Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019

280
nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Rotherham Utd vs Accrington trong khuôn khổ League One, vòng 18. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Santos/SP vs Sao Paulo/SP hay Londrina/PR vs Botafogo/SP.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020

16/11/2019 – 21h00 – Síp vs Scotland 

17/11/2019 – 00h00 – San Marino vs Kazakhstan

nhà cái fabet

17/11/2019 – 00h00 – Azerbaijan vs Wales 

17/11/2019 – 00h00 – Nga vs Bỉ 

17/11/2019 – 00h00 – Slovenia vs Latvia 

17/11/2019 – 2h45 – Áo vs Macedonia 

17/11/2019 – 2h45 – Croatia vs Slovakia 

17/11/2019 – 2h45 – Đức vs Belarus 

17/11/2019 – 2h45 – Israel vs Ba Lan 

17/11/2019 – 2h45 – Bắc Ireland vs Hà Lan 

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

16/11/2019 – 19h00 – U17 Đức vs U17 Azerbaijan  

16/11/2019 – 20h00 – U17 Hy Lạp vs U17 Kazakhstan   

16/11/2019 – 22h00 – U17 Ukraina vs U17 Albania   

17/11/2019 – 00h00 – U17 Bồ Đào Nha vs U17 Georgia

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu

16/11/2019 – 17h00 – U19 Bulgaria vs U19 Armenia

16/11/2019 – 18h00 – U19 Slovakia vs U19 Malta

16/11/2019 – 19h00 – U19 Ireland vs U19 Gibraltar  

16/11/2019 – 19h00 – U19 Thụy Điển vs U19 Estonia

16/11/2019 – 19h00 – U19 Pháp vs U19 Phần Lan

16/11/2019 – 19h00 – U19 Bosnia & Herz vs U19 Luxembourg   

16/11/2019 – 19h00 – U19 Anh vs U19 Macedonia  

16/11/2019 – 20h00 – U19 Nga vs U19 Wales

16/11/2019 – 20h00 – U19 Ba Lan vs U19 Kosovo   

16/11/2019 – 20h00 – U19 Thổ Nhĩ Kỳ vs U19 Montenegro

16/11/2019 – 21h00 – U19 Ukraina vs U19 Slovenia  

16/11/2019 – 21h00 – U19 Italia vs U19 Síp  

16/11/2019 – 23h00 – U19 Áo vs U19 Thụy Sỹ

17/11/2019 – 00h00 – U19 Đan Mạch vs U19 Đảo Faroe

17/11/2019 – 1h30 – U19 Hy Lạp vs U19 Iceland  

17/11/2019 – 1h30 – U19 Bỉ vs U19 Albania  

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu

17/11/2019 – 00h30 – U21 Italia vs U21 Iceland

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League

17/11/2019 – 3h00 – French St. Martin vs Barbados   

17/11/2019 – 6h00 – St.Lucia vs Dominican   

17/11/2019 – 7h30 – Cayman Islands vs US Virgin Islands   

17/11/2019 – 8h00 – Guatemala vs Puerto Rico   

17/11/2019 – 10h00 – El Salvador vs Montserrat   

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

16/11/2019 – 20h00 – Madagascar vs Ethiopia   

17/11/2019 – 2h00 – B.B.Ngà vs Niger   

Lịch thi đấu League One

16/11/2019 – 22h00 – Rotherham Utd vs Accrington 

16/11/2019 – 22h00 – Blackpool vs Wimbledon              

16/11/2019 – 22h00 – Bolton vs Milton Keynes Dons   

16/11/2019 – 22h00 – Coventry vs Rochdale          

16/11/2019 – 22h00 – Gillingham vs Lincoln                   

Lịch thi đấu League Two

16/11/2019 – 22h00 – Macclesfield vs Mansfield   

16/11/2019 – 22h00 – Salford City vs Swindon     

16/11/2019 – 22h00 – Forest Green vs Plymouth Argyle          

16/11/2019 – 22h00 – Crawley Town vs Morecambe      

16/11/2019 – 22h00 – Exeter City vs Cheltenham 

16/11/2019 – 22h00 – Leyton Orient vs Scunthorpe Utd

16/11/2019 – 22h00 – Northampton vs Crewe Alexandra

16/11/2019 – 22h00 – Port Vale vs Carlisle   

16/11/2019 – 22h00 – Walsall vs Cambridge Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

