Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/11/2020 rạng sáng ngày 16/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/11/2020 rạng sáng ngày 16/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Lịch thi đấu UEFA Nations League
15/11/2020 21h00 Albania vs Belarus
15/11/2020 21h00 Kazakhstan vs Lithuania
15/11/2020 21h00 North Macedonia vs Estonia
15/11/2020 21h00 Slovakia vs Scotland
16/11/2020 00h00 Albania vs Kazakhstan
16/11/2020 00h00 Belarus vs Lithuania
16/11/2020 00h00 Bulgaria vs Phần Lan
16/11/2020 00h00 Georgia vs Armenia
16/11/2020 00h00 Hà Lan vs Bosnia & Herz
16/11/2020 00h00 T.N.Kỳ vs Nga
16/11/2020 00h00 Wales vs Ireland
16/11/2020 02h45 Áo vs Bắc Ireland
16/11/2020 02h45 Bỉ vs Anh
16/11/2020 02h45 Séc vs Israel
16/11/2020 02h45 Đan Mạch vs Iceland
16/11/2020 02h45 Hungary vs Serbia
16/11/2020 02h45 Italia vs Ba Lan
16/11/2020 02h45 Moldova vs Hy Lạp
16/11/2020 02h45 Romania vs Na Uy
16/11/2020 02h45 Slovenia vs Kosovo
Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021
15/11/2020 20h00 Burundi vs Mauritania
15/11/2020 23h00 Chad vs Guinea
15/11/2020 23h00 Comoros vs Kenya
15/11/2020 23h00 Guinea Bissau vs Senegal
16/11/2020 02h00 Equatorial Guinea vs Libya
Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG
16/11/2020 00h00 Guatemala vs Honduras
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
15/11/2020 20h00 Leganes vs Alcorcon
15/11/2020 22h15 SD Ponferradina vs Malaga
16/11/2020 00h30 UD Logrones vs Sabadell
16/11/2020 00h30 Castellon vs Cartagena
16/11/2020 04h00 Las Palmas vs Tenerife
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha
15/11/2020 23h00 UE Olot vs AE Prat
15/11/2020 23h00 Badalona vs UE Llagostera
15/11/2020 23h00 Espanyol B vs Lleida Esportiu
15/11/2020 23h00 Cornella vs L’Hospitalet
15/11/2020 23h00 Arenas de Guecho vs SD Laredo
15/11/2020 23h00 Portugalete vs Leioa
15/11/2020 23h00 Gimnastic vs Andorra FC
15/11/2020 23h00 Real Union vs Barakaldo
Lịch thi đấu Hạng 3 Italia
15/11/2020 21h00 Como vs Pro Vercelli
15/11/2020 21h00 Teramo vs Catania
15/11/2020 21h00 Feralpisalo vs Triestina
15/11/2020 21h00 Grosseto vs Lecco
15/11/2020 21h00 Cavese vs Foggia
15/11/2020 21h00 Novara vs AC Renate
15/11/2020 21h00 Aurora Pro Patria vs Albinoleffe
15/11/2020 21h00 Giana Erminio vs Pontedera
15/11/2020 21h00 Pistoiese vs US Olbia
15/11/2020 21h00 US Fermana vs Arezzo
15/11/2020 21h00 Vibonese vs Potenza SC
15/11/2020 21h00 Virtus Francavilla vs Catanzaro
15/11/2020 21h00 Imolese Calcio vs Alto Adige
15/11/2020 21h00 AS Bisceglie vs Casertana
15/11/2020 21h00 Turris Neapolis vs Juve Stabia
15/11/2020 21h00 Pergolettese vs Juventus U23
15/11/2020 21h00 Pro Sesto vs Luchese
15/11/2020 21h00 Padova vs Matelica
15/11/2020 21h00 Gubbio vs Virtus Verona
15/11/2020 21h00 Bari vs Ternana
15/11/2020 21h00 Fano vs Legnano
15/11/2020 21h00 Cesena vs Ravenna
15/11/2020 21h00 Carpi vs Perugia
15/11/2020 21h00 Mantova vs Modena
15/11/2020 21h00 Palermo vs Paganese
15/11/2020 21h00 Alessandria vs Piacenza
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
15/11/2020 20h00 Dynamo Dresden vs Munchen 1860
Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland
15/11/2020 23h30 Hibernian vs Dundee
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
15/11/2020 18h15 Go Ahead Eagles vs Den Bosch
16/11/2020 02h00 Cambuur vs Almere City
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
15/11/2020 20h00 Tom Tomsk vs Chertanovo
15/11/2020 20h00 Krylya Sovetov vs Veles Moscow
15/11/2020 20h00 Torpedo Moscow vs Spartak Moscow B
15/11/2020 20h00 Shinnik Yaroslavl vs Akron Togliatti
15/11/2020 20h00 Irtysh Omsk vs Nizhny Nov
15/11/2020 20h00 Alania Vla vs Chayka FK Pesch
15/11/2020 20h00 SKA-Khabarovsk vs Tekstilshchik Ivanov
15/11/2020 20h00 Volgar Astrakhan vs Baltika
15/11/2020 20h00 Neftekhimik Nizh vs FK Orenburg
15/11/2020 20h00 Fakel vs Krasnodar B
15/11/2020 20h00 Dinamo Bryansk vs Yenisey
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
15/11/2020 18h40 Miedz Legnica vs Nieciecza
15/11/2020 22h00 Gornik Leczna vs GKS Tychy
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
15/11/2020 22h00 Deinze vs RFC Seraing
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc
15/11/2020 20h00 Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec
Lịch thi đấu U19 Séc
15/11/2020 19h30 Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19
15/11/2020 19h30 Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19
15/11/2020 19h30 C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19
15/11/2020 19h30 Opava U19 vs Sparta Praha U19
15/11/2020 19h30 MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19
Lịch thi đấu Aus Brisbane
15/11/2020 15h00 Taringa Rovers vs Toowong FC
15/11/2020 15h00 The Gap vs Bayside Utd
15/11/2020 15h00 Acacia Ridge vs North Star
Lịch thi đấu Aus Queensland
15/11/2020 14h00 Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21
15/11/2020 15h00 Olympic FC QLD vs Brisbane City
Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản
15/11/2020 12h00 Vissel Kobe vs Shonan Bellmare
15/11/2020 17h00 Nagoya Grampus vs FC Tokyo
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
15/11/2020 11h00 Ehime FC vs Ventforet Kofu
15/11/2020 11h00 Okayama vs Jubilo Iwata
15/11/2020 12h00 Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka
15/11/2020 12h00 Alb. Niigata (JPN) vs JEF United Chiba
15/11/2020 12h00 Omiya Ardija vs Zweigen Kan.
