Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/11/2019 rạng sáng ngày 11/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Man Utd vs Brighton trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 12. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Mallorca vs Villarreal hay Cagliari vs Fiorentina.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/11/2019 rạng sáng ngày 11/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/11/2019 rạng sáng ngày 11/11/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

10/11/2019 – 18h59 – Nữ Moldova vs Nữ Azerbaijan  

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Á

10/11/2019 – 15h00 – U19 Ma Cao vs U19 Lào  

10/11/2019 – 15h30 – U19 Hồng Kông vs U19 Đông Timo   

10/11/2019 – 15h30 – U19 Thái Lan vs U19 Malaysia

10/11/2019 – 15h30 – U19 Hàn Quốc vs U19 Trung Quốc      

10/11/2019 – 16h00 – U19 Mông Cổ vs U19 Đảo Guam   

10/11/2019 – 18h00 – U19 Đài Loan vs U19 Australia

10/11/2019 – 18h00 – U19 Myanmar vs U19 Singapore  

10/11/2019 – 18h15 – U19 Kyrgyzstan vs U19 Nepal

10/11/2019 – 18h30 – U19 Campuchia vs U19 Brunei    

10/11/2019 – 19h00 – U19 Indonesia vs U19 Triều Tiên

10/11/2019 – 19h00 – U19 Việt Nam vs U19 Nhật Bản   

10/11/2019 – 20h05 – U19 Ấn Độ vs U19 Afghanistan  

10/11/2019 – 20h15 – U19 Bangladesh vs U19 Bhutan  

10/11/2019 – 21h10 – U19 Turkmenistan vs U19 Sri Lanka

10/11/2019 – 21h45 – U19 Iran vs U19 UAE

10/11/2019 – 23h00 – U19 Bahrain vs U19 Jordan

10/11/2019 – 23h05 – U19 Arập Xêut vs U19 Uzbekistan   

10/11/2019 – 23h10 – U19 Qatar vs U19 Yemen

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

10/11/2019 – 15h00 – Nữ Canada vs Nữ New Zealand

10/11/2019 – 18h35 – Nữ Trung Quốc vs Nữ Brazil  

10/11/2019 – 19h00 – Nữ Belarus vs Nữ Estonia  

11/11/2019 – 08h08 – Nữ Mỹ vs Nữ Costa Rica

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

10/11/2019 – 21h00 – Man Utd vs Brighton           

10/11/2019 – 21h00 – Wolves vs Aston Villa

10/11/2019 – 23h30 – Liverpool vs Man City 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

10/11/2019 – 19h00 – Cardiff City vs Bristol City 

Lịch thi đấu Cúp FA

10/11/2019 – 19h00 – Dover Athletic vs Southend 

10/11/2019 – 19h45 – Wrexham vs Rochdale 

10/11/2019 – 19h45 – Bristol Rovers vs Bromley 

10/11/2019 – 19h45 – Gateshead vs Oldham 

10/11/2019 – 19h45 – Chippenham vs Northampton   

10/11/2019 – 19h45 – York City vs Altrincham     

10/11/2019 – 19h45 – Barnet vs Fleetwood Town

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

10/11/2019 – 18h00 – Mallorca vs Villarreal 

10/11/2019 – 20h00 – Athletic Bilbao vs Levante 

10/11/2019 – 22h00 – Atletico Madrid vs Espanyol

11/11/2019 – 00h30 – Getafe vs Osasuna 

11/11/2019 – 03h00 – Real Betis vs Sevilla 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

10/11/2019 – 18h00 – Deportivo vs Elche               

10/11/2019 – 22h00 – Almeria vs Zaragoza   

11/11/2019 – 00h00 – Malaga vs Fuenlabrada        

11/11/2019 – 00h00 – Racing Santander vs SD Ponferradina

11/11/2019 – 3h00 – Rayo Vallecano vs Cadiz                 

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

10/11/2019 – 17h30 – Getafe B vs Sporting Gijon B   

10/11/2019 – 17h30 – UD Melilla vs Coruxo   

10/11/2019 – 18h00 – Atletico Madrid B vs Atl. Baleares   

10/11/2019 – 18h00 – Valencia B vs Levante B   

10/11/2019 – 18h00 – Espanyol B vs Ejea   

10/11/2019 – 18h00 – Granada II vs Cartagena   

10/11/2019 – 18h00 – Union Langreo vs Las Palmas Atl.   

