Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/11/2020 rạng sáng ngày 15/11/2020

121
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/11/2020 rạng sáng ngày 15/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 14/11/2020 rạng sáng ngày 15/11/2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League

14/11/2020   21h00    San Marino vs Gibraltar

14/11/2020   21h00    Malta vs Andorra

nhà cái fabet

15/11/2020   00h00    Azerbaijan vs Montenegro

15/11/2020   00h00    Síp vs Luxembourg

nhà cái nbet

15/11/2020   00h00    Latvia vs Đảo Faroe

15/11/2020   02h45    Đức vs Ukraina

15/11/2020   02h45    Italia vs Ba Lan

15/11/2020   02h45    B.D.Nha vs Pháp

15/11/2020   02h45    Thụy Sỹ vs T.B.Nha

15/11/2020   02h45    Thụy Điển vs Croatia

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

14/11/2020   23h00    Benin vs Lesotho

15/11/2020   02h00    CHDC Congo vs Angola

15/11/2020   02h00    Ai Cập vs Togo

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

15/11/2020   00h00    Arập Xêut vs Jamaica

15/11/2020   03h00    Mexico vs Hàn Quốc

Lịch thi đấu Giao Hữu U23

14/11/2020   20h00    Hàn Quốc U23 vs Brazil U23

Lịch thi đấu League One

14/11/2020   22h00    Lincoln vs Gillingham

14/11/2020   22h00    Shrewsbury vs Swindon

14/11/2020   22h00    Bristol Rovers vs Fleetwood Town

14/11/2020   22h00    Wimbledon vs Wigan

14/11/2020   22h00    Crewe Alexandra vs Peterborough Utd

14/11/2020   22h00    Charlton Athletic vs Rochdale

14/11/2020   22h00    Hull City vs Burton Albion

14/11/2020   22h00    Northampton vs Accrington

14/11/2020   22h00    Oxford Utd vs Doncaster Rovers

14/11/2020   22h00    Plymouth Argyle vs Portsmouth

14/11/2020   22h00    Sunderland vs Milton Keynes Dons

Lịch thi đấu League Two

14/11/2020   22h00    Harrogate Town vs Crawley Town

14/11/2020   22h00    Carlisle vs Cheltenham

14/11/2020   22h00    Morecambe vs Stevenage

14/11/2020   22h00    Cambridge Utd vs Barrow

14/11/2020   22h00    Forest Green vs Mansfield

14/11/2020   22h00    Bradford City vs Exeter City

14/11/2020   22h00    Colchester Utd vs Leyton Orient

14/11/2020   22h00    Grimsby vs Newport

14/11/2020   22h00    Oldham vs Scunthorpe Utd

14/11/2020   22h00    Port Vale vs Tranmere Rovers

14/11/2020   22h00    Walsall vs Southend

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

14/11/2020   20h00    Fuenlabrada vs Espanyol

14/11/2020   22h15    Almeria vs Mirandes

15/11/2020   00h30    Lugo vs Albacete

15/11/2020   00h30    Girona vs Mallorca

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

14/11/2020   20h00    Bayern Munich II vs Meppen

14/11/2020   20h00    Uerdingen vs Unterhaching

14/11/2020   20h00    Turkgucu-Ataspor vs Duisburg

14/11/2020   20h00    Wehen vs Zwickau

14/11/2020   20h00    Waldhof Man. vs Ingolstadt

14/11/2020   20h00    Hallescher vs Hansa Rostock

14/11/2020   20h00    Kaiserslautern vs Magdeburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

14/11/2020   19h00    Hannover II vs Rehden

14/11/2020   19h00    Wolfsburg II vs VfV 06 Hildesheim

14/11/2020   19h00    Phonix Lubeck vs Teutonia Ottensen

14/11/2020   21h00    SSV Jeddeloh vs Hannoverscher SC

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

14/11/2020   20h00    Stuttgart II vs Freiburg II

14/11/2020   20h00    Koblenz vs Bahlinger

14/11/2020   20h00    Homburg vs Offenbach

14/11/2020   20h00    Pirmasens vs SSV Ulm

14/11/2020   20h00    Astoria Walldorf vs Aalen

14/11/2020   20h00    Stadtallendorf vs TSG Balingen

14/11/2020   20h00    TSV Schott Mainz vs TSV Steinbach

14/11/2020   20h00    Giessen vs Bayern Alzenau

14/11/2020   20h00    Hessen Kassel vs Hoffenheim II

14/11/2020   20h00    Elversberg vs Sonnenhof

14/11/2020   20h00    FSV Frankfurt vs Mainz II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

14/11/2020   20h00    B.Dortmund II vs Oberhausen

14/11/2020   20h00    Sportfreunde Lotte vs Homberg

14/11/2020   20h00    FC Koln II vs Wuppertaler

14/11/2020   20h00    Fort.Dusseldorf II vs Fortuna Koln

14/11/2020   20h00    Essen vs SV Straelen

14/11/2020   20h00    Wiedenbruck vs Bergisch Gladbach

14/11/2020   20h00    Bonner SC vs Oberhausen

14/11/2020   20h00    Bonner SC vs Rodinghausen

14/11/2020   20h00    Lippstadt vs Preussen Munster

14/11/2020   20h00    RW Ahlen vs M.gladbach II

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

14/11/2020   23h00    Bourg Peronnas vs Creteil

14/11/2020   23h00    Annecy FC vs FC Bastia-Borgo

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

14/11/2020   22h00    Cove Rangers vs Forfar Athletic

14/11/2020   22h00    Ross County vs Stirling Albion

14/11/2020   22h00    Hamilton vs Albion Rovers

14/11/2020   22h00    Partick Thistle vs Greenock Morton

14/11/2020   22h00    Queen’s Park vs St. Mirren

14/11/2020   22h00    Arbroath vs Elgin City

14/11/2020   22h00    Brechin City vs Kelty Hearts

14/11/2020   22h00    Cowdenbeath vs Raith Rovers

14/11/2020   22h00    Alloa Athletic vs Stenhousemuir

14/11/2020   22h00    Ayr Utd vs Stranraer

14/11/2020   22h00    Peterhead vs St. Johnstone

14/11/2020   22h00    Inverness C.T. vs East Fife

14/11/2020   22h00    Kilmarnock vs Dumbarton

14/11/2020   22h00    Livingston vs Airdrieonians

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

14/11/2020   22h30    Dordrecht 90 vs De Graafschap

15/11/2020   00h45    NAC Breda vs Telstar

15/11/2020   03h00    Roda JC vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

14/11/2020   23h00    Miedz Legnica vs Nieciecza

14/11/2020   23h00    Gornik Leczna vs GKS Tychy

14/11/2020   23h00    Puszcza Nie. vs Odra Opole

14/11/2020   23h00    GKS Jastrzebie vs LKS Lodz

14/11/2020   23h00    Radomiak Radom vs Zaglebie Sosno

14/11/2020   23h00    Korona Kielce vs Sandecja

14/11/2020   23h00    Widzew Lodz vs Resovia

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

14/11/2020   22h00    Cliftonville vs Ballymena Utd

14/11/2020   22h00    Glentoran vs Warrenpoint Town

14/11/2020   22h00    Coleraine vs Linfield

14/11/2020   22h00    Dungannon Swi. vs Portadown FC

14/11/2020   22h00    Glenavon vs Carrick Rangers

14/11/2020   22h00    Larne vs Crusaders Belfast

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

14/11/2020   18h00    TJK Legion vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

14/11/2020   20h00    Zalgiris vs Suduva

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

14/11/2020   21h00    TPS Turku vs KTP Kotka

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

14/11/2020   20h00    MFK Chrudim vs Slavoj Vysehrad

Lịch thi đấu U19 Séc

14/11/2020   17h00    Brno U19 vs Slavia Praha U19

14/11/2020   19h30    Slovacko U19 vs Pribram U19

Lịch thi đấu VĐQG Wales

14/11/2020   21h30    The New Saints vs Barry Town

14/11/2020   21h30    Bala Town vs Penybont

14/11/2020   21h30    Newtown AFC vs Flint Town Utd

14/11/2020   21h30    Cefn Druids AFC vs Haverfordwest

Lịch thi đấu Aus Queensland

14/11/2020   14h00    Sunshine Coast vs Gold Coast Utd

14/11/2020   15h00    Peninsula Power vs Queensland Lion

14/11/2020   15h00    Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21

14/11/2020   16h00    Olympic FC QLD vs Brisbane City

14/11/2020   16h30    Gold Coast Knights vs Capalaba

14/11/2020   17h15    Eastern Suburbs vs Brisbane Strikers

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

14/11/2020   12h00    Gamba Osaka vs Vegalta Sendai

14/11/2020   18h00    Kashima Antlers vs Kawasaki Fro.

