Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/9/2019 rạng sáng ngày 15/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Liverpool vs Newcastle trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 5. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Tottenham vs Crystal Palace hay Wolves vs Chelsea.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/9/2019 rạng sáng ngày 15/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/9/2019 rạng sáng ngày 15/9/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

14/9/2019 – 18h30 – Liverpool vs Newcastle

14/9/2019 – 21h00 – Brighton vs Burnley

14/9/2019 – 21h00 – Man Utd vs Leicester City

14/9/2019 – 21h00 – Sheffield Utd vs Southampton

14/9/2019 – 21h00 – Tottenham vs Crystal Palace

14/9/2019 – 21h00 – Wolves vs Chelsea        

14/9/2019 – 23h30 – Norwich vs Man City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

14/9/2019 – 18h00 – Real Madrid vs Levante

14/9/2019 – 21h00 – Leganes vs Villarreal

14/9/2019 – 23h30 – Real Sociedad vs Atletico Madrid

15/9/2019 – 2h00 – Barcelona vs Valencia

Lịch thi đấu VĐQG Italia

14/9/2019 – 20h00 – Fiorentina vs Juventus  

14/9/2019 – 23h00 – Napoli vs Sampdoria

15/9/2019 – 1h45 – Inter Milan vs Udinese

Lịch thi đấu VĐQG Đức

14/9/2019 – 20h30 – Augsburg vs Ein.Frankfurt

14/9/2019 – 20h30 – Union Berlin vs Wer.Bremen

14/9/2019 – 20h30 – B.Dortmund vs B.Leverkusen

14/9/2019 – 20h30 – FC Koln vs M.gladbach

14/9/2019 – 20h30 – Mainz vs Hertha Berlin

14/9/2019 – 23h30 – Leipzig vs Bayern Munich

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

14/9/2019 – 22h30 – PSG vs Strasbourg

15/9/2019 – 1h00 – Bordeaux vs Metz

15/9/2019 – 1h00 – Stade Brestois vs Rennes

15/9/2019 – 1h00 – Dijon vs Nimes

15/9/2019 – 1h00 – Montpellier vs Nice

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

14/9/2019 – 18h30 – Fulham vs West Brom

14/9/2019 – 21h00 – Swansea City vs Nottingham Forest        

14/9/2019 – 21h00 – Blackburn Rovers vs Millwall

14/9/2019 – 21h00 – Charlton Athletic vs Birmingham

14/9/2019 – 21h00 – Hull City vs Wigan

14/9/2019 – 21h00 – Middlesbrough vs Reading

14/9/2019 – 21h00 – Preston North End vs Brentford

14/9/2019 – 21h00 – QPR vs Luton Town     

14/9/2019 – 21h00 – Stoke City vs Bristol City

Lịch thi đấu League One

14/9/2019 – 21h00 – Southend vs Fleetwood Town

14/9/2019 – 21h00 – Rotherham Utd vs Bolton

14/9/2019 – 21h00 – Lincoln vs Bristol Rovers

14/9/2019 – 21h00 – Peterborough Utd vs Rochdale

14/9/2019 – 21h00 – Accrington vs Sunderland

14/9/2019 – 21h00 – Blackpool vs Milton Keynes Dons

14/9/2019 – 21h00 – Bury  vs Portsmouth

14/9/2019 – 21h00 – Wimbledon vs Shrewsbury

14/9/2019 – 21h00 – Burton Albion vs Coventry

14/9/2019 – 21h00 – Gillingham vs Wycombe       

14/9/2019 – 21h00 – Ipswich vs Doncaster Rovers

14/9/2019 – 21h00 – Oxford Utd vs Tranmere Rovers

Lịch thi đấu League Two

14/9/2019 – 21h00 – Swindon vs Macclesfield       

14/9/2019 – 21h00 – Salford City vs Cheltenham

14/9/2019 – 21h00 – Forest Green vs Colchester Utd

14/9/2019 – 21h00 – Crawley Town vs Mansfield

14/9/2019 – 21h00 – Crewe Alexandra vs Cambridge Utd

14/9/2019 – 21h00 – Exeter City vs Leyton Orient

14/9/2019 – 21h00 – Northampton vs Newport      

14/9/2019 – 21h00 – Oldham vs Grimsby      

14/9/2019 – 21h00 – Port Vale vs Plymouth Argyle

14/9/2019 – 21h00 – Scunthorpe Utd vs Morecambe

14/9/2019 – 21h00 – Stevenage vs Carlisle    

14/9/2019 – 21h00 – Walsall vs Bradford City

Lịch thi đấu U23 Anh

14/9/2019 – 18h30 – U23 Arsenal vs U23 Leicester City

14/9/2019 – 19h00 – U23 Man City vs U23 Wolves