10/11/2019 – 18h00 – Ebro vs Barcelona B   

10/11/2019 – 18h00 – Real Oviedo B vs Inter de Madrid   

10/11/2019 – 18h00 – Las Rozas CF vs Pontevedra   

10/11/2019 – 18h00 – Alaves B vs Cultural Leonesa

10/11/2019 – 18h00 – Real Madrid B vs Ibiza-Eivissa   

10/11/2019 – 21h45 – Celta Vigo II vs Racing Ferrol   

10/11/2019 – 22h00 – Izarra vs Arenas de Guecho   

10/11/2019 – 23h00 – San Fernando vs Talavera   

10/11/2019 – 23h00 – UE Olot vs AE Prat   

10/11/2019 – 23h00 – Burgos CF vs Athletic Bilbao B             

10/11/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Tudelano   

10/11/2019 – 23h00 – Yeclano Dep. vs Linense   

10/11/2019 – 23h00 – Badalona vs Gimnastic   

10/11/2019 – 23h00 – Lleida Esportiu vs Orihuela          

10/11/2019 – 23h00 – Guijuelo vs Amorebieta   

10/11/2019 – 23h00 – Algeciras vs UCAM Murcia   

10/11/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Rayo Majada.   

10/11/2019 – 23h00 – Castellon vs Hercules CF   

10/11/2019 – 23h00 – Murcia vs Marbella   

11/11/2019 – 00h00 – Cornella vs UE Llagostera   

11/11/2019 – 00h00 – La Nucía vs Villarreal B   

Lịch thi đấu VĐQG Italia

10/11/2019 – 18h30 – Cagliari vs Fiorentina

10/11/2019 – 21h00 – Lazio vs Lecce

10/11/2019 – 21h00 – Sampdoria vs Atalanta 

10/11/2019 – 21h00 – Udinese vs SPAL 1907 

11/11/2019 – 00h00 – Parma vs Roma 

11/11/2019 – 2h45 – Juventus vs AC Milan 

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

10/11/2019 – 21h00 – Trapani vs Cosenza                        

10/11/2019 – 21h00 – Cremonese vs Salernitana    

11/11/2019 – 3h00 – Frosinone vs Chievo     

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

10/11/2019 – 21h00 – Pro Vercelli vs Giana Erminio      

10/11/2019 – 21h00 – Cavese vs Catanzaro   

10/11/2019 – 21h00 – Novara vs Como         

10/11/2019 – 21h00 – Aurora Pro Patria vs Alessandria

10/11/2019 – 21h00 – SS Monopoli vs Viterbese Calcio          

10/11/2019 – 21h00 – US Fermana vs Virtus Verona                

10/11/2019 – 21h00 – Sambenedettese vs Rimini   

10/11/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Rende                    

10/11/2019 – 21h00 – AS Bisceglie vs Bari   

10/11/2019 – 21h00 – AZ Picerno vs Teramo

10/11/2019 – 21h00 – Juventus U23 vs Pistoiese 

10/11/2019 – 21h00 – Pesaro vs Imolese Calcio     

10/11/2019 – 21h00 – Lecco vs AC Renate                       

10/11/2019 – 21h00 – US Pianese vs Pergolettese 

10/11/2019 – 21h00 – ArzignanoChiampo vs Carpi 

10/11/2019 – 21h00 – Padova vs Alto Adige                    

10/11/2019 – 21h00 – Albinoleffe vs Pontedera     

10/11/2019 – 21h00 – Arezzo vs US Olbia                        

10/11/2019 – 21h00 – Avellino vs Potenza SC                          

10/11/2019 – 21h00 – Catania vs Sicula Leonzio             

10/11/2019 – 21h00 – Modena vs Fano                             

10/11/2019 – 21h00 – Piacenza vs Gubbio              

10/11/2019 – 21h00 – Ravenna vs Feralpisalo        

10/11/2019 – 21h00 – Reggina vs Casertana 

10/11/2019 – 21h00 – Siena vs Gozzano        

10/11/2019 – 21h00 – Ternana vs Paganese             

10/11/2019 – 21h00 – Triestina vs Vicenza                       

