Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/11/2020 rạng sáng ngày 16/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/11/2020 rạng sáng ngày 16/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/11/2020 rạng sáng ngày 16/11/2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League

15/11/2020   21h00    Albania vs Belarus

15/11/2020   21h00    Kazakhstan vs Lithuania

15/11/2020   21h00    North Macedonia vs Estonia

15/11/2020   21h00    Slovakia vs Scotland

16/11/2020   00h00    Albania vs Kazakhstan

16/11/2020   00h00    Belarus vs Lithuania

16/11/2020   00h00    Bulgaria vs Phần Lan

16/11/2020   00h00    Georgia vs Armenia

16/11/2020   00h00    Hà Lan vs Bosnia & Herz

16/11/2020   00h00    T.N.Kỳ vs Nga

16/11/2020   00h00    Wales vs Ireland

16/11/2020   02h45    Áo vs Bắc Ireland

16/11/2020   02h45    Bỉ vs Anh

16/11/2020   02h45    Séc vs Israel

16/11/2020   02h45    Đan Mạch vs Iceland

16/11/2020   02h45    Hungary vs Serbia

16/11/2020   02h45    Italia vs Ba Lan

16/11/2020   02h45    Moldova vs Hy Lạp

16/11/2020   02h45    Romania vs Na Uy

16/11/2020   02h45    Slovenia vs Kosovo

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

15/11/2020   20h00    Burundi vs Mauritania

15/11/2020   23h00    Chad vs Guinea

15/11/2020   23h00    Comoros vs Kenya

15/11/2020   23h00    Guinea Bissau vs Senegal

16/11/2020   02h00    Equatorial Guinea vs Libya

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

16/11/2020   00h00    Guatemala vs Honduras

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

15/11/2020   20h00    Leganes vs Alcorcon

15/11/2020   22h15    SD Ponferradina vs Malaga

16/11/2020   00h30    UD Logrones vs Sabadell

16/11/2020   00h30    Castellon vs Cartagena

16/11/2020   04h00    Las Palmas vs Tenerife

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

15/11/2020   23h00    UE Olot vs AE Prat

15/11/2020   23h00    Badalona vs UE Llagostera

15/11/2020   23h00    Espanyol B vs Lleida Esportiu

15/11/2020   23h00    Cornella vs L’Hospitalet

15/11/2020   23h00    Arenas de Guecho vs SD Laredo

15/11/2020   23h00    Portugalete vs Leioa

15/11/2020   23h00    Gimnastic vs Andorra FC

15/11/2020   23h00    Real Union vs Barakaldo

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

15/11/2020   21h00    Como vs Pro Vercelli

15/11/2020   21h00    Teramo vs Catania

15/11/2020   21h00    Feralpisalo vs Triestina

15/11/2020   21h00    Grosseto vs Lecco

15/11/2020   21h00    Cavese vs Foggia

15/11/2020   21h00    Novara vs AC Renate

15/11/2020   21h00    Aurora Pro Patria vs Albinoleffe

15/11/2020   21h00    Giana Erminio vs Pontedera

15/11/2020   21h00    Pistoiese vs US Olbia

15/11/2020   21h00    US Fermana vs Arezzo

15/11/2020   21h00    Vibonese vs Potenza SC

15/11/2020   21h00    Virtus Francavilla vs Catanzaro

15/11/2020   21h00    Imolese Calcio vs Alto Adige

15/11/2020   21h00    AS Bisceglie vs Casertana

15/11/2020   21h00    Turris Neapolis vs Juve Stabia

15/11/2020   21h00    Pergolettese vs Juventus U23

15/11/2020   21h00    Pro Sesto vs Luchese

15/11/2020   21h00    Padova vs Matelica

15/11/2020   21h00    Gubbio vs Virtus Verona

15/11/2020   21h00    Bari vs Ternana

15/11/2020   21h00    Fano vs Legnano

15/11/2020   21h00    Cesena vs Ravenna

15/11/2020   21h00    Carpi vs Perugia

15/11/2020   21h00    Mantova vs Modena

15/11/2020   21h00    Palermo vs Paganese

15/11/2020   21h00    Alessandria vs Piacenza

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

15/11/2020   20h00    Dynamo Dresden vs Munchen 1860

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

15/11/2020   23h30    Hibernian vs Dundee

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

15/11/2020   18h15    Go Ahead Eagles vs Den Bosch

16/11/2020   02h00    Cambuur vs Almere City

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

15/11/2020   20h00    Tom Tomsk vs Chertanovo

15/11/2020   20h00    Krylya Sovetov vs Veles Moscow

15/11/2020   20h00    Torpedo Moscow vs Spartak Moscow B

15/11/2020   20h00    Shinnik Yaroslavl vs Akron Togliatti

15/11/2020   20h00    Irtysh Omsk vs Nizhny Nov

15/11/2020   20h00    Alania Vla vs Chayka FK Pesch

15/11/2020   20h00    SKA-Khabarovsk vs Tekstilshchik Ivanov

15/11/2020   20h00    Volgar Astrakhan vs Baltika

15/11/2020   20h00    Neftekhimik Nizh vs FK Orenburg

15/11/2020   20h00    Fakel vs Krasnodar B

15/11/2020   20h00    Dinamo Bryansk vs Yenisey

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

15/11/2020   18h40    Miedz Legnica vs Nieciecza

15/11/2020   22h00    Gornik Leczna vs GKS Tychy

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

15/11/2020   22h00    Deinze vs RFC Seraing

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

15/11/2020   20h00    Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec

Lịch thi đấu U19 Séc

15/11/2020   19h30    Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19

15/11/2020   19h30    Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19

15/11/2020   19h30    C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19

15/11/2020   19h30    Opava U19 vs Sparta Praha U19

15/11/2020   19h30    MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19

Lịch thi đấu Aus Brisbane

15/11/2020   15h00    Taringa Rovers vs Toowong FC

15/11/2020   15h00    The Gap vs Bayside Utd

15/11/2020   15h00    Acacia Ridge vs North Star

Lịch thi đấu Aus Queensland

15/11/2020   14h00    Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21

15/11/2020   15h00    Olympic FC QLD vs Brisbane City

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

15/11/2020   12h00    Vissel Kobe vs Shonan Bellmare

15/11/2020   17h00    Nagoya Grampus vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

15/11/2020   11h00    Ehime FC vs Ventforet Kofu

15/11/2020   11h00    Okayama vs Jubilo Iwata

15/11/2020   12h00    Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka

15/11/2020   12h00    Alb. Niigata (JPN) vs JEF United Chiba

15/11/2020   12h00    Omiya Ardija vs Zweigen Kan.

15/11/2020   12h00    Montedio Yama. vs Tokushima Vortis

15/11/2020   12h00    Mito Hollyhock vs Kyoto Sanga

15/11/2020   12h00    Machida Zelvia vs Matsumoto Yama.

15/11/2020   12h00    V-Varen Nagasaki vs Ryukyu

15/11/2020   17h30    Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

15/11/2020   11h00    Vanraure Hachinohe vs Gamba Osaka U23

15/11/2020   11h00    Azul Claro Numazu vs Kagoshima

15/11/2020   11h00    Kamatamare San. vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Japan Football League

15/11/2020   11h00    MIO Biwako vs Iwaki FC

15/11/2020   11h00    Verspah Oita vs Tegevajaro Miyazaki

15/11/2020   11h00    Matsue City vs Maruyasu Okazaki

15/11/2020   11h00    Sony Sendai vs Veertien Mie

15/11/2020   11h00    Honda Lock vs Tokyo Musashino

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

15/11/2020   19h15    DPMM FC vs Lion City Sailors

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

16/11/2020   02h00    Defensa YJ vs Independiente

16/11/2020   02h00    Boca Juniors vs Talleres Cordoba

16/11/2020   02h00    Colon vs C. Cordoba SdE

16/11/2020   02h00    Estudiantes LP vs Argentinos Jun.

16/11/2020   02h00    CA Huracan vs Gimnasia LP

16/11/2020   02h00    Velez Sarsfield vs Patronato Parana

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

15/11/2020   21h00    U.Concepcion vs Antofagasta

16/11/2020   02h00    La Serena vs Huachipato

16/11/2020   04h30    Univ. de Chile vs San. Wanderers

16/11/2020   07h00    Univ. Catolica vs Cobresal

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

16/11/2020   06h00    Millonarios vs Alianza Petrolera

16/11/2020   06h00    Pereira vs Deportivo Pasto

16/11/2020   06h00    Deportes Tolima vs Once Caldas

16/11/2020   06h00    Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali

16/11/2020   06h00    Junior Barranquilla vs Boyaca Chico

16/11/2020   06h00    Atl. Nacional vs Cucuta

16/11/2020   06h00    America Cali vs La Equidad

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

16/11/2020   00h15    Olmedo vs Catolica Quito

16/11/2020   02h30    Independiente JT vs Liga de Portoviejo

16/11/2020   04h45    Emelec vs Tecnico Uni.

16/11/2020   07h00    Nacional Quito vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

16/11/2020   04h30    Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion

16/11/2020   06h45    Libertad vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

16/11/2020   00h15    CA Rentistas vs Plaza Colonia

16/11/2020   02h30    Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU)

16/11/2020   04h45    Cerro Largo vs Liverpool P. (URU)

16/11/2020   07h15    Nacional Montevideo vs Danubio

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

16/11/2020   04h00    Zamora Barinas vs Aragua

16/11/2020   04h00    Trujillanos vs Dep.Lara

16/11/2020   07h00    Monagas vs Metropolitano

16/11/2020   07h00    Carabobo vs Dep.Guaira

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

16/11/2020   08h00    Atlante vs Mineros de Zac.

16/11/2020   10h05    Pumas Tabasco vs Tlaxcala FC

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

16/11/2020   02h00    Alajuelense vs Limon

16/11/2020   02h00    Guadalupe FC vs San Carlos

16/11/2020   02h00    Municipal Grecia vs Dep. Saprissa

16/11/2020   02h00    Jicaral Sercoba vs Herediano

16/11/2020   02h00    Sporting (CRC) vs Santos Guapiles

16/11/2020   05h00    Dep. Saprissa vs Guadalupe FC

16/11/2020   06h00    San Carlos vs Alajuelense

16/11/2020   08h00    Perez Zeledon vs Cartagines

Bài viết cùng chuyên mục