Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/10/2019 rạng sáng ngày 13/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/10/2019 rạng sáng ngày 13/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Southend vs Wimbledon trong khuôn khổ League One, vòng 13. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Fluminense/RJ vs Bahia/BA hay Veracruz vs Toluca.
Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020
12/10/2019 – 20h00 – Georgia vs Ireland
12/10/2019 – 23h00 – Bosnia & Herz vs Phần Lan
12/10/2019 – 23h00 – Đan Mạch vs Thụy Sỹ
12/10/2019 – 23h00 – Đảo Faroe vs Romania
13/10/2019 – 1h45 – Italia vs Hy Lạp
13/10/2019 – 1h45 – Liechtenstein vs Armenia
13/10/2019 – 1h45 – Malta vs Thụy Điển
13/10/2019 – 1h45 – Na Uy vs Tây Ban Nha
Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu
12/10/2019 – 17h00 – U17 Bỉ vs U17 Macedonia
12/10/2019 – 19h00 – U17 Slovenia vs U17 Kosovo
12/10/2019 – 21h30 – U17 Ba Lan vs U17 Liechtenstein
12/10/2019 – 22h00 – U17 Hà Lan vs U17 Wales
Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu
12/10/2019 – 19h00 – U19 Scotland vs U19 Andorra
12/10/2019 – 19h00 – U19 Đức vs U19 Belarus
12/10/2019 – 20h00 – U19 Georgia vs U19 Kazakhstan
12/10/2019 – 21h00 – U19 Na Uy vs U19 San Marino
13/10/2019 – 00h00 – U19 Séc vs U19 Azerbaijan
13/10/2019 – 2h00 – U19 Croatia vs U19 Hungary
Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu
12/10/2019 – 20h45 – U21 Thụy Điển vs U21 Iceland
Lịch thi đấu CONCACAF Nations League
13/10/2019 – 3h00 – French St. Martin vs Cayman Islands
13/10/2019 – 6h00 – Dominican vs St.Lucia
13/10/2019 – 6h00 – Jamaica vs Aruba
13/10/2019 – 8h00 – Anguilla vs Guatemala
13/10/2019 – 8h00 – Barbados vs US Virgin Islands
13/10/2019 – 10h00 – Montserrat vs El Salvador
Lịch thi đấu Giao Hữu CLB
12/10/2019 – 16h00 – Vasas Budapest vs Videoton
12/10/2019 – 18h00 – Dinamo Minsk vs FK Gorodeya
12/10/2019 – 19h00 – Gaziantepspor vs Adanaspor
12/10/2019 – 19h30 – Pirin Razlog vs Levski Sofia
12/10/2019 – 19h30 – Lok. Sofia vs Botev Vratsa
12/10/2019 – 20h00 – Hartberg vs Austria Klagenfurt
12/10/2019 – 20h00 – Istanbul BB vs Malatyaspor
12/10/2019 – 20h00 – Brescia vs Vojvodina
12/10/2019 – 21h00 – Virtus Entella vs Chiasso
12/10/2019 – 21h00 – Konyaspor vs Eskisehirspor
12/10/2019 – 21h00 – Pirin Blagoevgrad vs Cska Sofia
Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG
12/10/2019 – 18h00 – Guinea vs Comoros
12/10/2019 – 23h00 – Colombia vs Chile
13/10/2019 – 00h00 – Tunisia vs Cameroon
Lịch thi đấu Giao Hữu U19
12/10/2019 – 19h00 – U19 Estonia vs U19 Nga
12/10/2019 – 19h30 – U19 Macedonia vs U19 Síp
12/10/2019 – 21h00 – U19 Bỉ vs U19 Anh
Lịch thi đấu League One
12/10/2019 – 21h00 – Southend vs Wimbledon
12/10/2019 – 21h00 – Rochdale vs Accrington
12/10/2019 – 21h00 – Peterborough Utd vs Lincoln
12/10/2019 – 21h00 – Blackpool vs Rotherham Utd
12/10/2019 – 21h00 – Bristol Rovers vs Milton Keynes Dons
12/10/2019 – 21h00 – Oxford Utd vs Doncaster Rovers
12/10/2019 – 21h00 – Portsmouth vs Gillingham
Lịch thi đấu League Two
12/10/2019 – 21h00 – Macclesfield vs Port Vale
12/10/2019 – 21h00 – Swindon vs Plymouth Argyle
12/10/2019 – 21h00 – Carlisle vs Crewe Alexandra
12/10/2019 – 21h00 – Morecambe vs Bradford City
12/10/2019 – 21h00 – Salford City vs Cambridge Utd
12/10/2019 – 21h00 – Crawley Town vs Colchester Utd
12/10/2019 – 21h00 – Exeter City vs Forest Green
12/10/2019 – 21h00 – Leyton Orient vs Walsall
12/10/2019 – 21h00 – Mansfield vs Oldham
12/10/2019 – 21h00 – Scunthorpe Utd vs Northampton
12/10/2019 – 21h00 – Stevenage vs Grimsby
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
12/10/2019 – 17h00 – Girona vs Elche
12/10/2019 – 21h00 – Almeria vs Lugo
12/10/2019 – 21h00 – Sporting Gijon vs Alcorcon
12/10/2019 – 23h00 – Extremadura UD vs SD Ponferradina
12/10/2019 – 23h00 – Malaga vs Cadiz
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
12/10/2019 – 18h00 – Wolfsburg II vs St. Pauli II
12/10/2019 – 18h00 – Hamburger II vs Drochtersen/Assel
12/10/2019 – 18h30 – Weiche Flensburg vs Hansa Luneburg
12/10/2019 – 20h00 – Rehden vs Altona 93
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria
12/10/2019 – 19h00 – Illertissen vs Schalding Hein.
12/10/2019 – 19h00 – Nurnberg II vs Heimstetten
12/10/2019 – 19h00 – Augsburg II vs V. Aschaffenburg
12/10/2019 – 19h00 – SpVgg Bayreuth vs Schweinfurt
12/10/2019 – 19h00 – VfB Eichstätt vs Wacker Burghausen
12/10/2019 – 19h00 – TSV Aubstadt vs Greuther Furth II
12/10/2019 – 19h00 – Turkgucu-Ataspor vs TSV 1896 Rain
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam
12/10/2019 – 19h00 – Mainz II vs Bahlinger
12/10/2019 – 19h00 – Koblenz vs Pirmasens
12/10/2019 – 19h00 – TSG Balingen vs Elversberg
12/10/2019 – 19h00 – Saarbrucken vs Aalen
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây
12/10/2019 – 20h00 – Rodinghausen vs Wattenscheid
12/10/2019 – 20h00 – B.Dortmund II vs Lippstadt
12/10/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs M.gladbach II
12/10/2019 – 20h00 – FC Koln II vs Oberhausen
12/10/2019 – 20h00 – Fort.Dusseldorf II vs Bergisch Gladbach
12/10/2019 – 20h00 – Essen vs Fortuna Koln
12/10/2019 – 20h00 – Wuppertaler vs Verl
12/10/2019 – 20h00 – TuS Haltern vs Bonner SC
12/10/2019 – 20h00 – A.Aachen vs Schalke 04 II
Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha
12/10/2019 – 22h00 – SC Covilha vs Vitoria Setubal
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
12/10/2019 – 23h30 – TOP Oss vs Telstar
13/10/2019 – 1h45 – Roda JC vs Helmond Sport
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
12/10/2019 – 20h00 – Tom Tomsk vs Baltika
12/10/2019 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Chayka FK Pesch
12/10/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs SKA-Khabarovsk
12/10/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Torpedo Moscow
12/10/2019 – 20h00 – Khimki vs Mordovia
12/10/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs Fakel
12/10/2019 – 20h00 – Yenisey vs Armavir
12/10/2019 – 20h00 – Avangard Kursk vs Chertanovo
12/10/2019 – 20h00 – Rotor Volgograd vs Nizhny Nov
12/10/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Luch Energiya
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
12/10/2019 – 19h00 – Radomiak Radom vs Podbeskidzie
12/10/2019 – 22h00 – GKS Belchatow vs Olimpia Grudz.
Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len
12/10/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Larne
12/10/2019 – 22h00 – Glentoran vs Carrick Rangers
12/10/2019 – 22h00 – Coleraine vs Warrenpoint Town
12/10/2019 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Linfield
12/10/2019 – 22h00 – Glenavon vs Institute
12/10/2019 – 22h00 – Ballymena Utd vs Crusaders Belfast
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
12/10/2019 – 22h00 – Roeselare vs OH Leuven
13/10/2019 – 1h30 – Excelsior Virton vs Lommel
Lịch thi đấu U19 Séc
12/10/2019 – 17h00 – U19 Hradec Kralove vs U19 Banik Ostrava
12/10/2019 – 17h00 – U19 Meteor Praha vs U19 C. Budejovice
Lịch thi đấu VĐQG Wales
12/10/2019 – 21h30 – Bala Town vs Carmarthen
12/10/2019 – 21h30 – Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan
12/10/2019 – 21h30 – Barry Town vs Penybont
Lịch thi đấu VĐQG Australia
12/10/2019 – 13h15 – WS Wanderers vs Central Coast
12/10/2019 – 15h30 – Melb. Victory vs Melbourne City
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
12/10/2019 – 12h00 – Yokohama FC vs Zweigen Kan.
12/10/2019 – 12h00 – Kashiwa Reysol vs Mito Hollyhock
12/10/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Avispa Fukuoka
12/10/2019 – 12h00 – Ryukyu vs Tokyo Verdy
12/10/2019 – 12h00 – V-Varen Nagasaki vs JEF United Chiba
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
12/10/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Kamatamare San.
12/10/2019 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs FC Tokyo U23
12/10/2019 – 11h00 – Cerezo Osaka U23 vs Fukushima Utd
12/10/2019 – 11h00 – Blaublitz Akita vs Thespa Kusatsu
Lịch thi đấu Japan Football League
12/10/2019 – 12h00 – Verspah Oita vs Ryutsu Keizai
12/10/2019 – 12h00 – FC Osaka vs Honda Lock
12/10/2019 – 12h00 – Suzuka Unlimited vs Maruyasu Okazaki
12/10/2019 – 12h00 – Honda FC vs Tokyo Musashino
Lịch thi đấu U21 Viet Nam
12/10/2019 – 15h30 – U21 Hà Nội T&T vs U21 HCM
12/10/2019 – 18h00 – U21 Phố Hiến vs U21 Khánh Hòa
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
13/10/2019 – 2h40 – Tigre vs Villa Dalmine
13/10/2019 – 4h00 – Estudiantes BsAs vs Atletico Atlanta
13/10/2019 – 4h40 – Belgrano vs Ferro Carril Oeste
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
13/10/2019 – 3h00 – Goias/GO vs CSA/AL
13/10/2019 – 5h00 – Fluminense/RJ vs Bahia/BA
13/10/2019 – 7h00 – Palmeiras/SP vs Botafogo/RJ
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
13/10/2019 – 2h30 – Londrina/PR vs Operario/PR
13/10/2019 – 2h30 – Bragantino/SP vs Parana/PR
13/10/2019 – 2h30 – Coritiba/PR vs Criciuma/SC
13/10/2019 – 5h00 – Figueirense/SC vs America/MG
Lịch thi đấu Cúp Chi Lê
13/10/2019 – 1h15 – Everton CD vs Colo Colo
13/10/2019 – 3h45 – U. Espanola vs Audax Italiano
13/10/2019 – 6h15 – Univ. Catolica vs U. La Calera
Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia
13/10/2019 – 3h00 – Bogota FC vs Tigres(COL)
13/10/2019 – 3h00 – Cortulua vs Valledupar
13/10/2019 – 3h00 – Fortaleza vs Barranquilla
13/10/2019 – 3h00 – Pereira vs Boca Juniors Cali
13/10/2019 – 3h00 – Llaneros FC vs Dep.Quindio
13/10/2019 – 3h00 – Leones FC vs Orsomarso
13/10/2019 – 3h00 – Boyaca Chico vs Atlético
Lịch thi đấu VĐQG Peru
12/10/2019 – 23h00 – DU Comercio vs Alianza Huanuco
13/10/2019 – 3h30 – Ayacucho FC vs Dep. Municipal
13/10/2019 – 5h45 – Carlos A. Mannucci vs Sport Huancayo
13/10/2019 – 8h00 – Universitario vs Sporting Cristal
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
13/10/2019 – 4h00 – Portuguesa vs Zulia FC
13/10/2019 – 4h00 – Carabobo vs Caracas
13/10/2019 – 4h00 – LALA FC vs Trujillanos
13/10/2019 – 5h00 – Est.Caracas vs Estu.Merida
Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro
13/10/2019 – 1h00 – Ottawa Fury vs Bethlehem Steel
13/10/2019 – 6h00 – Louisville City vs Swope Park Rangers
13/10/2019 – 6h30 – Tampa Bay Rowdies vs Indy Eleven
13/10/2019 – 7h00 – Tulsa Roughnecks vs New Mexico United
13/10/2019 – 7h00 – Nashville FC vs Carolina Railhawks
13/10/2019 – 7h00 – Memphis 901 vs Ch.Independence
13/10/2019 – 7h30 – Saint Louis FC vs Pittsburgh R.
13/10/2019 – 9h00 – Tacoma Defiance vs Colorado Springs
13/10/2019 – 9h30 – Phoenix FC vs Real Monarchs
13/10/2019 – 9h30 – Sacramento vs Orange C. Blues
13/10/2019 – 9h30 – Las Vegas Lights vs Reno 1868
13/10/2019 – 9h30 – Fresno FC vs LA Galaxy II
Lịch thi đấu Nữ Mỹ
13/10/2019 – 6h00 – Nữ Portland Tho. vs Nữ Wash. Spirit
13/10/2019 – 6h00 – Nữ Orlando Pride vs Nữ Seattle Reign
13/10/2019 – 6h00 – Nữ NC Courage vs Nữ Sky Blue FC
13/10/2019 – 6h00 – Nữ Utah Royals vs Nữ Houston Dash
Lịch thi đấu Cúp Mexico
13/10/2019 – 9h00 – Veracruz vs Toluca
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
12/10/2019 – 22h00 – ASO Chlef vs CA BB Arreridj
12/10/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs MC Oran
12/10/2019 – 22h00 – ES Setif vs JS Saoura
12/10/2019 – 22h00 – CS Constantine vs MC Alger
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021