Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/4/2021 rạng sáng ngày 12/4/2021

122
nhà cái nbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/4/2021 rạng sáng ngày 12/4/2021
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/4/2021 rạng sáng ngày 12/4/2021

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

11/4/2021   12h30       Nhật Bản Nữ vs Panama Nữ

nhà cái dabet

11/4/2021   19h00       North Macedonia Nữ vs Kosovo Nữ

11/4/2021   19h00       Uzbekistan Nữ vs Belarus Nữ

nhà cái one88

12/4/2021   01h30       Bỉ Nữ vs Ireland Nữ

12/4/2021   02h30       Áo Nữ vs Phần Lan Nữ

nhà cái fabet

12/4/2021   05h30       El Salvador Nữ vs Nicaragua Nữ

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

11/4/2021   18h00       Burnley vs Newcastle

11/4/2021   20h05       West Ham Utd vs Leicester City

11/4/2021   22h30       Tottenham vs Man Utd

12/4/2021   01h00       Sheffield Utd vs Arsenal

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

11/4/2021   19h00       Villarreal vs Osasuna

11/4/2021   21h15       Valencia vs Real Sociedad

11/4/2021   23h30       Valladolid vs Granada

12/4/2021   02h00       Real Betis vs Atletico Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

11/4/2021   19h00       Malaga vs Albacete

11/4/2021   21h00       Zaragoza vs Almeria

11/4/2021   23h15       Mirandes vs UD Logrones

11/4/2021   23h15       Sabadell vs Cartagena

11/4/2021   23h15       Mallorca vs Lugo

12/4/2021   02h00       Espanyol vs Leganes

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

11/4/2021   17h30       Valladolid II vs Zamora CF

11/4/2021   17h30       Sevilla B vs UD Tamaraceite

11/4/2021   18h00       Tudelano vs Athletic Bilbao B

11/4/2021   18h00       Levante B vs UE Llagostera

11/4/2021   18h00       Villanovense vs Atl. Baleares

11/4/2021   18h00       Ebro vs Arenas de Guecho

11/4/2021   18h00       SD Tarazona vs Racing Santander

11/4/2021   18h00       La Nucía vs Cornella

11/4/2021   18h00       Talavera vs Inter de Madrid

11/4/2021   18h00       Badajoz vs Real Madrid B

11/4/2021   18h00       Numancia vs Racing Ferrol

11/4/2021   23h00       Real Betis B vs Atl. Sanluqueno

11/4/2021   23h00       Marino de Luanco vs Compostela

11/4/2021   23h00       Union Langreo vs Deportivo

11/4/2021   23h00       CD Calahorra vs Real Sociedad B

11/4/2021   23h00       Cordoba vs Linense

11/4/2021   23h00       Alcoyano vs Gimnastic T.