16/11/2019 – 19h00 – Fuenlabrada vs Huesca                  

16/11/2019 – 22h00 – Extremadura UD vs Deportivo     

17/11/2019 – 00h30 – Elche vs Almeria         

17/11/2019 – 00h30 – Numancia vs Rayo Vallecano                 

17/11/2019 – 3h00 – Zaragoza vs Albacete    

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

16/11/2019 – 21h45 – Real Oviedo B vs Atletico Madrid B   

16/11/2019 – 22h00 – Sporting Gijon B vs Celta Vigo II   

16/11/2019 – 22h00 – Arenas de Guecho vs Leioa   

16/11/2019 – 22h30 – Amorebieta vs Izarra   

16/11/2019 – 22h30 – Osasuna B vs Barakaldo   

16/11/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs San Fernando   

16/11/2019 – 23h00 – Coruxo vs Las Rozas CF   

16/11/2019 – 23h00 – Athletic Bilbao B vs Salamanca   

17/11/2019 – 00h00 – Villarreal B vs UE Olot   

17/11/2019 – 00h30 – Ejea vs Badalona   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

17/11/2019 – 2h45 – Feralpisalo vs Padova   

17/11/2019 – 2h45 – SS Monopoli vs AS Bisceglie   

17/11/2019 – 2h45 – Pergolettese vs Albinoleffe   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

16/11/2019 – 19h00 – Hannover II vs SSV Jeddeloh   

16/11/2019 – 19h30 – Weiche Flensburg vs Hannoverscher SC   

16/11/2019 – 20h00 – Lubeck vs Altona 93   

16/11/2019 – 21h00 – Rehden vs Wolfsburg II   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

16/11/2019 – 20h00 – Illertissen vs Augsburg II   

16/11/2019 – 20h00 – Nurnberg II  vs Buchbach   

16/11/2019 – 20h00 – Greuther Furth II vs Heimstetten   

16/11/2019 – 20h00 – SpVgg Bayreuth vs Memmingen   

16/11/2019 – 20h00 – VfB Eichstätt vs V. Aschaffenburg   

16/11/2019 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Schalding Hein.   

16/11/2019 – 20h00 – TSV 1896 Rain vs Rosenheim   

16/11/2019 – 20h00 – Turkgucu-Ataspor vs VfR Garching   

16/11/2019 – 20h00 – Wacker Burghausen vs Schweinfurt   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

16/11/2019 – 20h00 – Schalke 04 II vs Rodinghausen   

16/11/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs Wuppertaler   

16/11/2019 – 20h00 – M.gladbach II vs Homberg   

16/11/2019 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs TuS Haltern        

16/11/2019 – 20h00 – Essen vs A.Aachen   

16/11/2019 – 20h00 – Lippstadt vs Oberhausen   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

16/11/2019 – 22h00 – Greenock Morton vs Arbroath      

16/11/2019 – 22h00 – Dundee Utd vs Queen of South 

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

16/11/2019 – 22h00 – Stranraer vs Airdrieonians   

16/11/2019 – 22h00 – Dumbarton vs Falkirk          

16/11/2019 – 22h00 – Peterhead vs Montrose                  

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 00h15 – Penafiel vs Feirense   

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 00h00 – Casa Pia AC vs Chaves 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

16/11/2019 – 18h40 – Podbeskidzie vs Zaglebie Sosno

16/11/2019 – 21h00 – Stomil Olsztyn vs GKS Belchatow

16/11/2019 – 22h00 – Chojniczanka vs Wigry Suwalki 

16/11/2019 – 23h00 – GKS Tychy vs Radomiak Radom

16/11/2019 – 23h00 – Sandecja vs Nieciecza                    

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

16/11/2019 – 20h00 – Institute vs Linfield   

16/11/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Ballymena Utd   

16/11/2019 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Larne   

16/11/2019 – 22h00 – Warrenpoint Town vs Coleraine   

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

17/11/2019 – 2h30 – KSC Lokeren vs Lommel   

Lịch thi đấu Cúp Slovakia

16/11/2019 – 19h30 – Partizan Bardejov vs Slo. Bratislava   

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

16/11/2019 – 19h30 – SK Lisen vs MFK Chrudim   

Lịch thi đấu U19 Séc

16/11/2019 – 16h30 – U19 Vik. Plzen vs U19 Pribram  

16/11/2019 – 16h30 – U19 C. Budejovice vs U19 Opava   

16/11/2019 – 17h00 – U19 Slavia Praha vs U19 Pardubice

16/11/2019 – 17h45 – U19 Brno vs U19 Meteor Praha

16/11/2019 – 20h00 – U19 Mlada Boleslav vs U19 Zlin  

Lịch thi đấu VĐQG Wales

16/11/2019 – 21h30 – Cefn Druids AFC vs Barry Town          

16/11/2019 – 21h30 – Cardiff Metropolitan  vs Carmarthen   

Lịch thi đấu VĐQG Australia

16/11/2019 – 13h00 – Central Coast vs Adelaide Utd      

16/11/2019 – 15h30 – Western United vs Newcastle Jets 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