Lịch thi đấu VĐQG Đức

10/11/2019 – 19h30 – M.gladbach vs Wer.Bremen          

10/11/2019 – 21h30 – Wolfsburg vs B.Leverkusen          

11/11/2019 – 00h00 – Freiburg vs Ein.Frankfurt              

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

10/11/2019 – 19h30 – Darmstadt vs Jahn Regensburg     

10/11/2019 – 19h30 – Heidenheim vs Hannover 96                            

10/11/2019 – 19h30 – Nurnberg vs A.Bielefeld                

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

10/11/2019 – 19h00 – Bayern Munich II vs Magdeburg 

10/11/2019 – 20h00 – Chemnitzer vs Wurzburger 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

10/11/2019 – 20h00 – Altona 93 vs Ein. Norderstedt      

10/11/2019 – 20h00 – Holstein Kiel II vs Rehden 

10/11/2019 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Havelse      

10/11/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Wer.Bremen II 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

10/11/2019 – 19h30 – Wacker Nordhausen vs Berlin AK 07 

10/11/2019 – 19h30 – SV Lichtenberg vs RW Erfurt       

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

10/11/2019 – 20h00 – Freiburg II vs Aalen             

10/11/2019 – 20h00 – Saarbrucken vs Homburg              

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

10/11/2019 – 20h00 – B.Dortmund II vs M.gladbach II 

10/11/2019 – 20h00 – Wuppertaler vs Essen           

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

10/11/2019 – 21h00 – Rennes vs Amiens       

10/11/2019 – 23h00 – Montpellier vs Toulouse      

10/11/2019 – 23h00 – Nantes vs Saint Etienne       

11/11/2019 – 3h00 – Marseille vs Lyon 

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

10/11/2019 – 22h00 – Celtic vs Motherwell 

10/11/2019 – 22h00 – Livingston vs Rangers 

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

10/11/2019 – 22h00 – Maritimo vs Portimonense            

10/11/2019 – 22h00 – Pacos Ferreira vs Tondela 

11/11/2019 – 1h30 – Sporting Lisbon vs Belenenses       

11/11/2019 – 3h00 – Vitoria Guimaraes vs Braga 

11/11/2019 – 4h00 – Boavista vs Porto          

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/11/2019 – 18h15 – Penafiel vs Benfica B           

10/11/2019 – 22h00 – Nacional Madeira vs SC Covilha 

10/11/2019 – 22h00 – Academico Viseu vs Vilafranquense     

10/11/2019 – 22h00 – Cova Piedade vs Estoril       

11/11/2019 – 00h15 – Chaves vs Casa Pia AC 

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

10/11/2019 – 18h15 – Ajax vs Utrecht

10/11/2019 – 20h30 – Twente vs Zwolle                 

10/11/2019 – 20h30 – Willem II vs PSV Eindhoven 

10/11/2019 – 22h45 – Feyenoord vs RKC Waalwijk

11/11/2019 – 2h00 – AZ Alkmaar vs Emmen 

Lịch thi đấu VĐQG Nga

10/11/2019 – 15h30 – FK Orenburg vs Ufa   

10/11/2019 – 18h00 – Arsenal-Tula vs Zenit 

10/11/2019 – 20h30 – PFC Sochi vs Cska Moscow         

10/11/2019 – 23h00 – Lok. Moscow vs Krasnodar

Lịch thi đấu U21 Nga

10/11/2019 – 16h00 – U21 Lok. Moscow vs U21 Krasnodar

Lịch thi đấu VĐQG Albania

10/11/2019 – 20h00 – KF Laci vs Kukesi   

10/11/2019 – 23h00 – Flamurtari Vlore vs Partizani Tirana   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

10/11/2019 – 17h00 – FC Noah vs Lori Vanadzor           

10/11/2019 – 18h00 – Ararat-Armenia vs FC Yerevan   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

10/11/2019 – 19h30 – Sabah FK vs Sumqayit   

10/11/2019 – 22h00 – Karabakh Agdam vs Zire IK   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

10/11/2019 – 18h30 – Zaglebie Lubin vs Rakow Czestochowa         

10/11/2019 – 21h00 – Lech Poznan vs Korona Kielce     

10/11/2019 – 23h30 – Lechia GD vs Pogon Szczecin      

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

10/11/2019 – 18h40 – Chrobry Glogow vs Podbeskidzie         

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

10/11/2019 – 17h30 – Energetik-BGU vs Torpedo Zhodino    

10/11/2019 – 19h30 – Isloch vs Dinamo Brest   

10/11/2019 – 21h30 – Vitebsk vs Bate Borisov   

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

10/11/2019 – 19h30 – Mladost D. Kakanj vs Borac Banja Luka   

10/11/2019 – 22h30 – Siroki Brijeg vs Velez Mostar       

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

10/11/2019 – 17h45 – Beroe vs Arda Kardzhali   

10/11/2019 – 22h45 – Vitosha Bistritsa vs Ludogorets    

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

10/11/2019 – 20h30 – Antwerpen vs Club Brugge 

11/11/2019 – 00h00 – Genk vs Gent 

11/11/2019 – 2h00 – Standard Liege vs KV Mechelen 

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

10/11/2019 – 21h00 – Hajduk Split vs NK Osijek 

10/11/2019 – 23h30 – HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb 

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

10/11/2019 – 17h00 – Torpedo Kut. vs Dila Gori   

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

10/11/2019 – 22h00 – Mezokovesd-Zsory vs Videoton 

10/11/2019 – 23h15 – Debreceni vs Ferencvaros 

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

10/11/2019 – 20h00 – Aris Salonica vs Asteras Tripolis

10/11/2019 – 22h00 – Xanthi vs Panionios             

10/11/2019 – 22h15 – Olympiakos vs Atromitos    

11/11/2019 – 00h30 – Panathinaikos vs AEK Athens      

Lịch thi đấu VĐQG Israel

11/11/2019 – 1h00 – Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera   

11/11/2019 – 1h15 – Maccabi Haifa vs Beitar Jerusalem   

11/11/2019 – 1h15 – Bnei Yehuda vs Ashdod   

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

10/11/2019 – 16h00 – Ordabasy vs FK Taraz   

10/11/2019 – 16h00 – Kairat Almaty vs Atyrau   

10/11/2019 – 16h00 – Tobol Kostanay vs Aktobe   

10/11/2019 – 16h00 – Kaisar Kyzylorda vs Okzhetpes   

10/11/2019 – 16h00 – Astana  vs Irtysh Pavlodar   

10/11/2019 – 16h00 – Zhetysu Taldykorgan vs Shakhter Kar.   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

10/11/2019 – 21h00 – Dudelange vs Etzella Ettelbruc     

10/11/2019 – 21h00 – Mondorf-les. vs Victoria Rosport   

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

10/11/2019 – 19h00 – Rabotnicki vs Shkendija 

Lịch thi đấu VĐQG Malta

10/11/2019 – 20h00 – Gzira Utd vs Sirens   

10/11/2019 – 22h00 – Floriana vs Hibernians   

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

10/11/2019 – 19h00 – Sutjeska  vs FK Kom   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

