Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/3/2020 rạng sáng ngày 16/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Rostov vs Lok. Moscow trong khuôn khổ VĐQG Nga, vòng 22. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Kayserispor vs Malatyaspor trong khuôn khổ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, vòng 26 hay Bali United Pusam vs Madura United FC trong khuôn khổ VĐQG Indonesia, vòng 3.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/3/2020 rạng sáng ngày 16/3/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/3/2020 rạng sáng ngày 16/3/2020

Lịch thi đấu VĐQG Nga

15/3/2020 – 18h00 – PFC Sochi vs Krasnodar

15/3/2020 – 20h30 – Cska Moscow vs Ufa

15/3/2020 – 23h00 – Rostov vs Lok. Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

15/3/2020 – 12h00 – SKA-Khabarovsk vs Nizhny Nov

15/3/2020 – 15h00 – Tom Tomsk vs Krasnodar B

15/3/2020 – 16h00 – Yenisey vs Spartak Moscow B

15/3/2020 – 17h00 – Neftekhimik Nizh vs Khimki

15/3/2020 – 18h00 – Shinnik Yaroslavl vs Rotor Volgograd

15/3/2020 – 18h00 – Chertanovo vs Mordovia

15/3/2020 – 19h00 – Chayka FK Pesch vs Avangard Kursk

15/3/2020 – 21h00 – Baltika vs Armavir

15/3/2020 – 21h00 – Fakel vs Luch Energiya

15/3/2020 – 21h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Torpedo Moscow

Lịch thi đấu U21 Nga

15/3/2020 – 16h00 – FK Tambov U21 vs Kryliya Sov. U21

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

15/3/2020 – 19h00 – Sumqayit vs Səbail FK

15/3/2020 – 21h00 – Neftchi Baku vs Zire IK

Lịch thi đấu Cúp Belarus

15/3/2020 – 19h00 – Isloch vs Dinamo Brest

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

15/3/2020 – 22h30 – Vitosha Bistritsa vs Cska Sofia

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

15/3/2020 – 20h00 – Leiknir Rey. vs Leiknir Faskr.

15/3/2020 – 23h00 – Thor Akureyri vs Hafnarfjordur

16/3/2020 – 2h15 – Breidablik vs KR Reykjavik

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

15/3/2020 – 16h00 – Okzhetpes vs Kaisar Kyzylorda

15/3/2020 – 17h00 – FK Taraz vs Ordabasy

15/3/2020 – 18h00 – Caspiy Aktau vs Astana

15/3/2020 – 18h00 – Shakhter Kar. vs Kairat Almaty

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

15/3/2020 – 21h00 – Tukums/Salaspils vs Jelgava

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

15/3/2020 – 23h00 – Suduva vs Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

15/3/2020 – 22h00 – Dudelange vs Hostert

15/3/2020 – 22h00 – Mondorf-les. vs UT Petange

15/3/2020 – 22h00 – Victoria Rosport vs RFCU Luxemburg

15/3/2020 – 22h00 – UNA Strassen vs Etzella Ettelbruc

15/3/2020 – 22h00 – Rodange 91 vs Progres Niedercorn

15/3/2020 – 22h00 – Differdange vs BB Muhlenbach

15/3/2020 – 22h00 – Fola Esch vs Jeunesse Esch

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

15/3/2020 – 20h30 – Varnsdorf vs Hradec Kralove

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

15/3/2020 – 17h30 – Kayserispor vs Malatyaspor

15/3/2020 – 20h00 – Trabzonspor vs Istanbul BB

15/3/2020 – 23h00 – Galatasaray vs Besiktas

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

15/3/2020 – 18h00 – Hatayspor vs Umraniyespor

15/3/2020 – 20h30 – Menemen Bld vs Istanbulspor AS

15/3/2020 – 20h30 – Adanaspor vs Keciorengucu

15/3/2020 – 23h00 – Akhisar Bld. vs Erzurum BB

15/3/2020 – 23h00 – Osmanlispor vs Giresunspor

Lịch thi đấu Cúp Thụy Điển

15/3/2020 – 19h30 – Hammarby vs Goteborg

15/3/2020 – 22h00 – Malmo vs AIK Solna

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

15/3/2020 – 19h00 – Zorya vs Shakhtar Donetsk

15/3/2020 – 22h00 – Dinamo Kiev vs Desna Chernigiv

16/3/2020 – 00h30 – Olimpik Donetsk vs Vorskla

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15/3/2020 – 12h20 – Wellington Phoenix vs Melb. Victory

15/3/2020 – 14h20 – Adelaide Utd vs Newcastle Jets

Lịch thi đấu Aus Brisbane

15/3/2020 – 12h00 – Grange Thistle vs Brisbane Knights

15/3/2020 – 14h00 – St George Saints vs Toowong FC

Lịch thi đấu Aus New South Wales

15/3/2020 – 11h00 – Blacktown City vs Sutherland Sharks

15/3/2020 – 11h00 – North Shore Mariners vs Sydney FC U21

15/3/2020 – 12h30 – Rockdale City vs APIA Tigers

Lịch thi đấu Aus Queensland

15/3/2020 – 13h00 – Sunshine Coast vs Brisbane City

15/3/2020 – 15h00 – Olympic FC QLD vs Brisbane Roar U21

Lịch thi đấu Aus Victoria

15/3/2020 – 13h00 – Dandenong Th. vs Port Melbourne

Lịch thi đấu Cúp QG Hồng Kông

15/3/2020 – 13h30 – Kitchee vs Eastern AA

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15/3/2020 – 15h30 – Bali United Pusam vs Madura United FC

15/3/2020 – 18h30 – Persib Bandung vs PSS Sleman

15/3/2020 – 18h30 – PSM Makassar vs Barito Putera

15/3/2020 – 18h30 – TIRA-Persikabo vs Persita Tangerang

Lịch thi đấu Malay Super League

15/3/2020 – 20h00 – Kedah FA vs Selangor FA

15/3/2020 – 20h00 – UiTM FC vs PDRM FA

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

15/3/2020 – 16h30 – Hougang Utd vs Geylang Intl

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

15/3/2020 – 19h00 – Lok. Tashkent vs Buxoro

15/3/2020 – 19h00 – Andijan vs Navbahor

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

15/3/2020 – 17h00 – SHB Đà Nẵng vs Sài Gòn FC

15/3/2020 – 18h00 – Than Quảng Ninh vs Hà Nội FC

15/3/2020 – 19h00 – TP.HCM vs Thanh Hóa

15/3/2020 – 19h00 – Viettel vs HA Gia Lai

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15/3/2020 – 15h30 – Đồng Tháp vs Cần Thơ

15/3/2020 – 16h00 – Thừa Thiên Huế vs Bà Rịa Vũng Tàu

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

16/3/2020 – 00h10 – Brown de Adrogue vs San Martin Tucuman

16/3/2020 – 1h05 – Nueva Chicago vs Ferro Carril Oeste

16/3/2020 – 3h00 – Guillermo vs Atletico Atlanta

16/3/2020 – 3h05 – Tigre vs Instituto

16/3/2020 – 5h00 – San Martin SJ vs Deportivo Moron

16/3/2020 – 5h00 – Quilmes vs Gimnasia Jujuy

16/3/2020 – 5h10 – Belgrano vs CA Platense

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

15/3/2020 – 20h00 – Boa Esporte/MG vs Uberlandia/MG

16/3/2020 – 2h00 – URT/MG vs Tupynambas/MG

16/3/2020 – 2h00 – Patrocinense/MG vs America/MG

16/3/2020 – 2h00 – Cruzeiro/MG vs Coimbra/MG

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

16/3/2020 – 2h00 – Londrina/PR vs Operario/PR

16/3/2020 – 2h00 – Toledo/PR vs Parana/PR

16/3/2020 – 2h00 – Cianorte/PR vs Rio Branco/PR

16/3/2020 – 2h00 – Parana STC/PR vs Cascavel CR/PR

16/3/2020 – 2h00 – Uniao/PR vs Cascavel/PR

16/3/2020 – 2h00 – Coritiba/PR vs Atletico/PR

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

15/3/2020 – 21h00 – Gremio/RS vs Sao Luiz/RS

16/3/2020 – 2h00 – Esportivo/RS vs EC Pelotas/RS

16/3/2020 – 2h00 – Brasil Pelotas/RS vs Ypiranga/RS

16/3/2020 – 3h00 – Caxias/RS vs Novo Hamburgo/RS

16/3/2020 – 5h00 – Sao Jose PoA/RS vs Internacional/RS

Lịch thi đấu Brazil Paulista

15/3/2020 – 21h00 – Mirassol/SP vs Santo Andre/SP

16/3/2020 – 2h00 – Corinthians/SP vs Ituano/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

16/3/2020 – 2h00 – Nacional Potosi vs Real Potosi

16/3/2020 – 4h15 – CD Guabira vs Real Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

15/3/2020 – 22h00 – Coquimbo Unido vs Iquique

16/3/2020 – 4h00 – U. Espanola vs Huachipato

16/3/2020 – 6h30 – Audax Italiano vs U.Concepcion

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

16/3/2020 – 4h00 – Cobreloa vs CD Magallanes

16/3/2020 – 4h00 – Nublense vs Deportes Valdivia

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

16/3/2020 – 4h05 – Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba

16/3/2020 – 6h10 – Junior Barranquilla vs Rionegro Águilas

16/3/2020 – 8h15 – America Cali vs Atl. Bucaramanga

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

16/3/2020 – 1h15 – Dep.Cuenca vs Independiente JT

16/3/2020 – 3h30 – Catolica Quito vs Emelec

16/3/2020 – 6h00 – Barcelona SC vs Olmedo

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

16/3/2020 – 4h00 – Guairena FC vs Guarani CA

16/3/2020 – 6h15 – River Plate (PAR) vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Peru

16/3/2020 – 1h00 – Alianza Lima vs Binacional

16/3/2020 – 3h00 – Alianza Huanuco vs Carlos A. Mannucci

16/3/2020 – 3h00 – Dep. Llacuaba vs Ayacucho FC

16/3/2020 – 3h00 – Carlos Stein vs Cusco FC

16/3/2020 – 3h00 – Cienciano vs Atletico Grau

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

16/3/2020 – 3h00 – Cerro Montevideo vs Plaza Colonia

16/3/2020 – 3h00 – CA Rentistas vs Liverpool P. (URU)

16/3/2020 – 3h00 – Danubio vs CA River Plate (URU)

16/3/2020 – 3h00 – Dep. Maldonado vs Cerro Largo

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

16/3/2020 – 1h00 – Toluca vs Atlas

16/3/2020 – 7h00 – Santos Laguna vs Necaxa

16/3/2020 – 9h15 – Club America vs Cruz Azul

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

16/3/2020 – 1h00 – Leones Negros UdeG vs Mineros de Zac.

16/3/2020 – 7h00 – Sonora vs Celaya

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

16/3/2020 – 4h00 – Municipal Grecia vs Cartagines

16/3/2020 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles

16/3/2020 – 7h00 – San Carlos vs Guadalupe FC

16/3/2020 – 8h00 – Herediano vs Limon

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

15/3/2020 – 22h00 – CS Constantine vs US Biskra

15/3/2020 – 23h00 – ES Setif vs JS Kabylie

16/3/2020 – 00h30 – JS Saoura vs CA BB Arreridj

Bài viết cùng chuyên mục