14/9/2019 – 21h00 – U23 Liverpool vs U23 Derby County

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

14/9/2019 – 21h00 – Mirandes vs Malaga

14/9/2019 – 21h00 – Numancia vs Huesca     

14/9/2019 – 23h30 – Las Palmas vs Almeria  

15/9/2019 – 1h30 – SD Ponferradina vs Alcorcon

15/9/2019 – 1h30 – Cadiz vs Girona     

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

14/9/2019 – 20h00 – Virtus Entella vs Frosinone

14/9/2019 – 20h00 – Perugia vs Juve Stabia  

14/9/2019 – 20h00 – Ascoli vs Livorno

14/9/2019 – 20h00 – Cittadella vs Trapani     

14/9/2019 – 23h00 – Venezia vs Chievo

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

15/9/2019 – 2h45 – Monza vs Pro Vercelli

15/9/2019 – 2h45 – Casertana vs FC Rieti 

15/9/2019 – 2h45 – Gubbio vs Fano     

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

14/9/2019 – 18h00 – Jahn Regensburg vs Stuttgart

14/9/2019 – 18h00 – Heidenheim vs Holstein Kiel

14/9/2019 – 18h00 – Hannover 96 vs A.Bielefeld

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

14/9/2019 – 19h00 – Zwickau vs Uerdingen  

14/9/2019 – 19h00 – Preussen Munster vs Vik.Koln

14/9/2019 – 19h00 – Munchen 1860 vs CZ Jena

14/9/2019 – 19h00 – Meppen vs Kaiserslautern      

14/9/2019 – 19h00 – Waldhof Man. vs Wurzburger

14/9/2019 – 19h00 – Sonnenhof vs Bayern Munich II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

14/9/2019 – 18h00 – Hamburger II vs Wer.Bremen II

14/9/2019 – 19h00 – Heider SV vs Havelse

14/9/2019 – 20h00 – Rehden vs Lubeck  

14/9/2019 – 21h00 – Wolfsburg II vs SSV Jeddeloh        

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

14/9/2019 – 19h00 – Illertissen vs Wacker Burghausen

14/9/2019 – 19h00 – Augsburg II vs TSV 1896 Rain

14/9/2019 – 19h00 – SpVgg Bayreuth vs TSV Aubstadt

14/9/2019 – 19h00 – VfR Garching vs Schalding Hein.

14/9/2019 – 19h00 – Turkgucu-Ataspor vs VfB Eichstätt  

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

14/9/2019 – 18h30 – Auerbach vs Optik Rathenow

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

14/9/2019 – 19h00 – Hoffenheim II vs Homburg  

14/9/2019 – 19h00 – Koblenz vs Bahlinger

14/9/2019 – 19h00 – Pirmasens vs Elversberg  

14/9/2019 – 19h00 – TSV Steinbach vs Offenbach

14/9/2019 – 19h00 – TSG Balingen vs Freiburg II

14/9/2019 – 19h00 – FSV Frankfurt vs Aalen  

14/9/2019 – 19h00 – Saarbrucken vs Bayern Alzenau  

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

14/9/2019 – 19h00 – Rodinghausen vs TuS Haltern   

14/9/2019 – 19h00 – FC Koln II vs B.Dortmund II   

14/9/2019 – 19h00 – Bonner SC vs Bergisch Gladbach   

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

14/9/2019 – 19h45 – Clermont vs Lorient      

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

14/9/2019 – 18h00 – Hamilton vs Celtic        

14/9/2019 – 21h00 – Ross County vs St. Mirren     

14/9/2019 – 21h00 – Aberdeen vs St. Johnstone              

14/9/2019 – 21h00 – Hearts vs Motherwe                

14/9/2019 – 21h00 – Kilmarnock vs Hibernian

14/9/2019 – 21h00 – Rangers vs Livingston

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

14/9/2019 – 21h00 – Dundee vs Alloa Athletic       

14/9/2019 – 21h00 – Ayr Utd vs Dundee Utd

14/9/2019 – 21h00 – Queen of South vs Greenock Morton

14/9/2019 – 21h00 – Dunfermline vs Inverness C.T

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

14/9/2019 – 22h00 – Clyde vs Stranraer         

14/9/2019 – 22h00 – Raith Rovers vs Peterhead

14/9/2019 – 22h00 – Dumbarton vs Airdrieonians

14/9/2019 – 22h00 – Montrose vs East Fife

14/9/2019 – 22h00 – Falkirk vs Forfar Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

14/9/2019 – 22h30 – Famalicao vs Pacos Ferreira   

15/9/2019 – 1h00 – Benfica vs Gil Vicente              

15/9/2019 – 3h30 – Vitoria Guimaraes vs Aves       

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

14/9/2019 – 17h00 – Estoril vs Porto B

14/9/2019 – 22h00 – Varzim vs Cova Piedade

15/9/2019 – 00h15 – SC Farense vs Vilafranquense         

15/9/2019 – 00h15 – Feirense vs Chaves        

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

14/9/2019 – 23h30 – Ajax vs Heerenveen                

14/9/2019 – 23h30 – AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam

15/9/2019 – 00h45 – VVV Venlo vs Groningen

15/9/2019 – 1h45 – PSV Eindhoven vs Vitesse Arnhem

15/9/2019 – 1h45 – Utrecht vs Emmen 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

15/9/2019 – 00h45 – TOP Oss vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nga

14/9/2019 – 20h30 – Spartak Moscow vs Ural S.r

14/9/2019 – 23h00 – PFC Sochi vs Lok. Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

14/9/2019 – 14h00 – Luch Energiya vs Nizhny Nov

14/9/2019 – 17h00 – Yenisey vs Baltika        

14/9/2019 – 18h00 – Tom Tomsk vs Spartak Moscow B

14/9/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs Shinnik Yaroslavl

14/9/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs SKA-Khabarovsk

14/9/2019 – 21h00 – Avangard Kursk vs Mordovia

14/9/2019 – 21h00 – Rotor Volgograd vs Fakel

14/9/2019 – 22h00 – Torpedo Moscow vs Krasnodar B  

14/9/2019 – 22h00 – Khimki vs Chayka FK Pesch 

Lịch thi đấu U21 Nga

14/9/2019 – 17h00 – U21 Orenburg vs U21 Rubin Kazan

14/9/2019 – 20h00 – U21 FK Tambov vs U21 CSKA Mos.     

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

14/9/2019 – 19h00 – Shirak vs Gandzasar

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

14/9/2019 – 20h00 – Rakow Czestochowa vs Arka Gdynia

14/9/2019 – 22h30 – Lechia GD vs Lech Poznan    

15/9/2019 – 1h00 – Korona Kielce vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

14/9/2019 – 21h00 – Radomiak Radom vs Zaglebie Sosno      

14/9/2019 – 23h00 – GKS Tychy vs Wigry Suwalki

14/9/2019 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Podbeskidzie

15/9/2019 – 00h00 – Nieciecza vs Warta Poznan

15/9/2019 – 00h00 – GKS Jastrzebie vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

14/9/2019 – 20h00 – Torpedo Zhodino vs Neman Grodno       

14/9/2019 – 22h30 – Dinamo Brest vs FK Minsk

15/9/2019 – 00h45 – Bate Borisov vs FK Gorodeya        

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

14/9/2019 – 21h30 – Botev Plovdiv vs Cska Sofia  

15/9/2019 – 00h00 – Ludogorets vs Etar  

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

14/9/2019 – 21h00 – Linfield vs Glentoran

14/9/2019 – 21h00 – Dungannon Swi. vs Cliftonville     

14/9/2019 – 21h00 – Institute vs Larne

14/9/2019 – 21h00 – Warrenpoint Town vs Carrick Rangers  

14/9/2019 – 21h00 – Ballymena Utd vs Coleraine  

14/9/2019 – 21h00 – Crusaders Belfast vs Glenavon  

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

14/9/2019 – 23h00 – Oostende vs Standard Liege

15/9/2019 – 1h00 – Sint Truiden vs Waasland-Beveren  

15/9/2019 – 1h00 – Eupen vs Zulte-Waregem         

15/9/2019 – 1h30 – Cercle Brugge vs Club Brugge

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

14/9/2019 – 22h00 – Union Saint-Gilloise vs OH Leuven        

15/9/2019 – 2h30 – Roeselare vs Excelsior Virton4

15/9/2019 – 2h30 – Beerschot-Wilrijk vs Lommel  

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

14/9/2019 – 21h30 – Inter Zapresic vs Slaven Belupo

15/9/2019 – 00h00 – HNK Gorica vs Lok. Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

14/9/2019 – 17h00 – Levadia T. vs Tulevik Viljandi  

14/9/2019 – 17h00 – Kuressaare vs Paide Linname.         

14/9/2019 – 20h00 – Nomme Kalju vs Trans Narva  

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

14/9/2019 – 21h00 – Dila Gori vs FC Rustavi  

14/9/2019 – 23h00 – Dinamo Batumi vs Lokomotiv T    

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

14/9/2019 – 22h00 – Diosgyori vs Zalaegerzseg     

14/9/2019 – 22h00 – Ujpest vs Debreceni

14/9/2019 – 22h00 – Puskas Akademia vs Kaposvar

14/9/2019 – 22h00 – Varda SE vs Mezokovesd-Zsory

14/9/2019 – 22h00 – Budapest Honved8 vs Videoton

15/9/2019 – 00h30 – Paksi6 vs Ferencvaros

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

14/9/2019 – 23h00 – Atromitos vs PAOK      

14/9/2019 – 23h15 – OFI Creta vs Panetolikos

15/9/2019 – 1h30 – Olympiakos vs Volos NFC  

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

14/9/2019 – 21h00 – UMF Njardvik vs Grotta  

14/9/2019 – 21h00 – Magni Grenivik vs Trottur Rey.

14/9/2019 – 21h00 – Afturelding vs Vik. Olafsvik

14/9/2019 – 21h00 – Fjolnir vs Leiknir Rey.  

14/9/2019 – 21h00 – Haukar vs Keflavik  

14/9/2019 – 21h00 – Fram Rey. vs Thor Akureyri

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

15/9/2019 – 1h30 – Longford Town vs Bray Wanderers 

Lịch thi đấu VĐQG Israel

14/9/2019 – 22h00 – Maccabi Haifa vs HIK Shmona  

14/9/2019 – 23h00 – Hapoel Tel Aviv vs Sektzia Nes Tziona

14/9/2019 – 23h00 – Hapoel Hadera vs Hapoel Raanana          

15/9/2019 – 00h30 – Hapoel Kfar Saba vs Maccabi TA  

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

14/9/2019 – 18h00 – Ventspils vs Jelgava

14/9/2019 – 20h00 – BFC Daugava vs Valmiera/BSS      

14/9/2019 – 21h45 – Riga FC vs METTA/LU Riga

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

14/9/2019 – 19h00 – Palanga vs Kauno Zalgiris  

14/9/2019 – 23h00 – Zalgiris vs FK Panevezys  

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

14/9/2019 – 20h00 – Shkendija vs Rabotnicki        

14/9/2019 – 20h30 – Vardar vs FC Struga

14/9/2019 – 20h30 – Makedonija vs Borec Veles  

14/9/2019 – 20h30 – Shkupi vs Sileks Kratovo8  

Lịch thi đấu VĐQG Malta

14/9/2019 – 23h00 – Gzira Utd vs Sliema Wanderers  

14/9/2019 – 23h00 – Sirens vs Hibernians

15/9/2019 – 1h00 – Birkirkara vs Balzan

15/9/2019 – 1h15 – Senglea Athletic vs Mosta        

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

14/9/2019 – 20h00 – Codru Lozova FC vs Zimbru  

14/9/2019 – 23h00 – Petrocub vs Sheriff Tiraspol  

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

14/9/2019 – 20h30 – OFK Titograd vs Buducnost  

14/9/2019 – 20h30 – Iskra Danilo vs FK Kom

14/9/2019 – 20h30 – Grbalj vs Zeta  

14/9/2019 – 20h30 – Sutjeska vs OFK Petrovac

14/9/2019 – 20h30 – Rudar vs M. Ljeskopolje  

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

14/9/2019 – 23h00 – Rosenborg vs Lillestrom

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

14/9/2019 – 21h00 – Lahti vs RoPS Rovaniemi      