15/11/2020 12h00 Montedio Yama. vs Tokushima Vortis
15/11/2020 12h00 Mito Hollyhock vs Kyoto Sanga
15/11/2020 12h00 Machida Zelvia vs Matsumoto Yama.
15/11/2020 12h00 V-Varen Nagasaki vs Ryukyu
15/11/2020 17h30 Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
15/11/2020 11h00 Vanraure Hachinohe vs Gamba Osaka U23
15/11/2020 11h00 Azul Claro Numazu vs Kagoshima
15/11/2020 11h00 Kamatamare San. vs Nagano Parceiro
Lịch thi đấu Japan Football League
15/11/2020 11h00 MIO Biwako vs Iwaki FC
15/11/2020 11h00 Verspah Oita vs Tegevajaro Miyazaki
15/11/2020 11h00 Matsue City vs Maruyasu Okazaki
15/11/2020 11h00 Sony Sendai vs Veertien Mie
15/11/2020 11h00 Honda Lock vs Tokyo Musashino
Lịch thi đấu VĐQG Singapore
15/11/2020 19h15 DPMM FC vs Lion City Sailors
Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina
16/11/2020 02h00 Defensa YJ vs Independiente
16/11/2020 02h00 Boca Juniors vs Talleres Cordoba
16/11/2020 02h00 Colon vs C. Cordoba SdE
16/11/2020 02h00 Estudiantes LP vs Argentinos Jun.
16/11/2020 02h00 CA Huracan vs Gimnasia LP
16/11/2020 02h00 Velez Sarsfield vs Patronato Parana
Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê
15/11/2020 21h00 U.Concepcion vs Antofagasta
16/11/2020 02h00 La Serena vs Huachipato
16/11/2020 04h30 Univ. de Chile vs San. Wanderers
16/11/2020 07h00 Univ. Catolica vs Cobresal
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
16/11/2020 06h00 Millonarios vs Alianza Petrolera
16/11/2020 06h00 Pereira vs Deportivo Pasto
16/11/2020 06h00 Deportes Tolima vs Once Caldas
16/11/2020 06h00 Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali
16/11/2020 06h00 Junior Barranquilla vs Boyaca Chico
16/11/2020 06h00 Atl. Nacional vs Cucuta
16/11/2020 06h00 America Cali vs La Equidad
Lịch thi đấu VĐQG Ecuador
16/11/2020 00h15 Olmedo vs Catolica Quito
16/11/2020 02h30 Independiente JT vs Liga de Portoviejo
16/11/2020 04h45 Emelec vs Tecnico Uni.
16/11/2020 07h00 Nacional Quito vs Barcelona SC
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
16/11/2020 04h30 Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion
16/11/2020 06h45 Libertad vs Nacional
Lịch thi đấu VĐQG Uruguay
16/11/2020 00h15 CA Rentistas vs Plaza Colonia
16/11/2020 02h30 Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU)
16/11/2020 04h45 Cerro Largo vs Liverpool P. (URU)
16/11/2020 07h15 Nacional Montevideo vs Danubio
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
16/11/2020 04h00 Zamora Barinas vs Aragua
16/11/2020 04h00 Trujillanos vs Dep.Lara
16/11/2020 07h00 Monagas vs Metropolitano
16/11/2020 07h00 Carabobo vs Dep.Guaira
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
16/11/2020 08h00 Atlante vs Mineros de Zac.
16/11/2020 10h05 Pumas Tabasco vs Tlaxcala FC
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
16/11/2020 02h00 Alajuelense vs Limon
16/11/2020 02h00 Guadalupe FC vs San Carlos
16/11/2020 02h00 Municipal Grecia vs Dep. Saprissa
16/11/2020 02h00 Jicaral Sercoba vs Herediano
16/11/2020 02h00 Sporting (CRC) vs Santos Guapiles
16/11/2020 05h00 Dep. Saprissa vs Guadalupe FC
16/11/2020 06h00 San Carlos vs Alajuelense
16/11/2020 08h00 Perez Zeledon vs Cartagines
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021