Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/9/2019 rạng sáng ngày 16/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Watford vs Arsenal trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 5. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Bournemouth vs Everton hay Real Betis vs Getafe.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/9/2019 rạng sáng ngày 16/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/9/2019 rạng sáng ngày 16/9/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

15/9/2019 – 20h00 – Bournemouth vs Everton

15/9/2019 – 22h30 – Watford vs Arsenal

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

15/9/2019 – 17h00 – Eibar vs Espanyol

15/9/2019 – 19h00 – Alaves vs Sevilla

15/9/2019 – 21h00 – Celta Vigo vs Granada  

15/9/2019 – 23h30 – Valladolid vs Osasuna

16/9/2019 – 2h00 – Real Betis vs Getafe 

Lịch thi đấu VĐQG Italia

15/9/2019 – 17h30 – Genoa vs Atalanta 

15/9/2019 – 20h00 – SPAL 1907 vs Lazio

15/9/2019 – 20h00 – Brescia vs Bologna 

15/9/2019 – 20h00 – Parma vs Cagliari 

15/9/2019 – 23h00 – Roma vs Sassuolo 

16/9/2019 – 1h45 – Verona vs AC Milan

Lịch thi đấu VĐQG Đức

15/9/2019 – 20h30 – Hoffenheim vs Freiburg                   

15/9/2019 – 23h00 – Paderborn 07 vs Schalke 04

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

15/9/2019 – 20h00 – Nantes vs Stade Reims 

15/9/2019 – 22h00 – Saint Etienne vs Toulouse 

16/9/2019 – 2h00 – Monaco vs Marseille 

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

15/9/2019 – 16h00 – Pháp U17 Nữ vs Malta U17 Nữ      

15/9/2019 – 22h00 – Belarus U17 Nữ vs Iceland U17 Nữ   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

15/9/2019 – 18h00 – Huddersfield vs Sheffield Wed.

15/9/2019 – 18h30 – Barnsley vs Leeds Utd  

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

15/9/2019 – 17h00 – Albacete vs Tenerife 

15/9/2019 – 21h00 – Real Oviedo vs Elche 

15/9/2019 – 23h00 – Zaragoza vs Extremadura UD

16/9/2019 – 1h00 – Lugo vs Fuenlabrada       

16/9/2019 – 2h00 – Sporting Gijon vs Deportivo 

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

15/9/2019 – 16h00 – Granada II vs CP Villarrobledo   

15/9/2019 – 16h00 – Sevilla B vs Cadiz B   

15/9/2019 – 16h30 – Getafe B vs Pena Deportiva   

15/9/2019 – 16h30 – Marbella vs Merida   

15/9/2019 – 17h00 – Atl. Baleares vs S.S. Reyes   

15/9/2019 – 17h00 – Salamanca vs Haro Deportivo         

15/9/2019 – 17h00 – Sporting Gijon B vs Coruxo   

15/9/2019 – 17h00 – Atletico Madrid B vs Las Palmas Atl.      

15/9/2019 – 17h00 – Celta Vigo II vs Marino de Luanco   

15/9/2019 – 17h00 – Ibiza-Eivissa vs Pontevedra   

15/9/2019 – 17h00 – Real Oviedo B vs Rayo Majada.   

15/9/2019 – 17h00 – UD Melilla vs Las Rozas CF   

15/9/2019 – 22h00 – Burgos CF  vs CD Calahorra           

15/9/2019 – 22h00 – Racing Ferrol vs Inter de Madrid   

15/9/2019 – 23h00 – Atl. Sanluqueno vs Cartagena   

15/9/2019 – 23h00 – UD Logrones vs Cultural Leonesa 

15/9/2019 – 23h00 – Lleida Esportiu vs Espanyol B   

15/9/2019 – 23h00 – Orihuela vs Levante B   

15/9/2019 – 23h00 – Ebro vs Gimnastic   

15/9/2019 – 23h00 – Andorra FC vs Ejea   

15/9/2019 – 23h00 – Murcia vs San Fernando   

15/9/2019 – 23h00 – Real Union vs Tudelano   

15/9/2019 – 23h30 – Yeclano Dep. vs Cordoba   

16/9/2019 – 00h00 – Linense vs Don Benito   

16/9/2019 – 00h00 – Badajoz vs Algeciras     

16/9/2019 – 00h00 – Castellon vs UE Olot   

16/9/2019 – 00h00 – Recreativo Huelva vs UCAM Murcia   

16/9/2019 – 00h30 – Hercules CF vs Sabadell   

16/9/2019 – 1h00 – Cornella vs Badalona   

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

15/9/2019 – 20h00 – Cosenza vs Pescara        

15/9/2019 – 20h00 – Crotone vs Empoli 

16/9/2019 – 2h00 – Pisa vs Cremonese 

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

15/9/2019 – 20h00 – Alto Adige vs Reggiana   

15/9/2019 – 20h00 – Carrarese vs Pistoiese    

15/9/2019 – 20h00 – Teramo vs Cavese                   

15/9/2019 – 20h00 – Paganese vs Virtus Francavilla                  

15/9/2019 – 20h00 – Pontedera vs Novara     

15/9/2019 – 20h00 – Sambenedettese vs Arzignano Chiampo

15/9/2019 – 20h00 – US Olbia vs Alessandria        

15/9/2019 – 20h00 – Imolese Calcio vs Modena     

15/9/2019 – 20h00 – Lecco vs Siena     

15/9/2019 – 20h00 – Albinoleffe vs US Pianese     

15/9/2019 – 20h00 – Catania vs Viterbese Calcio                      

15/9/2019 – 20h00 – Piacenza vs US Fermana                           

15/9/2019 – 20h00 – Ternana vs SS Monopoli       

15/9/2019 – 22h30 – AC Renate vs Como      

15/9/2019 – 22h30 – Catanzaro vs Sicula Leonzio 

15/9/2019 – 22h30 – Feralpisalo vs Virtus Verona                    

15/9/2019 – 22h30 – Vibonese vs Rende        

15/9/2019 – 22h30 – AS Bisceglie vs Potenza SC   

15/9/2019 – 22h30 – AZ Picerno vs Avellino 

15/9/2019 – 22h30 – Juventus U23 vs Aurora Pro Patria

15/9/2019 – 22h30 – Gozzano vs Giana Erminio

15/9/2019 – 22h30 – Pergolettese vs Arezzo 

15/9/2019 – 22h30 – Padova vs Carpi   

15/9/2019 – 22h30 – Cesena vs Triestina 

15/9/2019 – 22h30 – Vicenza vs Rimini         

15/9/2019 – 22h30 – Ravenna vs Pesaro        

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

15/9/2019 – 18h30 – Darmstadt vs Nurnberg          

15/9/2019 – 18h30 – Erzgebirge Aue vs Osnabruck

15/9/2019 – 18h30 – Bochum vs Dynamo Dresden 

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

15/9/2019 – 18h00 – Ingolstadt vs Hallescher

15/9/2019 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Hansa Rostock 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

15/9/2019 – 19h00 – St. Pauli II vs Hansa Luneburg   

15/9/2019 – 19h00 – Holstein Kiel II vs Altona 93   

15/9/2019 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Drochtersen/Assel   

15/9/2019 – 20h00 – Oldenburg 1987 vs Ein. Norderstedt   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

15/9/2019 – 19h00 – Nurnberg II vs Greuther Furth II    

16/9/2019 – 1h00 – Heimstetten vs VfB Eichstätt   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

15/9/2019 – 18h30 – Ger.Halberstadt vs Bischofswerdaer   

15/9/2019 – 18h30 – Union Furstenwalde vs Viktoria Berlin 

15/9/2019 – 18h30 – VSG Altglienicke vs C. Leipzig 

15/9/2019 – 18h30 – SV Lichtenberg vs Babelsberg

15/9/2019 – 18h30 – E.Cottbus vs Meuselwitz       

15/9/2019 – 20h00 – RW Erfurt vs Berliner FC Dynamo

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

15/9/2019 – 19h00 – Mainz II vs VfB Giessen   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

