Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2020 rạng sáng ngày 14/9/2020

148
nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2020 rạng sáng ngày 14/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2020 rạng sáng ngày 14/9/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

13/9/2020   20h00       West Brom vs Leicester City

13/9/2020   22h30       Tottenham vs Everton

Lịch thi đấu League One

13/9/2020   18h00       Ipswich vs Wigan

nhà cái fabet nhà cái nbet

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

13/9/2020   19h00       Alaves vs Real Betis

13/9/2020   21h00       Valladolid vs Real Sociedad

13/9/2020   23h30       Villarreal vs Huesca

14/9/2020   02h00       Valencia vs Levante

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

13/9/2020   17h00       Real Oviedo vs Cartagena

13/9/2020   21h00       Mallorca vs Rayo Vallecano

13/9/2020   23h15       Fuenlabrada vs Lugo

13/9/2020   23h15       Mirandes vs Alcorcon

14/9/2020   02h00       Tenerife vs Malaga

Lịch thi đấu Cúp Đức

13/9/2020   20h30       Chemnitzer vs Hoffenheim

13/9/2020   20h30       Wiedenbruck vs Paderborn 07

13/9/2020   20h30       Schweinfurt vs Schalke 04

13/9/2020   20h30       Ein. Norderstedt vs B.Leverkusen

13/9/2020   20h30       TSV Steinbach vs Sandhausen

13/9/2020   20h30       Rielasingen-Arlen vs Holstein Kiel

13/9/2020   20h30       Elversberg vs St. Pauli

13/9/2020   20h30       Kaiserslautern vs Jahn Regensburg

13/9/2020   20h30       Hansa Rostock vs Stuttgart

13/9/2020   23h30       Magdeburg vs Darmstadt

13/9/2020   23h30       Wehen vs Heidenheim

13/9/2020   23h30       Waldhof Man. vs Freiburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

13/9/2020   20h00       VfV 06 Hildesheim vs Wolfsburg II

13/9/2020   20h00       Hannoverscher SC vs SSV Jeddeloh

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

13/9/2020   18h00       Lille vs Metz

13/9/2020   20h00       Nimes vs Rennes

13/9/2020   20h00       Angers vs Stade Reims

13/9/2020   20h00       Dijon vs Stade Brestois

13/9/2020   20h00       Lorient vs Lens

13/9/2020   22h00       Monaco vs Nantes

14/9/2020   02h00       PSG vs Marseille

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

13/9/2020   17h15       Cova Piedade vs CD Mafra

13/9/2020   22h00       Leixoes vs Casa Pia AC

14/9/2020   00h00       Benfica B vs Vilafranquense

14/9/2020   00h30       Varzim vs Porto B

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

13/9/2020   17h15       Emmen vs VVV Venlo

13/9/2020   19h30       Heracles Almelo vs ADO Den Haag

13/9/2020   19h30       Sparta Rotterdam vs Ajax

13/9/2020   21h45       Groningen vs PSV Eindhoven

13/9/2020   21h45       RKC Waalwijk vs Vitesse Arnhem

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

14/9/2020   01h00       Telstar vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu VĐQG Nga

13/9/2020   20h30       Din. Moscow vs Rubin Kazan

13/9/2020   23h00       Rotor Volgograd vs Krasnodar

13/9/2020   23h00       CSKA Moscow vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

13/9/2020   18h00       Shinnik Yaroslavl vs Yenisey

13/9/2020   19h00       Krylya Sovetov vs Tom Tomsk

13/9/2020   19h00       Akron Togliatti vs Chayka FK Pesch

13/9/2020   20h00       Krasnodar B vs SKA-Khabarovsk

13/9/2020   21h00       Volgar Astrakhan vs Chertanovo

13/9/2020   21h00       Fakel vs Nizhny Nov

13/9/2020   21h00       Tekstilshchik Ivanov vs Irtysh Omsk

13/9/2020   22h00       Torpedo Moscow vs FK Orenburg

13/9/2020   22h00       Neftekhimik Nizh vs Spartak Moscow B

14/9/2020   00h00       Baltika vs Veles Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

13/9/2020   20h00       Alashkert vs Urartu

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

13/9/2020   22h00       Sabah FK vs Gabala FC

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

13/9/2020   20h00       Pogon Szczecin vs Wisla Krakow

13/9/2020   22h30       Gornik Zabrze vs Lechia GD

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

13/9/2020   17h40       Gornik Leczna vs Arka Gdynia

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

13/9/2020   18h00       Energetik-BGU vs FK Slutsk

13/9/2020   20h00       Belshina Bobruisk vs Isloch

13/9/2020   22h00       Torpedo Zhodino vs Slavia Mozyr

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

13/9/2020   21h30       FK Krupa vs Sloboda Tuzla

13/9/2020   23h00       Siroki Brijeg vs Zeljeznicar

14/9/2020   01h00       FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

13/9/2020   22h45       CSKA 1948 Sofia vs PFK Montana

14/9/2020   01h00       Levski Sofia vs Etar

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

13/9/2020   22h00       Vardar vs Shkupi

13/9/2020   22h00       Belasica Strumica vs Shkendija

13/9/2020   22h00       FC Struga vs Sileks Kratovo

13/9/2020   22h00       Borec Veles vs Academy Pandev

13/9/2020   22h00       Renova vs Rabotnicki

13/9/2020   22h00       Pelister vs Makedonija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

13/9/2020   18h30       Anderlecht vs Cercle Brugge

13/9/2020   21h00       Sint Truiden vs Antwerpen

13/9/2020   23h15       Zulte-Waregem vs Charleroi

14/9/2020   01h45       Kortrijk vs RE Mouscron Peruwelz

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

13/9/2020   21h00       Club Brugge II vs Union Saint-Gilloise

14/9/2020   01h00       RFC Seraing vs Westerlo

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

13/9/2020   22h00       Istra 1961 vs NK Varazdin

14/9/2020   00h05       Lok. Zagreb vs HNK Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

14/9/2020   00h00       Kuressaare vs Levadia T.

14/9/2020   00h00       TJK Legion vs Trans Narva

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

13/9/2020   19h00       Saburtalo vs Merani Tbilisi

13/9/2020   22h00       Dila Gori vs FC Telavi

14/9/2020   00h00       Torpedo Kut. vs Samtredia

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

13/9/2020   20h00       Ujpest vs Varda SE

13/9/2020   22h30       MTK Budapest vs Zalaegerzseg

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

13/9/2020   22h15       Atromitos vs Volos NFC

14/9/2020   00h30       Asteras Tripolis vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

13/9/2020   21h00       KR Reykjavik vs Stjarnan

13/9/2020   23h00       KA Akureyri vs Fylkir

13/9/2020   23h30       Hafnarfjordur vs Breidablik

14/9/2020   02h15       HK Kopavogur vs IA Akranes

14/9/2020   03h00       Valur Rey. vs Vikingur Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

14/9/2020   00h00       Finn Harps vs Derry City

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

13/9/2020   21h00       Spartaks Jurmala vs BFC Daugava

13/9/2020   23h00       FK Liepaja vs Jelgava

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

13/9/2020   21h00       FC Floresti vs Milsami

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

13/9/2020   23h30       Ilves vs Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Romania

13/9/2020   22h30       Astra Giurgiu vs Sepsi OSK

14/9/2020   01h00       CFR Cluj vs Hermannstadt

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

13/9/2020   23h00       Javor Ivanjica vs Vojvodina

13/9/2020   23h00       Napredak vs Zlatibor Cajetina

13/9/2020   23h00       Mladost Lucani vs OFK Backa

13/9/2020   23h00       Proleter NS vs Macva Sabac

Lịch thi đấu VĐQG Séc

13/9/2020   21h30       Zlin vs Brno

13/9/2020   21h30       MFk Karvina vs Sparta Praha

14/9/2020   00h00       Vik.Plzen vs Mlada Boleslav

Lịch thi đấu VĐQG Síp

13/9/2020   22h30       Nea Salamina vs EN Paralimni

13/9/2020   23h30       Karmiotissa Pol. vs AEK Larnaka

14/9/2020   00h30       Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

13/9/2020   21h00       Kayserispor vs Kasimpasa

13/9/2020   21h00       Ankaragucu vs Erzurum BB

14/9/2020   00h00       Trabzonspor vs Besiktas

14/9/2020   00h00       Antalyaspor vs Genclerbirligi

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

13/9/2020   20h30       Bursaspor vs Adana Demirspor

13/9/2020   23h00       Altay vs Samsunspor

13/9/2020   23h00       Adanaspor vs Istanbulspor AS

Lịch thi đấu Cúp Thụy Sỹ

13/9/2020   19h30       SC Schoftland vs Schonbuhl

13/9/2020   20h00       Neuchatel Xamax vs SC Kriens

13/9/2020   21h00       Chiasso vs Zurich

13/9/2020   21h00       Thun vs Luzern

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

13/9/2020   19h30       Hammarby vs Helsingborg

13/9/2020   19h30       Falkenbergs vs Goteborg

13/9/2020   22h30       Malmo vs AIK Solna

13/9/2020   22h30       Mjallby AIF vs Varbergs BoIS

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

13/9/2020   19h30       Norrby vs Vasteras

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

13/9/2020   18h00       FC Mynai vs PFK Aleksandriya

13/9/2020   23h30       Vorskla vs Inhulets Petrove

Lịch thi đấu VĐQG Áo

13/9/2020   19h30       SV Ried vs Wattens

13/9/2020   19h30       St.Polten vs Sturm Graz

13/9/2020   22h00       Wolfsberger AC vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

13/9/2020   15h30       SKU Amstetten vs Vorwarts Steyr

13/9/2020   17h30       Liefering vs Rapid Wien II

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

13/9/2020   19h00       AC Horsens vs Randers

13/9/2020   19h00       Lyngby vs Aalborg BK

13/9/2020   21h00       Brondby vs Nordsjaelland

13/9/2020   23h00       Odense BK vs Kobenhavn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

13/9/2020   19h00       Fredericia vs Kolding IF

Lịch thi đấu Aus New South Wales

13/9/2020   13h00       Rockdale City vs Wollongong Wolves

13/9/2020   13h00       Sydney Olympic vs APIA Tigers

13/9/2020   13h00       Sydney Utd vs WS Wanderers U21

Lịch thi đấu Aus Queensland

13/9/2020   12h00       Brisbane Roar U21 vs Sunshine Coast

13/9/2020   13h30       Magpies Crusaders vs Peninsula Power

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

13/9/2020   11h05       Consa. Sapporo vs Urawa Red

13/9/2020   16h00       Yokohama FC vs Nagoya Grampus

13/9/2020   16h00       Vegalta Sendai vs Oita Trinita

13/9/2020   16h30       Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima

13/9/2020   16h45       Sagan Tosu vs Kashiwa Reysol

13/9/2020   17h00       Yokohama FM vs Cerezo Osaka

13/9/2020   17h00       Gamba Osaka vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

13/9/2020   16h00       Tochigi SC vs Matsumoto Yama.

13/9/2020   16h00       Avispa Fukuoka vs Machida Zelvia

13/9/2020   16h00       Tokyo Verdy vs Thespa Kusatsu

13/9/2020   16h00       Okayama vs Ventforet Kofu

13/9/2020   16h00       V-Varen Nagasaki vs Jubilo Iwata

13/9/2020   16h30       Kyoto Sanga vs Ryukyu

13/9/2020   17h00       Omiya Ardija vs Montedio Yama.

13/9/2020   17h00       Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi

13/9/2020   17h00       Giravanz Kita. vs Alb. Niigata (JPN)

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

13/9/2020   11h00       Vanraure Hachinohe vs FC Gifu

13/9/2020   13h00       FC Imabari vs Blaublitz Akita

13/9/2020   13h00       Fukushima Utd vs Kagoshima

13/9/2020   16h00       Nagano Parceiro vs Cerezo Osaka U23

Lịch thi đấu Nữ Nhật

13/9/2020   12h00       Ehime FC Nữ vs Nojima Stella nữ

13/9/2020   15h00       JEF United Nữ vs Alb. Niigata Nữ

13/9/2020   16h00       Urawa RD Ladies Nữ vs Iga Kunoichi Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

13/9/2020   15h30       Sangju Sangmu vs Seongnam Ilhwa Ch.

13/9/2020   18h00       Busan I’Park vs Incheon Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

13/9/2020   15h00       Jeju Utd vs Daejeon Hana Citizen

13/9/2020   17h30       Ansan Greeners vs Anyang

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

13/9/2020   18h00       Jiangsu Suning vs Guangzhou Fuli

13/9/2020   20h00       Shandong Luneng vs Guangzhou Ever.

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

14/9/2020   02h00       Fluminense/RJ vs Corinthians/SP

14/9/2020   02h00       Gremio/RS vs Fortaleza/CE

14/9/2020   04h00       Atl. Mineiro/MG vs Bragantino/SP

14/9/2020   04h00       Bahia/BA vs Atletico/GO

14/9/2020   04h00       Ceara/CE vs Flamengo/RJ

14/9/2020   04h00       Goias/GO vs Internacional/RS

14/9/2020   05h45       Palmeiras/SP vs SC Recife/PE

14/9/2020   06h30       Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

13/9/2020   21h00       Oeste/SP vs CSA/AL

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

13/9/2020   21h00       San. Wanderers vs Huachipato

14/9/2020   02h00       Univ. Catolica vs Audax Italiano

14/9/2020   04h30       O Higgins vs Everton CD

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

14/9/2020   01h15       SD Aucas vs Dep.Cuenca

14/9/2020   03h30       Independiente JT vs Delfin SC

14/9/2020   06h00       Barcelona SC vs Catolica Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

14/9/2020   04h00       Guairena FC vs CS San Lorenzo

14/9/2020   06h30       Cerro Porteno vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

14/9/2020   07h00       D.C. Utd vs Chicago Fire

14/9/2020   07h30       Columbus Crew vs Houston Dynamo

14/9/2020   07h30       Sporting Kansas vs Minnesota Utd

14/9/2020   07h30       Toronto vs Atlanta United

14/9/2020   08h30       Vancouver WC vs Montreal Impact

14/9/2020   09h00       Real Salt Lake vs Cincinnati

14/9/2020   10h00       Los Angeles FC vs Portland Timbers

14/9/2020   10h00       San Jose EQ vs LA Galaxy

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

14/9/2020   05h00       Colorado Springs vs Memphis 901

14/9/2020   09h00       San Diego Loyal vs Orange C. Blues

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

14/9/2020   00h00       Pumas UNAM vs San Luis

14/9/2020   07h00       Queretaro vs Club Leon

14/9/2020   09h06       Club Tijuana vs Cruz Azul

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

14/9/2020   04h00       Celaya vs Atlante

14/9/2020   09h00       Sonora vs Pumas Tabasco

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

14/9/2020   00h00       Cartagines vs Limon

14/9/2020   04h00       Santos Guapiles vs Alajuelense

14/9/2020   04h00       Municipal Grecia vs Guadalupe FC

game bài 789club