs Espanyol

16/2/2020 – 20h00 – Leganes vs Real Betis

16/2/2020 – 22h00 – Eibar vs Real Sociedad

17/2/2020 – 00h30 – Athletic Bilbao vs Osasuna

17/2/2020 – 3h00 – Real Madrid vs Celta Vigo

Lịch thi đấu VĐQG Italia

16/2/2020 – 18h30 – Udinese vs Verona

16/2/2020 – 21h00 – Sassuolo vs Parma

16/2/2020 – 21h00 – Juventus vs Brescia

16/2/2020 – 21h00 – Sampdoria vs Fiorentina

17/2/2020 – 00h00 – Cagliari vs Napoli

17/2/2020 – 2h45 – Lazio vs Inter Milan

Lịch thi đấu VĐQG Đức

16/2/2020 – 21h30 – FC Koln vs Bayern Munich

17/2/2020 – 00h00 – Mainz vs Schalke 04

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

16/2/2020 – 21h00 – Lyon vs Strasbourg

16/2/2020 – 23h00 – Stade Brestois vs Saint Etienne

16/2/2020 – 23h00 – Stade Reims vs Rennes

17/2/2020 – 3h00 – Lille vs Marseille

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

16/2/2020 – 18h00 – Molde vs Krasnodar

16/2/2020 – 18h59 – Spartak Moscow vs Ararat Y

16/2/2020 – 18h59 – Krasnodar vs Krylya Sovetov

17/2/2020 – 00h00 – Viking vs FK Jerv

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

16/2/2020 – 18h00 – Mirandes vs Albacete

16/2/2020 – 22h00 – Fuenlabrada vs Lugo

16/2/2020 – 22h00 – Cadiz vs Malaga

17/2/2020 – 00h15 – SD Ponferradina vs Extremadura UD

17/2/2020 – 00h15 – Racing Santander vs Sporting Gijon

17/2/2020 – 2h30 – Tenerife vs Rayo Vallecano

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

16/2/2020 – 18h00 – Ejea vs Cornella

16/2/2020 – 18h00 – AE Prat vs Ebro

16/2/2020 – 18h00 – Coruxo vs Atl. Baleares

16/2/2020 – 18h00 – Levante B vs Barcelona B

16/2/2020 – 18h00 – Espanyol B vs Valencia B

16/2/2020 – 18h00 – UCAM Murcia vs Villarrubia CF

16/2/2020 – 18h00 – Pena Deportiva vs UD Melilla

16/2/2020 – 18h00 – Villarreal B  vs Andorra FC

16/2/2020 – 18h00 – Rayo Majada. vs Real Madrid B

16/2/2020 – 18h00 – Inter de Madrid vs Sporting Gijon B

16/2/2020 – 18h00 – Alaves B vs Leioa

16/2/2020 – 18h00 – Racing Ferrol vs Ibiza-Eivissa

16/2/2020 – 18h00 – Gimnastic vs Lleida Esportiu

16/2/2020 – 19h00 – Las Palmas Atl. vs Getafe B

16/2/2020 – 22h30 – Tudelano vs UD Logrones

16/2/2020 – 23h00 – San Fernando vs Badajoz

16/2/2020 – 23h00 – UE Olot vs La Nucía

16/2/2020 – 23h00 – Badalona vs Castellon

16/2/2020 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Murcia

16/2/2020 – 23h00 – Pontevedra vs Real Oviedo B

16/2/2020 – 23h00 – Real Sociedad B vs Barakaldo

16/2/2020 – 23h00 – Marino de Luanco vs Las Rozas CF

16/2/2020 – 23h00 – Algeciras vs Cadiz B

16/2/2020 – 23h00 – Haro Deportivo vs Izarra

16/2/2020 – 23h00 – Union Langreo vs Celta Vigo II

16/2/2020 – 23h00 – Merida vs Granada II

16/2/2020 – 23h00 – Cartagena vs Linense

16/2/2020 – 23h00 – CD Calahorra vs Guijuelo

16/2/2020 – 23h00 – CF Salmantino vs Burgos CF

16/2/2020 – 23h00 – Cordoba vs Sevilla B

16/2/2020 – 23h00 – Talavera vs Yeclano Dep.

