Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/10/2020/2020 rạng sáng ngày 11/10/2020/2020

90
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/10/2020/2020 rạng sáng ngày 11/10/2020/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 10/10/2020/2020 rạng sáng ngày 11/10/2020/2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League

10/10/2020   20h00    Luxembourg vs Síp

10/10/2020   20h00    Montenegro vs Azerbaijan

nhà cái fabet

10/10/2020   23h00    Đảo Faroe vs Latvia

10/10/2020   23h00    Liechtenstein vs Gibraltar

nhà cái nbet

11/10/2020   01h45    Andorra vs Malta

11/10/2020   01h45    T.B.Nha vs Thụy Sỹ

11/10/2020   01h45    Ukraina vs Đức

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

10/10/2020   18h59    Pháp Nữ vs North Macedonia Nữ

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

10/10/2020   21h00    Cape Verde vs Guinea

11/10/2020   05h00    Gabon vs Benin

11/10/2020   05h00    Malawi vs Zimbabwe

11/10/2020   06h00    Honduras vs Nicaragua

Lịch thi đấu Giao Hữu U18

10/10/2020   21h00    Ireland U18 vs Thụy Điển U18

10/10/2020   22h00    Slovakia U18 vs Phần Lan U18

Lịch thi đấu League One

10/10/2020   19h00    Gillingham vs Oxford Utd

10/10/2020   21h00    Lincoln vs Bristol Rovers

10/10/2020   21h00    Accrington vs Rochdale

10/10/2020   21h00    Swindon vs Wimbledon

10/10/2020   21h00    Crewe Alexandra vs Wigan

10/10/2020   21h00    Doncaster Rovers vs Shrewsbury

10/10/2020   21h00    Ipswich vs Charlton Athletic

10/10/2020   21h00    Northampton vs Peterborough Utd

10/10/2020   21h00    Plymouth Argyle vs Burton Albion

10/10/2020   21h00    Portsmouth vs Milton Keynes Dons

10/10/2020   21h00    Sunderland vs Blackpool

Lịch thi đấu League Two

10/10/2020   22h00    Southend vs Exeter City

10/10/2020   22h00    Salford City vs Tranmere Rovers

10/10/2020   22h00    Cambridge Utd vs Newport

10/10/2020   22h00    Barrow vs Leyton Orient

10/10/2020   22h00    Bolton vs Grimsby

10/10/2020   22h00    Bradford City vs Harrogate Town

10/10/2020   22h00    Cheltenham vs Crawley Town

10/10/2020   22h00    Mansfield vs Stevenage

10/10/2020   22h00    Oldham vs Morecambe

10/10/2020   22h00    Port Vale vs Carlisle

10/10/2020   22h00    Scunthorpe Utd vs Forest Green

10/10/2020   22h00    Walsall vs Colchester Utd

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

11/10/2020   02h45    Pesaro vs Matelica

11/10/2020   02h45    Pergolettese vs Grosseto

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

10/10/2020   19h00    Munchen 1860 vs Lubeck

10/10/2020   19h00    Uerdingen vs Bayern Munich II

10/10/2020   19h00    Turkgucu-Ataspor vs Wehen

10/10/2020   19h00    Verl vs Hansa Rostock

10/10/2020   19h00    Dynamo Dresden vs Magdeburg

10/10/2020   19h00    Kaiserslautern vs Waldhof Man.

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

10/10/2020   19h00    Wolfsburg II vs Hannover II

10/10/2020   19h00    Phonix Lubeck vs Hamburger II

10/10/2020   19h30    Weiche Flensburg vs Holstein Kiel II

10/10/2020   20h00    Heider SV vs Hansa Luneburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

10/10/2020   19h00    Hoffenheim II vs Freiburg II

10/10/2020   20h00    Mainz II vs Stuttgart II

10/10/2020   20h00    Koblenz vs Homburg

10/10/2020   20h00    Astoria Walldorf vs Stadtallendorf

10/10/2020   20h00    Aalen vs TSV Schott Mainz

10/10/2020   20h00    Elversberg vs Pirmasens

10/10/2020   20h00    FSV Frankfurt vs Hessen Kassel

10/10/2020   20h00    Bahlinger vs Giessen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

