Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/7/2020 rạng sáng ngày 13/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/7/2020 rạng sáng ngày 13/7/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/7/2020 rạng sáng ngày 13/7/2020

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

13/7/2020   00h00       Le Havre vs PSG

13/7/2020   06h00       Atlas vs Tigres UANL

13/7/2020   08h00       Pumas UNAM vs Toluca

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

12/7/2020   18h00       Wolves vs Everton

12/7/2020   20h15       Aston Villa vs Crystal Palace

12/7/2020   22h30       Tottenham vs Arsenal

13/7/2020   01h00       Bournemouth vs Leicester City

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

12/7/2020   19h30       Swansea City vs Leeds Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

12/7/2020   19h00       Espanyol vs Eibar

12/7/2020   22h00       Levante vs Athletic Bilbao

13/7/2020   00h30       Leganes vs Valencia

13/7/2020   03h00       Sevilla vs Mallorca

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

12/7/2020   22h00       Deportivo vs Extremadura UD

13/7/2020   00h30       Lugo vs Girona

13/7/2020   00h30       Numancia vs SD Ponferradina

13/7/2020   02h45       Zaragoza vs Real Oviedo

Lịch thi đấu VĐQG Italia

12/7/2020   22h15       Genoa vs SPAL 1907

13/7/2020   00h30       Cagliari vs Lecce

13/7/2020   00h30       Fiorentina vs Verona

13/7/2020   00h30       Parma vs Bologna

13/7/2020   00h30       Udinese vs Sampdoria

13/7/2020   02h45       Napoli vs AC Milan

Lịch thi đấu VĐQG Nga

12/7/2020   20h30       Lok. Moscow vs Ufa

12/7/2020   22h30       Din. Moscow vs Krylya Sovetov

12/7/2020   22h30       FK Orenburg vs Rostov

12/7/2020   22h30       Cska Moscow vs Rubin Kazan

13/7/2020   00h30       Krasnodar vs Ural S.r.

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

12/7/2020   17h30       Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin

12/7/2020   20h00       Piast Gliwice vs Jagiellonia

12/7/2020   22h30       Lech Poznan vs Lechia GD

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

12/7/2020   17h40       Radomiak Radom vs Olimpia Grudz.

12/7/2020   20h10       GKS Belchatow vs Nieciecza

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

12/7/2020   20h30       Energetik-BGU vs Rukh Brest

12/7/2020   22h30       Dinamo Minsk vs FK Minsk

13/7/2020   00h30       Vitebsk vs Neman Grodno

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

12/7/2020   23h55       Slaven Belupo vs Lok. Zagreb

13/7/2020   02h05       Dinamo Zagreb vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

12/7/2020   20h00       Nomme Kalju vs Tallinna Kalev

12/7/2020   23h00       Levadia T. vs TJK Legion

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

13/7/2020   00h00       Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

13/7/2020   01h00       Panathinaikos vs AEK Athens

13/7/2020   02h45       Olympiakos vs PAOK

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

13/7/2020   01h00       Grotta vs IA Akranes

13/7/2020   03h15       Valur Rey. vs Stjarnan

13/7/2020   03h15       HK Kopavogur vs Vikingur Rey.

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

12/7/2020   21h00       Afturelding vs Leiknir Faskr.

12/7/2020   22h00       Vestri vs Trottur Rey.

13/7/2020   00h00       Keflavik vs Thor Akureyri

13/7/2020   00h00       Vestmannaeyjar vs UMF Grindavik

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

12/7/2020   21h00       Tukums/Salaspils vs Riga FC

12/7/2020   23h00       METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola

13/7/2020   01h00       FK Liepaja vs Spartaks Jurmala

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

12/7/2020   21h00       Zalgiris vs Suduva

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

12/7/2020   22h00       Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani

13/7/2020   00h30       Zimbru vs Sfintul Gheorghe

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

12/7/2020   23h00       Kristiansund vs Stabaek

12/7/2020   23h00       Aalesund vs Bodo Glimt

12/7/2020   23h00       Sarpsborg vs Start Kristiansand

12/7/2020   23h00       Mjondalen vs Valerenga

12/7/2020   23h00       Viking vs Odd Grenland

13/7/2020   01h30       Brann vs Sandefjord

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

12/7/2020   22h30       Honka vs KuPS

Lịch thi đấu VĐQG Romania

12/7/2020   22h00       Dinamo Bucuresti vs Politehnica

13/7/2020   01h00       FC Uni.Craiova vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

12/7/2020   23h00       Triglav vs Tabor Sezana

13/7/2020   01h15       Maribor vs CM Celje

13/7/2020   01h30       O.Ljubljana vs Aluminij

Lịch thi đấu VĐQG Séc

12/7/2020   20h00       Sigma Olomouc vs Zlin

12/7/2020   20h00       MFk Karvina vs Pribram

12/7/2020   20h00       Teplice vs Opava

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

12/7/2020   22h30       Ankaragucu vs Galatasaray

13/7/2020   01h00       Antalyaspor vs Alanyaspor

13/7/2020   01h00       Fenerbahce vs Sivasspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

12/7/2020   21h30       Boluspor vs Akhisar Bld.

12/7/2020   21h30       Bursaspor vs Menemen Bld

12/7/2020   21h30       Altinordu SK vs Giresunspor

12/7/2020   21h30       Keciorengucu vs Fatih Karagumruk

12/7/2020   21h30       Umraniyespor vs Adana Demirspor

12/7/2020   21h30       Istanbulspor AS vs Osmanlispor

12/7/2020   21h30       Altay vs Erzurum BB

12/7/2020   21h30       Adanaspor vs Hatayspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

12/7/2020   21h00       Luzern vs Lugano

12/7/2020   21h00       Servette vs St. Gallen

12/7/2020   21h00       Thun vs Neuchatel Xamax

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

12/7/2020   19h30       Helsingborg vs AIK Solna

12/7/2020   19h30       Orebro vs Varbergs BoIS

12/7/2020   22h30       Goteborg vs Djurgardens

12/7/2020   22h30       Mjallby AIF vs Hacken

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

12/7/2020   20h30       Umea vs Halmstads

12/7/2020   23h30       Vasteras vs Ljungskile SK

12/7/2020   23h30       Eskilstuna City vs Brage

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

12/7/2020   22h00       Karpaty Lviv vs Vorskla

12/7/2020   22h00       FC Mariupol vs Olimpik Donetsk

12/7/2020   23h30       Desna Chernigiv vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

12/7/2020   15h30       SV Ried vs Liefering

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

12/7/2020   23h00       Kobenhavn vs Brondby

13/7/2020   01h00       Aarhus AGF vs Midtjylland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

12/7/2020   19h30       Roskilde vs Skive IK

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

12/7/2020   16h00       Yokohama FC vs Vegalta Sendai

12/7/2020   16h00       Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka

12/7/2020   16h00       Sagan Tosu vs Sanf Hiroshima

12/7/2020   17h00       Urawa Red vs Kashima Antlers

12/7/2020   17h00       Cerezo Osaka vs Nagoya Grampus

12/7/2020   17h00       Shonan Bellmare vs Consa. Sapporo

12/7/2020   17h30       Yokohama FM vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

12/7/2020   16h00       Gamba Osaka U23 vs Gainare Tottori

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12/7/2020   17h00       Gangwon vs Gwangju

12/7/2020   17h00       Daegu vs Ulsan Hyundai

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

12/7/2020   17h00       Anyang vs Jeonnam Dragons

12/7/2020   17h00       Jeju Utd vs Bucheon 1995

12/7/2020   17h00       Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

12/7/2020   17h00       SHB Đà Nẵng vs Hà Nội FC

12/7/2020   17h00       SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh

12/7/2020   18h00       Nam Định vs Quảng Nam

12/7/2020   19h15       Sài Gòn FC vs Thanh Hóa

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

12/7/2020   15h30       Đăk Lăk vs Phố Hiến

Bài viết cùng chuyên mục