16/2/2020 – 23h00 – Don Benito vs Recreativo Huelva

16/2/2020 – 23h00 – Sabadell vs Orihuela

16/2/2020 – 23h00 – Hercules CF vs UE Llagostera

16/2/2020 – 23h30 – Atl. Sanluqueno vs Marbella

16/2/2020 – 23h30 – Cultural Leonesa vs Salamanca

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

16/2/2020 – 21h00 – Frosinone vs Perugia

16/2/2020 – 21h00 – Cremonese vs Trapani

17/2/2020 – 3h00 – Empoli vs Pisa

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

16/2/2020 – 20h30 – Vibonese vs Viterbese Calcio

16/2/2020 – 21h00 – Como  vs US Olbia

16/2/2020 – 21h00 – Monza vs Juventus U23

16/2/2020 – 21h00 – Alto Adige vs Fano

16/2/2020 – 21h00 – Catanzaro vs Casertana

16/2/2020 – 21h00 – Carrarese vs AC Renate

16/2/2020 – 21h00 – Feralpisalo vs Gubbio

16/2/2020 – 21h00 – Aurora Pro Patria vs Arezzo

16/2/2020 – 21h00 – Imolese Calcio vs Cesena

16/2/2020 – 21h00 – AS Bisceglie vs Sicula Leonzio

16/2/2020 – 21h00 – Padova vs US Fermana

16/2/2020 – 21h00 – Reggiana vs ArzignanoChiampo

16/2/2020 – 21h00 – Catania vs Reggina

16/2/2020 – 21h00 – Carpi vs Piacenza

16/2/2020 – 21h00 – Triestina vs Pesaro

16/2/2020 – 23h30 – Paganese vs FC Rieti

16/2/2020 – 23h30 – Pontedera vs Giana Erminio

16/2/2020 – 23h30 – Pistoiese vs Siena

16/2/2020 – 23h30 – Sambenedettese vs Ravenna

16/2/2020 – 23h30 – Potenza SC vs Rende

16/2/2020 – 23h30 – Pergolettese vs Pro Vercelli

16/2/2020 – 23h30 – Albinoleffe vs Novara

16/2/2020 – 23h30 – Avellino vs Cavese

16/2/2020 – 23h30 – Bari  vs AZ Picerno

16/2/2020 – 23h30 – Vicenza vs Virtus Verona

16/2/2020 – 23h30 – Alessandria vs Lecco

16/2/2020 – 23h30 – Ternana vs Virtus Francavilla

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

16/2/2020 – 19h30 – Darmstadt vs Sandhausen

16/2/2020 – 19h30 – Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel

16/2/2020 – 19h30 – Karlsruher vs Osnabruck

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

16/2/2020 – 19h00 – Zwickau vs Duisburg

16/2/2020 – 20h00 – Waldhof Man. vs CZ Jena

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

16/2/2020 – 20h00 – Altona 93 vs SSV Jeddeloh

16/2/2020 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Rehden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

16/2/2020 – 19h30 – Lok.Leipzig vs Auerbach

16/2/2020 – 19h30 – Union Furstenwalde vs C. Leipzig

16/2/2020 – 19h30 – VSG Altglienicke vs Berlin AK 07

16/2/2020  Hoãn – Bischofswerdaer vs Babelsberg

16/2/2020 – 19h30 – SV Lichtenberg vs Berliner FC Dynamo

16/2/2020 – 19h30 – E.Cottbus vs Viktoria Berlin

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

16/2/2020 – 20h00 – Essen vs Oberhausen

16/2/2020 – 20h00 – Verl vs Schalke 04 II

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

16/2/2020 – 19h00 – Aberdeen vs Celtic

16/2/2020 – 23h30 – Kilmarnock vs Hibernian

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

16/2/2020 – 22h00 – Boavista vs Belenenses

16/2/2020 – 22h00 – Maritimo vs Pacos Ferreira

17/2/2020 – 00h30 – Vitoria Guimaraes vs Porto

17/2/2020 – 3h00 – Famalicao  vs Aves

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

16/2/2020 – 18h15 – Benfica B vs Cova Piedade

16/2/2020 – 18h15 – Casa Pia AC vs Porto B

16/2/2020 – 22h00 – SC Covilha vs Academico Viseu

17/2/2020 – 00h15 – SC Farense vs UD Oliveirense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

16/2/2020 – 18h15 – Vitesse Arnhem vs Heerenveen

16/2/2020 – 20h30 – Ajax  vs RKC Waalwijk

16/2/2020 – 20h30 – Sparta Rotterdam  vs Groningen

16/2/2020 – 22h45 – Zwolle  vs Feyenoord

16/2/2020 – 22h45 – Willem II  vs Utrecht

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

16/2/2020 – 20h30 – MVV Maastricht vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Albania

16/2/2020 – 20h00 – Bylis Ballsh  vs Kukesi

16/2/2020 – 20h00 – Luftetari Gjiro.  vs Flamurtari Vlore

16/2/2020 – 20h00 – KF Laci  vs Partizani Tirana

16/2/2020 – 23h00 – Teuta Durres  vs Vllaznia Shkoder

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

16/2/2020 – 19h30 – Səbail FK  vs Gabala FC

16/2/2020 – 22h00 – Neftchi Baku  vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

16/2/2020 – 18h30 – Jagiellonia vs Korona Kielce

16/2/2020 – 21h00 – Zaglebie Lubin vs Wisla Krakow

16/2/2020 – 23h30 – Cracovia Krakow vs Lech Poznan

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

16/2/2020 – 17h00 – Beroe vs Etar

16/2/2020 – 19h30 – Botev Plovdiv vs Lok. Plovdiv

16/2/2020 – 22h00 – Dunav Ruse vs Cherno More

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

16/2/2020 – 20h30 – Antwerpen vs Charleroi

17/2/2020 – 00h00 – Genk vs Standard Liege

17/2/2020 – 2h00 – Zulte-Waregem vs Mouscron Peruwelz

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

16/2/2020 – 22h00 – KSC Lokeren  vs Excelsior Virton

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

16/2/2020 – 21h00 – NK Osijek vs Dinamo Zagreb

16/2/2020 – 23h30 – HNK Gorica vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

16/2/2020 – 20h00 – Panathinaikos vs Panetolikos

16/2/2020 – 22h15 – Volos NFC vs Asteras Tripolis

16/2/2020 – 22h15 – Xanthi vs Lamia FC

17/2/2020 – 00h30 – Aris Salonica vs AEK Athens

Lịch thi đấu VĐQG Israel

17/2/2020 – 00h00 – Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Raanana

17/2/2020 – 1h15 – Maccabi TA vs HIK Shmona

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

16/2/2020 – 19h00 – Academy Pandev vs Shkendija

16/2/2020 – 20h00 – Shkupi vs Borec Veles

16/2/2020 – 20h00 – FC Struga vs Rabotnicki

16/2/2020 – 20h00 – Renova vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Malta

16/2/2020 – 20h00 – Balzan vs Gzira Utd

16/2/2020 – 22h00 – Valletta vs Birkirkara

Lịch thi đấu VĐQG Romania

16/2/2020 – 22h00 – Sepsi OSK vs Botosani

17/2/2020 – 1h00 – Dinamo Bucuresti vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

16/2/2020 – 22h00 – Partizan vs Radnik Surdulica

16/2/2020 – 22h00 – Spartak Subotica vs Radnicki Nis

VĐQG Slovakia

16/2/2020 – 20h00 – MSK Zilina vs Zlate Moravce

16/2/2020 – 21h00 – Spartak Trnava vs Slo. Bratislava

16/2/2020 – 21h00 – Dunajska Stred vs Senica

Lịch thi đấu VĐQG Séc

16/2/2020 – 20h30 – Opava vs Vik.Plzen

16/2/2020 – 23h00 – Bohemians 1905 vs Slavia Praha

Lịch thi đấu VĐQG Síp

16/2/2020 – 22h00 – Doxa Katokopia vs AEK Larnaka

16/2/2020 – 22h00 – AEL Limassol vs Omonia Nicosia

16/2/2020 – 22h00 – Anorthosis vs Nea Salamina

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

16/2/2020 – 17h30 – Alanyaspor vs Genclerbirligi

16/2/2020 – 20h00 – Trabzonspor vs Sivasspor

16/2/2020 – 23h00 – Galatasaray vs Malatyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

16/2/2020 – 18h00 – Keciorengucu vs Altay

16/2/2020 – 20h30 – Bursaspor vs Adana Demirspor

16/2/2020 – 20h30 – Fatih Karagumruk vs Giresunspor

16/2/2020 – 23h00 – Balikesirspor vs Istanbulspor AS

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

16/2/2020 – 22h00 – Luzern vs St. Gallen

16/2/2020 – 22h00 – Servette vs Zurich

16/2/2020 – 22h00 – Lugano vs Young Boys

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

16/2/2020 – 21h00 – Vaduz vs Chiasso

16/2/2020 – 21h00 – Winterthur vs Stade L. Ouchy

16/2/2020 – 21h00 – Lausanne Sports vs Aarau

Lịch thi đấu VĐQG Áo

16/2/2020 – 20h30 – Sturm Graz vs Mattersburg

16/2/2020 – 20h30 – St.Polten vs Admira

16/2/2020 – 23h00 – Rapid Wien vs Wattens

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

16/2/2020 – 18h00 – Sonderjyske vs Hobro I.K.

16/2/2020 – 20h00 – Nordsjaelland vs AC Horsens

16/2/2020 – 20h00 – Silkeborg IF vs Aalborg BK

16/2/2020 – 22h00 – Aarhus AGF vs Randers

17/2/2020 – 00h00 – Odense BK vs Brondby

Lịch thi đấu VĐQG Australia

16/2/2020 – 12h00 – Western United vs Brisbane Roar

Lịch thi đấu Aus Queensland

16/2/2020 – 15h00 – Olympic FC QLD vs Eastern Suburbs

Lịch thi đấu Aus Victoria

16/2/2020 – 13h00 – St Albans Saints vs Green Gully SC

16/2/2020 – 14h00 – Eastern Lions vs Bentleigh Greens

Lịch thi đấu Nữ Australia

16/2/2020 – 11h30 – Perth Glory Nữ vs Brisbane Roar Nữ

16/2/2020 – 12h00 – Canberra Utd Nữ vs Adelaide Utd Nữ

16/2/2020 – 12h00 – Melb. Victory Nữ vs Melbourne City Nữ

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản

16/2/2020 – 12h00 – Urawa Red vs Vegalta Sendai

16/2/2020 – 12h00 – Yokohama FC vs Sanf Hiroshima

16/2/2020 – 12h00 – Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse

16/2/2020 – 12h00 – Nagoya Grampus vs Kashima Antlers

16/2/2020 – 12h00 – Sagan Tosu vs Consa. Sapporo

16/2/2020 – 13h00 – Cerezo Osaka vs Matsumoto Yama.

16/2/2020 – 13h00 – Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol

16/2/2020 – 13h00 – Gamba Osaka vs Oita Trinita

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

16/2/2020 – 18h00 – Ratchaburi vs Trat FC

16/2/2020 – 18h00 – Police Tero FC vs Buriram Utd

16/2/2020 – 19h00 – Chonburi vs Rayong FC

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

17/2/2020 – 5h40 – Lanus vs Newells Old Boys

17/2/2020 – 5h40 – River Plate vs Banfield

17/2/2020 – 7h45 – C. Cordoba SdE vs Boca Juniors

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

17/2/2020 – 3h00 – Guillermo vs Deportivo Moron

17/2/2020 – 3h00 – Villa Dalmine vs San Martin Tucuman

17/2/2020 – 3h30 – Nueva Chicago vs Temperley

17/2/2020 – 3h30 – Gim.Mendoza vs Almagro

17/2/2020 – 5h00 – Belgrano vs Agropecuario AAC

17/2/2020 – 5h30 – Sarmiento Junin vs Instituto

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

16/2/2020 – 20h00 – Boa Esporte/MG vs Villa Nova/MG

17/2/2020 – 2h00 – Atl. Mineiro/MG vs Caldense/MG

17/2/2020 – 5h00 – Patrocinense/MG vs Cruzeiro/MG

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

17/2/2020 – 2h00 – Cianorte/PR vs Parana STC/PR

17/2/2020 – 2h00 – Uniao/PR vs Londrina/PR

17/2/2020 – 2h00 – Cascavel CR/PR vs Coritiba/PR

17/2/2020 – 4h00 – Parana/PR vs Operario/PR

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

17/2/2020 – 2h00 – Caxias/RS vs Ypiranga/RS

Lịch thi đấu Brazil Paulista

17/2/2020 – 2h00 – Palmeiras/SP vs Mirassol/SP

17/2/2020 – 5h00 – Ferroviaria/SP vs Santos/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

17/2/2020 – 2h00 – Real Potosi vs Jorge Wilstermann

17/2/2020 – 2h00 – Real Santa Cruz vs Oriente Petrolero

17/2/2020 – 4h15 – The Strongest vs CA Palmaflor

17/2/2020 – 6h30 – Blooming vs Bolivar

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

16/2/2020 – 22h00 – Cobresal vs Everton CD

17/2/2020 – 4h00 – Colo Colo vs Univ. Catolica

17/2/2020 – 7h00 – U.Concepcion vs Curico Unido

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

17/2/2020 – 2h00 – Patriotas vs Santa Fe

17/2/2020 – 4h05 – Envigado vs Atl. Bucaramanga

17/2/2020 – 6h10 – Junior Barranquilla vs Once Caldas

17/2/2020 – 8h15 – Cucuta vs Deportivo Pasto

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

17/2/2020 – 3h30 – Atlético vs Real San Andres

17/2/2020 – 6h30 – Cortulua vs Bogota FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

17/2/2020 – 1h00 – Deportivo Quito vs Liga de Portoviejo

17/2/2020 – 3h15 – Guayaquil City vs Olmedo

17/2/2020 – 5h45 – Barcelona SC vs Tecnico Uni.

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

17/2/2020 – 4h00 – Sol de America vs General Diaz

17/2/2020 – 6h15 – Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre

Lịch thi đấu VĐQG Peru

16/2/2020 – 23h00 – Uni.San Martin vs Alianza Huanuco

17/2/2020 – 3h30 – Melgar vs Sporting Cristal

17/2/2020 – 5h45 – Sport Huancayo vs Dep. Municipal

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

16/2/2020 – 22h00 – Caracas vs Zulia FC

17/2/2020 – 2h30 – Carabobo vs Monagas

17/2/2020 – 3h00 – Portuguesa vs Estu.Merida

17/2/2020 – 4h00 – Dep.Tachira vs Metropolitano

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

17/2/2020 – 6h00 – Necaxa vs Queretaro

17/2/2020 – 7h45 – Santos Laguna vs Tigres UANL

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

17/2/2020 – 1h00 – Leones Negros UdeG vs Venados

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

17/2/2020 – 00h00 – Cartagines vs Limon

17/2/2020 – 00h00 – Universidad CR vs Perez Zeledon

17/2/2020 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC

17/2/2020 – 6h10 – Santos Guapiles vs Alajuelense

Lịch thi đấu Cúp Ai Cập

16/2/2020 – 19h00 – Wadi Degla SC vs FC Masr

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

16/2/2020 – 20h30 – Black Leopards vs Orlando Pirates

16/2/2020 – 20h30 – Polokwane vs Cape Town City

Bài viết cùng chuyên mục