11/4/2021   23h00       SD Logrones vs Amorebieta

11/4/2021   23h30       Villarreal B vs Andorra FC

11/4/2021   23h30       Ibiza-Eivissa vs Barcelona B

11/4/2021   23h30       Murcia vs Cadiz B

12/4/2021   00h00       UCAM Murcia vs San Fernando

12/4/2021   00h00       Cultural Leonesa vs Celta Vigo II

12/4/2021   00h00       Extremadura UD vs S.S. Reyes

12/4/2021   00h00       Merida vs Navalcarnero

12/4/2021   00h00       Linares Deportivo vs Algeciras

Lịch thi đấu VĐQG Italia

11/4/2021   17h30       Inter Milan vs Cagliari

11/4/2021   20h00       Juventus vs Genoa

11/4/2021   20h00       Sampdoria vs Napoli

11/4/2021   20h00       Verona vs Lazio

11/4/2021   23h00       Roma vs Bologna

12/4/2021   01h45       Fiorentina vs Atalanta

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

11/4/2021   20h00       Reggina vs Vicenza

12/4/2021   00h00       Venezia vs Cosenza

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

11/4/2021   18h30       Cavese vs Teramo

11/4/2021   21h00       Como vs Grosseto

11/4/2021   21h00       Pro Vercelli vs Lecco

11/4/2021   21h00       Alto Adige vs Virtus Verona

11/4/2021   21h00       Juve Stabia vs Catanzaro

11/4/2021   21h00       Perugia vs Triestina

11/4/2021   21h00       Aurora Pro Patria vs Novara

11/4/2021   21h00       Pistoiese vs AC Renate

11/4/2021   21h00       SS Monopoli vs Paganese

11/4/2021   21h00       US Fermana vs Feralpisalo

11/4/2021   21h00       Sambenedettese vs Cesena

11/4/2021   21h00       US Olbia vs Giana Erminio

11/4/2021   21h00       Imolese Calcio vs Ravenna

11/4/2021   21h00       Juventus U23 vs Pontedera

11/4/2021   21h00       Turris Neapolis vs Ternana

11/4/2021   21h00       Pergolettese vs Piacenza

11/4/2021   21h00       Pro Sesto vs Alessandria

11/4/2021   21h00       Padova vs Gubbio

11/4/2021   21h00       Arezzo vs Pesaro

11/4/2021   21h00       Fano vs Modena

11/4/2021   21h00       Catania vs Potenza SC

11/4/2021   21h00       Carpi vs Matelica

11/4/2021   21h00       Luchese vs Livorno

11/4/2021   21h00       Mantova vs Legnano

11/4/2021   23h30       AS Bisceglie vs Virtus Francavilla

Lịch thi đấu VĐQG Đức

11/4/2021   20h30       Schalke 04 vs Augsburg

11/4/2021   23h00       FC Koln vs Mainz

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

11/4/2021   18h30       Wurzburger vs Nurnberg

11/4/2021   18h30       Hannover 96 vs Heidenheim

11/4/2021   18h30       Osnabruck vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

11/4/2021   18h00       Zwickau vs Vik.Koln

11/4/2021   19h00       Unterhaching vs Dynamo Dresden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

11/4/2021   19h00       Freiburg II vs TSV Steinbach

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

11/4/2021   18h00       Rennes vs Nantes

11/4/2021   20h00       Stade Brestois vs Nimes

11/4/2021   20h00       Saint Etienne vs Bordeaux

11/4/2021   20h00       Lens vs Lorient

11/4/2021   20h00       Nice vs Stade Reims

11/4/2021   22h05       Monaco vs Dijon

12/4/2021   02h00       Lyon vs Angers

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

12/4/2021   00h00       Amiens vs Rodez

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

12/4/2021   01h00       Lyon Duchere vs Red Star 93

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

11/4/2021   21h00       Rangers vs Hibernian

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

11/4/2021   21h30       Gil Vicente vs Moreirense

11/4/2021   21h30       Santa Clara vs Nacional Madeira

11/4/2021   23h30       Braga vs Belenenses

12/4/2021   02h00       Sporting Lisbon vs Famalicao

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/4/2021   17h15       Estoril vs Vilafranquense

11/4/2021   20h00       Chaves vs SC Covilha

11/4/2021   23h00       Benfica B vs Feirense

12/4/2021   02h30       Arouca vs UD Oliveirense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

11/4/2021   17h15       Utrecht vs Feyenoord

11/4/2021   19h30       VVV Venlo vs PSV Eindhoven

11/4/2021   19h30       Groningen vs Heerenveen

11/4/2021   21h45       RKC Waalwijk vs Ajax

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

11/4/2021   17h15       De Graafschap vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nga

11/4/2021   22h00       Din. Moscow vs Ural S.r.

11/4/2021   22h00       Arsenal-Tula vs Krasnodar

11/4/2021   22h00       PFC Sochi vs Zenit

11/4/2021   22h00       CSKA Moscow vs Rotor Volgograd

11/4/2021   22h00       Lok. Moscow vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

11/4/2021   20h00       Baltika vs Tom Tomsk

11/4/2021   20h00       Shinnik Yaroslavl vs Alania Vla

11/4/2021   20h00       Krasnodar B vs Irtysh Omsk

11/4/2021   20h00       FK Orenburg vs Spartak Moscow B

11/4/2021   20h00       Chertanovo vs Veles Moscow

11/4/2021   20h00       Chayka FK Pesch vs Yenisey

11/4/2021   20h00       Akron Togliatti vs Dinamo Bryansk

11/4/2021   20h00       SKA-Khabarovsk vs Nizhny Nov

11/4/2021   20h00       Volgar Astrakhan vs Krylya Sovetov

11/4/2021   20h00       Neftekhimik Nizh vs Torpedo Moscow

11/4/2021   20h00       Fakel vs Tekstilshchik Ivanov

Lịch thi đấu VĐQG Albania

11/4/2021   21h00       Partizani Tirana vs Bylis Ballsh

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

11/4/2021   21h00       Karabakh Agdam vs Sumqayit

11/4/2021   21h00       Zire IK vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

11/4/2021   20h00       Zaglebie Lubin vs Podbeskidzie

11/4/2021   22h30       Lech Poznan vs Legia Wars.

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

11/4/2021   17h40       Chrobry Glogow vs Miedz Legnica

11/4/2021   17h40       Arka Gdynia vs Odra Opole

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

11/4/2021   18h00       FK Minsk vs Bate Borisov

11/4/2021   20h00       FK Smorgon vs Shakhter Soligo.

11/4/2021   22h00       Slavia Mozyr vs Vitebsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

11/4/2021   20h00       FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla

11/4/2021   22h00       Siroki Brijeg vs FK Krupa

12/4/2021   00h00       Borac Banja Luka vs Olimpik Sarajevo

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

11/4/2021   23h45       Cherno More vs Levski Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

11/4/2021   18h00       Sileks Kratovo vs Vardar

11/4/2021   18h00       Academy Pandev vs Shkupi

11/4/2021   18h00       Belasica Strumica vs Makedonija

11/4/2021   18h00       Borec Veles vs FC Struga

11/4/2021   18h00       Renova vs Shkendija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

11/4/2021   18h30       Genk vs Sint Truiden

11/4/2021   21h00       Waasland-Beveren vs Kortrijk

11/4/2021   23h15       Anderlecht vs Club Brugge

12/4/2021   01h45       Beerschot-Wilrijk vs Oostende

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

11/4/2021   21h00       Club Brugge II vs Lierse

12/4/2021   01h00       Lommel vs Union Saint-Gilloise

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

11/4/2021   20h00       Slaven Belupo vs NK Osijek

11/4/2021   22h05       Istra 1961 vs Hajduk Split

12/4/2021   00h10       Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

12/4/2021   00h00       Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu

12/4/2021   00h00       TJK Legion vs Flora Tallinn

12/4/2021   00h00       Trans Narva vs Tulevik Viljandi

12/4/2021   00h00       Nomme Kalju vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

11/4/2021   19h00       Torpedo Kut. vs Lokomotiv T

11/4/2021   19h00       Dinamo Batumi vs Samgurali Tskh.

11/4/2021   19h00       Saburtalo vs Shukura

11/4/2021   19h00       FC Telavi vs Dila Gori

11/4/2021   19h00       Dinamo Tbilisi vs Samtredia

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

11/4/2021   19h30       Diosgyori vs Paksi

11/4/2021   22h00       Zalaegerzseg vs Budapest Honved

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

11/4/2021   19h00       Aris Salonica vs AEK Athens

11/4/2021   21h15       Asteras Tripolis vs PAOK

11/4/2021   23h30       Olympiakos vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

11/4/2021   23h00       Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera

12/4/2021   00h15       Maccabi TA vs Maccabi P.Tikva

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

11/4/2021   19h00       Ventspils vs BFC Daugava

11/4/2021   21h00       Spartaks Jurmala vs Rigas Futbola Skola

11/4/2021   22h00       Riga FC vs BFC Daugava

11/4/2021   22h00       Noah Jurmala vs METTA/LU Riga

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

11/4/2021   18h00       FK Panevezys vs Hegelmann Litauen

11/4/2021   20h00       Kauno Zalgiris vs Zalgiris

12/4/2021   00h00       Banga vs Dainava Alytus

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

11/4/2021   21h00       Progres Niedercorn vs Wiltz

11/4/2021   21h00       Mondorf-les. vs UNA Strassen

11/4/2021   21h00       Hostert vs Jeunesse Esch

11/4/2021   21h00       Rodange 91 vs Differdange

11/4/2021   22h00       Etzella Ettelbruc vs UT Petange

11/4/2021   22h00       Swift Hesperange vs Wiltz

11/4/2021   22h00       Mondorf-les. vs Progres Niedercorn

11/4/2021   22h00       Hostert vs RM Hamm Benfica

11/4/2021   22h00       Victoria Rosport vs Fola Esch

11/4/2021   22h00       Rodange 91 vs Dudelange

11/4/2021   22h00       Differdange vs UNA Strassen

11/4/2021   22h00       Jeunesse Esch vs Racing Union

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

11/4/2021   23h00       OFK Titograd vs Rudar

11/4/2021   23h00       Decic Tuzi vs Iskra Danilo

11/4/2021   23h00       FK Podgorica vs OFK Petrovac

11/4/2021   23h00       Zeta vs FK Jerezo

11/4/2021   23h00       Sutjeska vs Buducnost

Lịch thi đấu VĐQG Romania

12/4/2021   01h30       FC Uni.Craiova vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

11/4/2021   20h00       Javor Ivanjica vs Crvena Zvezda

12/4/2021   00h00       Indija vs OFK Backa

12/4/2021   00h00       FK Rad vs Novi Pazar

12/4/2021   00h00       Partizan vs Radnicki Nis

12/4/2021   00h00       Napredak vs Macva Sabac

12/4/2021   00h00       Radnik Surdulica vs FK Metalac GM

12/4/2021   00h00       Vojvodina vs Zlatibor Cajetina

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

11/4/2021   21h00       Dunajska Stred vs Slo. Bratislava

Lịch thi đấu VĐQG Séc

11/4/2021   19h00       C. Budejovice vs Brno

11/4/2021   21h00       Teplice vs Mlada Boleslav

11/4/2021   23h30       Slavia Praha vs Sparta Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

11/4/2021   15h15       Vik.Zizkov vs FK Blansko

11/4/2021   21h30       Sellier&Bellot Vlasim vs SK Lisen

11/4/2021   21h30       Taborsko vs SK Prostejov

Lịch thi đấu VĐQG Síp

11/4/2021   21h00       AEK Larnaka vs AEL Limassol

11/4/2021   23h30       Omonia Nicosia vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/4/2021   17h30       Sivasspor vs Konyaspor

11/4/2021   20h00       Kayserispor vs Antalyaspor

11/4/2021   20h00       Ankaragucu vs Genclerbirligi

11/4/2021   23h00       Erzurum BB vs Besiktas

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/4/2021   20h00       Umraniyespor vs Bursaspor

11/4/2021   23h00       Adanaspor vs Osmanlispor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

11/4/2021   21h00       Vaduz vs Sion

11/4/2021   21h00       Young Boys vs St. Gallen

11/4/2021   21h00       Zurich vs Servette

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

11/4/2021   20h00       Mjallby AIF vs Varbergs BoIS

11/4/2021   20h00       Halmstads vs Hacken

11/4/2021   22h30       Elfsborg vs Djurgardens

11/4/2021   22h30       Norrkoping vs Sirius

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

11/4/2021   19h00       Orgryte vs Osters

11/4/2021   19h00       Akropolis IF vs Brage

11/4/2021   21h00       Trelleborgs vs Norrby

11/4/2021   21h00       Jonkopings vs Vasalunds

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

11/4/2021   18h00       Zorya vs Inhulets Petrove

11/4/2021   18h00       Vorskla vs FC Lviv

11/4/2021   21h00       Rukh Vynnyky vs FC Mynai

11/4/2021   23h30       Olimpik Donetsk vs Kolos Kovalivka

Lịch thi đấu VĐQG Áo

11/4/2021   19h30       Lask vs Wolfsberger AC

11/4/2021   19h30       Sturm Graz vs Wattens

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

11/4/2021   15h30       Blau Weiss Linz vs Grazer AK

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

11/4/2021   19h00       Randers vs Nordsjaelland

11/4/2021   19h00       Sonderjyske vs AC Horsens

11/4/2021   21h00       Brondby vs Kobenhavn

11/4/2021   23h00       Aarhus AGF vs Midtjylland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

11/4/2021   20h00       Vendsyssel FF vs Skive IK

Lịch thi đấu VĐQG Australia

11/4/2021   14h00       Brisbane Roar vs Western United

Lịch thi đấu Aus Brisbane

11/4/2021   12h00       Brisbane Knights vs Bayside Utd

11/4/2021   14h00       Mount Gravatt vs Western Spirit

Lịch thi đấu Aus New South Wales

11/4/2021   12h00       Blacktown City vs Mt Druitt Town

11/4/2021   12h00       APIA Tigers vs Marconi Stallions

11/4/2021   12h00       Sydney Utd vs Wollongong Wolves

11/4/2021   15h30       Sydney FC U21 vs Sutherland Sharks

Lịch thi đấu Aus Queensland

11/4/2021   13h00       Sunshine Coast vs Gold Coast Utd

11/4/2021   13h00       Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21

11/4/2021   15h00       Brisbane Strikers vs Logan Light.

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

11/4/2021   14h30       SA Panthers vs Adelaide Utd U21

Lịch thi đấu Aus Victoria

11/4/2021   14h00       Heidelberg Utd vs Bentleigh Greens

Lịch thi đấu Nữ Australia

11/4/2021   13h05       Sydney FC Nữ vs Melb. Victory Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

11/4/2021   12h05       Consa. Sapporo vs Kashima Antlers

11/4/2021   13h00       Vegalta Sendai vs Yokohama FM

11/4/2021   13h00       FC Tokyo vs Kawasaki Fro.

11/4/2021   14h00       Oita Trinita vs Nagoya Grampus

11/4/2021   14h00       Sagan Tosu vs Yokohama FC

11/4/2021   15h00       Urawa Red vs Tokushima Vortis

11/4/2021   16h00       Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka

11/4/2021   16h00       Vissel Kobe vs Shimizu S-Pulse

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

11/4/2021   13h00       Tochigi SC vs Sagamihara

11/4/2021   13h00       Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN)

11/4/2021   13h00       Mito Hollyhock vs Ryukyu

11/4/2021   13h00       Machida Zelvia vs Kyoto Sanga

11/4/2021   13h00       Zweigen Kan. vs JEF United Chiba

11/4/2021   15h00       Ehime FC vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

11/4/2021   11h00       Yokohama SCC vs Kagoshima

11/4/2021   11h00       Vanraure Hachinohe vs Grulla Morioka

11/4/2021   11h00       Fukushima Utd vs Roas. Kumamoto

11/4/2021   12h00       Tegevajaro Miyazaki vs Gainare Tottori

11/4/2021   12h00       Kamatamare San. vs Kataller Toyama

11/4/2021   14h00       FC Gifu vs Azul Claro Numazu

Lịch thi đấu Japan Football League

11/4/2021   11h00       MIO Biwako vs FC Kariya

11/4/2021   11h00       Verspah Oita vs TIAMO Hirakata

11/4/2021   11h00       Matsue City vs Veertien Mie

11/4/2021   11h00       Iwaki FC vs Reinmeer Aomori

11/4/2021   11h00       Honda Lock vs Honda FC

11/4/2021   11h00       Suzuka Unlimited vs FC Osaka

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

11/4/2021   13h00       Jeju Utd vs Suwon Bluewings

11/4/2021   15h30       Suwon FC vs Ulsan Hyundai

11/4/2021   18h00       Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

11/4/2021   12h30       Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons

11/4/2021   15h00       Anyang vs Busan I’Park

11/4/2021   17h30       Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

11/4/2021   12h00       Yangju FC vs Hwaseong FC

11/4/2021   13h00       Paju Citizen vs Pyeongtaek FC

11/4/2021   13h00       Cheongju FC vs Ulsan Citizen

11/4/2021   13h00       Cheonan City vs Gimhae City

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

11/4/2021   14h00       Kitchee vs Resources Capital

11/4/2021   15h00       HK Ranger vs Resources Capital

11/4/2021   15h00       Happy Valley vs Lee Man FC

11/4/2021   16h30       Lee Man FC vs Pegasus

Lịch thi đấu VĐQG Iran

11/4/2021   21h00       Mes Rafsanjan vs SaiPa Karadj

11/4/2021   21h50       Machine Sazi vs Aluminium Arak

Lịch thi đấu Malay Premier League

11/4/2021   20h00       Johor Darul Takzim II vs Selangor II

11/4/2021   20h00       PDRM FA vs Perak II

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

11/4/2021   17h30       Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers

11/4/2021   17h30       Geylang Intl vs Lion City Sailors

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

11/4/2021   17h00       Bình Định vs Viettel

11/4/2021   19h15       Hà Nội FC vs Than Quảng Ninh

11/4/2021   19h15       Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

11/4/2021   15h30       An Giang vs Bình Phước

11/4/2021   17h00       Khánh Hòa vs CA Nhân Dân

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

12/4/2021   00h00       Patronato Parana vs Gimnasia LP

12/4/2021   00h00       Argentinos Jun. vs C. Cordoba SdE

12/4/2021   02h15       Rosario Central vs Banfield

12/4/2021   04h30       Union Santa Fe vs Boca Juniors

12/4/2021   07h00       River Plate vs Colon

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

12/4/2021   01h10       All Boys vs Tristan Suarez

12/4/2021   02h30       Almagro vs Ind.Rivadavia

12/4/2021   02h30       San Telmo vs Brown de Adrogue

12/4/2021   03h00       Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs

12/4/2021   03h00       Deportivo Maipu vs Quilmes

12/4/2021   03h10       Deportivo Moron vs Instituto

12/4/2021   03h30       Ramon Santamarina vs Atletico Rafaela

12/4/2021   07h00       CA Guemes vs Barracas Central

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

11/4/2021   20h00       Uberlandia/MG vs Tombense FC/MG

11/4/2021   21h00       Caldense/MG vs Athletic Club/MG

12/4/2021   01h00       Pouso Alegre/MG vs Cruzeiro/MG

12/4/2021   02h00       Atl. Mineiro/MG vs Boa Esporte/MG

12/4/2021   02h00       Patrocinense/MG vs URT/MG

12/4/2021   02h00       America/MG vs Coimbra/MG

Lịch thi đấu Brazil Carioca

12/4/2021   01h30       Madureira/RJ vs Boavista/RJ

12/4/2021   04h00       Fluminense/RJ vs Nova Iguacu/RJ

Lịch thi đấu Brazil Paulista

12/4/2021   02h00       Sao Bento/SP vs Bragantino/SP

12/4/2021   02h00       Novorizontino/SP vs Santo Andre/SP

12/4/2021   02h00       Ferroviaria/SP vs Corinthians/SP

12/4/2021   02h00       Palmeiras/SP vs Inter Limeira/SP

12/4/2021   02h00       Sao Paulo/SP vs Guarani/SP

12/4/2021   02h00       Ponte Preta/SP vs Mirassol/SP

12/4/2021   02h00       Santos/SP vs Botafogo/SP

12/4/2021   02h00       Sao Caetano/SP vs Ituano/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

12/4/2021   02h00       CD Guabira vs Real Tomayapo

12/4/2021   04h15       Jorge Wilstermann vs The Strongest

12/4/2021   06h30       Real Potosi vs San Jose

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

12/4/2021   02h59       Envigado vs Pereira

12/4/2021   02h59       Patriotas vs Once Caldas

12/4/2021   02h59       Deportivo Pasto vs Junior Barranquilla

12/4/2021   02h59       Rionegro Aguilas vs Boyaca Chico

12/4/2021   02h59       Santa Fe vs Millonarios

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

12/4/2021   05h15       Sportivo Luqueno vs Cerro Porteno

12/4/2021   07h30       Libertad vs Guairena FC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

12/4/2021   02h00       Uni.San Martin vs Universitario

12/4/2021   02h00       Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci

12/4/2021   02h00       Sporting Cristal vs Dep. Municipal

12/4/2021   02h00       Cusco FC vs Sport Boys

12/4/2021   02h00       UTC Cajamarca vs Melgar

12/4/2021   02h00       Academia Cantolao vs Cienciano

12/4/2021   02h00       Binacional vs Alianza Huanuco

12/4/2021   02h00       Alianza Atletico vs Ayacucho FC

12/4/2021   02h00       Sport Huancayo vs Carlos Stein

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

12/4/2021   00h00       Toluca vs Monterrey

12/4/2021   07h00       Queretaro vs Santos Laguna

12/4/2021   09h00       Club Tijuana vs Mazatlan FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

12/4/2021   05h00       Atlante vs Pumas Tabasco

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

12/4/2021   04h00       Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

11/4/2021   20h00       Golden Arrows vs Blo. Celtic

11/4/2021   22h00       Moroka Swallows vs Black Leopards

nhà cái fabet