Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2020 rạng sáng ngày 13/9/2020

139
nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2020 rạng sáng ngày 13/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2020 rạng sáng ngày 13/9/2020

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

12/9/2020   21h00       Bologna vs Virtus Entella

nhà cái fabet

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

12/9/2020   18h30       Fulham vs Arsenal

12/9/2020   21h00       Crystal Palace vs Southampton

nhà cái nbet

12/9/2020   23h30       Liverpool vs Leeds Utd

13/9/2020   02h00       West Ham Utd vs Newcastle

game bài B52club

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

12/9/2020   18h30       Wycombe vs Rotherham Utd

12/9/2020   18h30       Birmingham vs Brentford

12/9/2020   21h00       Bournemouth vs Blackburn Rovers

12/9/2020   21h00       Barnsley vs Luton Town

12/9/2020   21h00       Bristol City vs Coventry

12/9/2020   21h00       Cardiff City vs Sheffield Wed.

12/9/2020   21h00       Derby County vs Reading

12/9/2020   21h00       Huddersfield vs Norwich

12/9/2020   21h00       Millwall vs Stoke City

12/9/2020   21h00       Preston North End vs Swansea City

12/9/2020   21h00       QPR vs Nottingham Forest

Lịch thi đấu League One

12/9/2020   21h00       Lincoln vs Oxford Utd

12/9/2020   21h00       Fleetwood Town vs Burton Albion

12/9/2020   21h00       Accrington vs Peterborough Utd

12/9/2020   21h00       Swindon vs Rochdale

12/9/2020   21h00       Crewe Alexandra vs Charlton Athletic

12/9/2020   21h00       Doncaster Rovers vs Milton Keynes Dons

12/9/2020   21h00       Gillingham vs Hull City

12/9/2020   21h00       Northampton vs Wimbledon

12/9/2020   21h00       Plymouth Argyle vs Blackpool

12/9/2020   21h00       Portsmouth vs Shrewsbury

12/9/2020   21h00       Sunderland vs Bristol Rovers

Lịch thi đấu League Two

12/9/2020   21h00       Southend vs Harrogate Town

12/9/2020   21h00       Salford City vs Exeter City

12/9/2020   21h00       Cambridge Utd vs Carlisle

12/9/2020   21h00       Barrow vs Stevenage

12/9/2020   21h00       Bolton vs Forest Green

12/9/2020   21h00       Bradford City vs Colchester Utd

12/9/2020   21h00       Cheltenham vs Morecambe

12/9/2020   21h00       Mansfield vs Tranmere Rovers

12/9/2020   21h00       Oldham vs Leyton Orient

12/9/2020   21h00       Port Vale vs Crawley Town

12/9/2020   21h00       Scunthorpe Utd vs Newport

12/9/2020   21h00       Walsall vs Grimsby

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

12/9/2020   21h00       Eibar vs Celta Vigo

12/9/2020   23h30       Granada vs Athletic Bilbao

13/9/2020   02h00       Cadiz vs Osasuna

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

12/9/2020   21h00       SD Ponferradina vs Castellon

12/9/2020   23h15       Sporting Gijon vs UD Logrones

13/9/2020   02h00       Espanyol vs Albacete

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

12/9/2020   19h00       Mainz II vs TSG Balingen

12/9/2020   19h00       Astoria Walldorf vs Freiburg II

12/9/2020   19h00       Stadtallendorf vs Pirmasens

12/9/2020   19h00       Giessen vs TSV Schott Mainz

12/9/2020   19h00       Bahlinger vs Hoffenheim II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

12/9/2020   22h00       Montpellier vs Nice

13/9/2020   02h00       Saint Etienne vs Strasbourg

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

12/9/2020   20h00       Guingamp vs Le Havre

13/9/2020   00h00       Niort vs Nancy

13/9/2020   00h00       Rodez vs Caen

13/9/2020   00h00       Chambly vs Grenoble

13/9/2020   00h00       Ajaccio vs Dunkerque

13/9/2020   00h00       Auxerre vs Clermont

13/9/2020   00h00       Amiens vs Paris FC

13/9/2020   00h00       Troyes vs Pau FC

13/9/2020   00h00       Valenciennes vs Chateauroux

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

12/9/2020   22h00       St. Mirren vs Hibernian

12/9/2020   22h00       Ross County vs Celtic

12/9/2020   22h00       Aberdeen vs Kilmarnock

12/9/2020   22h00       Livingston vs Hamilton

12/9/2020   22h00       Motherwell vs St. Johnstone

12/9/2020   22h00       Rangers vs Dundee Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

12/9/2020   17h00       Academico Viseu vs Academica Coim

12/9/2020   23h00       Vizela vs UD Oliveirense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

12/9/2020   23h45       Heerenveen vs Willem II

13/9/2020   01h00       Zwolle vs Feyenoord

13/9/2020   02h00       Twente vs Fortuna Sittard

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

12/9/2020   21h30       De Graafschap vs Roda JC

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

12/9/2020   22h45       Pyunik vs Gandzasar

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

12/9/2020   22h00       Səbail FK vs Zire IK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

12/9/2020   20h00       Cracovia Krakow vs Stal Mielec

12/9/2020   22h30       Warta Poznan vs Piast Gliwice

13/9/2020   01h00       Slask Wroclaw vs Lech Poznan

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

12/9/2020   17h40       LKS Lodz vs Stomil Olsztyn

13/9/2020   00h00       GKS Tychy vs Sandecja

13/9/2020   01h00       Nieciecza vs GKS Belchatow

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

12/9/2020   18h00       Rukh Brest vs Neman Grodno

12/9/2020   20h00       Bate Borisov vs FC Smolevichi

12/9/2020   22h00       Shakhter Soligo. vs Vitebsk

13/9/2020   00h00       Dinamo Minsk vs Dinamo Brest

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

12/9/2020   21h30       Olimpik Sarajevo vs Velez Mostar

13/9/2020   01h00       Zrinjski vs Mladost D. Kakanj

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

12/9/2020   22h45       Cherno More vs Cska Sofia

13/9/2020   01h00       Ludogorets vs Lok. Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

12/9/2020   21h15       KV Mechelen vs Oostende

12/9/2020   23h30       OH Leuven vs Standard Liege

13/9/2020   01h45       Club Brugge vs Waasland-Beveren

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

13/9/2020   01h45       Deinze vs RWD Molenbeek

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

12/9/2020   22h00       NK Osijek vs HNK Rijeka

13/9/2020   00h05       Hajduk Split vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

13/9/2020   00h00       Tulevik Viljandi vs Paide Linname.

13/9/2020   00h00       Tallinna Kalev vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

13/9/2020   00h00       Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

12/9/2020   19h45       Mezokovesdi SE vs Budafoki MTE

12/9/2020   22h00       Diosgyori vs Budapest Honved

13/9/2020   00h30       MOL Fehervar FC vs Puskas Akademia

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

12/9/2020   22h15       OFI Creta vs Panetolikos

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

12/9/2020   22h00       Vestmannaeyjar vs Thor Akureyri

12/9/2020   23h00       Vestri vs Leiknir Faskr.

13/9/2020   00h00       Magni Grenivik vs Leiknir Rey.

13/9/2020   00h00       Keflavik vs Trottur Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

12/9/2020   20h00       Cork City vs Shamrock Rovers

12/9/2020   23h00       St. Patrick’s vs Sligo Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

13/9/2020   02h00       Cobh Ramblers vs UC Dublin

13/9/2020   02h30       Longford Town vs Drogheda Utd

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

12/9/2020   16h00       Ordabasy vs Astana

12/9/2020   18h00       Tobol Kostanay vs FK Kyzylzhar

12/9/2020   21h00       Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

12/9/2020   21h00       Ventspils vs Riga FC

12/9/2020   23h00       Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga

13/9/2020   01h00       Rigas Futbola Skola vs Tukums/Salaspils

Lịch thi đấu Cúp Lithuania

12/9/2020   23h00       Zalgiris vs Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

12/9/2020   21h00       CSCT Buiucani vs Sheriff Tiraspol

13/9/2020   00h00       Petrocub vs Zimbru

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

12/9/2020   22h00       Haka vs Seinajoen JK

12/9/2020   22h00       RoPS Rovaniemi vs Honka

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

12/9/2020   20h00       SJK Akatemia vs AC Oulu

12/9/2020   20h00       Gnistan vs AC Kajaani

12/9/2020   21h00       EIF Ekenas vs KPV Kokkola

12/9/2020   22h00       Mypa vs VPS Vaasa

12/9/2020   22h00       MuSa Pori vs KTP Kotka

Lịch thi đấu VĐQG Romania

12/9/2020   19h30       Aca. Clinceni vs Chindia Targoviste

12/9/2020   22h00       CSMS Politehnica Iasi vs Gaz Metan Medias

13/9/2020   01h00       Voluntari vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

12/9/2020   22h00       Spartak Subotica vs Novi Pazar

12/9/2020   22h00       FK Vozdovac vs FK Metalac GM

12/9/2020   22h00       Radnik Surdulica vs Indija

12/9/2020   22h00       Backa Topola vs Radnicki Nis

13/9/2020   00h00       Partizan vs FK Rad

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

12/9/2020   23h30       Slo. Bratislava vs Spartak Trnava

13/9/2020   00h00       Sered vs MSK Zilina

13/9/2020   00h00       Dunajska Stred vs Ruzomberok

13/9/2020   00h00       Zemplin Michalovce vs Trencin

13/9/2020   00h00       Nitra vs FK Pohronie

Lịch thi đấu VĐQG Séc

12/9/2020   22h00       Jablonec vs Banik Ostrava

12/9/2020   22h00       C. Budejovice vs Slovan Liberec

12/9/2020   22h00       Pribram vs Opava

12/9/2020   22h00       Teplice vs Slovacko

13/9/2020   00h30       Pardubice vs Slavia Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

12/9/2020   22h00       Fotbal Trinec vs Sellier&Bellot Vlasim

12/9/2020   22h00       Slavoj Vysehrad vs Taborsko

12/9/2020   22h00       SK Prostejov vs Vik.Zizkov

12/9/2020   22h00       SK Lisen vs Varnsdorf

Lịch thi đấu U19 Séc

12/9/2020   19h00       Mlada Boleslav U19 vs MFk Karvina U19

12/9/2020   19h00       Sparta Praha U19 vs Sigma Olomouc U19

12/9/2020   19h00       Slavia Praha U19 vs Hradec Kralove U19

12/9/2020   19h00       Brno U19 vs Banik Ostrava U19

12/9/2020   19h00       Vik. Plzen U19 vs Opava U19

12/9/2020   19h00       Slovacko U19 vs C. Budejovice U19

12/9/2020   19h00       Pardubice U19 vs Zlin U19

12/9/2020   19h00       Meteor Praha U19 vs Pribram U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

12/9/2020   20h00       Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia

12/9/2020   20h00       Ethnikos Achnas vs Ermis Aradippou

12/9/2020   20h00       Apollon Limassol vs Pafos FC

12/9/2020   20h00       Nea Salamina vs EN Paralimni

12/9/2020   20h00       Karmiotissa Pol. vs AEK Larnaka

12/9/2020   20h00       Anorthosis vs Omonia Nicosia

12/9/2020   20h00       Apoel FC vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

12/9/2020   21h00       Sivasspor vs Alanyaspor

12/9/2020   21h00       Fatih Karagumruk vs Malatyaspor

13/9/2020   00h00       Goztepe vs Denizlispor

13/9/2020   00h00       Galatasaray vs Gaziantep B.B

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

12/9/2020   20h30       Boluspor vs Keciorengucu

12/9/2020   20h30       Umraniyespor vs Bandirmaspor

12/9/2020   23h00       Adanaspor vs Eskisehirspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

12/9/2020   20h00       GAIS vs GIF Sundsvall

12/9/2020   22h30       Eskilstuna City vs Halmstads

12/9/2020   22h30       Degerfors IF vs Jonkopings

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

12/9/2020   18h00       SK Dnipro-1 vs Olimpik Donetsk

12/9/2020   21h00       Kolos Kovalivka vs FC Lviv

12/9/2020   23h30       Rukh Vynnyky vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu U21 Ukraine

12/9/2020   16h00       Vorskla U21 vs Inhulets Petrove U21

12/9/2020   17h00       Zorya U21 vs Mariupol Youth

12/9/2020   18h00       FC Mynai U21 vs Oleksandria U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

12/9/2020   19h30       LASK Juniors vs Austria Wien II

13/9/2020   01h00       Grazer AK vs Dornbirn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

12/9/2020   19h00       Skive IK vs Esbjerg FB

12/9/2020   21h00       Fremad Amager vs Vendsyssel FF

Lịch thi đấu Aus Brisbane

12/9/2020   15h30       Grange Thistle vs North Star

12/9/2020   16h00       Acacia Ridge vs Brisbane Knights

12/9/2020   16h00       Caboolture Sports vs St George Saints

12/9/2020   17h00       Centenary Stormers vs Bayside Utd

12/9/2020   17h00       Toowong FC vs Taringa Rovers

Lịch thi đấu Aus New South Wales

12/9/2020   14h00       Marconi Stallions vs Mt Druitt Town

Lịch thi đấu Aus Queensland

12/9/2020   12h30       Gold Coast Utd vs Olympic FC QLD

12/9/2020   15h30       Brisbane City vs Redlands Utd

12/9/2020   16h30       Gold Coast Knights vs Brisbane Strikers

12/9/2020   17h00       Eastern Suburbs vs Capalaba

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

12/9/2020   13h30       Adelaide City vs Adelaide Raiders

12/9/2020   13h30       Para Hills Knights vs Ade. Blue Eagles

12/9/2020   15h30       Cumberland Utd vs Croydon Kings

12/9/2020   16h30       Adelaide Olympic vs Modbury Jets

12/9/2020   17h45       Adelaide Comets vs Adelaide Utd U21

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

12/9/2020   18h00       Yokohama FC vs Nagoya Grampus

12/9/2020   18h00       Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima

12/9/2020   18h00       Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers

12/9/2020   18h00       Vissel Kobe vs FC Tokyo

12/9/2020   18h00       Yokohama FM vs Cerezo Osaka

12/9/2020   18h00       Consa. Sapporo vs Urawa Red

12/9/2020   18h00       Sagan Tosu vs Kashiwa Reysol

12/9/2020   18h00       Vegalta Sendai vs Oita Trinita

12/9/2020   18h00       Gamba Osaka vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

12/9/2020   18h00       Tochigi SC vs Matsumoto Yama.

12/9/2020   18h00       Omiya Ardija vs Montedio Yama.

12/9/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Machida Zelvia

12/9/2020   18h00       Ehime FC vs JEF United Chiba

12/9/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Ryukyu

12/9/2020   18h00       Tokushima Vortis vs Zweigen Kan.

12/9/2020   18h00       Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi

12/9/2020   18h00       Tokyo Verdy vs Thespa Kusatsu

12/9/2020   18h00       Giravanz Kita. vs Alb. Niigata (JPN)

12/9/2020   18h00       Okayama vs Ventforet Kofu

12/9/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Jubilo Iwata

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

12/9/2020   12h00       Nagano Parceiro vs Cerezo Osaka U23

12/9/2020   12h00       FC Imabari vs Blaublitz Akita

12/9/2020   12h00       Fujieda MYFC vs Kamatamare San.

12/9/2020   12h00       Vanraure Hachinohe vs FC Gifu

12/9/2020   12h00       Grulla Morioka vs Yokohama SCC

12/9/2020   12h00       Fukushima Utd vs Kagoshima

12/9/2020   12h00       Roas. Kumamoto vs Sagamihara

12/9/2020   12h00       Kataller Toyama vs Gamba Osaka U23

12/9/2020   12h00       Gainare Tottori vs Azul Claro Numazu

Lịch thi đấu Nữ Nhật

12/9/2020   16h00       NTV Beleza Nữ vs INAC Leonessa Nữ

12/9/2020   17h00       Cerezo Osaka Nữ vs Vegalta Sendai Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12/9/2020   15h30       Gangwon vs Pohang Steelers

12/9/2020   15h30       Gwangju vs Jeonbuk H.Motor

12/9/2020   18h00       FC Seoul vs Suwon Bluewings

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

12/9/2020   15h00       Seoul E-Land vs Chungnam Asan

12/9/2020   17h30       Jeonnam Dragons vs Gyeongnam

Lịch thi đấu Malay Super League

12/9/2020   20h00       Felda United vs Kedah FA

12/9/2020   20h00       Pahang vs PDRM FA

12/9/2020   20h00       Petaling Jaya City vs Sabah FA

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

12/9/2020   16h00       Metallurg Bekabad vs FK AGMK

12/9/2020   16h00       Bunyodkor vs Surkhon Termiz

Lịch thi đấu Cúp Việt Nam

12/9/2020   18h00       HL Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh

12/9/2020   19h15       Viettel vs BCM Bình Dương

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

12/9/2020   21h00       Guarani/SP vs Brasil Pelotas/RS

13/9/2020   02h30       Sampaio Correa/MA vs Operario/PR

13/9/2020   05h00       Nautico/PE vs Botafogo/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

13/9/2020   04h30       U. La Calera vs Colo Colo

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

13/9/2020   02h00       Real Cartagena vs Boca Juniors Cali

13/9/2020   02h00       Bogota FC vs Dep.Quindio

13/9/2020   02h00       Cortulua vs Barranquilla

13/9/2020   02h00       Fortaleza vs Union Magdalena

13/9/2020   02h00       Leones FC vs Llaneros FC

13/9/2020   02h00       Atletico vs Tigres(COL)

13/9/2020   02h00       Real San Andres vs Orsomarso

13/9/2020   02h00       Atletico Huila vs Valledupar

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

13/9/2020   01h45       Orense SC vs Macara

13/9/2020   04h00       Nacional Quito vs Tecnico Uni.

13/9/2020   06h30       Olmedo vs Emelec

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

13/9/2020   04h30       Sol de America vs Guarani CA

13/9/2020   07h00       General Diaz vs Libertad

Lịch thi đấu VĐQG Peru

12/9/2020   23h00       Dep. Llacuaba vs Universitario

12/9/2020   23h30       Sport Boys vs Sport Huancayo

13/9/2020   03h30       Academia Cantolao vs Melgar

13/9/2020   03h30       Carlos Stein vs Cesar Vallejo

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

13/9/2020   06h00       D.C. Utd vs New York RB

13/9/2020   06h00       New York City vs Cincinnati

13/9/2020   06h30       Chicago Fire vs Columbus Crew

13/9/2020   06h30       Orlando City vs Inter Miami

13/9/2020   06h30       Philadelphia Union vs New England

13/9/2020   07h00       Montreal Impact vs New York City

13/9/2020   07h30       Nashville FC vs Atlanta United

13/9/2020   07h30       Dallas vs Houston Dynamo

13/9/2020   08h30       Real Salt Lake vs Colorado Rapids

13/9/2020   09h30       New York RB vs Inter Miami

13/9/2020   10h30       Los Angeles FC vs Dallas

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/9/2020   04h00       Sacramento vs Reno 1868

13/9/2020   05h30       Loudoun United vs Philadelphia Union II

13/9/2020   06h00       Pittsburgh R. vs Hartford Athletic

13/9/2020   06h30       Louisville City vs Saint Louis FC

13/9/2020   06h30       Atlanta United II vs Miami Fusion

13/9/2020   06h30       Birmingham Legion vs Ch.Independence

13/9/2020   07h00       Tulsa Roughnecks vs OKC Energy

13/9/2020   08h00       Rio Grande Valley vs Austin Bold

13/9/2020   08h30       El Paso Locomotive vs SA Scorpions

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

13/9/2020   05h00       Atlas vs Mazatlan FC

13/9/2020   07h00       Tigres UANL vs Santos Laguna

13/9/2020   09h00       Club America vs Toluca

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

13/9/2020   05h00       Perez Zeledon vs Herediano

13/9/2020   09h00       San Carlos vs Sporting (CRC)

13/9/2020   09h00       Dep. Saprissa vs Jicaral Sercoba

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

12/9/2020   23h00       ENPPI Cairo vs Wadi Degla SC

game bài 789club