15/9/2019 – 20h00 – Schalke 04 II vs Fortuna Koln        

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

15/9/2019 – 22h00 – Santa Clara vs Moreirense 

15/9/2019 – 22h00 – Maritimo vs Belenenses         

15/9/2019 – 22h00 – Rio Ave vs Tondela      

16/9/2019 – 00h00 – Portimonense vs Porto

16/9/2019 – 2h00 – Boavista vs Sporting Lisbon 

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

15/9/2019 – 17h15 – Academica Coim vs Nacional Madeira 

15/9/2019 – 22h00 – SC Covilha vs Leixoes 

16/9/2019 – 00h15 – Casa Pia AC vs UD Oliveirense

16/9/2019 – 00h15 – Penafiel vs CD Mafra    

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

15/9/2019 – 17h15 – Zwolle vs RKC Waalwijk 

15/9/2019 – 19h30 – Feyenoord vs ADO Den Haag         

15/9/2019 – 19h30 – Heracles Almelo vs Willem II 

15/9/2019 – 21h45 – Fortuna Sittard vs Twente 

Lịch thi đấu VĐQG Nga

15/9/2019 – 18h00 – FK Orenburg vs Rubin Kazan         

15/9/2019 – 20h30 – FK Tambov vs Cska Moscow 

15/9/2019 – 23h00 – Krasnodar vs Krylya Sovetov 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

15/9/2019 – 21h30 – Armavir  vs Chertanovo         

Lịch thi đấu U21 Nga

15/9/2019 – 15h00 – U21 Krasnodar vs U21 Kryliya Sov.       

15/9/2019 – 18h00 – U21 Rostov vs U21 Akhmat Gr.  

15/9/2019 – 18h00 – U21 Din. Moscow vs U21 Ufa

Lịch thi đấu VĐQG Albania

15/9/2019 – 21h00 – Bylis Ballsh vs Kukesi   

15/9/2019 – 21h00 – KF Laci vs Partizani Tirana   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

15/9/2019 – 19h15 – Ararat Y vs FC Noah   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

15/9/2019 – 21h00 – Keşla FK vs Səbail FK   

15/9/2019 – 23h30 – Karabakh Agdam vs Neftchi Baku   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

15/9/2019 – 20h00 – Pogon Szczecin vs LKS Lodz 

15/9/2019 – 22h30 – Gornik Zabrze vs Slask Wroclaw 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

15/9/2019 – 17h45 – Miedz Legnica vs Olimpia Grudz.  

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

15/9/2019 – 19h00 – Slavia Mozyr vs Energetik-BGU   

15/9/2019 – 21h00 – Isloch vs Shakhter Soligo.   

15/9/2019 – 23h00 – Dinamo Minsk vs FK Slutsk   

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

16/9/2019 – 00h30 – Sarajevo vs Zvijezda Bijeljina   

16/9/2019 – 00h30 – Siroki Brijeg vs FK Tuzla City   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

