Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/10/2019 rạng sáng ngày 14/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/10/2019 rạng sáng ngày 14/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB U23 Việt Nam vs U23 UAE trong khuôn khổ Giao Hữu U23, vòng T.10. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Atletico/PR vs Flamengo/RJ hay Kazakhstan vs Bỉ.
Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020
13/10/2019 – 20h00 – Kazakhstan vs Bỉ
13/10/2019 – 23h00 – Belarus vs Hà Lan
13/10/2019 – 23h00 – Síp vs Nga
13/10/2019 – 23h00 – Hungary vs Azerbaijan
13/10/2019 – 23h00 – Scotland vs San Marino
14/10/2019 – 1h45 – Estonia vs Đức
14/10/2019 – 1h45 – Ba Lan vs Macedonia
14/10/2019 – 1h45 – Slovenia vs Áo
14/10/2019 – 1h45 – Wales vs Croatia
Lịch thi đấu CONCACAF Nations League
14/10/2019 – 2h00 – British Virgin Isl vs Bonaire
14/10/2019 – 5h00 – St.Kitts and Nevis vs Belize
14/10/2019 – 6h00 – Grenada vs French Guiana
14/10/2019 – 7h00 – Costa Rica vs Curacao
14/10/2019 – 9h00 – Honduras vs Martinique
Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG
13/10/2019 – 18h00 – Benin vs Guinea Bissau
13/10/2019 – 18h00 – Ethiopia vs Uganda
13/10/2019 – 19h00 – Brazil vs Nigeria
13/10/2019 – 20h00 – Kenya vs Mozambique
13/10/2019 – 20h00 – Nam Phi vs Mali
13/10/2019 – 21h00 – Ecuador vs Argentina
14/10/2019 – 00h00 – B.B.Ngà vs Congo
14/10/2019 – 1h45 – Slovakia vs Paraguay
Lịch thi đấu Giao Hữu U23
13/10/2019 – 18h00 – U23 Việt Nam vs U23 UAE
14/10/2019 – 1h15 – U23 Peru U23 vs U23 Colombia
Lịch thi đấu League One
13/10/2019 – 18h00 – Coventry vs Tranmere Rovers
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
13/10/2019 – 17h00 – Mirandes vs Fuenlabrada
13/10/2019 – 21h00 – Numancia vs Zaragoza
13/10/2019 – 23h00 – Huesca vs Racing Santander
13/10/2019 – 23h00 – Albacete vs Real Oviedo
14/10/2019 – 2h00 – Las Palmas vs Deportivo
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha
13/10/2019 – 16h30 – Getafe B vs S.S. Reyes
13/10/2019 – 17h00 – Atl. Baleares vs Sporting Gijon B
13/10/2019 – 17h00 – Atletico Madrid B vs Coruxo
13/10/2019 – 17h00 – Marino de Luanco vs Pena Deportiva
13/10/2019 – 17h00 – Celta Vigo II vs Rayo Majada.
13/10/2019 – 17h00 – Ebro vs Levante B
13/10/2019 – 17h00 – Andorra FC vs Hercules CF
13/10/2019 – 17h00 – Ibiza-Eivissa vs Inter de Madrid
13/10/2019 – 17h00 – Real Oviedo B vs Racing Ferrol
13/10/2019 – 17h00 – Las Rozas CF vs Union Langreo
13/10/2019 – 17h00 – UD Melilla vs Las Palmas Atl.
13/10/2019 – 22h00 – UE Olot vs Espanyol B
13/10/2019 – 22h00 – Burgos CF vs Osasuna B
13/10/2019 – 22h00 – Lleida Esportiu vs AE Prat
13/10/2019 – 22h00 – Izarra vs Cultural Leonesa
13/10/2019 – 22h00 – Cadiz B vs San Fernando
13/10/2019 – 22h30 – Guijuelo vs CF Salmantino
13/10/2019 – 22h30 – Murcia vs Merida
13/10/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Haro Deportivo
13/10/2019 – 23h00 – Yeclano Dep. vs UCAM Murcia
13/10/2019 – 23h00 – Real Sociedad B vs Alaves B
13/10/2019 – 23h00 – Algeciras vs Cordoba
13/10/2019 – 23h00 – Cornella vs Villarreal B
13/10/2019 – 23h00 – Marbella vs Cartagena
13/10/2019 – 23h00 – Badajoz vs CP Villarrobledo
13/10/2019 – 23h00 – Alaves vs Badalona
13/10/2019 – 23h00 – Recreativo Huelva vs Linense
13/10/2019 – 23h30 – Villarrubia CF vs Don Benito
13/10/2019 – 23h30 – Castellon vs Ejea
Lịch thi đấu Hạng 3 Italia
13/10/2019 – 20h00 – Carrarese vs Pergolettese
13/10/2019 – 20h00 – Feralpisalo vs Alto Adige
13/10/2019 – 20h00 – Rende vs Cavese
13/10/2019 – 20h00 – Virtus Francavilla vs Vibonese
13/10/2019 – 20h00 – US Olbia vs Aurora Pro Patria
13/10/2019 – 20h00 – Potenza SC vs Teramo
13/10/2019 – 20h00 – Virtus Verona vs Pesaro
13/10/2019 – 20h00 – Lecco vs US Pianese
13/10/2019 – 20h00 – Reggiana vs Triestina
13/10/2019 – 20h00 – Gubbio vs Carpi
13/10/2019 – 20h00 – Fano vs Rimini
13/10/2019 – 20h00 – Catania vs AZ Picerno
13/10/2019 – 20h00 – Cesena vs Sambenedettese
13/10/2019 – 22h30 – AC Renate vs Gozzano
13/10/2019 – 22h30 – Monza vs Albinoleffe
13/10/2019 – 22h30 – Paganese vs Avellino
13/10/2019 – 22h30 – Casertana vs Sicula Leonzio
13/10/2019 – 22h30 – Giana Erminio vs Novara
13/10/2019 – 22h30 – US Fermana vs Imolese Calcio
13/10/2019 – 22h30 – Viterbese Calciz vs AS Bisceglie
13/10/2019 – 22h30 – FC Rieti vs SS Monopoli
13/10/2019 – 22h30 – ArzignanoChiampo vs Modena
13/10/2019 – 22h30 – Bari vs Ternana
13/10/2019 – 22h30 – Piacenza vs Vicenza
13/10/2019 – 22h30 – Siena vs Arezzo
13/10/2019 – 22h30 – Alessandria vs Como
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
13/10/2019 – 18h00 – Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh
13/10/2019 – 19h00 – Ein. Norderstedt vs Lubeck
13/10/2019 – 19h00 – Holstein Kiel II vs Havelse
13/10/2019 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Heider SV
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam
13/10/2019 – 20h00 – VfB Giessen vs SSV Ulm
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
13/10/2019 – 21h00 – Cova Piedade vs SC Farense
13/10/2019 – 22h00 – Vilafranquense vs UD Oliveirense
Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha
13/10/2019 – 21h00 – Braga vs Maritimo
13/10/2019 – 22h00 – Penafiel vs Pacos Ferreira
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
13/10/2019 – 17h15 – Volendam vs Den Bosch
13/10/2019 – 19h30 – SBV Excelsior vs Dordrecht 90
13/10/2019 – 19h30 – Almere City vs Go Ahead Eagles
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
13/10/2019 – 19h00 – Tyumen vs Fakel
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
13/10/2019 – 21h00 – KSC Lokeren vs Union Saint-Gilloise
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
13/10/2019 – 20h00 – Vendsyssel FF vs Naestved BK
Lịch thi đấu VĐQG Australia
13/10/2019 – 12h00 – Wellington Phoenix vs Western United
13/10/2019 – 14h00 – Perth Glory vs Brisbane Roar
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
13/10/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Avispa Fukuoka
13/10/2019 – 12h00 – Tokushima Vortis vs Okayama
13/10/2019 – 13h00 – Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN)
13/10/2019 – 13h00 – Machida Zelvia vs Kagoshima
13/10/2019 – 14h00 – Ventforet Kofu vs Tochigi SC
Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản
13/10/2019 – 11h00 – Consa. Sapporo vs Gamba Osaka
13/10/2019 – 13h00 – Kashima Antlers vs Kawasaki Fro.
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
13/10/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Yokohama SCC
13/10/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Kamatamare San.
13/10/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Gamba Osaka U23
13/10/2019 – 12h00 – Cerezo Osaka U23 vs Fukushima Utd
13/10/2019 – 12h00 – Giravanz Kita. vs Grulla Morioka
13/10/2019 – 13h00 – Azul Claro Numazu vs FC Tokyo U23
13/10/2019 – 14h00 – Kataller Toyama vs Roas. Kumamoto
Lịch thi đấu Japan Football League
13/10/2019 – 11h00 – Biwako Seikei vs FC Imabari
13/10/2019 – 11h00 – Veertien Kuwana vs Sony Sendai
13/10/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Matsue City
Lịch thi đấu U21 Việt Nam
13/10/2019 – 15h30 – U21 Viettel vs U21 HL Hà Tĩnh
13/10/2019 – 18h00 – U21 Đồng Tháp vs U21 HAGL
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
14/10/2019 – 1h30 – Brown de Adrogue vs Sarmiento Junin
14/10/2019 – 1h30 – Chacarita Jrs vs Deportivo Riestra
14/10/2019 – 1h30 – All Boys vs Ramon Santamarina
14/10/2019 – 2h00 – Guillermo vs Nueva Chicago
14/10/2019 – 3h00 – Gim.Mendoza vs Gimnasia Jujuy
14/10/2019 – 3h30 – Alvarado MDP vs Estudiantes Rio Cuarto
14/10/2019 – 4h10 – San Martin SJ vs Ind.Rivadavia
14/10/2019 – 7h30 – CA Mitre Salta vs Deportivo Moron
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
14/10/2019 – 2h00 – Atletico/PR vs Flamengo/RJ
14/10/2019 – 2h00 – Ceara/CE vs Avai/SC
14/10/2019 – 2h00 – Internacional/RS vs Santos/SP
14/10/2019 – 2h00 – Vasco DG/RJ vs Fortaleza/CE
14/10/2019 – 4h00 – Sao Paulo/SP vs Corinthians/SP
14/10/2019 – 5h00 – Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS
14/10/2019 – 5h00 – Chapecoense vs Cruzeiro/MG
Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê
13/10/2019 – 22h30 – O Higgins vs U.Concepcion
Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê
14/10/2019 – 1h00 – San. Wanderers vs Cobreloa
14/10/2019 – 2h00 – Deportes Valdivia vs Nublense
14/10/2019 – 3h00 – U. San Felipe vs Deportes Santa Cruz
14/10/2019 – 3h30 – Temuco vs La Serena
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
14/10/2019 – 2h00 – La Equidad vs Once Caldas
14/10/2019 – 4h00 – Union Magdalena vs Envigado
14/10/2019 – 5h00 – Atl. Nacional vs Rionegro Águilas
14/10/2019 – 6h00 – Jag de Cordoba vs Inde.Medellin
14/10/2019 – 8h00 – Cucuta vs Patriotas
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
14/10/2019 – 2h00 – Deportivo Santani vs Deportivo Capiata
14/10/2019 – 2h00 – River Plate (PAR) vs Olimpia Asuncion
14/10/2019 – 2h00 – Sportivo Luqueno vs Guarani CA
14/10/2019 – 2h00 – Cerro Porteno vs CS San Lorenzo
14/10/2019 – 2h00 – Nacional vs General Diaz
14/10/2019 – 2h00 – Libertad vs Sol de America
Lịch thi đấu VĐQG Peru
13/10/2019 – 23h00 – Molinos El Pirata vs Sport Boys
14/10/2019 – 3h30 – Uni.San Martin vs Alianza Lima
14/10/2019 – 6h00 – Melgar vs Binacional
Lịch thi đấu VĐQG Uruguay
14/10/2019 – 2h00 – Cerro Largo vs CA Juventud
14/10/2019 – 2h00 – Cerro Montevideo vs CA River Plate (URU)
14/10/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs Rampla Juniors
14/10/2019 – 2h00 – Racing Club Mdeo vs CA Penarol
14/10/2019 – 4h30 – Wanderers vs Defensor SC
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
13/10/2019 – 22h00 – Dep.Guaira vs Puerto Cabello
14/10/2019 – 3h00 – Llaneros Guanare vs Aragua
14/10/2019 – 3h00 – Atl.Venezuela vs Monagas
14/10/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Dep.Tachira
14/10/2019 – 5h00 – Zamora Barinas vs Metropolitano
Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro
14/10/2019 – 1h00 – Ch. Battery vs Loudoun United
14/10/2019 – 6h00 – OKC Energy vs Rio Grande Valley
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
14/10/2019 – 00h00 – Cartagines vs Perez Zeledon
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
13/10/2019 – 22h00 – MC Alger vs Hussein Dey
13/10/2019 – 22h00 – ES Setif vs ASO Chlef
13/10/2019 – 22h00 – CS Constantine vs JS Kabylie
13/10/2019 – 22h00 – USM Alger vs CA BB Arreridj
13/10/2019 – 22h00 – USM Bel Abbes vs CR Belouizdad
13/10/2019 – 22h00 – JS Saoura vs NC Magra
13/10/2019 – 22h00 – MC Oran vs Paradou AC
13/10/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs US Biskra
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021