11/11/2019 – 00h00 – Lillestrom vs Stabaek 

11/11/2019 – 00h00 – Molde vs Stromsgodset                 

11/11/2019 – 00h00 – Tromso vs Valerenga            

11/11/2019 – 00h00 – Kristiansund vs Sarpsborg   

11/11/2019 – 00h00 – Mjondalen vs Ranheim IL 

11/11/2019 – 02h00 – Rosenborg vs Bodo Glimt 

Lịch thi đấu VĐQG Romania

10/11/2019 – 21h00 – Sepsi OSK vs Gaz Metan Medias 

11/11/2019 – 00h00 – Dinamo Bucuresti vs CFR Cluj 

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

10/11/2019 – 20h30 – Javor Ivanjica vs Crvena Zvezda   

10/11/2019 – 20h30 – Backa vs FK Vozdovac   

10/11/2019 – 22h30 – Partizan vs Indjija   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

10/11/2019 – 21h00 – Zlate Moravce  vs Slo. Bratislava   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

10/11/2019 – 20h00 – Triglav vs NK Bravo   

10/11/2019 – 22h45 – O.Ljubljana vs Tabor Sezana   

11/11/2019 – 1h00 – Mura vs Aluminij   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

10/11/2019 – 20h30 – C. Budejovice vs Slovacko 

10/11/2019 – 20h30 – Vik.Plzen vs Slovan Liberec                   

10/11/2019 – 23h00 – Slavia Praha vs Teplice                           

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

10/11/2019 – 16h15 – Vik.Zizkov vs Usti & Labem   

10/11/2019 – 20h00 – Varnsdorf vs Dukla Praha    

10/11/2019 – 21h00 – Hradec Kralove vs MFK Vitkovice   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

10/11/2019 – 22h00 – Pafos FC vs EN Paralimni   

10/11/2019 – 23h00 – Olympiakos Nic. vs Ethnikos Achnas   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/11/2019 – 18h00 – Goztepe vs Malatyaspor       

10/11/2019 – 20h30 – Trabzonspor vs Alanyaspor          

10/11/2019 – 23h00 – Istanbul BB vs Ankaragucu

10/11/2019 – 23h00 – Besiktas vs Denizlispor                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/11/2019 – 18h00 – Keciorengucu vs Adanaspor 

10/11/2019 – 18h00 – Umraniyespor vs Hatayspor          

10/11/2019 – 20h30 – Boluspor vs Bursaspor                  

10/11/2019 – 23h00 – Balikesirspor vs Altinordu SK      

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

10/11/2019 – 22h00 – Lugano vs Basel          

10/11/2019 – 22h00 – Young Boys vs St. Gallen    

10/11/2019 – 22h00 – Zurich vs Sion             

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

10/11/2019 – 20h30 – SC Kriens vs Stade L. Ouchy        

10/11/2019 – 21h00 – Aarau vs Vaduz           

10/11/2019 – 21h00 – Lausanne Sports vs Schaffhausen   

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

10/11/2019 – 19h00 – IK Frej vs Umea   

10/11/2019 – 19h00 – Osters vs Landskrona   

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

10/11/2019 – 19h00 – Zorya  vs Kolos Kovalivka   

10/11/2019 – 22h00 – Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev   

11/11/2019 – 00h30 – Olimpik Donetsk vs PFK Aleksandriya   

Lịch thi đấu VĐQG Wales

10/11/2019 – 21h30 – Barry Town vs Connah’s QN   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

10/11/2019 – 20h30 – Lask vs Admira                     

10/11/2019 – 20h30 – Austria Wien vs Mattersburg

10/11/2019 – 23h00 – Wolfsberger AC vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

10/11/2019 – 16h30 – SV Lafnitz vs Grazer AK               

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

10/11/2019 – 18h00 – Hobro I.K. vs Nordsjaelland 

10/11/2019 – 20h00 – Aarhus AGF vs Sonderjyske 

10/11/2019 – 20h00 – Lyngby vs Odense BK         

10/11/2019 – 20h00 – Brondby vs Esbjerg FB                 

11/11/2019 – 00h00 – Midtjylland vs Kobenhavn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