10/10/2020   20h00    Rodinghausen vs Homberg

10/10/2020   20h00    B.Dortmund II vs Wegberg-Beeck

10/10/2020   20h00    Fortuna Koln vs Essen

10/10/2020   20h00    Bergisch Gladbach vs SV Straelen

10/10/2020   20h00    Fort.Dusseldorf II vs Wiedenbruck

10/10/2020   20h00    Preussen Munster vs Sportfreunde Lotte

10/10/2020   20h00    Lippstadt vs Bonner SC

10/10/2020   20h00    A.Aachen vs Oberhausen

10/10/2020   20h30    Schalke 04 II vs Wuppertaler

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

10/10/2020   18h30    Cove Rangers vs Hibernian

10/10/2020   21h00    Brora Rangers vs Dundee

10/10/2020   21h00    St. Johnstone vs Brechin City

10/10/2020   21h00    Hamilton vs Ayr Utd

10/10/2020   21h00    Partick Thistle vs Queen’s Park

10/10/2020   21h00    Arbroath vs Montrose

10/10/2020   21h00    Clyde vs Dumbarton

10/10/2020   21h00    Raith Rovers vs East Fife

10/10/2020   21h00    Cowdenbeath vs Hearts

10/10/2020   21h00    Queen of South vs St. Mirren

10/10/2020   21h00    Edinburgh City vs Stenhousemuir

10/10/2020   21h00    Elgin City vs Stirling Albion

10/10/2020   21h00    Annan Athletic vs Stranraer

10/10/2020   21h00    Dundee Utd vs Peterhead

10/10/2020   21h00    Livingston vs Alloa Athletic

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

10/10/2020   21h30    MVV Maastricht vs Go Ahead Eagles

10/10/2020   23h45    Almere City vs Roda JC

11/10/2020   02h00    Telstar vs TOP Oss

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

10/10/2020   17h40    Arka Gdynia vs LKS Lodz

10/10/2020   22h00    Stomil Olsztyn vs Resovia

10/10/2020   23h00    Puszcza Nie. vs Gornik Leczna

10/10/2020   23h00    Chrobry Glogow vs Nieciecza

10/10/2020   23h00    Radomiak Radom vs GKS Tychy

10/10/2020   23h00    GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

10/10/2020   22h00    Trottur Rey. vs Vik. Olafsvik

10/10/2020   22h00    Vestri vs Afturelding

10/10/2020   22h00    Keflavik vs Magni Grenivik

10/10/2020   22h00    UMF Grindavik vs Leiknir Faskr.

10/10/2020   22h00    Vestmannaeyjar vs Fram Rey.

10/10/2020   22h00    Thor Akureyri vs Leiknir Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

10/10/2020   23h00    Waterford Utd vs Shelbourne

11/10/2020   01h30    Finn Harps vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

