Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/11/2019 rạng sáng ngày 14/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Torpedo Moscow vs Nizhny Nov trong khuôn khổ Hạng 2 Nga, vòng 23. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Southend vs Wimbledon hay Turkmenistan vs Triều Tiên.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/11/2019 rạng sáng ngày 14/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/11/2019 rạng sáng ngày 14/11/2019

Lịch thi đấu VLWC KV Châu Á

14/11/2019 – 6h00 – Turkmenistan vs Triều Tiên   

14/11/2019 – 6h00 – Yemen vs Palestine   

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

13/11/2019 – 18h59 – U17 Azerbaijan vs U17 Hy Lạp    

13/11/2019 – 18h59 – U17 Bồ Đào Nha vs U17 Albania

13/11/2019 – 18h59 – U17 Đức vs U17 Kazakhstan

13/11/2019 – 18h59 – U17 Georgia vs U17 Ukraina  

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu

13/11/2019 – 18h59 – U19 Ukraina vs U19 Estonia

13/11/2019 – 18h59 – U19 Hy Lạp vs U19 Albania   

13/11/2019 – 18h59 – U19 Thụy Sỹ vs U19 Ireland        

13/11/2019 – 18h59 – U19 Slovenia vs U19 Thụy Điển  

13/11/2019 – 18h59 – U19 Macedonia vs U19 Bosnia & Herz   

13/11/2019 – 18h59 – U19 Nga vs U19 Kosovo  

13/11/2019 – 18h59 – U19 Iceland vs U19 Bỉ

13/11/2019 – 18h59 – U19 Síp vs U19 Slovakia

13/11/2019 – 18h59 – U19 Pháp vs U19 Đảo Faroe        

13/11/2019 – 18h59 – U19 Phần Lan vs U19 Đan Mạch

13/11/2019 – 18h59 – U19 Thổ Nhĩ Kỳ vs U19 Armenia  

13/11/2019 – 18h59 – U19 Wales vs U19 Ba Lan  

13/11/2019 – 18h59 – U19 Italia vs U19 Malta

13/11/2019 – 18h59 – U19 Anh vs U19 Luxembourg     

13/11/2019 – 18h59 – U19 Áo vs U19 Gibraltar  

13/11/2019 – 18h59 – U19 Montenegro vs U19 Bulgaria         

Lịch thi đấu Football League Trophy

14/11/2019 – 2h45 – Southend  vs Wimbledon      

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

13/11/2019 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Nizhny Nov   

13/11/2019 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Luch Energiya    

13/11/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs Yenisey   

13/11/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Armavir   

13/11/2019 – 20h00 – Khimki vs Rotor Volgograd   

13/11/2019 – 20h00 – Chertanovo vs Baltika   

13/11/2019 – 20h00 – Chayka FK Pesch vs Mordovia   

13/11/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs Avangard Kursk   

13/11/2019 – 20h00 – Fakel vs SKA-Khabarovsk   

13/11/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Tom Tomsk   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

14/11/2019 – 2h00 – CA Juventud vs Cerro Montevideo   

14/11/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Cerro Largo           

14/11/2019 – 2h00 – Wanderers vs Danubio   

14/11/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs Plaza Colonia   

14/11/2019 – 2h00 – Rampla Juniors vs CA River Plate (URU)   

14/11/2019 – 2h00 – Defensor SC vs Nacional Montevideo   

14/11/2019 – 2h00 – CA Penarol vs CA Fenix   

14/11/2019 – 2h00 – Racing Club Mdeo vs Boston River   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

14/11/2019 – 00h45 – MC Alger  vs JS Kabylie 

Bài viết cùng chuyên mục