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

14/9/2019 – 19h00 – Mypa vs MuSa Pori      

14/9/2019 – 19h00 – AC Kajaani vs KTP Kotka

14/9/2019 – 19h00 – Jaro vs Haka

14/9/2019 – 19h00 – AC Oulu vs TPS Turku

Lịch thi đấu VĐQG Romania

14/9/2019 – 22h30 – Chindia Targoviste vs Sepsi OSK

15/9/2019 – 1h00 – Dinamo Bucuresti vs Botosani

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

14/9/2019 – 23h00 – Crvena Zvezda vs Indjija       

15/9/2019 – 00h00 – Javor Ivanjica vs FK Rad       

15/9/2019 – 00h00 – Radnik Surdulica vs Napredak  

15/9/2019 – 1h00 – FK Vozdovac vs Cukaricki  

15/9/2019 – 1h30 – Proleter NS vs Partizan  

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

14/9/2019 – 19h00 – FK Pohronie vs Nitra  

15/9/2019 – 00h00 – Ruzomberok vs Sered  

15/9/2019 – 00h00 – Zemplin Michalovce vs Trencin

15/9/2019 – 00h00 – Zlate Moravce vs MSK Zilina  

15/9/2019 – 00h00 – Senica vs Dunajska Stred

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

15/9/2019 – 1h15 – Maribor vs Aluminij  

Lịch thi đấu VĐQG Séc

14/9/2019 – 21h30 – Mlada Boleslav vs Pribram

14/9/2019 – 21h30 – Slovan Liberec vs Teplice      

15/9/2019 – 00h00 – Slavia Praha vs Slovacko       

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

14/9/2019 – 15h15 – Pardubice vs Dukla Praha

14/9/2019 – 15h15 – Slavoj Vysehrad vs Fotbal Trinec  

14/9/2019 – 18h00 – Brno vs SK Lisen  

14/9/2019 – 22h00 – SK Prostejov vs Varnsdorf

Lịch thi đấu U19 Séc

14/9/2019 – 15h30 – U19 Pribram vs U19 Zlin

14/9/2019 – 16h00 – U19 Vik. Plzen vs U19 C. Budejovice      

14/9/2019 – 16h00 – U19 Meteor Praha vs U19 Hradec Kralove

14/9/2019 – 16h45 – U19 Slavia Praha vs U19 Opava

14/9/2019 – 18h00 – U19 Sparta Praha vs U19 Slovacko

14/9/2019 – 18h00 – U19 Pardubice vs U19 Banik Ostrava

Lịch thi đấu VĐQG Síp

14/9/2019 – 22h30 – Apoel FC vs AEL Limassol  

15/9/2019 – 00h00 – Apollon Limassol vs Pafos FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

14/9/2019 – 21h00 – Istanbul BB vs Sivasspor       

15/9/2019 – 00h00 – Antalyaspor vs Kayserispor

15/9/2019 – 00h00 – Gaziantep B.B vs Besiktas

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

14/9/2019 – 19h30 – Keciorengucu vs Erzurum BB

14/9/2019 – 23h00 – Boluspor vs Altay  

14/9/2019 – 23h00 – Altinordu SK vs Eskisehirspor       

Lịch thi đấu Cúp Thụy Sỹ

14/9/2019 – 21h00 – FC Spiez vs FC Linth 04   

14/9/2019 – 21h30 – Sursee vs Bulle   

14/9/2019 – 22h00 – Oly de Geneve vs Bavois   

14/9/2019 – 22h00 – FC Freienbach vs Young Boys   

14/9/2019 – 22h30 – FC Beroche-Gorgier vs Lancy 

14/9/2019 – 22h30 – SC Kriens vs Stade L. Ouchy   

14/9/2019 – 23h00 – Lausanne Sports vs Lugano   

15/9/2019 – 00h00 – FC Meyrin vs Basel   

15/9/2019 – 00h00 – Wil 1900 vs Zurich   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

14/9/2019 – 18h30 – Orebro vs GIF Sundsvall

14/9/2019 – 21h00 – Ostersunds vs Kalmar

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

14/9/2019 – 18h30 – Orgryte vs Trelleborgs

14/9/2019 – 21h00 – Osters vs Jonkopings

14/9/2019 – 21h00 – Syrianska vs IK Frej

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

14/9/2019 – 18h00 – PFK Aleksandriya vs Dnipro  

14/9/2019 – 21h00 – Karpaty Lviv vs Vorskla        

14/9/2019 – 21h00 – Shakhtar Donetsk vs Zorya

Lịch thi đấu U21 Ukraine

14/9/2019 – 17h00 – U21 Dinamo Kiev vs U21 Desna

14/9/2019 – 18h00 – U21 Kolos Kovalivka vs U21 FC Lviv

Lịch thi đấu VĐQG Wales

14/9/2019 – 20h30 – Airbus UK vs Barry Town

14/9/2019 – 20h30 – Newtown AFC vs Bala Town

14/9/2019 – 20h30 – Cefn Druids AFC vs Carmarthen

14/9/2019 – 20h30 – Cardiff Metropolitan vs The New Saints 

14/9/2019 – 20h30 – Caernarfon Town vs Penybont

Lịch thi đấu VĐQG Áo

14/9/2019 – 22h00 – RB Salzburg vs Hartberg        

14/9/2019 – 22h00 – Sturm Graz vs Lask

14/9/2019 – 22h00 – Mattersburg vs Wattens

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

14/9/2019 – 19h30 – Wacker Innsbruck vs Grazer AK    

14/9/2019 – 21h00 – Dornbirn vs Liefering

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

14/9/2019 – 21h00 – Fremad Amager vs Viborg     

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

14/9/2019 – 16h30 – Campbelltown City vs Adelaide Comets

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

14/9/2019 – 12h00 – Consa. Sapporo vs Vegalta Sendai

14/9/2019 – 16h00 – Oita Trinita vs Shonan Bellmare

14/9/2019 – 17h00 – Kashima Antlers vs FC Tokyo

14/9/2019 – 17h00 – Kawasaki Fro. vs Jubilo Iwata

14/9/2019 – 17h00 – Vissel Kobe vs Matsumoto Yama.

14/9/2019 – 17h00 – Yokohama FM vs Sanf Hiroshima 

14/9/2019 – 17h00 – Gamba Osaka vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

14/9/2019 – 16h00 – JEF United Chiba vs Mito Hollyhock

14/9/2019 – 16h00 – Ventforet Kofu vs Kashiwa Reysol

14/9/2019 – 16h00 – Zweigen Kan. vs Ryukyu       

14/9/2019 – 17h00 – Tochigi SC vs Avispa Fukuoka

14/9/2019 – 17h00 – Renofa Yamaguchi vs Ehime FC

14/9/2019 – 17h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy         

14/9/2019 – 17h00 – Kyoto Sanga vs Machida Zelvia

14/9/2019 – 17h00 – Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki

14/9/2019 – 17h00 – Okayama vs FC Gifu              

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

14/9/2019 – 15h00 – FC Tokyo U23 vs Thespa Kusatsu

Lịch thi đấu Japan Football League

14/9/2019 – 12h00 – Reinmeer Aomori vs Maruyasu Okazaki

14/9/2019 – 13h00 – FC Osaka vs Biwako Seikei  

14/9/2019 – 13h00 – Honda Lock vs Matsue City  

14/9/2019 – 16h00 – Honda FC vs Sony Sendai

Lịch thi đấu Nữ Nhật

14/9/2019 – 15h00 – Nữ Nagano Parceiro vs Nữ Iga Kunoichi

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

14/9/2019 – 15h00 – Gyeongnam vs Ulsan Hyundai

14/9/2019 – 17h00 – Daegu vs Pohang Steelers

14/9/2019 – 17h00 – Jeonbuk H.Motor vs Sangju Sangmu

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

14/9/2019 – 15h00 – Jeonnam Dragons vs Busan I’Park  

14/9/2019 – 17h00 – Daejeon Citizen vs Seoul E-Land

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

14/9/2019 – 18h35 – Guangzhou Fuli vs Tianjin Tianhai  

14/9/2019 – 18h35 – Henan Jianye vs Hebei CFLD

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

14/9/2019 – 14h30 – Heil. Lava Spring vs Shijiazhuang YJ  

14/9/2019 – 16h30 – Xinjiang Tianshan vs Zhejiang Greentown

14/9/2019 – 18h30 – Shanghai Shenxin vs Beijing BG6  

14/9/2019 – 18h30 – Guizhou Zhicheng vs Sichuan Longfor  

14/9/2019 – 18h30 – Nei Mongol vs Nantong Zhiyun

14/9/2019 – 18h30 – Qingdao Huanghai vs Meizhou Wuhua  

14/9/2019 – 18h30 – Liaoning Hunyong vs Changchun Yatai  

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

14/9/2019 – 22h40 – Al Hilal vs Al Feiha

14/9/2019 – 22h50 – Abha vs Al Raed

15/9/2019 – 00h45 – Al Ahli (KSA) vs Al Wehda (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14/9/2019 – 13h30 – Guangzhou R&F U19 vs Eastern AA  

14/9/2019 – 16h30 – Kitchee vs Yuen Long  

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

14/9/2019 – 15h30 – Madura United FC vs Barito Putera         

14/9/2019 – 18h15 – TIRA-Persikabo vs Persib Bandung        

Lịch thi đấu VĐQG Iran

14/9/2019 – 21h30 – Machine Sazi vs Padideh Shandiz  

14/9/2019 – 22h15 – Foolad Khozestan vs Sepahan  

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

14/9/2019 – 20h55 – Shahaniya SC vs Al Wakra

14/9/2019 – 23h05 – Qatar SC vs Al Garrafa

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

14/9/2019 – 16h30 – Tampines Rovers vs Balestier Kh.

14/9/2019 – 19h15 – DPMM FC vs Warriors FC    

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

14/9/2019 – 17h45 – Ratchaburi vs Chonburi

14/9/2019 – 18h00 – Port FC vs Nakhon Ratch.     

14/9/2019 – 19h00 – Muang Thong Utd vs Buriram Utd  

14/9/2019 – 20h00 – Samut Prakan City vs Bangkok Utd  

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

14/9/2019 – 20h30 – Qyzylqum vs Nasaf Qarshi  

14/9/2019 – 20h30 – FK AGMK vs Dinamo Samarkand  

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

14/9/2019 – 17h00 – Hải Phòng vs Khánh Hòa  

14/9/2019 – 17h00 – Quảng Nam vs SHB Đà Nẵng  

14/9/2019 – 19h00 – Sài Gòn FC vs HA Gia Lai  

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

14/9/2019 – 23h15 – Arsenal Sarandi vs Union Santa Fe

15/9/2019 – 01h30 – Godoy Cruz vs Argentinos Jun

15/9/2019 – 1h30 – C. Cordoba SdE vs Defensa YJ

15/9/2019 – 3h45 – Colon vs San Lorenzo     

15/9/2019 – 6h00 – CA Huracan vs River Plate

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

15/9/2019 – 1h30 – Brown de Adrogue vs Instituto

15/9/2019 – 1h30 – Def.Belgrano vs Gimnasia Jujuy  

15/9/2019 – 1h30 – CA Mitre Salta vs Agropecuario AAC  

15/9/2019 – 1h30 – Alvarado MDP vs CA Platense

15/9/2019 – 1h30 – Sarmiento Junin vs Villa Dalmine

15/9/2019 – 3h05 – Nueva Chicago vs Atletico Atlanta

15/9/2019 – 7h00 – Quilmes vs All Boys

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

15/9/2019 – 3h00 – Flamengo/RJ vs Santos/SP

15/9/2019 – 5h00 – Chapecoense vs Vasco DG/RJ 

15/9/2019 – 5h00 – Palmeiras/SP vs Cruzeiro/MG

15/9/2019 – 7h00 – Ceara/CE vs Botafogo/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

