Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2019 rạng sáng ngày 14/9/2019

0
163
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2019 rạng sáng ngày 14/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2019 rạng sáng ngày 14/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Dinamo Zagreb vs Istra 1961 trong khuôn khổ VĐQG Croatia, vòng 8. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Mallorca vs Athletic Bilbao hay Derby County vs Cardiff City.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2019 rạng sáng ngày 14/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2019 rạng sáng ngày 14/9/2019

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

13/9/2019 – 19h00 – Hy Lạp U17 Nữ  vs Albania U17 Nữ   

13/9/2019 – 22h00 – Ireland U17 Nữ  vs Lithuania U17 Nữ   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

14/9/2019 – 1h45 – Derby County vs Cardiff City 

Lịch thi đấu U23 Anh

13/9/2019 – 19h00 – U23 Tottenham vs U23 Southampton   

14/9/2019 – 2h00 – U23 Chelsea vs U23 Brighton

14/9/2019 – 2h00 – U23 Man Utd vs U23 Fulham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

14/9/2019 – 2h00 – Mallorca vs Athletic Bilbao 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

14/9/2019 – 2h00 – Rayo Vallecano vs Racing Santander

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

14/9/2019 – 2h00 – Pordenone vs Spezia       

Lịch thi đấu VĐQG Đức

14/9/2019 – 1h30 – Fort.Dusseldorf vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

13/9/2019 – 23h30 – Greuther Furth  vs Wehen 

13/9/2019 – 23h30 – Karlsruher vs Sandhausen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

13/9/2019 – 23h30 – Weiche Flensburg vs Hannover II   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

14/9/2019 – 1h00 – Buchbach vs Schweinfurt 

14/9/2019 – 1h00 – Rosenheim vs V. Aschaffenburg   

14/9/2019 – 1h30 – Memmingen vs Heimstetten 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

14/9/2019 – 00h30 – Lok.Leipzig vs Berlin AK 07

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

14/9/2019 – 00h00 – Lille vs Angers     

14/9/2019 – 1h45 – Amiens vs Lyon     

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

14/9/2019 – 1h00 – Niort vs Grenoble 

14/9/2019 – 1h00 – Rodez vs Le Mans  

14/9/2019 – 1h00 – Chambly vs Auxerre       

14/9/2019 – 1h00 – Ajaccio vs Orleans           

14/9/2019 – 1h00 – Guingamp vs Nancy 

14/9/2019 – 1h00 – Le Havre vs Paris FC       

14/9/2019 – 1h00 – Sochaux vs Valenciennes         

14/9/2019 – 1h00 – Troyes vs Caen                

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

14/9/2019 – 2h00 – Pau FC vs Bourg Peronnas

14/9/2019 – 2h00 – Le Puy Foot vs Boulogne         

14/9/2019 – 2h00 – FC Bastia-Borgo vs SO Cholet

14/9/2019 – 2h00 – Dunkerque vs Ajaccio GFCO  

14/9/2019 – 2h00 – Concarneau vs Quevilly 

14/9/2019 – 2h00 – Avranches vs Lyon Duchere

14/9/2019 – 2h00 – Villefranche vs Sporting Toulon

14/9/2019 – 2h00 – Creteil vs AS Beziers      

14/9/2019 – 2h00 – Stade Lavallois vs Red Star 93

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

14/9/2019 – 2h30 – Vitoria Setubal vs Braga

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

14/9/2019 – 1h00 – Benfica B vs Academico Viseu 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

14/9/2019 – 1h00 – PSV Eindhoven U21 vs AZ Alkmaar U21

14/9/2019 – 1h00 – SBV Excelsior vs Almere City          

14/9/2019 – 1h00 – Volendam vs Dordrecht 90

14/9/2019 – 1h00 – De Graafschap vs Ajax U21     

14/9/2019 – 1h00 – Den Bosch vs NEC Nijmegen  

14/9/2019 – 1h00 – Cambuur vs Helmond Sport

14/9/2019 – 1h00 – MVV Maastricht vs Telstar 

14/9/2019 – 1h00 – Eindhoven vs Roda JC   

14/9/2019 – 1h00 – NAC Breda vs Utrecht U21

Lịch thi đấu VĐQG Nga

14/9/2019 – 00h00 – Zenit vs Arsenal-Tula   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