10/10/2020   21h00    Shamrock Rovers 2 vs Bray Wanderers

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

10/10/2020   19h00    SJK Akatemia vs Jaro

10/10/2020   19h00    AC Oulu vs MuSa Pori

10/10/2020   19h00    EIF Ekenas vs MP Mikkeli

10/10/2020   19h00    KPV Kokkola vs AC Kajaani

10/10/2020   22h00    Mypa vs Gnistan

10/10/2020   22h00    VPS Vaasa vs KTP Kotka

Lịch thi đấu U19 Séc

10/10/2020   17h00    Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19

10/10/2020   17h00    Brno U19 vs Sigma Olomouc U19

10/10/2020   17h00    Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19

10/10/2020   17h30    Pardubice U19 vs MFk Karvina U19

10/10/2020   17h30    Meteor Praha U19 vs Opava U19

10/10/2020   19h15    Pribram U19 vs Banik Ostrava U19

10/10/2020   19h30    Zlin U19 vs Hradec Kralove U19

Lịch thi đấu VĐQG Wales

10/10/2020   20h30    Newtown AFC vs Barry Town

10/10/2020   20h30    Flint Town Utd vs Haverfordwest

10/10/2020   20h30    Cardiff Metropolitan vs Connah’s QN

10/10/2020   20h30    Penybont vs The New Saints

10/10/2020   23h15    Bala Town vs Aberystwyth

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

10/10/2020   14h00    Balcatta vs Perth Glory U21

10/10/2020   14h00    Gwelup Croatia vs Inglewood Utd

Lịch thi đấu Aus New South Wales

10/10/2020   14h00    Marconi Stallions vs Sydney FC U21

10/10/2020   17h00    Mt Druitt Town vs Sydney Olympic

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

10/10/2020   13h00    Croydon Kings vs Para Hills Knights

10/10/2020   13h30    Cumberland Utd vs Adelaide City

10/10/2020   17h30    Adelaide Olympic vs Metro Stars

10/10/2020   17h45    Adelaide Comets vs Modbury Jets

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

10/10/2020   18h00    Kashima Antlers vs Yokohama FC

10/10/2020   18h00    Kawasaki Fro. vs Vegalta Sendai

10/10/2020   18h00    Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka

10/10/2020   18h00    Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe

10/10/2020   18h00    Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima

10/10/2020   18h00    Yokohama FM vs Oita Trinita

10/10/2020   18h00    Consa. Sapporo vs Shonan Bellmare

10/10/2020   18h00    Sagan Tosu vs Urawa Red

10/10/2020   18h00    FC Tokyo vs Gamba Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

10/10/2020   13h00    V-Varen Nagasaki vs Renofa Yamaguchi

10/10/2020   14h00    Ventforet Kofu vs Avispa Fukuoka

10/10/2020   18h00    JEF United Chiba vs Mito Hollyhock

10/10/2020   18h00    Omiya Ardija vs Tochigi SC

10/10/2020   18h00    Montedio Yama. vs Ryukyu

10/10/2020   18h00    Kyoto Sanga vs Alb. Niigata (JPN)

10/10/2020   18h00    Tokushima Vortis vs Ehime FC

10/10/2020   18h00    Tokyo Verdy vs Okayama

10/10/2020   18h00    Giravanz Kita. vs Thespa Kusatsu

10/10/2020   18h00    Machida Zelvia vs Zweigen Kan.

10/10/2020   18h00    Matsumoto Yama. vs Jubilo Iwata

Lịch thi đấu Nữ Nhật

10/10/2020   12h00    Ehime FC Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

10/10/2020   12h30    Gyeongnam vs Anyang

10/10/2020   15h00    Daejeon Hana Citizen vs Suwon FC

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

10/10/2020   13h00    Yangju FC vs Jeonju EM

10/10/2020   14h00    Gyeongju Citizen vs Pyeongtaek FC

10/10/2020   14h00    Changwon City vs Chuncheon FC

10/10/2020   14h00    Mokpo City vs Gimhae City

10/10/2020   16h00    Cheongju FC vs Cheonan City

10/10/2020   18h00    Daejeon Korail vs GimPo Citizen

10/10/2020   18h00    Gangneung City vs Hwaseong FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

10/10/2020   16h00    Suzhou Dongwu vs Chengdu Better City

10/10/2020   19h00    Heil. Lava Spring vs Xinjiang Tianshan

10/10/2020   19h35    Zhejiang Greentown vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

10/10/2020   22h00    Ma’an SC vs Ahli Amman

11/10/2020   00h30    Al Salt vs Al Aqaba SC

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

10/10/2020   17h00    SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng

10/10/2020   17h00    Thanh Hóa vs Nam Định

10/10/2020   18h00    Than Quảng Ninh vs BCM Bình Dương

10/10/2020   19h15    Hà Nội FC vs TP.HCM

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

10/10/2020   21h00    Juventude/RS vs Brasil Pelotas/RS

11/10/2020   02h30    Vitoria/BA vs Avai/SC

11/10/2020   02h30    Guarani/SP vs CRB/AL

11/10/2020   05h00    CSA/AL vs Parana/PR

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

10/10/2020   21h00    Iquique vs Audax Italiano

10/10/2020   23h30    Huachipato vs Antofagasta

11/10/2020   02h00    Everton CD vs San. Wanderers

11/10/2020   04h30    Univ. Catolica vs U.Concepcion

Lịch thi đấu VĐQG Peru

10/10/2020   22h30    Uni.San Martin vs Sport Boys

11/10/2020   01h15    Academia Cantolao vs Alianza Lima

11/10/2020   03h00    Atletico Grau vs Cusco FC

11/10/2020   03h30    Universitario vs Binacional

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

11/10/2020   01h00    Tala’ea Al Jaish vs Masr lel Maqassah

nhà cái zbet