15/9/2019 – 21h45 – Dunav Ruse vs Slavia Sofia   

16/9/2019 – 00h15 – Levski Sofia vs Cherno More         

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

15/9/2019 – 19h30 – Anderlecht vs Antwerpen

15/9/2019 – 23h00 – Gent vs KV Mechelen   

16/9/2019 – 1h30 – Mouscron Peruwelz vs Kortrijk

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

15/9/2019 – 21h30 – NK Osijek vs NK Varazdin    

16/9/2019 – 00h00 – HNK Rijeka vs Hajduk Split 

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

15/9/2019 – 19h00 – Maardu vs Tammeka Tartu    

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

15/9/2019 – 21h00 – Wit Georgia vs Dinamo Tbilisi       

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

15/9/2019 – 23h00 – Xanthi vs Asteras Tripolis     

15/9/2019 – 23h15 – Panionios vs Larissa      

15/9/2019 – 23h15 – AEK Athens vs Lamia FC 

16/9/2019 – 1h30 – Aris Salonica vs Panathinaikos         

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

16/9/2019 – 3h15 – Hafnarfjordur vs Vestmannaeyjar   

Lịch thi đấu Nữ Iceland

15/9/2019 – 21h00 – Nữ Vestmannaeyjar vs Nữ Fylkir  

15/9/2019 – 21h00 – Nữ Thor Akureyri vs Nữ Stjarnan

15/9/2019 – 21h00 – Nữ KR Reykjavik vs Nữ UMF Selfoss   

15/9/2019 – 21h00 – Nữ Keflavik IF vs Nữ HK Kopavogur     

16/9/2019 – 2h15 – Nữ Breidablik vs Nữ Valur

Lịch thi đấu VĐQG Israel

15/9/2019 – 23h00 – Bnei Yehuda vs Maccabi Netanya            

16/9/2019 – 00h15 – Ashdod vs Hap. Beer Sheva   

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

15/9/2019 – 19h00 – Ordabasy vs Kaisar Kyzylorda   

15/9/2019 – 19h00 – Tobol Kostanay vs Okzhetpes   

15/9/2019 – 19h00 – Irtysh Pavlodar vs FK Taraz            

15/9/2019 – 20h00 – Kairat Almaty vs Zhetysu Taldykorgan   

15/9/2019 – 20h00 – Aktobe vs Atyrau   

15/9/2019 – 20h00 – Astana vs Shakhter Kar.   

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

15/9/2019 – 22h00 – Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

15/9/2019 – 21h00 – Etzella Ettelbruc vs UNA Strassen   

15/9/2019 – 21h00 – RFCU Luxemburg vs Victoria Rosport   

15/9/2019 – 21h00 – UT Petange vs Mondorf-les.   

15/9/2019 – 21h00 – BB Muhlenbach vs Differdange   

15/9/2019 – 21h00 – Jeunesse Esch vs Fola Esch   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

15/9/2019 – 23h00 – Gudja United vs Santa Lucia FC   

16/9/2019 – 1h00 – Valletta vs Floriana   

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

15/9/2019 – 20h00 – Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto   

15/9/2019 – 23h00 – Milsami vs Speranta   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

15/9/2019 – 23h00 – Molde vs Tromso 

15/9/2019 – 23h00 – Stromsgodset vs Ranheim IL

15/9/2019 – 23h00 – Bodo Glimt vs Stabaek          

15/9/2019 – 23h00 – Haugesund vs Mjondalen                

15/9/2019 – 23h00 – Viking vs Odd Grenland                  

16/9/2019 – 1h00 – Kristiansund vs Brann

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

15/9/2019 – 21h00 – Inter Turku vs IFK Mariehamn       

15/9/2019 – 22h30 – KuPS vs Helsinki 

15/9/2019 – 22h30 – Ilves vs Honka     

Lịch thi đấu VĐQG Romania

15/9/2019 – 22h00 – CSMS Iasi vs Hermannstadt 

16/9/2019 – 1h00 – FC Uni.Craiova vs Steaua Bucuresti 

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

16/9/2019 – 00h00 – Mladost Lucani vs Spartak Subotica   

16/9/2019 – 00h00 – Backa vs Macva Sabac   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

15/9/2019 – 23h00 – Slo. Bratislava vs Spartak Trnava   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

15/9/2019 – 19h00 – Triglav vs Domzale   

15/9/2019 – 21h15 – O.Ljubljana vs CM Celje   

15/9/2019 – 23h00 – Mura vs Tabor Sezana   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

15/9/2019 – 20h00 – Zlin vs Sparta Praha 

15/9/2019 – 20h00 – MFk Karvina vs Bohemians 1905 

15/9/2019 – 22h00 – Banik Ostrava vs C. Budejovice 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

15/9/2019 – 15h15 – Vik.Zizkov vs Hradec Kralove       

15/9/2019 – 22h00 – Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Vitkovice   

Lịch thi đấu U19 Séc

15/9/2019 – 16h00 – U19 Mlada Boleslav vs U19 Sigma Olomouc

Lịch thi đấu VĐQG Síp

15/9/2019 – 22h00 – Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas   

15/9/2019 – 22h00 – AEK Larnaka vs Omonia Nicosia   

15/9/2019 – 23h00 – EN Paralimni vs Anorthosis   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

15/9/2019 – 21h00 – Ankaragucu vs Malatyaspor  

15/9/2019 – 21h00 – Rizespor vs Goztepe     

16/9/2019 – 00h00 – Trabzonspor vs Genclerbirligi        

16/9/2019 – 00h00 – Denizlispor vs Konyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

15/9/2019 – 20h30 – Bursaspor vs Osmanlispor 

15/9/2019 – 20h30 – Istanbulspor AS vs Giresunspor 

15/9/2019 – 23h00 – Menemen Bld vs Akhisar Bld.        

15/9/2019 – 23h00 – Adanaspor vs Adana Demirspor

Lịch thi đấu Cúp Thụy Sỹ

15/9/2019 – 19h30 – Stade Nyonnais vs Thun   

15/9/2019 – 20h00 – Bellinzona vs Neuchatel Xamax   

15/9/2019 – 20h30 – Bassersdorf vs Rapperswil-Jona   

15/9/2019 – 21h00 – Wohlen vs Luzern   

15/9/2019 – 21h00 – Aarau vs Sion   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

15/9/2019 – 20h00 – Hammarby vs Goteborg 

15/9/2019 – 20h00 – Hacken vs AIK Solna

15/9/2019 – 22h30 – Malmo vs Norrkoping

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

15/9/2019 – 20h00 – Brage vs Dalkurd FF

15/9/2019 – 22h30 – Norrby vs Varbergs BoIS 

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

15/9/2019 – 18h00 – FC Mariupol vs Olimpik Donetsk   

15/9/2019 – 21h00 – Dinamo Kiev vs Desna Chernigiv   

15/9/2019 – 23h30 – Kolos Kovalivka vs FC Lviv          

Lịch thi đấu VĐQG Áo

15/9/2019 – 19h30 – SCR Altach vs St.Polten        

15/9/2019 – 19h30 – Rapid Wien vs Admira           

15/9/2019 – 22h00 – Wolfsberger AC vs Austria Wien

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

15/9/2019 – 15h30 – LASK Juniors vs Blau Weiss Linz

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

15/9/2019 – 17h00 – Aarhus AGF vs Aalborg BK  

15/9/2019 – 19h00 – Esbjerg FB vs Randers 

15/9/2019 – 19h00 – Lyngby vs Midtjylland          

15/9/2019 – 21h00 – Hobro I.K. vs Kobenhavn 

15/9/2019 – 23h00 – Brondby vs Nordsjaelland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

15/9/2019 – 18h45 – Roskilde vs Nykobing 

15/9/2019 – 19h00 – HB Koge vs Naestved BK

15/9/2019 – 20h00 – Vejle vs Hvidovre IF    

15/9/2019 – 23h00 – Vendsyssel FF vs Kolding IF

Lịch thi đấu Aus Queensland

15/9/2019 – 15h00 – Olympic FC QLD  vs Gold Coast Knights

Lịch thi đấu Aus Victoria

15/9/2019 – 15h30 – Avondale Heights vs Bentleigh Greens 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

15/9/2019 – 16h00 – Yokohama FC vs Omiya Ardija 

15/9/2019 – 17h00 – Kagoshima vs Montedio Yama.

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

15/9/2019 – 13h00 – Azul Claro Numazu vs Cerezo Osaka U23

15/9/2019 – 13h00 – Fukushima Utd vs Giravanz Kita. 

15/9/2019 – 14h00 – Blaublitz Akita vs Kamatamare San.

15/9/2019 – 15h00 – Nagano Parceiro vs Fujieda MYFC 

15/9/2019 – 16h00 – Gamba Osaka U23 vs Yokohama SCC

Lịch thi đấu Japan Football League

15/9/2019 – 13h00 – Nara Club vs Tegevajaro Miyazaki 

15/9/2019 – 15h00 – Ryutsu Keizai vs Suzuka Unlimited

15/9/2019 – 16h00 – Tokyo Musashino vs FC Imabari

Lịch thi đấu Nữ Nhật

15/9/2019 – 13h00 – Nữ INAC Leonessa vs Nữ Alb. Niigata

15/9/2019 – 15h00 – Nữ Urawa RD Ladies Nữ  vs Nữ Vegalta Sendai

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

15/9/2019 – 15h00 – Gangwon vs Jeju Utd    

15/9/2019 – 15h00 – FC Seoul vs Incheon Utd                

15/9/2019 – 17h00 – Seongnam vs Suwon Bluewings 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

15/9/2019 – 15h00 – Bucheon 1995 vs Suwon FC          

15/9/2019 – 17h00 – Ansan Greeners vs Anyang    

15/9/2019 – 17h00 – Gwangju vs Asan Mugunghwa

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

15/9/2019 – 16h30 – Sh. Shenhua vs Tianjin Teda 

15/9/2019 – 18h35 – Wuhan Zall vs Dalian Yifang

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

15/9/2019 – 18h30 – Guangdong S Tiger vs Shaanxi Changan   

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

15/9/2019 – 22h50 – Hazm vs Al Ettifaq   –

16/9/2019 – 00h10 – Al Faisaly (KSA) vs Al Fateh   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

15/9/2019 – 13h30 – HK Ranger vs Happy Valley   

15/9/2019 – 13h30 – Lee Man FC vs Southern District   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15/9/2019 – 15h30 – Persija Jakarta vs PSIS Semarang   

15/9/2019 – 15h30 – Persipura vs Persela Lamon   

15/9/2019 – 18h30 – Badak Lampung vs PSM Makassar   

Lịch thi đấu VĐQG Iran

15/9/2019 – 22h15 – Naft M. Soleyman vs Esteghlal Tehran   

15/9/2019 – 22h15 – Shahin Bushehr vs Peykan   

15/9/2019 – 22h15 – SaiPa Karadj vs Nassaji Mazandaran   

15/9/2019 – 22h15 – Zobahan vs Teraktor Sazi   

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

15/9/2019 – 23h05 – Al Duhail SC vs Al Rayyan   

16/9/2019 – 00h05 – Sailiya vs Al Sadd   

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

15/9/2019 – 16h30 – Alb. Niigata (SIN) vs Young Lions   

15/9/2019 – 16h30 – Geylang Intl vs Hougang Utd          

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

15/9/2019 – 18h00 – Chiangrai Utd vs Trat FC   

15/9/2019 – 18h00 – Rayong FC vs Suphanburi   

15/9/2019 – 19h00 – Chainat vs Sukhothai   

15/9/2019 – 19h00 – Prachuap FC vs Chiangmai    

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

15/9/2019 – 18h15 – Kokand-1912 vs Bunyodkor   

15/9/2019 – 20h30 – Lok. Tashkent vs Metallurg Bekabad 

15/9/2019 – 20h30 – Navbahor vs Pakhtakor   

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

15/9/2019 – 17h00 – BCM Bình Dương vs SL Nghệ An   

15/9/2019 – 17h00 – Nam Định vs TP.HCM 

15/9/2019 – 18h00 – Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh   

15/9/2019 – 19h00 – Hà Nội FC vs Viettel   

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15/9/2019 – 15h30 – Phố Hiến vs HL Hà Tĩnh   

15/9/2019 – 15h30 – Phù Đổng vs Cần Thơ   

15/9/2019 – 15h30 – ĐT Long An vs Đồng Tháp   

15/9/2019 – 15h30 – Bình Định vs Bình Phước      

15/9/2019 – 15h30 – Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk           

15/9/2019 – 15h30 – XM Fico Tây Ninh vs An Giang     

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

15/9/2019 – 21h00 – Gimnasia LP vs Racing Club           

15/9/2019 – 23h15 – Banfield vs Talleres Cordoba          

16/9/2019 – 1h30 – Rosario Central vs Newells Old Boys 

16/9/2019 – 3h45 – Independiente vs Lanus 

16/9/2019 – 6h00 – Boca Juniors vs Estudiantes LP

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

15/9/2019 – 21h00 – Guillermo vs Ind.Rivadavia   

16/9/2019 – 2h00 – Gim.Mendoza vs Atletico Rafaela    

16/9/2019 – 2h00 – CA Mitre Salta vs Agropecuario AAC   

16/9/2019 – 3h00 – San Martin SJ vs Barracas Central   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

15/9/2019 – 21h00 – Atletico/PR vs Avai/SC                   

15/9/2019 – 21h00 – Atl. Mineiro/MG vs Internacional/RS

16/9/2019 – 2h00 – Bahia/BA vs Fortaleza/CE

16/9/2019 – 2h00 – Fluminense/RJ vs Corinthians/SP

16/9/2019 – 2h00 – Gremio/RS vs Goias/GO                             

16/9/2019 – 5h00 – Sao Paulo/SP vs CSA/AL        

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

16/9/2019 – 2h00 – Figueirense/SC vs SC Recife/PE       

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

16/9/2019 – 2h00 – Nacional Potosi vs Bolivar   

16/9/2019 – 2h00 – San Jose vs Club Destroyers   

16/9/2019 – 4h15 – CD Guabira vs Blooming   

16/9/2019 – 6h30 – Royal Pari vs Oriente Petrolero   

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

15/9/2019 – 22h30 – U.Concepcion vs Colo Colo 

16/9/2019 – 1h00 – Everton CD vs Cobresal   

16/9/2019 – 3h30 – Univ. Catolica vs O Higgins    

16/9/2019 – 6h00 – U. La Calera vs Antofagasta 

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

15/9/2019 – 22h00 – San Luis Qui. vs Rangers Talca       

16/9/2019 – 1h00 – Temuco vs Puerto Montt   

16/9/2019 – 2h00 – Cobreloa vs Nublense   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

16/9/2019 – 3h30 – Jag de Cordoba vs America Cali       

16/9/2019 – 5h00 – Millonarios vs Deportivo Pasto

16/9/2019 – 5h45 – Envigado vs Inde.Medellin

16/9/2019 – 8h00 – Atletico Huila vs Junior Barranquilla 

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

16/9/2019 – 2h00 – Tigres(COL) vs Dep.Quindio   

16/9/2019 – 3h30 – Boca Juniors Cali vs Boyaca Chico            

16/9/2019 – 3h30 – Real San Andres vs Llaneros FC       

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

16/9/2019 – 2h00 – Guayaquil City vs Catolica Quito   

16/9/2019 – 4h15 – Emelec vs LDU Quito   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

16/9/2019 – 2h00 – Sol de America vs General Diaz   

16/9/2019 – 2h00 – Deportivo Capiata vs River Plate (PAR)   

16/9/2019 – 2h00 – CS San Lorenzo vs Nacional   

16/9/2019 – 2h00 – Deportivo Santani vs Libertad   

16/9/2019 – 2h00 – Guarani CA vs Olimpia Asuncion   

16/9/2019 – 2h00 – Cerro Porteno vs Sportivo Luqueno          

16/9/2019 – 3h00 – Nacional vs Deportivo Capiata   

16/9/2019 – 5h30 – Olimpia Asuncion vs CS San Lorenzo   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

16/9/2019 – 1h30 – Carlos A. Mannucci vs DU Comercio   

16/9/2019 – 4h00 – Dep. Municipal vs Sporting Cristal   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

16/9/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Rampla Juniors   

16/9/2019 – 2h00 – Plaza Colonia vs Boston River          

16/9/2019 – 2h00 – Danubio vs Cerro Largo   

16/9/2019 – 5h00 – Nacional Montevideo vs Liverpool P. (URU)    

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

15/9/2019 – 22h00 – Caracas vs Monagas   

16/9/2019 – 3h00 – Llaneros Guanare vs Dep.Guaira   

16/9/2019 – 3h00 – Zulia FC vs Mineros Guayana          

16/9/2019 – 3h00 – Puerto Cabello vs Atl.Venezuela   

16/9/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs LALA FC 

16/9/2019 – 4h00 – Dep.Tachira vs Carabobo   

16/9/2019 – 4h00 – Aragua vs Est.Caracas   

16/9/2019 – 5h00 – Zamora Barinas vs Portuguesa   

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

16/9/2019 – 2h30 – Portland Timbers vs D.C. Utd 

16/9/2019 – 4h00 – Toronto vs Colorado Rapids

16/9/2019 – 4h30 – Minnesota Utd vs Real Salt Lake 

16/9/2019 – 5h00 – Seattle Sounders vs New York RB

16/9/2019 – 9h00 – LA Galaxy vs Sporting Kansas         

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

16/9/2019 – 4h00 – Sacramento vs Rio Grande Valley    

16/9/2019 – 6h00 – Austin Bold vs Reno 1868       

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

16/9/2019 – 4h00 – Nữ Sky Blue FC vs Nữ Chicago RS

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

16/9/2019 – 00h00 – Toluca vs Morelia

16/9/2019 – 6h45 – Santos Laguna vs Pachuca

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

16/9/2019 – 00h00 – Leones Negros UdeG vs Celaya   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

16/9/2019 – 7h00 – San Carlos vs Herediano   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

15/9/2019 – 22h00 – CA BB Arreridj vs Ain M’lila   

16/9/2019 – 3h00 – MC Oran vs MC Alger    

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

15/9/2019 – 20h00 – Blo. Celtic vs Stellenbosch FC   

15/9/2019 – 20h00 – Black Leopards vs Baroka FC   

Bài viết cùng chuyên mục