14/9/2019 – 21h00 – Londrina/PR vs Coritiba/PR

15/9/2019 – 2h30 – Vitoria/BA vs Guarani/SP

15/9/2019 – 5h00 – Parana/PR vs Cuiaba/MT

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

15/9/2019 – 2h00 – The Strongest vs Real Potosi   

15/9/2019 – 4h15 – Aurora vs Always Ready  

15/9/2019 – 6h30 – Sport Boys Warnes vs Jorge Wilstermann   

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

14/9/2019 – 22h30 – Palestino vs Coquimbo Unido        

15/9/2019 – 1h00 – Iquique vs Audax Italiano        

15/9/2019 – 3h30 – U. Espanola vs Univ. de Chile 

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

14/9/2019 – 22h00 – CD Magallanes vs Melipilla

15/9/2019 – 1h30 – U. San Felipe vs Dep. Copiapo

15/9/2019 – 6h00 – Deportes Santa Cruz vs Barnechea  

15/9/2019 – 6h00 – San. Wanderers vs La Serena

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

15/9/2019 – 3h15 – Union Magdalena vs Deportes Tolima

15/9/2019 – 5h00 – Once Caldas vs Santa Fe

15/9/2019 – 5h30 – La Equidad vs Patriotas

15/9/2019 – 7h45 – Atl. Nacional vs Cucuta  

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

15/9/2019 – 3h00 – Real Cartagena vs Bogota FC  

15/9/2019 – 3h00 – Valledupar vs Barranquilla  

15/9/2019 – 3h00 – Boca Juniors Cali vs Boyaca Chico

15/9/2019 – 3h00 – Leones FC vs Cortulua

15/9/2019 – 3h00 – Tigres(COL) vs Dep.Quindio

15/9/2019 – 3h00 – Orsomars vs Fortaleza

15/9/2019 – 3h00 – Atlético vs Pereira  

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

15/9/2019 – 1h00 – Mushuc Runa vs Fuerza Amarilla SC

15/9/2019 – 3h15 – Delfin SC vs Barcelona SC  

15/9/2019 – 5h30 – SD Aucas vs America Quito  

Lịch thi đấu VĐQG Peru

14/9/2019 – 23h00 – Molinos El Pirata vs Alianza Huanuco   

15/9/2019 – 1h15 – Uni.San Martin vs Melgar

15/9/2019 – 3h30 – UTC Cajamarca vs Alianza Lima  

15/9/2019 – 5h45 – Academia Cantolao vs Cesar Vallejo  

15/9/2019 – 8h00 – Universitario vs Binacional  

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

15/9/2019 – 2h00 – Cerro Montevideo vs Racing Club Mdeo  

15/9/2019 – 2h00 – CA River Plate (URU) vs Wanderers

15/9/2019 – 2h00 – CA Fenix vs CA Juventud

15/9/2019 – 5h00 – CA Penarol1 vs Defensor SC  

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

15/9/2019 – 3h00 – Metropolitano vs Estu.Merida  

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

14/9/2019 – 23h30 – New York City vs San Jose EQ

15/9/2019 – 2h30 – Chicago Fire vs Dallas

15/9/2019 – 6h00 – Atlanta United vs Columbus Crew

15/9/2019 – 6h30 – Montreal Impact vs Cincinnati

15/9/2019 – 6h30 – Orlando City vs New England

15/9/2019 – 6h30 – Philadelphia Union vs Los Angeles FC

15/9/2019 – 9h00 – Vancouver WC vs Houston Dynamo         

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

15/9/2019 – 2h00 – Real Monarchs vs Portland Timbers II

15/9/2019 – 4h00 – Swope Park Rangers vs Carolina Railhawks

15/9/2019 – 6h00 – Indy Eleven vs Bethlehem Steel

15/9/2019 – 6h00 – Hartford Athletic vs Louisville City  

15/9/2019 – 6h00 – Pittsburgh R. vs Ch. Battery

15/9/2019 – 6h30 – Tampa Bay Rowdies vs Atlanta United II

15/9/2019 – 7h30 – SA Scorpions vs OKC Energy

15/9/2019 – 8h30 – New Mexico United vs Colorado Springs

15/9/2019 – 9h00 – Orange C. Blues vs El Paso Locomotive

15/9/2019 – 9h30 – Phoenix FC vs LA Galaxy II   

15/9/2019 – 9h30 – Las Vegas Lights vs Fresno FC         

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

15/9/2019 – 6h00 – Nữ NC Courage vs Nữ Orlando Pride   

15/9/2019 – 6h30 – Nữ Wash. Spirit vs Nữ Seattle Reign

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

15/9/2019 – 5h00 – Monterrey vs Necaxa

15/9/2019 – 7h00 – Club Leon vs Juarez        

15/9/2019 – 7h00 – Chivas Guad. vs Atlas     

15/9/2019 – 9h06 – Club America vs Pumas UNAM                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

15/9/2019 – 5h00 – Oaxaca vs Zacatepec

15/9/2019 –  7h00 – Tapachula vs Univ de Colima  

15/9/2019 – 9h00 – Sonora vs Venados  

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

14/9/2019 – 22h00 – CA BB Arreridj vs Ain M’lila  

14/9/2019 – 22h00 – USM Alger vs JS Saoura        

14/9/2019 – 22h00 – JS Kabylie vs CR Belouizdad

14/9/2019 – 22h00 – MC Oran vs MC Alger

14/9/2019 – 22h00 – Hussein Dey vs ES Setif

14/9/2019 – 22h00 – NC Magra vs CS Constantine  

14/9/2019 – 22h00 – Paradou AC vs ASO Chlef

14/9/2019 – 22h00 – US Biskra vs USM Bel Abbes        

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

14/9/2019 – 20h00 – Golden Arrows vs Amazulu

14/9/2019 – 20h00 – Orlando Pirates vs Chippa Utd  

14/9/2019 – 23h00 – Kaizer Chiefs vs Polokwane  

15/9/2019 – 1h15 – SuperSport Utd vs Cape Town City  

Bài viết cùng chuyên mục