10/11/2019 – 21h00 – Fremad Amager vs Vendsyssel FF         

10/11/2019 – 21h00 – Kolding IF vs HB Koge       

10/11/2019 – 21h00 – Fredericia vs Skive IK                   

10/11/2019 – 21h00 – Roskilde vs Hvidovre IF               

Lịch thi đấu VĐQG Australia

10/11/2019 – 12h00 – Melb. Victory vs Wellington Phoenix

10/11/2019 – 14h00 – Adelaide Utd vs Brisbane Roar     

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

10/11/2019 – 11h05 – Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse

10/11/2019 – 12h00 – Oita Trinita vs Gamba Osaka        

10/11/2019 – 13h00 – Sagan Tosu vs Matsumoto Yama.          

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

10/11/2019 – 12h00 – Tochigi SC vs Omiya Ardija 

10/11/2019 – 12h00 – Ventforet Kofu vs Avispa Fukuoka

10/11/2019 – 12h00 – Montedio Yama. vs V-Varen Nagasaki

10/11/2019 – 12h00 – Tokushima Vortis vs Yokohama FC

10/11/2019 – 12h00 – Mito Hollyhock vs Ehime FC       

10/11/2019 – 12h00 – Machida Zelvia vs Renofa Yamaguchi 

10/11/2019 – 12h00 – Zweigen Kan. vs Okayama            

10/11/2019 – 13h00 – JEF United Chiba vs Tokyo Verdy        

10/11/2019 – 14h00 – Ryukyu vs Kyoto Sanga      

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

10/11/2019 – 11h00 – Sagamihara vs Yokohama SCC    

10/11/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Thespa Kusatsu   

10/11/2019 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Fujieda MYFC           

10/11/2019 – 11h00 – Fukushima Utd vs Kamatamare San.   

10/11/2019 – 12h00 – Cerezo Osaka U23 vs Gainare Tottori   

10/11/2019 – 12h00 – Roas. Kumamoto vs Giravanz Kita.    

10/11/2019 – 13h00 – Kataller Toyama vs Nagano Parceiro     

Lịch thi đấu Japan Football League

10/11/2019 – 11h00 – Nara Club vs FC Osaka   

10/11/2019 – 11h00 – FC Imabari vs Maruyasu Okazaki          

10/11/2019 – 11h00 – Veertien Kuwana vs Suzuka Unlimited          

10/11/2019 – 11h00 – Ryutsu Keizai vs Honda FC          

10/11/2019 – 11h00 – Reinmeer Aomori vs Sony Sendai   

10/11/2019 – 11h00 – Tokyo Musashino vs Tegevajaro Miyazaki   

10/11/2019 – 11h00 – Honda Lock vs Biwako Seikei   

Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc

10/11/2019 – 12h10 – Suwon Bluewings vs Daejeon Korail    

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

10/11/2019 – 18h30 – Sichuan Longfor vs Hebei BSU Elite   

10/11/2019 – 18h30 – Suzhou Dongwu vs Liaoning Hunyong   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

10/11/2019 – 17h00 – Kalteng Putra  vs PSM Makassar   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

10/11/2019 – 21h00 – River Plate vs Rosario Central      

10/11/2019 – 23h15 – Aldosivi vs Gimnasia LP 

11/11/2019 – 1h30 – Newells Old Boys vs Defensa YJ

11/11/2019 – 3h45 – Racing Club vs CA Huracan

11/11/2019 – 6h00 – Velez Sarsfield vs Boca Juniors 

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

11/11/2019 – 00h30 – Atletico Atlanta vs Barracas Central   

11/11/2019 – 1h30 – Brown de Adrogue vs Gim.Mendoza   

11/11/2019 – 1h45 – Guillermo vs Belgrano   

11/11/2019 – 4h00 – Ind.Rivadavia vs Deportivo Moron   

11/11/2019 – 4h00 – San Martin Tucuman vs Gimnasia Jujuy   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

11/11/2019 – 2h00 – Cruzeiro/MG vs Atl. Mineiro/MG 

11/11/2019 – 2h00 – Internacional/RS vs Fluminense/RJ 

11/11/2019 – 2h00 – Sao Paulo/SP vs Atletico/PR 

11/11/2019 – 4h00 – Flamengo/RJ vs Bahia/BA              

11/11/2019 – 5h00 – CSA/AL vs Vasco DG/RJ 

11/11/2019 – 5h00 – Chapecoense vs Gremio/RS 

11/11/2019 – 5h00 – Fortaleza/CE vs Ceara/CE      

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

11/11/2019 – 3h00 – Huachipato vs U. Espanola   

11/11/2019 – 3h00 – Antofagasta vs Iquique   

11/11/2019 – 3h00 – Cobresal vs Curico Unido 

11/11/2019 – 3h00 – Everton CD vs Colo Colo   

11/11/2019 – 3h00 – O Higgins vs Audax Italiano   

11/11/2019 – 3h00 – Univ. de Chile vs U.Concepcion   

11/11/2019 – 3h00 – U. La Calera vs Coquimbo Unido   

11/11/2019 – 3h00 – Univ. Catolica vs Palestino   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

11/11/2019 – 5h00 – Junior Barranquilla vs Deportes Tolima   

11/11/2019 – 7h30 – Alianza Petrolera vs Deportivo Cali         

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

11/11/2019 – 2h00 – Deportivo Capiata vs Sol de America   

11/11/2019 – 2h00 – CS San Lorenzo vs Guarani CA   

11/11/2019 – 2h00 – Deportivo Santani vs Olimpia Asuncion   

11/11/2019 – 2h00 – Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR)           

11/11/2019 – 2h00 – Cerro Porteno vs Nacional   

11/11/2019 – 2h00 – Libertad vs General Diaz   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

10/11/2019 – 23h00 – Uni.San Martin vs Academia Cantolao   

11/11/2019 – 1h00 – DU Comercio vs Sport Huancayo   

11/11/2019 – 3h00 – Alianza Huanuco vs Sport Boys     

11/11/2019 – 3h15 – Binacional vs Alianza Lima   

11/11/2019 – 5h30 – Carlos A. Mannucci vs Cesar Vallejo   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

11/11/2019 – 3h00 – Llaneros Guanare vs Caracas           

11/11/2019 – 3h00 – Dep.Guaira vs Estu.Merida    

11/11/2019 – 3h00 – Portuguesa vs Mineros Guayana     

11/11/2019 – 3h00 – Metropolitano vs Aragua   

11/11/2019 – 3h00 – Est.Caracas vs Atl.Venezuela   

11/11/2019 – 3h00 – Dep.Tachira vs Puerto Cabello       

11/11/2019 – 3h00 – LALA FC vs Monagas   

11/11/2019 – 3h00 – Zamora Barinas vs Trujillanos   

11/11/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Zulia FC   

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

11/11/2019 – 3h00 – Seattle Sounders vs Toronto 

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

11/11/2019 – 1h00 – Leones Negros UdeG vs Univ de Colima   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

11/11/2019 – 3h00 – Perez Zeledon vs Herediano            

11/11/2019 – 3h00 – Limon vs Cartagines   

11/11/2019 – 3h00 – Alajuelense vs Jicaral Sercoba   

11/11/2019 – 3h00 – Guadalupe FC vs San Carlos           

11/11/2019 – 3h00 – Guadalupe FC vs Municipal Grecia   

11/11/2019 – 3h00 – Dep. Saprissa vs Municipal Grecia           

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

11/11/2019 – 00h30 – Ismaily SC vs Tanta FC   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

10/11/2019 – 20h30 – Black Leopards vs Cape Town City       

10/11/2019 – 20h30 – Golden Arrows vs Mamelodi Sun. 

Bài viết cùng chuyên mục