Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/10/2020 rạng sáng ngày 14/10/2020

nhà cái MU9

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/10/2020 rạng sáng ngày 14/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/10/2020 rạng sáng ngày 14/10/2020

Lịch thi đấu VLWC KV Nam Mỹ

14/10/2020   03h00    Bolivia vs Argentina

game bài ManClub

14/10/2020   04h00    Ecuador vs Uruguay

14/10/2020   05h00    Venezuela vs Paraguay

game bài RikVip

14/10/2020   07h00    Peru vs Brazil

14/10/2020   07h30    Chile vs Colombia

game bài B52Club

Lịch thi đấu UEFA Nations League

13/10/2020   23h00    Azerbaijan vs Síp

13/10/2020   23h00    Latvia vs Malta

game bài 789Club

14/10/2020   01h45    Montenegro vs Luxembourg

14/10/2020   01h45    Đảo Faroe vs Andorra

14/10/2020   01h45    Đức vs Thụy Sỹ

14/10/2020   01h45    Liechtenstein vs San Marino

14/10/2020   01h45    Ukraina vs T.B.Nha

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

13/10/2020   18h59    T.B.Nha Nữ vs Séc Nữ

13/10/2020   19h30    North Macedonia U21 vs Montenegro U21

13/10/2020   20h00    Estonia U21 vs Serbia U21

13/10/2020   21h00    Hy Lạp U21 vs Croatia U21

13/10/2020   21h00    Latvia U21 vs Nga U21

13/10/2020   21h00    Moldova U21 vs Bỉ U21

13/10/2020   22h00    Luxembourg U21 vs Iceland U21

13/10/2020   22h00    Georgia U21 vs Azerbaijan U21

13/10/2020   22h30    San Marino U21 vs Scotland U21

13/10/2020   22h30    Lithuania U21 vs Séc U21

13/10/2020   22h30    Italia U21 vs Ireland U21

13/10/2020   23h00    Đảo Faroe U21 vs Montenegro U21

13/10/2020   23h00    Ba Lan U21 vs Bulgaria U21

13/10/2020   23h00    Thụy Sỹ U21 vs Liechtenstein U21

13/10/2020   23h00    Síp U21 vs Hà Lan U21

13/10/2020   23h00    Đan Mạch U21 vs Phần Lan U21

13/10/2020   23h15    Đức U21 vs Bosnia & Herz U21

13/10/2020   23h30    Thụy Điển U21 vs Armenia U21

13/10/2020   23h45    T.B.Nha U21 vs Israel U21

14/10/2020   00h00    Kosovo U21 vs Andorra U21

14/10/2020   00h00    Gibraltar U21 vs B.D.Nha U21

14/10/2020   00h00    Na Uy U21 vs Belarus U21

14/10/2020   00h00    Romania U21 vs Malta U21

14/10/2020   00h00    Bắc Ireland U21 vs Ukraina U21

14/10/2020   01h30    Anh U21 vs T.N.Kỳ U21

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

13/10/2020   21h45    Nhật Bản vs B.B.Ngà

13/10/2020   22h00    Gambia vs Guinea

14/10/2020   00h30    Nigeria vs Tunisia

14/10/2020   01h00    Ma Rốc vs CHDC Congo

14/10/2020   02h00    Senegal vs Mauritania

14/10/2020   02h00    Mexico vs Algeria

Lịch thi đấu Football League Trophy

14/10/2020   01h45    Crawley Town vs Arsenal U21

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

14/10/2020   02h00    Stade Briochin vs Annecy FC

14/10/2020   02h00    Orleans vs Red Star 93

14/10/2020   02h00    Lyon Duchere vs SO Cholet

14/10/2020   02h00    FC Bastia-Borgo vs Villefranche

14/10/2020   02h00    Concarneau vs Le Mans

14/10/2020   02h00    Avranches vs Quevilly

14/10/2020   02h00    Creteil vs SC Bastia

14/10/2020   02h00    Stade Lavallois vs Boulogne

14/10/2020   02h00    Sete vs Bourg Peronnas

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

14/10/2020   02h30    Stranraer vs Albion Rovers

14/10/2020   02h30    Stenhousemuir vs Airdrieonians

14/10/2020   02h45    Greenock Morton vs Queen’s Park

14/10/2020   02h45    Forfar Athletic vs Hibernian

14/10/2020   02h45    Brora Rangers vs Cove Rangers

14/10/2020   02h45    Ross County vs Arbroath

14/10/2020   02h45    Alloa Athletic vs Edinburgh City

14/10/2020   02h45    Ayr Utd vs Annan Athletic

14/10/2020   02h45    Queen of South vs Partick Thistle

14/10/2020   02h45    Montrose vs Elgin City

14/10/2020   02h45    Peterhead vs Brechin City

14/10/2020   02h45    Falkirk vs Clyde

14/10/2020   02h45    Hearts vs Raith Rovers

14/10/2020   02h45    Inverness C.T. vs Cowdenbeath

14/10/2020   02h45    Kilmarnock vs Dunfermline

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

13/10/2020   20h00    Baltika vs Chertanovo

13/10/2020   20h00    Krylya Sovetov vs Spartak Moscow B

13/10/2020   20h00    Torpedo Moscow vs Dinamo Bryansk

13/10/2020   20h00    Shinnik Yaroslavl vs Neftekhimik Nizh

13/10/2020   20h00    Krasnodar B vs Tom Tomsk

13/10/2020   20h00    Chayka FK Pesch vs FK Orenburg

13/10/2020   20h00    Akron Togliatti vs Irtysh Omsk

13/10/2020   20h00    Veles Moscow vs Nizhny Nov

13/10/2020   20h00    SKA-Khabarovsk vs Yenisey

13/10/2020   20h00    Volgar Astrakhan vs Tekstilshchik Ivanov

13/10/2020   20h00    Fakel vs Alania Vla

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

13/10/2020   22h00    Keflavik vs UMF Grindavik

Lịch thi đấu VĐQG Wales

14/10/2020   01h45    The New Saints vs Connah’s QN

14/10/2020   01h45    Bala Town vs Barry Town

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

13/10/2020   16h30    Bình Định vs Bình Phước

13/10/2020   17h00    Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu

13/10/2020   17h00    Khánh Hòa vs An Giang

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

14/10/2020   04h00    Flamengo/RJ vs Goias/GO

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

14/10/2020   05h15    Avai/SC vs CSA/AL

14/10/2020   07h30    Guarani/SP vs Cuiaba/MT

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

13/10/2020   22h00    U. San Felipe vs CD Magallanes

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

14/10/2020   02h00    Bogota FC vs Real Cartagena

14/10/2020   03h00    Barranquilla vs Valledupar

14/10/2020   03h00    Leones FC vs Orsomarso

14/10/2020   03h00    Real San Andres vs Tigres(COL)

Lịch thi đấu VĐQG Peru

13/10/2020   23h30    Cusco FC vs Dep. Municipal

14/10/2020   02h15    Alianza Lima vs Uni.San Martin

14/10/2020   04h30    Sport Huancayo vs Binacional

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục