Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/11/2020 rạng sáng ngày 12/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/11/2020 rạng sáng ngày 12/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/11/2020 rạng sáng ngày 12/11/2020

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021

11/11/2020   23h00     Senegal vs Guinea Bissau

11/11/2020   23h00     Cape Verde vs Rwanda

11/11/2020   23h00     Mauritania vs Burundi

11/11/2020   23h00     Kenya vs Comoros

11/11/2020   23h00     Guinea vs Chad

12/11/2020   02h00     Libya vs Equatorial Guinea

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

11/11/2020   21h45     Hy Lạp vs Síp

12/11/2020   00h00     Na Uy vs Israel

12/11/2020   00h00     Romania vs Belarus

12/11/2020   00h30     Bulgaria vs Gibraltar

12/11/2020   00h45     T.N.Kỳ vs Croatia

12/11/2020   01h30     Đan Mạch vs Thụy Điển

12/11/2020   02h30     Luxembourg vs Áo

12/11/2020   02h45     Bỉ vs Thụy Sỹ

12/11/2020   02h45     Đức vs Séc

12/11/2020   02h45     Italia vs Estonia

12/11/2020   02h45     Hà Lan vs T.B.Nha

12/11/2020   02h45     Ba Lan vs Ukraina

12/11/2020   02h45     B.D.Nha vs Andorra

12/11/2020   02h45     Slovenia vs Azerbaijan

12/11/2020   03h10     Pháp vs Phần Lan

Lịch thi đấu Football League Trophy

12/11/2020   01h30     Tranmere Rovers vs Wigan

12/11/2020   02h00     Blackpool vs Leeds Utd U21

12/11/2020   02h00     Milton Keynes Dons vs Southampton U21

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

11/11/2020   18h30     US Olbia vs Pergolettese

11/11/2020   21h00     Pro Vercelli vs Pistoiese

11/11/2020   21h00     Foggia vs Turris Neapolis

11/11/2020   21h00     Carrarese vs AC Renate

11/11/2020   21h00     SS Monopoli vs Viterbese Calcio

11/11/2020   21h00     Legnano vs Matelica

11/11/2020   21h00     Albinoleffe vs Alessandria

11/11/2020   21h00     Modena vs Carpi

11/11/2020   21h00     Piacenza vs Aurora Pro Patria

11/11/2020   21h00     Ternana vs Virtus Francavilla

11/11/2020   21h00     Triestina vs Imolese Calcio

11/11/2020   22h00     Lecco vs Novara

11/11/2020   23h30     Catanzaro vs Teramo

11/11/2020   23h30     Perugia vs Padova

11/11/2020   23h30     Paganese vs Avellino

11/11/2020   23h30     Livorno vs Giana Erminio

11/11/2020   23h30     Ravenna vs Gubbio

12/11/2020   00h30     Alto Adige vs Mantova

12/11/2020   00h30     Casertana vs Vibonese

12/11/2020   00h30     Pesaro vs Cesena

12/11/2020   00h30     Arezzo vs Sambenedettese

12/11/2020   02h45     US Fermana vs Fano

12/11/2020   02h45     Potenza SC vs Bari

12/11/2020   02h45     Virtus Verona vs Feralpisalo

12/11/2020   02h45     Pro Sesto vs Como

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

12/11/2020   02h30     Stranraer vs Hamilton

12/11/2020   02h45     St. Mirren vs Greenock Morton

12/11/2020   02h45     Airdrieonians vs Edinburgh City

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

11/11/2020   15h30     SKA-Khabaro vs k vs Neftekhimik Nizh

11/11/2020   17h00     Krasnodar B vs Krylya Sovetov

11/11/2020   18h00     Veles Moscow vs Alania Vla

11/11/2020   19h00     Akron Togliatti vs Volgar Astrakhan

11/11/2020   19h00     Yenisey vs Tom Tomsk

11/11/2020   19h00     Tekstilshchik Ivanov vs Baltika

11/11/2020   20h00     FK Orenburg vs Irtysh Omsk

11/11/2020   20h00     Nizhny Nov vs Chertanovo

11/11/2020   21h00     Chayka FK Pesch vs Dinamo Bryansk

11/11/2020   22h30     Shinnik Yaroslavl vs Spartak Moscow B

11/11/2020   23h00     Torpedo Moscow vs Fakel

Lịch thi đấu Cúp Đan Mạch

11/11/2020   19h30     Ballerup Skovlunde vs Odense BK

11/11/2020   19h30     Hedensted IF vs Fremad Amager

11/11/2020   19h30     vs K Aarhus vs AC Horsens

11/11/2020   19h30     Skive IK vs Sonderjyske

11/11/2020   22h00     Jammerbugt vs Holstebro BK

11/11/2020   22h30     HB Koge vs Midtjylland

11/11/2020   23h00     AB Gladsaxe vs Aalborg BK

12/11/2020   01h00     Nykobing vs Esbjerg FB

12/11/2020   01h00     Slagelse B&I vs Lyngby

12/11/2020   01h00     Brabrand IF vs Vejle

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

11/11/2020   17h00     Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus

11/11/2020   17h00     Gamba Osaka vs Vissel Kobe

11/11/2020   17h00     FC Tokyo vs Consa. Sapporo

11/11/2020   17h30     Shonan Bellmare vs Yokohama FM

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

11/11/2020   17h00     Ventforet Kofu vs Mito Hollyhock

11/11/2020   17h00     Montedio Yama. vs Omiya Ardija

11/11/2020   17h00     Avispa Fukuoka vs Ryukyu

11/11/2020   17h00     Kyoto Sanga vs Tokyo Verdy

11/11/2020   17h00     Tokushima Vortis vs Tochigi SC

11/11/2020   17h00     Giravanz Kita. vs Ehime FC

11/11/2020   17h00     Machida Zelvia vs Renofa Yamaguchi

11/11/2020   17h00     Zweigen Kan. vs Thespa Kusatsu

11/11/2020   17h00     V-Varen Nagasaki vs Okayama

11/11/2020   17h00     Matsumoto Yama. vs JEF United Chiba

11/11/2020   17h30     Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN)

Lịch thi đấu Cúp Nhật Bản

11/11/2020   17h00     Kochi United SC vs FC Tokushima

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

11/11/2020   14h30     Shijiazhuang YJ vs Wuhan Zall

11/11/2020   18h35     Beijing Guoan vs Shanghai SIPG

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

11/11/2020   19h15     DPMM FC vs Tanjong Pagar

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

11/11/2020   18h00     Buriram Utd vs Rayong FC

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

12/11/2020   02h00     Deportivo Cali vs Envigado

12/11/2020   04h00     Jag de Cordoba vs Junior Barranquilla

12/11/2020   06h05     Boyaca Chico vs Rionegro Aguilas

12/11/2020   08h10     Alianza Petrolera vs Atl. Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

12/11/2020   00h15     SD Aucas vs Olmedo

12/11/2020   02h30     Mushuc Runa vs LDU Quito

12/11/2020   04h45     Catolica Quito vs Guayaquil City

12/11/2020   07h00     Liga de Portoviejo vs Emelec

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

12/11/2020   05h15     Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre

12/11/2020   07h30     Cerro Porteno vs Sol de America

Lịch thi đấu VĐQG Peru

11/11/2020   23h00     Atletico Grau vs Uni.San Martin

12/11/2020   00h00     Carlos A. Mannucci vs Melgar

12/11/2020   03h30     Carlos Stein vs Cienciano

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

12/11/2020   04h00     Trujillanos vs Mineros Guayana

12/11/2020   07h00     Puerto Cabello vs Estu.Merida

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

12/11/2020   06h00     Tlaxcala FC vs Dorados

12/11/2020   08h05     Cancun FC vs Oaxaca

12/11/2020   10h05     Tampico Madero vs CD Tapatio

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

12/11/2020   00h00     Cartagines vs Santos Guapiles

12/11/2020   04h00     Limon vs Guadalupe FC

12/11/2020   04h00     Sporting (CRC) vs Alajuelense

12/11/2020   07h00     San Carlos vs Perez Zeledon

12/11/2020   09h00     Herediano vs Dep. Saprissa

Bài viết cùng chuyên mục