Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/3/2020 rạng sáng ngày 13/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB FC Masr vs Al Intagh Al Harbi trong khuôn khổ VĐQG Ai Cập, vòng 18. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Lask vs Man Utd trong khuôn khổ Ngoại Cúp C2 Châu Âu, vòng 1/8 lượt đi hay Gremio/RS vs Internacional/RS trong khuôn khổ Copa Libertadores, vòng 2.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/3/2020 rạng sáng ngày 13/3/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/3/2020 rạng sáng ngày 13/3/2020

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

13/3/2020 – 00h55 – Lask vs Man Utd

13/3/2020 – 00h55 – Istanbul BB vs Kobenhavn

13/3/2020 – 00h55 – Ein.Frankfurt vs Basel

13/3/2020 – 00h55 – Sevilla vs Roma

13/3/2020 – 3h00 – Inter Milan vs Getafe

13/3/2020 – 3h00 – Olympiakos vs Wolves

13/3/2020 – 3h00 – Rangers vs B.Leverkusen

13/3/2020 – 3h00 – Wolfsburg vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu Copa Libertadores

13/3/2020 – 5h00 – Nacional Montevideo vs Estu.Merida

13/3/2020 – 7h00 – Gremio/RS vs Internacional/RS

13/3/2020 – 7h00 – Racing Club vs Alianza Lima

Lịch thi đấu C1 Concacaf

13/3/2020 – 9h30 – Los Angeles FC vs Cruz Azul

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

12/3/2020 – 18h00 – Saburtalo vs Dinamo Tbilisi

12/3/2020 – 21h00 – Dila Gori vs Samtredia

12/3/2020 – 23h00 – Dinamo Batumi vs FC Telavi

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

13/3/2020 – 2h00 – Afturelding vs IA Akranes

13/3/2020 – 3h00 – KA Akureyri vs Magni Grenivik

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

12/3/2020 – 23h00 – Osmanlispor vs Eskisehirspor

Lịch thi đấu Cúp Ukraine

13/3/2020 – 00h00 – Desna Chernigiv vs Vorskla

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

12/3/2020 – 22h30 – Al Fateh vs Al Adalah

Lịch thi đấu Cúp Brazil

13/3/2020 – 5h15 – Ceara/CE vs Vitoria/BA

13/3/2020 – 5h15 – Ponte Preta/SP vs Afogados/PE

13/3/2020 – 7h30 – Brasil Pelotas/RS vs Brusque FC/SC

13/3/2020 – 7h30 – Vasco DG/RJ vs Fluminense/RJ

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

13/3/2020 – 7h00 – Aurora vs The Strongest

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

13/3/2020 – 3h30 – Llaneros FC vs Bogota FC

13/3/2020 – 3h30 – Orsomarso vs Boca Juniors Cali

13/3/2020 – 6h00 – Tigres(COL) vs Cortulua

13/3/2020 – 7h00 – Valledupar vs Fortaleza

13/3/2020 – 8h05 – Dep.Quindio vs Real Cartagena

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

13/3/2020 – 9h30 – Oaxaca vs Atlante

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

12/3/2020 – 19h30 – FC Masr vs Al Intagh Al Harbi

12/3/2020 – 22h00 – Masr lel Maqassah vs Aswan FC

12/3/2020 – 22h00 – Haras Al Hodoud vs Al Masry

13/3/2020 – 00h30 – Ittihad Alexandria vs Zamalek SC

Bài viết cùng chuyên mục