Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/7/2021 rạng sáng ngày 11/7/2021

nhà cái MU9

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/7/2021 rạng sáng ngày 11/7/2021
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/7/2021 rạng sáng ngày 11/7/2021

Lịch thi đấu C1 Châu Á

10/7/2021   21h00       Tampines Rovers vs Sydney FC

game bài ManClub

10/7/2021   21h00       Jeonbuk H.Motor vs Gamba Osaka

10/7/2021   22h00       Tampines Rovers vs Chiangrai Utd

game bài RikVip

Lịch thi đấu Copa America 2021

11/7/2021   07h00       Brazil vs Argentina

Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup

11/7/2021   04h00       El Salvador vs Curacao

game bài B52Club

11/7/2021   09h00       Mexico vs Trinidad & T.

Lịch thi đấu CAF COSAFA Cup

10/7/2021   17h00       Botswana vs Lesotho

game bài 789Club

10/7/2021   20h00       Eswatini vs Zambia

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

10/7/2021   15h30       Monaco vs Cercle Brugge

10/7/2021   16h00       Banik Ostrava vs SK Lisen

10/7/2021   16h00       Varnsdorf vs Dukla Praha

10/7/2021   16h00       Nice vs Lausanne Sports

10/7/2021   16h30       Jihlava vs Brno

10/7/2021   16h30       Teplice vs Taborsko

10/7/2021   17h00       Warta Poznan vs Gornik Zabrze

10/7/2021   17h00       GKS Tychy vs MFk Karvina

10/7/2021   17h00       Hradec Kralove vs Pribram

10/7/2021   17h00       Sellier&Bellot Vlasim vs C. Budejovice

10/7/2021   17h00       Silkeborg IF vs Hvidovre IF

10/7/2021   17h00       Sion vs Sochaux

10/7/2021   17h00       MFK Chrudim vs Mlada Boleslav

10/7/2021   17h00       Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie

10/7/2021   17h00       HB Koge vs Nykobing

10/7/2021   18h00       Viborg vs Randers

10/7/2021   18h00       Korona Kielce vs Widzew Lodz

10/7/2021   18h00       Fortuna Sittard vs MVV Maastricht

10/7/2021   18h00       Ajax vs Paderborn 07

10/7/2021   18h30       Hobro I.K. vs Aarhus Fremad

10/7/2021   18h59       HNK Gorica vs NK Bravo

10/7/2021   18h59       Resovia vs FC Kosice

10/7/2021   18h59       Arda Kardzhali vs Slavia Sofia

10/7/2021   18h59       O.Ljubljana vs Ashdod

10/7/2021   18h59       Dnipro vs Kolos Kovalivka

10/7/2021   18h59       Troyes vs Nimes

10/7/2021   19h00       Zwickau vs Meuselwitz

10/7/2021   19h00       Holstein Kiel vs Brondby

10/7/2021   19h00       Lyngby vs Helsingor

10/7/2021   19h30       Bochum vs Verl

10/7/2021   20h00       PSV Eindhoven U21 vs Eindhoven

10/7/2021   20h00       Luzern vs Grasshoppers

10/7/2021   20h00       Erzgebirge Aue vs Magdeburg

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

10/7/2021   21h00       Forfar Athletic vs Ross County

10/7/2021   21h00       East Kilbride vs Kilmarnock

10/7/2021   21h00       Cove Rangers vs Stirling Albion

10/7/2021   21h00       Stranraer vs Greenock Morton

10/7/2021   21h00       Partick Thistle vs Dunfermline

10/7/2021   21h00       Airdrieonians vs Annan Athletic

10/7/2021   21h00       Brechin City vs Livingston

10/7/2021   21h00       Dumbarton vs St. Mirren

10/7/2021   21h00       Cowdenbeath vs Raith Rovers

10/7/2021   21h00       Queen of South vs Queen’s Park

10/7/2021   21h00       Albion Rovers vs Ayr Utd

10/7/2021   21h00       Montrose vs Brora Rangers

10/7/2021   21h00       Elgin City vs Arbroath

10/7/2021   21h00       Peterhead vs Hearts

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

10/7/2021   20h00       Spartak Moscow B vs Krasnodar B

10/7/2021   20h00       Kuban vs Torpedo Moscow

10/7/2021   20h00       FK Orenburg vs Volgar Astrakhan

10/7/2021   20h00       Akron Togliatti vs SKA-Khabarovsk

10/7/2021   20h00       Veles Moscow vs Yenisey

10/7/2021   20h00       Neftekhimik Nizh vs Olim. Dolgiye Prudy

10/7/2021   20h00       Metallurg Lipetsk vs Chayka FK Pesch

10/7/2021   20h00       Kamaz vs Alania Vla

10/7/2021   20h00       Fakel vs Baltika

10/7/2021   20h00       Rotor Volgograd vs Tekstilshchik Ivanov

Lịch thi đấu Cúp Belarus

10/7/2021   21h30       Naftan Novo. vs Dinamo Brest

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

10/7/2021   21h00       Kordrengir vs Vestri

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

11/7/2021   02h30       Longford Town vs Drogheda Utd

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

10/7/2021   23h00       Dziugas FC vs FK Riteriai

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

10/7/2021   22h00       PK-35 vs Gnistan

10/7/2021   22h00       VPS Vaasa vs TPS Turku

10/7/2021   22h00       JIPPO vs MuSa Pori

10/7/2021   22h00       KPV Kokkola vs Klubi 04 Helsinki

Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan

10/7/2021   21h00       Grankulla IFK vs HJS Akatemia

10/7/2021   21h00       Narpes Kraft vs SJK Akatemia

10/7/2021   21h00       Ilves-Kissat vs SalPa Salo

10/7/2021   21h00       Vaajakoski vs OLS Oulu

10/7/2021   21h00       KaaPo Kaarina vs Honka 2

10/7/2021   21h00       PIF Parainen vs Ilves II

10/7/2021   21h00       Espoo vs TPV Tampere

10/7/2021   21h00       VJS vs Jazz

10/7/2021   21h00       JBK vs PS Kemi

10/7/2021   22h00       RoPS Rovaniemi II vs VIFK Vaasa

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

10/7/2021   19h00       Lunds BK vs Qviding

10/7/2021   19h00       Dalkurd FF vs Taby IS

10/7/2021   21h00       Atvidabergs vs Ljungskile SK

10/7/2021   21h00       Skovde vs Linkoping City

10/7/2021   21h00       Oskarshamns AIK vs Assyriska IK JKP

10/7/2021   21h00       Hammarby Talang vs Haninge/Brand.

10/7/2021   21h00       Orebro Syrianska vs Assyriska

10/7/2021   21h00       Osterlen FF vs Utsiktens BK

11/7/2021   00h00       Gefle IF vs Karlstad BK

Lịch thi đấu Aus Brisbane

10/7/2021   15h00       Western Spirit vs Mount Gravatt

10/7/2021   16h00       UQ FC vs The Lakes

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

10/7/2021   15h00       Inglewood Utd vs Floreat Athena

10/7/2021   15h00       Bayswater City vs Perth SC

10/7/2021   15h00       Armadale SC vs Rockingham City

10/7/2021   15h00       ECU Joondalup vs Sorrento

10/7/2021   15h00       Cockburn City vs Perth Glory U21

10/7/2021   15h00       Gwelup Croatia vs Balcatta

Lịch thi đấu Aus New South Wales

10/7/2021   12h00       North Shore Mariners vs Sydney Olympic

10/7/2021   12h30       Sutherland Sharks vs Manly Utd

10/7/2021   16h00       Mt Druitt Town vs Marconi Stallions

Lịch thi đấu Aus Queensland

10/7/2021   16h15       Capalaba vs Brisbane Strikers

10/7/2021   16h30       Gold Coast Utd vs Peninsula Power

10/7/2021   17h30       Magpies Crusaders vs Gold Coast Knights

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

10/7/2021   13h30       Adelaide Raiders vs Ade. Blue Eagles

10/7/2021   13h30       Sturt Lions vs Croydon Kings

10/7/2021   15h30       Adelaide City vs Campbelltown City

10/7/2021   16h30       Adelaide Olympic vs Cumberland Utd

10/7/2021   18h00       Metro Stars vs Adelaide Comets

10/7/2021   18h00       Adelaide Utd U21 vs SA Panthers

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

10/7/2021   17h00       Yokohama FM vs Avispa Fukuoka

10/7/2021   18h00       Oita Trinita vs Urawa Red

10/7/2021   18h00       Vegalta Sendai vs Consa. Sapporo

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

10/7/2021   16h00       Fujieda MYFC vs Gainare Tottori

10/7/2021   18h00       Vanraure Hachinohe vs Kamatamare San.

10/7/2021   18h00       Kagoshima vs Kataller Toyama

Lịch thi đấu Nữ Nhật

10/7/2021   14h00       Sperenza Osaka Nữ vs Yamato Sylphid Nữ

10/7/2021   14h00       Ehime FC Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ

10/7/2021   15h00       Iga Kunoichi Nữ vs AS Harima Albion Nữ

10/7/2021   15h00       Cerezo Osaka Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ

10/7/2021   18h00       Orca Kamogawa Nữ vs Setagaya Sfida Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

10/7/2021   18h00       Gimcheon Sangmu vs Anyang

10/7/2021   19h00       Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

10/7/2021   18h00       Hebei CFFC vs Dalian Yifang

10/7/2021   20h00       Beijing Guoan vs Shanghai Port

Lịch thi đấu VĐQG Iran

10/7/2021   23h20       SaiPa Karadj vs Esteghlal Tehran

10/7/2021   23h45       Tractor SC vs Gol Gohar

11/7/2021   00h15       Sepahan vs Sanat Naft

11/7/2021   00h25       Persepolis vs Aluminium Arak

11/7/2021   01h00       Foolad Khozestan vs Machine Sazi

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

10/7/2021   22h00       Al Aqaba SC vs S.Al.Ordon

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

10/7/2021   17h30       Balestier Kh. vs Young Lions

10/7/2021   17h30       Tanjong Pagar vs Geylang Intl

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

10/7/2021   18h00       An Giang vs Phố Hiến

10/7/2021   18h00       Phú Thọ vs Cần Thơ

10/7/2021   18h00       Khánh Hòa vs Phù Đổng

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

10/7/2021   21h00       Operario/PR vs Brasil Pelotas/RS

11/7/2021   05h00       Confianca/SE vs Vitoria/BA

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

10/7/2021   23h30       Temuco vs Rangers Talca

Lịch thi đấu Cúp Chi Lê

11/7/2021   03h30       CCDA Fernandez Vial vs Coquimbo Unido

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

11/7/2021   03h00       Aragua vs Yaracuyanos

11/7/2021   06h00       Caracas vs Atl.Venezuela

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/7/2021   06h05       Ch.Independence vs Phoenix FC

11/7/2021   06h05       Hartford Athletic vs New York RB II

11/7/2021   06h35       Atlanta United II vs Sporting Kansas II

11/7/2021   06h35       Birmingham Legion vs Memphis 901

11/7/2021   07h05       Tulsa Roughnecks vs Louisville City

11/7/2021   07h35       OKC Energy vs Indy Eleven

11/7/2021   09h05       Oakland Roots vs Las Vegas Lights

11/7/2021   10h05       Sacramento vs Orange C. Blues

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

11/7/2021   06h07       Wash. Spirit Nữ vs NC Courage (W)

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục