Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/12/2020 rạng sáng ngày 13/12/2020

nhà cái DABET

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/12/2020 rạng sáng ngày 13/12/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/12/2020 rạng sáng ngày 13/12/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

12/12/2020   19h30     Wolves vs Aston Villa

game bài ManClub

12/12/2020   22h00     Newcastle vs West Brom

13/12/2020   00h30     Man Utd vs Man City

game bài RikVip

13/12/2020   03h00     Everton vs Chelsea

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

12/12/2020   20h00     Valencia vs Athletic Bilbao

game bài B52Club

12/12/2020   22h15     Getafe vs Sevilla

13/12/2020   00h30     Huesca vs Alaves

game bài 789Club

13/12/2020   03h00     Real Madrid vs Atletico Madrid

Lịch thi đấu VĐQG Italia

12/12/2020   21h00     Crotone vs Spezia

13/12/2020   00h00     Torino vs Udinese

13/12/2020   02h45     Lazio vs Verona

Lịch thi đấu VĐQG Đức

12/12/2020   21h30     Leipzig vs Wer.Bremen

12/12/2020   21h30     B.Dortmund vs Stuttgart

12/12/2020   21h30     Freiburg vs A.Bielefeld

12/12/2020   21h30     Mainz vs FC Koln

12/12/2020   21h30     M.gladbach vs Hertha Berlin

13/12/2020   00h30     Union Berlin vs Bayern Munich

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

12/12/2020   23h00     Marseille vs Monaco

13/12/2020   03h00     Lens vs Montpellier

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

12/12/2020   22h00     Rotherham Utd vs Bristol City

12/12/2020   22h00     Nottingham Forest vs Brentford

12/12/2020   22h00     Bournemouth vs Huddersfield

12/12/2020   22h00     Wycombe vs Coventry

12/12/2020   22h00     Birmingham vs Watford

12/12/2020   22h00     Blackburn Rovers vs Norwich

12/12/2020   22h00     Cardiff City vs Swansea City

12/12/2020   22h00     Derby County vs Stoke City

12/12/2020   22h00     Luton Town vs Preston North End

12/12/2020   22h00     Middlesbrough vs Millwall

12/12/2020   22h00     QPR vs Reading

12/12/2020   22h00     Sheffield Wed. vs Barnsley

Lịch thi đấu League One

12/12/2020   22h00     Lincoln vs Sunderland

12/12/2020   22h00     Peterborough Utd vs Rochdale

12/12/2020   22h00     Blackpool vs Oxford Utd

12/12/2020   22h00     Bristol Rovers vs Plymouth Argyle

12/12/2020   22h00     Swindon vs Fleetwood Town

12/12/2020   22h00     Milton Keynes Dons vs Burton Albion

12/12/2020   22h00     Crewe Alexandra vs Northampton

12/12/2020   22h00     Charlton Athletic vs Wimbledon

12/12/2020   22h00     Doncaster Rovers vs Gillingham

12/12/2020   22h00     Hull City vs Shrewsbury

12/12/2020   22h00     Ipswich vs Portsmouth

12/12/2020   22h00     Wigan vs Accrington

Lịch thi đấu League Two

12/12/2020   22h00     Southend vs Scunthorpe Utd

12/12/2020   22h00     Carlisle vs Stevenage

12/12/2020   22h00     Morecambe vs Harrogate Town

12/12/2020   22h00     Salford City vs Cheltenham

12/12/2020   22h00     Forest Green vs Cambridge Utd

12/12/2020   22h00     Crawley Town vs Barrow

12/12/2020   22h00     Exeter City vs Tranmere Rovers

12/12/2020   22h00     Grimsby vs Mansfield

12/12/2020   22h00     Leyton Orient vs Newport

12/12/2020   22h00     Oldham vs Bradford City

12/12/2020   22h00     Port Vale vs Colchester Utd

12/12/2020   22h00     Walsall vs Bolton

Lịch thi đấu U23 Anh

12/12/2020   20h00     Liverpool U23 vs Blackburn U23

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

12/12/2020   22h00     Leganes vs Mallorca

13/12/2020   00h15     Castellon vs Albacete

13/12/2020   02h30     Fuenlabrada vs Mirandes

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

12/12/2020   20h00     Virtus Entella vs Empoli

12/12/2020   20h00     Cosenza vs Reggiana

12/12/2020   20h00     Pisa vs Pordenone

12/12/2020   20h00     Brescia vs Salernitana

12/12/2020   20h00     Cremonese vs Ascoli

12/12/2020   20h00     Lecce vs Frosinone

12/12/2020   22h00     Pescara vs Vicenza

13/12/2020   00h00     Cittadella vs SPAL 1907

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

12/12/2020   19h00     Darmstadt vs Hamburger

12/12/2020   19h00     Jahn Regensburg vs Holstein Kiel

12/12/2020   19h00     Heidenheim vs Hannover 96

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

12/12/2020   20h00     Zwickau vs Ingolstadt

12/12/2020   20h00     Munchen 1860 vs Waldhof Man.

12/12/2020   20h00     Lubeck vs Magdeburg

12/12/2020   20h00     Uerdingen vs Turkgucu-Ataspor

12/12/2020   20h00     Verl vs Vik.Koln

12/12/2020   20h00     Hallescher vs Dynamo Dresden

12/12/2020   20h00     Duisburg vs Wehen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

12/12/2020   20h00     Mainz II vs Bahlinger

12/12/2020   20h00     Koblenz vs TSG Balingen

12/12/2020   20h00     Homburg vs Freiburg II

12/12/2020   20h00     Stadtallendorf vs SSV Ulm

12/12/2020   20h00     TSV Schott Mainz vs Giessen

12/12/2020   20h00     Hessen Kassel vs Bayern Alzenau

12/12/2020   20h00     Aalen vs Sonnenhof

12/12/2020   20h00     Elversberg vs TSV Steinbach

12/12/2020   20h00     FSV Frankfurt vs Hoffenheim II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

12/12/2020   20h00     Rodinghausen vs Fort.Dusseldorf II

12/12/2020   20h00     Schalke 04 II vs Fortuna Koln

12/12/2020   20h00     Sportfreunde Lotte vs Essen

12/12/2020   20h00     Bergisch Gladbach vs Lippstadt

12/12/2020   20h00     FC Koln II vs Wiedenbruck

12/12/2020   20h00     SV Straelen vs RW Ahlen

12/12/2020   20h00     Homberg vs B.Dortmund II

12/12/2020   20h00     A.Aachen vs Bonner SC

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

12/12/2020   22h00     St. Johnstone vs Livingston

12/12/2020   22h00     Hamilton vs Hibernian

12/12/2020   22h00     Aberdeen vs Ross County

12/12/2020   22h00     Celtic vs Kilmarnock

12/12/2020   22h00     Dundee Utd vs Rangers

12/12/2020   22h00     Motherwell vs St. Mirren

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

12/12/2020   22h00     Arbroath vs Alloa Athletic

12/12/2020   22h00     Dunfermline vs Greenock Morton

12/12/2020   22h00     Hearts vs Queen of South

12/12/2020   22h00     Inverness C.T. vs Dundee

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

12/12/2020   22h00     Forfar Athletic vs Partick Thistle

12/12/2020   22h00     Airdrieonians vs Montrose

12/12/2020   22h00     Clyde vs Falkirk

12/12/2020   22h00     Dumbarton vs Cove Rangers

12/12/2020   22h00     Peterhead vs East Fife

Lịch thi đấu Cúp Bồ Đào Nha

12/12/2020   19h00     Fontinhas vs AD Fafe

12/12/2020   21h00     Estoril vs Boavista

13/12/2020   04h00     Rio Ave vs Famalicao

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

12/12/2020   22h30     Twente vs AZ Alkmaar

13/12/2020   00h45     Emmen vs ADO Den Haag

13/12/2020   02h00     Ajax vs Zwolle

13/12/2020   03h00     Groningen vs RKC Waalwijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

12/12/2020   20h00     Dordrecht 90 vs NEC Nijmegen

12/12/2020   22h30     Cambuur vs AZ Alkmaar U21

13/12/2020   03h00     Eindhoven vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu VĐQG Nga

12/12/2020   18h00     Rotor Volgograd vs Ufa

12/12/2020   20h30     PFC Sochi vs Spartak Moscow

12/12/2020   23h00     Zenit vs Din. Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Albania

12/12/2020   20h00     Bylis Ballsh vs Vllaznia Shkoder

12/12/2020   20h00     Kastrioti Kruje vs Teuta Durres

12/12/2020   20h00     Apolonia Fier vs Kukesi

12/12/2020   20h00     Partizani Tirana vs KF Tirana

12/12/2020   20h00     KF Laci vs Skenderbeu

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

12/12/2020   19h30     Pyunik vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

12/12/2020   21h00     Warta Poznan vs Pogon Szczecin

12/12/2020   23h30     Gornik Zabrze vs Cracovia Krakow

13/12/2020   02h00     Wisla Krakow vs Legia Wars.

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

12/12/2020   23h00     Sandecja vs Gornik Leczna

12/12/2020   23h00     Stomil Olsztyn vs Nieciecza

12/12/2020   23h00     Odra Opole vs Widzew Lodz

12/12/2020   23h00     Resovia vs GKS Jastrzebie

12/12/2020   23h00     GKS Belchatow vs Puszcza Nie.

12/12/2020   23h00     Korona Kielce vs Radomiak Radom

12/12/2020   23h00     LKS Lodz vs GKS Tychy

12/12/2020   23h00     Zaglebie Sosno vs Miedz Legnica

12/12/2020   23h00     Arka Gdynia vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

12/12/2020   23h30     Sarajevo vs Sloboda Tuzla

12/12/2020   23h30     Siroki Brijeg vs Zrinjski

12/12/2020   23h30     Olimpik Sarajevo vs Radnik Bijeljina

12/12/2020   23h30     Velez Mostar vs Mladost D. Kakanj

12/12/2020   23h30     FK Krupa vs Zeljeznicar

12/12/2020   23h30     FK Tuzla City vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

12/12/2020   17h30     Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia

12/12/2020   21h30     Tsarsko Selo vs Levski Sofia

12/12/2020   22h00     Lok. Plovdiv vs Slavia Sofia

12/12/2020   22h00     Cska Sofia vs Botev Vratsa

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

12/12/2020   22h00     Coleraine vs Warrenpoint Town

12/12/2020   22h00     Dungannon Swi. vs Ballymena Utd

12/12/2020   22h00     Glenavon vs Cliftonville

12/12/2020   22h00     Crusaders Belfast vs Portadown FC

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

12/12/2020   22h15     RE Mouscron Peruwelz vs Beerschot-Wilrijk

13/12/2020   00h30     Cercle Brugge vs Oostende

13/12/2020   00h30     Kortrijk vs OH Leuven

13/12/2020   02h45     Sint Truiden vs Charleroi

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

13/12/2020   02h45     Lierse vs Deinze

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

12/12/2020   21h00     HNK Gorica vs NK Osijek

12/12/2020   23h05     NK Varazdin vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

12/12/2020   20h00     Flora Tallinn vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

12/12/2020   20h45     Varda SE vs Budapest Honved

12/12/2020   23h00     Ferencvaros vs Zalaegerzseg

13/12/2020   01h30     MOL Fehervar FC vs Budafoki MTE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

12/12/2020   20h00     Volos NFC vs Panetolikos

12/12/2020   22h15     Larissa vs OFI Creta

13/12/2020   00h30     Panathinaikos vs Pas Giannina

Lịch thi đấu VĐQG Israel

12/12/2020   20h00     Hapoel Kfar Saba vs Ashdod

12/12/2020   22h20     Bnei Yehuda vs Hapoel Hadera

12/12/2020   23h45     Maccabi Netanya vs Maccabi P.Tikva

13/12/2020   00h00     Hapoel Haifa vs Hapoel Kfar Saba

13/12/2020   00h00     Bnei Yehuda vs Maccabi Netanya

13/12/2020   00h00     Beitar Jerusalem vs Maccabi TA

13/12/2020   00h00     Hapoel Tel Aviv vs Hap. Beer Sheva

13/12/2020   00h00     Hapoel Hadera vs Ashdod

13/12/2020   00h00     HIK Shmona vs Bnei Sakhnin

13/12/2020   00h00     Maccabi P.Tikva vs Maccabi Haifa

13/12/2020   00h50     Bnei Sakhnin vs Beitar Jerusalem

Lịch thi đấu VĐQG Malta

12/12/2020   20h00     Balzan vs Gzira Utd

12/12/2020   20h00     Hamrun Spartans vs Tarxien Rainbows

13/12/2020   00h15     Lija Athletic vs Mosta

13/12/2020   00h15     Gudja United vs Sirens

Lịch thi đấu VĐQG Romania

12/12/2020   17h30     Aca. Clinceni vs Arges Pitesti

12/12/2020   22h00     Gaz Metan Medias vs Sepsi OSK

13/12/2020   00h30     Chindia Targoviste vs Viitorul C.

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

12/12/2020   20h00     Novi Pazar vs FK Metalac GM

12/12/2020   20h00     Radnicki Nis vs Zlatibor Cajetina

12/12/2020   20h00     Spartak Subotica vs Vojvodina

12/12/2020   20h00     Macva Sabac vs FK Rad

12/12/2020   23h00     FK Vozdovac vs Partizan

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

12/12/2020   20h00     Spartak Trnava vs Slo. Bratislava

12/12/2020   20h00     Ruzomberok vs Dunajska Stred

12/12/2020   20h00     FK Pohronie vs Nitra

12/12/2020   20h00     MSK Zilina vs Sered

12/12/2020   20h00     Trencin vs Zemplin Michalovce

12/12/2020   20h00     Senica vs Zlate Moravce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

12/12/2020   19h00     Gorica vs CM Celje

12/12/2020   21h00     Aluminij vs NK Bravo

12/12/2020   23h15     O.Ljubljana vs Tabor Sezana

Lịch thi đấu VĐQG Séc

12/12/2020   20h00     Opava vs Mlada Boleslav

12/12/2020   20h00     C. Budejovice vs MFk Karvina

12/12/2020   20h00     Pribram vs Zlin

12/12/2020   22h00     Pardubice vs Brno

12/12/2020   22h00     Teplice vs Sigma Olomouc

13/12/2020   00h30     Jablonec vs Vik.Plzen

Lịch thi đấu VĐQG Síp

12/12/2020   22h00     Ermis Aradippou vs Anorthosis

13/12/2020   00h00     AEL Limassol vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

12/12/2020   17h30     Hatayspor vs Fatih Karagumruk

12/12/2020   20h00     Kayserispor vs Trabzonspor

12/12/2020   20h00     Rizespor vs Goztepe

12/12/2020   23h00     Ankaragucu vs Konyaspor

12/12/2020   23h00     Fenerbahce vs Malatyaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

13/12/2020   01h00     Vaduz vs Basel

13/12/2020   01h00     Sion vs Luzern

13/12/2020   01h00     Lausanne Sports vs St. Gallen

13/12/2020   01h00     Lugano vs Zurich

13/12/2020   01h00     Young Boys vs Servette

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

12/12/2020   19h00     Vorskla vs FC Mynai

12/12/2020   22h00     Dinamo Kiev vs Kolos Kovalivka

13/12/2020   00h30     Rukh Vynnyky vs SK Dnipro-1

Lịch thi đấu U21 Ukraine

12/12/2020   17h00     Inhulets Petrove U21 vs Shakhtar Donetsk U21

12/12/2020   18h00     Oleksandria U21 vs Zorya U21

12/12/2020   18h00     Desna U21 vs Mariupol Youth

Lịch thi đấu VĐQG Wales

12/12/2020   21h30     Bala Town vs Cardiff Metropolitan

12/12/2020   21h30     Penybont vs Flint Town Utd

Lịch thi đấu VĐQG Áo

12/12/2020   20h30     RB Salzburg vs Lask

12/12/2020   20h30     SV Ried vs SCR Altach

12/12/2020   20h30     Sturm Graz vs Admira

12/12/2020   20h30     St.Polten vs Hartberg

12/12/2020   20h30     Wolfsberger AC vs Austria Wien

12/12/2020   20h30     Rapid Wien vs Wattens

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

12/12/2020   20h30     Vorwarts Steyr vs Dornbirn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

12/12/2020   18h30     Silkeborg IF vs Fredericia

12/12/2020   19h00     Hvidovre IF vs Skive IK

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

12/12/2020   12h00     FC Tokyo vs Sanf Hiroshima

12/12/2020   18h00     Urawa Red vs Shonan Bellmare

12/12/2020   18h00     Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse

12/12/2020   18h00     Nagoya Grampus vs Yokohama FC

12/12/2020   18h00     Oita Trinita vs Consa. Sapporo

12/12/2020   18h00     Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol

12/12/2020   18h00     Sagan Tosu vs Kawasaki Fro.

12/12/2020   18h00     Gamba Osaka vs Vissel Kobe

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

12/12/2020   14h00     Tianjin Teda vs Jiangsu Suning

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

12/12/2020   19h35     Abha vs Al Taawon (KSA)

12/12/2020   21h25     Al Ettifaq vs Dhamak

12/12/2020   23h45     Al Fateh vs Al Baten

12/12/2020   23h45     Al Nasr (KSA) vs Al Ahli (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

12/12/2020   14h00     Southern District vs Kitchee

Lịch thi đấu VĐQG Iran

12/12/2020   18h30     Peykan vs Aluminium Arak

12/12/2020   18h30     Foolad Khozestan vs SaiPa Karadj

12/12/2020   18h30     Sanat Naft vs Gol Gohar

12/12/2020   18h30     Mes Rafsanjan vs Naft M. Soleyman

12/12/2020   19h45     Persepolis vs Zobahan

12/12/2020   22h30     Peykan vs Mes Rafsanjan

12/12/2020   22h30     Sanat Naft vs Sepahan

12/12/2020   22h30     Gol Gohar vs Teraktor Sazi

12/12/2020   22h30     Machine Sazi vs Foolad Khozestan

12/12/2020   22h30     Shahr Khodrou vs Nassaji Mazandaran

12/12/2020   22h30     Esteghlal Tehran vs SaiPa Karadj

12/12/2020   22h30     Aluminium Arak vs Persepolis

12/12/2020   22h30     Zobahan vs Naft M. Soleyman

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

12/12/2020   21h00     Jazeera Amman vs Faisaly (JOR)

12/12/2020   23h30     Ramtha vs Wihdat

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

12/12/2020   20h00     Al Nasr (KUW) vs Tadamon (KUW)

12/12/2020   22h30     Sulaibikhat vs Al Qadsia

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

13/12/2020   09h00     Eastern Suburbs (NZL) vs Team Wellington

13/12/2020   10h00     Canterbury vs Auckland City

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

12/12/2020   19h15     DPMM FC vs Balestier Kh.

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

12/12/2020   18h00     Samut Prakan City vs Chonburi

12/12/2020   18h30     BG Pathum United vs Suphanburi

Lịch thi đấu U21 Viet Nam

12/12/2020   15h00     Nam Định U21 vs CA Nhân Dân U21

12/12/2020   17h30     Đồng Tháp U21 vs Khánh Hòa U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

13/12/2020   03h10     Ind.Rivadavia vs Guillermo

13/12/2020   03h10     Deportivo Moron vs Ferro Carril Oeste

13/12/2020   03h10     Ramon Santamarina vs Chacarita Jrs

13/12/2020   03h10     Brown de Adrogue vs Instituto

13/12/2020   03h10     Barracas Central vs Belgrano

13/12/2020   05h00     CA Mitre Salta vs Nueva Chicago

13/12/2020   05h00     Alvarado MDP vs San Martin SJ

13/12/2020   05h00     Sarmiento Junin vs Def.Belgrano

13/12/2020   07h00     Gimnasia Jujuy vs All Boys

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

13/12/2020   03h00     Atletico/PR vs Atl. Mineiro/MG

13/12/2020   03h00     Bragantino/SP vs Fortaleza/CE

13/12/2020   05h00     Internacional/RS vs Botafogo/RJ

13/12/2020   05h00     Palmeiras/SP vs Bahia/BA

13/12/2020   07h00     Ceara/CE vs Atletico/GO

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

13/12/2020   02h30     Figueirense/SC vs Cuiaba/MT

13/12/2020   05h00     Confianca/SE vs Juventude/RS

13/12/2020   05h00     America/MG vs Parana/PR

13/12/2020   07h00     Chapecoense vs CRB/AL

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

13/12/2020   02h00     Real Santa Cruz vs Always Ready

13/12/2020   02h00     CA Palmaflor vs Aurora

13/12/2020   03h00     Bolivar vs CD Guabira

13/12/2020   06h30     Oriente Petrolero vs Blooming

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

13/12/2020   03h00     Cortulua vs Valledupar

13/12/2020   03h00     Leones FC vs Bogota FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

13/12/2020   03h30     Orense SC vs Tecnico Uni.

13/12/2020   06h00     Liga de Portoviejo vs Mushuc Runa

13/12/2020   08h30     Emelec vs Nacional Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

13/12/2020   02h00     Sol de America vs 12 de Octubre

13/12/2020   02h00     Olimpia Asuncion vs Guairena FC

13/12/2020   02h00     Cerro Porteno vs CS San Lorenzo

13/12/2020   04h30     River Plate (PAR) vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Peru

13/12/2020   03h59     Ayacucho FC vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

13/12/2020   08h00     Columbus Crew vs Seattle Sounders

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

13/12/2020   08h00     Celaya vs Tampico Madero

13/12/2020   10h05     Atlante vs Morelia

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

13/12/2020   07h00     Alajuelense vs Cartagines

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

12/12/2020   19h30     NBE SC vs Wadi Degla SC

12/12/2020   22h00     Pyramids FC vs Ittihad Alexandria

13/12/2020   00h30     Arab Contractors vs Zamalek SC

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

12/12/2020   20h00     USM Bel Abbes vs ES Setif

12/12/2020   20h30     CS Constantine vs ASO Chlef

12/12/2020   21h00     WA Tlemcen vs USM Alger

12/12/2020   21h00     NC Magra vs US Biskra

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

12/12/2020   20h30     Black Leopards vs Tshakhuma TM

12/12/2020   20h30     Stellenbosch FC vs Cape Town City

12/12/2020   23h00     Mamelodi Sun. vs TS Galaxy

13/12/2020   01h15     Moroka Swallows vs Maritzburg Utd

13/12/2020   01h15     SuperSport Utd vs Kaizer Chiefs

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục