Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019

0
144
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Rotherham Utd vs Accrington trong khuôn khổ League One, vòng 18. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Santos/SP vs Sao Paulo/SP hay Londrina/PR vs Botafogo/SP.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 16/11/2019 rạng sáng ngày 17/11/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020

16/11/2019 – 21h00 – Síp vs Scotland 

17/11/2019 – 00h00 – San Marino vs Kazakhstan

17/11/2019 – 00h00 – Azerbaijan vs Wales 

17/11/2019 – 00h00 – Nga vs Bỉ 

17/11/2019 – 00h00 – Slovenia vs Latvia 

17/11/2019 – 2h45 – Áo vs Macedonia 

17/11/2019 – 2h45 – Croatia vs Slovakia 

17/11/2019 – 2h45 – Đức vs Belarus 

17/11/2019 – 2h45 – Israel vs Ba Lan 

17/11/2019 – 2h45 – Bắc Ireland vs Hà Lan 

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

16/11/2019 – 19h00 – U17 Đức vs U17 Azerbaijan  

16/11/2019 – 20h00 – U17 Hy Lạp vs U17 Kazakhstan   

16/11/2019 – 22h00 – U17 Ukraina vs U17 Albania   

17/11/2019 – 00h00 – U17 Bồ Đào Nha vs U17 Georgia

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu

16/11/2019 – 17h00 – U19 Bulgaria vs U19 Armenia

16/11/2019 – 18h00 – U19 Slovakia vs U19 Malta

16/11/2019 – 19h00 – U19 Ireland vs U19 Gibraltar  

16/11/2019 – 19h00 – U19 Thụy Điển vs U19 Estonia

16/11/2019 – 19h00 – U19 Pháp vs U19 Phần Lan

16/11/2019 – 19h00 – U19 Bosnia & Herz vs U19 Luxembourg   

16/11/2019 – 19h00 – U19 Anh vs U19 Macedonia  

16/11/2019 – 20h00 – U19 Nga vs U19 Wales

16/11/2019 – 20h00 – U19 Ba Lan vs U19 Kosovo   

16/11/2019 – 20h00 – U19 Thổ Nhĩ Kỳ vs U19 Montenegro

16/11/2019 – 21h00 – U19 Ukraina vs U19 Slovenia  

16/11/2019 – 21h00 – U19 Italia vs U19 Síp  

16/11/2019 – 23h00 – U19 Áo vs U19 Thụy Sỹ

17/11/2019 – 00h00 – U19 Đan Mạch vs U19 Đảo Faroe

17/11/2019 – 1h30 – U19 Hy Lạp vs U19 Iceland  

17/11/2019 – 1h30 – U19 Bỉ vs U19 Albania  

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu

17/11/2019 – 00h30 – U21 Italia vs U21 Iceland

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League

17/11/2019 – 3h00 – French St. Martin vs Barbados   

17/11/2019 – 6h00 – St.Lucia vs Dominican   

17/11/2019 – 7h30 – Cayman Islands vs US Virgin Islands   

17/11/2019 – 8h00 – Guatemala vs Puerto Rico   

17/11/2019 – 10h00 – El Salvador vs Montserrat   

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

16/11/2019 – 20h00 – Madagascar vs Ethiopia   

17/11/2019 – 2h00 – B.B.Ngà vs Niger   

Lịch thi đấu League One

16/11/2019 – 22h00 – Rotherham Utd vs Accrington 

16/11/2019 – 22h00 – Blackpool vs Wimbledon              

16/11/2019 – 22h00 – Bolton vs Milton Keynes Dons   

16/11/2019 – 22h00 – Coventry vs Rochdale          

16/11/2019 – 22h00 – Gillingham vs Lincoln                   

Lịch thi đấu League Two

16/11/2019 – 22h00 – Macclesfield vs Mansfield   

16/11/2019 – 22h00 – Salford City vs Swindon     

16/11/2019 – 22h00 – Forest Green vs Plymouth Argyle          

16/11/2019 – 22h00 – Crawley Town vs Morecambe      

16/11/2019 – 22h00 – Exeter City vs Cheltenham 

16/11/2019 – 22h00 – Leyton Orient vs Scunthorpe Utd

16/11/2019 – 22h00 – Northampton vs Crewe Alexandra

16/11/2019 – 22h00 – Port Vale vs Carlisle   

16/11/2019 – 22h00 – Walsall vs Cambridge Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

16/11/2019 – 19h00 – Fuenlabrada vs Huesca                  

16/11/2019 – 22h00 – Extremadura UD vs Deportivo     

17/11/2019 – 00h30 – Elche vs Almeria         

17/11/2019 – 00h30 – Numancia vs Rayo Vallecano                 

17/11/2019 – 3h00 – Zaragoza vs Albacete    

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

16/11/2019 – 21h45 – Real Oviedo B vs Atletico Madrid B   

16/11/2019 – 22h00 – Sporting Gijon B vs Celta Vigo II   

16/11/2019 – 22h00 – Arenas de Guecho vs Leioa   

16/11/2019 – 22h30 – Amorebieta vs Izarra   

16/11/2019 – 22h30 – Osasuna B vs Barakaldo   

16/11/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs San Fernando   

16/11/2019 – 23h00 – Coruxo vs Las Rozas CF   

16/11/2019 – 23h00 – Athletic Bilbao B vs Salamanca   

17/11/2019 – 00h00 – Villarreal B vs UE Olot   

17/11/2019 – 00h30 – Ejea vs Badalona   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

17/11/2019 – 2h45 – Feralpisalo vs Padova   

17/11/2019 – 2h45 – SS Monopoli vs AS Bisceglie   

17/11/2019 – 2h45 – Pergolettese vs Albinoleffe   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

16/11/2019 – 19h00 – Hannover II vs SSV Jeddeloh   

16/11/2019 – 19h30 – Weiche Flensburg vs Hannoverscher SC   

16/11/2019 – 20h00 – Lubeck vs Altona 93   

16/11/2019 – 21h00 – Rehden vs Wolfsburg II   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

16/11/2019 – 20h00 – Illertissen vs Augsburg II   

16/11/2019 – 20h00 – Nurnberg II  vs Buchbach   

16/11/2019 – 20h00 – Greuther Furth II vs Heimstetten   

16/11/2019 – 20h00 – SpVgg Bayreuth vs Memmingen   

16/11/2019 – 20h00 – VfB Eichstätt vs V. Aschaffenburg   

16/11/2019 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Schalding Hein.   

16/11/2019 – 20h00 – TSV 1896 Rain vs Rosenheim   

16/11/2019 – 20h00 – Turkgucu-Ataspor vs VfR Garching   

16/11/2019 – 20h00 – Wacker Burghausen vs Schweinfurt   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

16/11/2019 – 20h00 – Schalke 04 II vs Rodinghausen   

16/11/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs Wuppertaler   

16/11/2019 – 20h00 – M.gladbach II vs Homberg   

16/11/2019 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs TuS Haltern        

16/11/2019 – 20h00 – Essen vs A.Aachen   

16/11/2019 – 20h00 – Lippstadt vs Oberhausen   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

16/11/2019 – 22h00 – Greenock Morton vs Arbroath      

16/11/2019 – 22h00 – Dundee Utd vs Queen of South 

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

16/11/2019 – 22h00 – Stranraer vs Airdrieonians   

16/11/2019 – 22h00 – Dumbarton vs Falkirk          

16/11/2019 – 22h00 – Peterhead vs Montrose                  

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 00h15 – Penafiel vs Feirense   

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

17/11/2019 – 00h00 – Casa Pia AC vs Chaves 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

16/11/2019 – 18h40 – Podbeskidzie vs Zaglebie Sosno

16/11/2019 – 21h00 – Stomil Olsztyn vs GKS Belchatow

16/11/2019 – 22h00 – Chojniczanka vs Wigry Suwalki 

16/11/2019 – 23h00 – GKS Tychy vs Radomiak Radom

16/11/2019 – 23h00 – Sandecja vs Nieciecza                    

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

16/11/2019 – 20h00 – Institute vs Linfield   

16/11/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Ballymena Utd   

16/11/2019 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Larne   

16/11/2019 – 22h00 – Warrenpoint Town vs Coleraine   

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

17/11/2019 – 2h30 – KSC Lokeren vs Lommel   

Lịch thi đấu Cúp Slovakia

16/11/2019 – 19h30 – Partizan Bardejov vs Slo. Bratislava   

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

16/11/2019 – 19h30 – SK Lisen vs MFK Chrudim   

Lịch thi đấu U19 Séc

16/11/2019 – 16h30 – U19 Vik. Plzen vs U19 Pribram  

16/11/2019 – 16h30 – U19 C. Budejovice vs U19 Opava   

16/11/2019 – 17h00 – U19 Slavia Praha vs U19 Pardubice

16/11/2019 – 17h45 – U19 Brno vs U19 Meteor Praha

16/11/2019 – 20h00 – U19 Mlada Boleslav vs U19 Zlin  

Lịch thi đấu VĐQG Wales

16/11/2019 – 21h30 – Cefn Druids AFC vs Barry Town          

16/11/2019 – 21h30 – Cardiff Metropolitan  vs Carmarthen   

Lịch thi đấu VĐQG Australia

16/11/2019 – 13h00 – Central Coast vs Adelaide Utd      

16/11/2019 – 15h30 – Western United vs Newcastle Jets 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

16/11/2019 – 11h00 – Renofa Yamaguchi vs Montedio Yama.

16/11/2019 – 11h00 – Avispa Fukuoka vs Zweigen Kan.

16/11/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Alb. Niigata (JPN)      

16/11/2019 – 12h00 – Ehime FC vs Ryukyu                    

16/11/2019 – 12h00 – Kyoto Sanga vs JEF United Chiba 

16/11/2019 – 12h00 – FC Gifu vs Ventforet Kofu 

16/11/2019 – 12h00 – Okayama vs Yokohama FC

16/11/2019 – 12h00 – Machida Zelvia vs Kashiwa Reysol       

16/11/2019 – 12h00 – V-Varen Nagasaki vs Tochigi SC

16/11/2019 – 13h00 – Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis

16/11/2019 – 13h00 – Kagoshima vs Mito Hollyhock     

Lịch thi đấu Japan Football League

16/11/2019 – 11h00 – Biwako Seikei vs Tokyo Musashino   

16/11/2019 – 11h00 – FC Osaka vs Ryutsu Keizai   

16/11/2019 – 11h00 – Sony Sendai vs Honda Lock   

16/11/2019 – 11h00 – Honda FC vs Reinmeer Aomori   

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

17/11/2019 – 8h00 – Team Wellington vs Wellington Phoenix (R)    

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

17/11/2019 – 3h00 – All Boys vs Villa Dalmine   

17/11/2019 – 3h00 – Quilmes vs Deportivo Riestra   

17/11/2019 – 3h10 – Def.Belgrano vs Chacarita Jrs 

17/11/2019 – 4h00 – Agropecuario AAC vs Estudiantes Rio Cuarto 

17/11/2019 – 5h10 – Atletico Rafaela vs Sarmiento Junin   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

17/11/2019 – 3h00 – Santos/SP vs Sao Paulo/SP 

17/11/2019 – 5h00 – Fluminense/RJ vs Atl. Mineiro/MG

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

17/11/2019 – 2h30 – CRB/AL vs Ponte Preta/SP

17/11/2019 – 2h30 – Coritiba/PR vs Oeste/SP                  

17/11/2019 – 2h30 – Guarani/SP vs Operario/PR

17/11/2019 – 5h00 – Londrina/PR vs Botafogo/SP          

Lịch thi đấu VĐQG Peru

17/11/2019 – 3h30 – Alianza Lima vs Sport Huancayo    

17/11/2019 – 5h45 – Academia Cantolao vs Carlos A. Mannucci   

17/11/2019 – 8h00 – Sport Boys vs Binacional   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

16/11/2019 – 21h00 – CA Fenix vs CA Progreso   

17/11/2019 – 2h00 – Cerro Largo vs Racing Club Mdeo   

17/11/2019 – 2h00 – Cerro Montevideo vs Rampla Juniors   

17/11/2019 – 2h00 – Plaza Colonia vs CA Juventud   

17/11/2019 – 2h00 – Boston River vs Wanderers   

17/11/2019 – 2h00 – Danubio vs Liverpool P. (URU)    

17/11/2019 – 2h00 – CA River Plate (URU) vs Defensor SC   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

17/11/2019 – 03h00 – Metropolitano vs Dep.Tachira   

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

17/11/2019 – 6h00 – Atlante vs Mineros de Zac.   

17/11/2019 – 9h00 – Tampico Madero vs Celaya 

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

17/11/2019 – 6h00 – Perez Zeledon vs Herediano   

17/11/2019 – 9h00 – Dep. Saprissa vs Municipal Grecia   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

16/11/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs ASO Chlef       

16/11/2019 – 22h00 – Paradou AC vs USM Bel Abbes   

17/11/2019 – 00h00 – JS Saoura vs MC Oran 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here