14/11/2020   18h00    Nagoya Grampus vs FC Tokyo

14/11/2020   18h00    Kashiwa Reysol vs Oita Trinita

14/11/2020   18h00    Shimizu S-Pulse vs Cerezo Osaka

14/11/2020   18h00    Vissel Kobe vs Shonan Bellmare

14/11/2020   18h00    Sanf Hiroshima vs Yokohama FC

14/11/2020   18h00    Yokohama FM vs Urawa Red

14/11/2020   18h00    Consa. Sapporo vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

14/11/2020   18h00    Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka

14/11/2020   18h00    Alb. Niigata (JPN) vs JEF United Chiba

14/11/2020   18h00    Omiya Ardija vs Zweigen Kan.

14/11/2020   18h00    Montedio Yama. vs Tokushima Vortis

14/11/2020   18h00    Ehime FC vs Ventforet Kofu

14/11/2020   18h00    Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy

14/11/2020   18h00    Mito Hollyhock vs Kyoto Sanga

14/11/2020   18h00    Giravanz Kita. vs Tochigi SC

14/11/2020   18h00    Okayama vs Jubilo Iwata

14/11/2020   18h00    Machida Zelvia vs Matsumoto Yama.

14/11/2020   18h00    V-Varen Nagasaki vs Ryukyu

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

14/11/2020   11h00    FC Imabari vs Yokohama SCC

14/11/2020   11h00    Gainare Tottori vs Grulla Morioka

14/11/2020   11h00    Blaublitz Akita vs FC Gifu

14/11/2020   12h00    Roas. Kumamoto vs Fujieda MYFC

14/11/2020   12h00    Kataller Toyama vs Fukushima Utd

Lịch thi đấu Japan Football League

14/11/2020   11h00    Nara Club vs Honda FC

14/11/2020   11h00    FC Osaka vs Kochi United SC

Lịch thi đấu Nữ Nhật

14/11/2020   11h00    Vegalta Sendai Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ

14/11/2020   11h00    Alb. Niigata Nữ vs NTV Beleza Nữ

14/11/2020   11h00    Nojima Stella nữ vs Iga Kunoichi Nữ

14/11/2020   11h00    Ehime FC Nữ vs JEF United Nữ

15/11/2020   10h00    Cerezo Osaka Nữ vs INAC Leonessa Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

15/11/2020   02h00    SC Recife/PE vs Vasco DG/RJ

15/11/2020   02h00    Botafogo/RJ vs Bragantino/SP

15/11/2020   02h00    Corinthians/SP vs Atl. Mineiro/MG

15/11/2020   02h00    Coritiba/PR vs Bahia/BA

15/11/2020   02h00    Flamengo/RJ vs Atletico/GO

15/11/2020   02h00    Fortaleza/CE vs Sao Paulo/SP

15/11/2020   02h00    Gremio/RS vs Ceara/CE

15/11/2020   02h00    Goias/GO vs Atletico/PR

15/11/2020   02h00    Palmeiras/SP vs Fluminense/RJ

15/11/2020   02h00    Santos/SP vs Internacional/RS

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

15/11/2020   05h00    Juventude/RS vs Sampaio Correa/MA

15/11/2020   07h30    Cuiaba/MT vs America/MG

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

14/11/2020   21h00    Palestino vs Colo Colo

15/11/2020   02h00    Iquique vs Curico Unido

15/11/2020   04h30    U. Espanola vs U. La Calera

15/11/2020   07h00    Audax Italiano vs Coquimbo Unido

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

15/11/2020   01h00    Guayaquil City vs Mushuc Runa

15/11/2020   06h15    Macara vs Orense SC

15/11/2020   08h30    LDU Quito vs SD Aucas

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

15/11/2020   04h30    Guairena FC vs General Diaz

15/11/2020   07h30    Sol de America vs River Plate (PAR)

Lịch thi đấu VĐQG Peru

14/11/2020   23h00    Academia Cantolao vs Cienciano

15/11/2020   01h15    Universitario vs Uni.San Martin

15/11/2020   06h00    Binacional vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

15/11/2020   01h15    Wanderers vs CA Progreso

15/11/2020   03h30    Defensor SC vs CA Fenix

15/11/2020   06h15    CA Penarol vs Boston River

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

15/11/2020   04h00    Yaracuyanos vs Estu.Merida

15/11/2020   07h00    Atl.Venezuela vs Mineros Guayana

nhà cái zbet