13/9/2019 – 20h00 – Shirak vs Gandzasar   

13/9/2019 – 20h00 – Banants vs Ararat-Armenia   

13/9/2019 – 20h00 – Pyunik vs Alashkert   

13/9/2019 – 20h00 – FC Yerevan vs Lori Vanadzor   

13/9/2019 – 20h00 – Ararat Y vs FC Noah   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

13/9/2019 – 23h00 – Zaglebie Lubin vs Wisla Plock 

14/9/2019 – 1h30 – Jagiellonia vs Legia Wars.        

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

14/9/2019 – 00h00 – Chojniczanka vs GKS Belchatow    

14/9/2019 – 00h45 – Stomil Olsztyn vs Stal Mielec

14/9/2019 – 00h45 – Odra Opole vs Sandecja         

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

13/9/2019 – 21h00 – Isloch  vs Shakhter Soligo.   

13/9/2019 – 21h00 – Dnepr Mogilev vs Torpedo Minsk   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

13/9/2019 – 21h30 – Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv   

14/9/2019 – 00h00 – Arda Kardzhali vs Botev Vratsa   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

14/9/2019 – 2h30 – Charleroi vs Genk           

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

13/9/2019 – 23h00 – Dinamo Zagreb vs Istra 1961                    

Lịch thi đấu Nữ Iceland

14/9/2019 – 00h15 – Nữ Vestmannaeyjar vs HK Nữ Kopavogur

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

14/9/2019 – 2h45 – Derry City vs Cork City   

14/9/2019 – 2h45 – Bohemians vs Waterford Utd  

14/9/2019 – 2h45 – Dundalk vs Shamrock Rovers   

14/9/2019 – 2h45 – St. Patrick’s vs UC Dublin                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

14/9/2019 – 2h45 – Drogheda Utd vs Shelbourne   

14/9/2019 – 2h45 – Cabinteely vs Athlone   

14/9/2019 – 2h45 – Limerick vs Wexford Youths   

14/9/2019 – 2h45 – Galway vs Cobh Ramblers   

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

13/9/2019 – 20h00 – H. Petah Tikva vs Hapoel Umm Al Fahm    

13/9/2019 – 20h00 – Hapoel R. Gan vs Maccabi P.Tikva   

13/9/2019 – 20h00 – HR Letzion vs Hapoel Acre   

13/9/2019 – 20h00 – Ahi Nazareth vs Hapoel Nof HaGalil   

13/9/2019 – 20h00 – Hapoel Bnei Lod vs Hapoel Ashkelon 

13/9/2019 – 20h00 – Beitar TA Ramla vs Hapoel Katamon    

13/9/2019 – 20h00 – Hapoel Afula vs INR HaSharon   

13/9/2019 – 20h00 – Bnei Sakhnin vs Kafr Qasim   

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

13/9/2019 – 20h00 – Academy Pandev  vs Renova   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

14/9/2019 – 1h00 – Tarxien Rainbows vs Hamrun Spartans   

Lịch thi đấu VĐQG Romania

13/9/2019 – 21h30 – Aca. Clinceni vs Astra Giurgiu       

14/9/2019 – 1h00 – CFR Cluj vs Voluntari    

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

13/9/2019 – 23h00 – Radnicki Nis vs Vojvodina   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

13/9/2019 – 23h00 – Rudar Velenje vs NK Bravo   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

13/9/2019 – 23h00 – Sigma Olomouc vs Opava      

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

13/9/2019 – 23h00 – Jihlava vs MFK Chrudim   

13/9/2019 – 23h00 – Usti & Labem vs Banik Sokolov   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

14/9/2019 – 00h30 – Galatasaray vs Kasimpasa 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

13/9/2019 – 23h00 – Balikesirspor vs Umraniyespor   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