16/11/2019 – 11h00 – Renofa Yamaguchi vs Montedio Yama.

16/11/2019 – 11h00 – Avispa Fukuoka vs Zweigen Kan.

16/11/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Alb. Niigata (JPN)      

16/11/2019 – 12h00 – Ehime FC vs Ryukyu                    

16/11/2019 – 12h00 – Kyoto Sanga vs JEF United Chiba 

16/11/2019 – 12h00 – FC Gifu vs Ventforet Kofu 

16/11/2019 – 12h00 – Okayama vs Yokohama FC

16/11/2019 – 12h00 – Machida Zelvia vs Kashiwa Reysol       

16/11/2019 – 12h00 – V-Varen Nagasaki vs Tochigi SC

16/11/2019 – 13h00 – Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis

16/11/2019 – 13h00 – Kagoshima vs Mito Hollyhock     

Lịch thi đấu Japan Football League

16/11/2019 – 11h00 – Biwako Seikei vs Tokyo Musashino   

16/11/2019 – 11h00 – FC Osaka vs Ryutsu Keizai   

16/11/2019 – 11h00 – Sony Sendai vs Honda Lock   

16/11/2019 – 11h00 – Honda FC vs Reinmeer Aomori   

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

17/11/2019 – 8h00 – Team Wellington vs Wellington Phoenix (R)    

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

17/11/2019 – 3h00 – All Boys vs Villa Dalmine   

17/11/2019 – 3h00 – Quilmes vs Deportivo Riestra   

17/11/2019 – 3h10 – Def.Belgrano vs Chacarita Jrs 

17/11/2019 – 4h00 – Agropecuario AAC vs Estudiantes Rio Cuarto 

17/11/2019 – 5h10 – Atletico Rafaela vs Sarmiento Junin   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

17/11/2019 – 3h00 – Santos/SP vs Sao Paulo/SP 

17/11/2019 – 5h00 – Fluminense/RJ vs Atl. Mineiro/MG

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

17/11/2019 – 2h30 – CRB/AL vs Ponte Preta/SP

17/11/2019 – 2h30 – Coritiba/PR vs Oeste/SP                  

17/11/2019 – 2h30 – Guarani/SP vs Operario/PR

17/11/2019 – 5h00 – Londrina/PR vs Botafogo/SP          

Lịch thi đấu VĐQG Peru

17/11/2019 – 3h30 – Alianza Lima vs Sport Huancayo    

17/11/2019 – 5h45 – Academia Cantolao vs Carlos A. Mannucci   

17/11/2019 – 8h00 – Sport Boys vs Binacional   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

16/11/2019 – 21h00 – CA Fenix vs CA Progreso   

17/11/2019 – 2h00 – Cerro Largo vs Racing Club Mdeo   

17/11/2019 – 2h00 – Cerro Montevideo vs Rampla Juniors   

17/11/2019 – 2h00 – Plaza Colonia vs CA Juventud   

17/11/2019 – 2h00 – Boston River vs Wanderers   

17/11/2019 – 2h00 – Danubio vs Liverpool P. (URU)    

17/11/2019 – 2h00 – CA River Plate (URU) vs Defensor SC   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

17/11/2019 – 03h00 – Metropolitano vs Dep.Tachira   

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

17/11/2019 – 6h00 – Atlante vs Mineros de Zac.   

17/11/2019 – 9h00 – Tampico Madero vs Celaya 

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

17/11/2019 – 6h00 – Perez Zeledon vs Herediano   

17/11/2019 – 9h00 – Dep. Saprissa vs Municipal Grecia   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

16/11/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs ASO Chlef       

16/11/2019 – 22h00 – Paradou AC vs USM Bel Abbes   

17/11/2019 – 00h00 – JS Saoura vs MC Oran 

game bài 789club