14/9/2019 – 00h00 – Sirius vs Falkenbergs    

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

14/9/2019 – 00h00 – Gais vs Halmstads         

Lịch thi đấu U21 Ukraine

13/9/2019 – 18h00 – U21 Karpaty Lviv vs U21 Vorskla   

13/9/2019 – 18h00 – U21 Shakhtar Donetsk vs U21 Zorya

13/9/2019 – 18h00 – U21 Dinamo Kiev vs U21 Desna    

13/9/2019 – 18h00 – U21 Oleksandria vs U21 Dnipro  

13/9/2019 – 18h00 – U21 Kolos Kovalivka vs U21 FC Lviv

Lịch thi đấu VĐQG Wales

14/9/2019 – 1h45 – Connah’s QN vs Aberystwyth 

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

14/9/2019 – 1h00 – Horn vs Kapfenberg        

14/9/2019 – 1h00 – Dornbirn vs Liefering     

14/9/2019 – 1h00 – SKU Amstetten vs Vorwarts Steyr

14/9/2019 – 1h00 – Floridsdorfer AC vs SV Lafnitz 

14/9/2019 – 1h00 – Austria Wien II vs SV Ried 

14/9/2019 – 1h00 – LASK Juniors vs Blau Weiss Linz 

14/9/2019 – 1h00 – Wacker Innsbruck vs Grazer AK 

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

14/9/2019 – 00h00 – Sonderjyske vs AC Horsens 

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

13/9/2019 – 17h30 – Urawa Red vs Cerezo Osaka 

13/9/2019 – 17h30 – Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

13/9/2019 – 18h35 – Jiangsu Suning vs Guangzhou Ever. 

13/9/2019 – 18h35 – Shenzhen FC vs Beijing Guoan 

13/9/2019 – 18h35 – Shandong Luneng vs Shanghai SIPG 

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

13/9/2019 – 23h50 – Al Taawon (KSA) vs Al Adalah   

13/9/2019 – 23h50 – Dhamak vs Al Ittihad (KSA)   

14/9/2019 – 1h35 – Al Nasr (KSA) vs Al Shabab (KSA)   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

13/9/2019 – 15h30 – Bhayangkara vs Bali United Pusam   

13/9/2019 – 15h30 – Semen Padang vs PSS Sleman 

13/9/2019 – 18h30 – Persebaya Surabaya vs Kalteng Putra    

13/9/2019 – 18h30 – Arema Indonesia vs Borneo FC   

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

13/9/2019 – 21h55 – Al Khor vs Ahli Doha   

14/9/2019 – 00h05 – Umm salal vs Al Arabi (QAT)   

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

14/9/2019 – 5h05 – Estudiantes Rio Cuarto vs Ferro Carril Oeste 

14/9/2019 – 7h05 – Estudiantes BsAs vs Deportivo Moron   

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

14/9/2019 – 5h15 – Botafogo/SP vs Sao Bento/SP 

14/9/2019 – 6h30 – Oeste/SP vs Operario/PR         

14/9/2019 – 7h30 – Atletico/GO vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

14/9/2019 – 6h30 – Huachipato vs Curico Unido

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

14/9/2019 – 7h30 – Atl. Bucaramanga vs Rionegro Águilas

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

14/9/2019 – 8h00 – Dep.Cuenca vs Olmedo   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

14/9/2019 – 3h00 – Ayacucho FC vs Sport Boys   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

14/9/2019 – 6h00 – New York RB II vs Ch.Independence

14/9/2019 – 6h30 – Loudoun United vs Memphis 901   

14/9/2019 – 7h00 – Birmingham Legion vs Saint Louis FC 

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

14/9/2019 – 7h00 – Nữ Houston Dash vs Nữ Utah Royals 

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

14/9/2019 – 8h00 – Puebla vs San Luis

14/9/2019 – 8h00 – Club Tijuana vs Tigres UANL 

14/9/2019 – 10h00 – Veracruz vs Cruz Azul  

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

14/9/2019 – 8h00 – Mineros de Zac. vs UAEM   

14/9/2019 – 9h08 – Correcaminos vs Dorados        

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

14/9/2019 – 3h00 – Alajuelense vs Guadalupe FC   

14/9/2019 – 3h00 – Herediano vs Universidad CR 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here