Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/9/2019 rạng sáng ngày 2/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Arsenal vs Tottenham trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 4. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Everton vs Wolves hay Atletico Madrid vs Eibar.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/9/2019 rạng sáng ngày 2/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/9/2019 rạng sáng ngày 2/9/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Bosnia & Herz vs Nữ Georgia   

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Bắc Ireland vs Nữ Na Uy  

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Kazakhstan vs Nữ Serbia

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Estonia vs Nữ Hà Lan  

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Moldova vs Nữ Séc  

1/9/2019 – 20h00 – Nữ Đức vs Nữ Montenegro   

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

1/9/2019 – 20h00 – Everton vs Wolves

1/9/2019 – 22h30 – Arsenal vs Tottenham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

1/9/2019 – 22h00 – Valencia vs Mallorca 

2/9/2019 – 00h00 – Atletico Madrid vs Eibar 

2/9/2019 – 00h00 – Espanyol vs Granada

2/9/2019 – 2h00 – Villarreal vs Real Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

1/9/2019 – 23h00 – Lugo vs Alcorcon 

1/9/2019 – 23h00 – Rayo Vallecano vs Deportivo

1/9/2019 – 23h00 – Sporting Gijon vs Albacete

2/9/2019 – 00h00 – Girona vs Malaga   

2/9/2019 – 1h00 – SD Ponferradina vs Tenerife

2/9/2019 – 2h00 – Cadiz vs Extremadura UD

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

1/9/2019 – 16h00 – Marbella vs CP Villarrobledo   

1/9/2019 – 16h30 – Getafe B vs Las Rozas CF   

1/9/2019 – 16h30 – Osasuna B vs Valladolid II   

1/9/2019 – 16h30 – Granada II vs San Fernando   

1/9/2019 – 17h00 – Atl. Baleares vs Las Palmas Atl.   

1/9/2019 – 17h00 – Sporting Gijon B vs S.S. Reyes   

1/9/2019 – 17h00 – Atletico Madrid B vs Pena Deportiva   

1/9/2019 – 17h00 – Ebro vs Espanyol B   

1/9/2019 – 17h00 – Andorra FC vs Badalona   

1/9/2019 – 17h00 – Ibiza-Eivissa vs Rayo Majada.   

1/9/2019 – 17h00 – Real Oviedo B vs Union Langreo   

1/9/2019 – 22h00 – Burgos CF vs Alaves B   

1/9/2019 – 23h00 – Coruxo vs Inter de Madrid   

1/9/2019 – 23h00 – Real Union vs Cultural Leonesa   

1/9/2019 – 23h30 – Yeclano Dep. vs Cadiz B   

1/9/2019 – 23h30 – Guijuelo vs Barakaldo   

1/9/2019 – 23h30 – Izarra vs Leioa   

1/9/2019 – 23h30 – Orihuela vs AE Prat   

1/9/2019 – 23h30 – Murcia vs Algeciras   

2/9/2019 – 00h00 – Atl. Sanluqueno  vs Merida   

2/9/2019 – 00h00 – UD Logrones vs Haro Deportivo   

2/9/2019 – 00h00 – Linense vs UCAM Murcia   

2/9/2019 – 00h00 – Levante B vs Sabadell   

2/9/2019 – 00h00 – Barcelona B vs Gimnastic   

2/9/2019 – 00h30 – Don Benito vs Cartagena   

2/9/2019 – 00h30 – Castellon vs Valencia B   

2/9/2019 – 00h45 – Hercules CF vs Villarreal B   

2/9/2019 – 1h00 – Recreativo Huelva vs Talavera   

Lịch thi đấu VĐQG Italia

1/9/2019 – 23h00 – Lazio vs Roma 

2/9/2019 – 1h45 – Sassuolo vs Sampdoria     

2/9/2019 – 1h45 – Atalanta vs Torino   

2/9/2019 – 1h45 – Cagliari vs Inter Milan

2/9/2019 – 1h45 – Genoa vs Fiorentina 

2/9/2019 – 1h45 – Udinese vs Parma     

2/9/2019 – 1h45 – Lecce vs Verona

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

1/9/2019 – 23h00 – Juve Stabia vs Pisa 

1/9/2019 – 23h00 – Pescara vs Pordenone

2/9/2019 – 2h00 – Frosinone vs Ascoli 

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

1/9/2019 – 20h00 – AC Renate vs Pontedera 

1/9/2019 – 20h00 – Alto Adige vs Carpi        

1/9/2019 – 20h00 – Carrarese vs Alessandria 

1/9/2019 – 20h00 – Teramo vs Sicula Leonzio   

1/9/2019 – 20h00 – Feralpisalo vs Rimini

1/9/2019 – 20h00 – US Olbia vs Giana Erminio 

1/9/2019 – 20h00 – AZ Picerno vs FC Rieti   

1/9/2019 – 20h00 – Juventus U23 vs Siena    

1/9/2019 – 20h00 – Gozzano vs Como 

1/9/2019 – 20h00 – Pergolettese vs Pistoiese   

1/9/2019 – 20h00 – Padova vs Fano      

1/9/2019 – 20h00 – Gubbio vs Virtus Verona         

1/9/2019 – 20h00 – Ternana vs Potenza SC

1/9/2019 – 22h30 – Monza vs Novara   

1/9/2019 – 22h30 – Casertana vs Rende         

1/9/2019 – 22h30 – Sambenedettese vs Triestina    

1/9/2019 – 22h30 – Vibonese vs Avellino      

1/9/2019 – 22h30 – Imolese Calcio vs ArzignanoChiampo   

1/9/2019 – 22h30 – AS Bisceglie vs Catanzaro       

1/9/2019 – 22h30 – Lecco vs Pro Vercelli   

1/9/2019 – 22h30 – Albinoleffe vs Aurora Pro Patria      

1/9/2019 – 22h30 – Bari vs Viterbese Calcio 

1/9/2019 – 22h30 – Catania vs Virtus Francavilla            

1/9/2019 – 22h30 – Vicenza vs US Fermana 

1/9/2019 – 22h30 – Ravenna vs Reggiana   

1/9/2019 – 22h30 – Reggina vs Cavese           

Lịch thi đấu VĐQG Đức

1/9/2019 – 20h30 – Wer.Bremen vs Augsburg        

1/9/2019 – 23h00 – Ein.Frankfurt vs Fort.Dusseldorf

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

1/9/2019 – 18h30 – Holstein Kiel vs Erzgebirge Aue

1/9/2019 – 18h30 – Hamburger vs Hannover 96     

1/9/2019 – 18h30 – Osnabruck vs Karlsruher          

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

1/9/2019 – 18h00 – Kaiserslautern vs Waldhof Man.

1/9/2019 – 19h00 – Uerdingen vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

1/9/2019 – 19h00 – Wolfsburg II vs Hannover II   

1/9/2019 – 19h00 – St. Pauli II vs SSV Jeddeloh   

1/9/2019 – 19h00 – Holstein Kiel II vs Drochtersen/Assel   

1/9/2019 – 21h00 – Hannoverscher SC vs Lubeck    

1/9/2019 – 21h00 – Oldenburg 1987 vs Hamburger II   

1/9/2019 – 21h00 – Hansa Luneburg vs Havelse   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

1/9/2019 – 18h30 – Meuselwitz vs Lok.Leipzig   

1/9/2019 – 18h30 – Wacker Nordhausen vs VSG Altglienicke 

1/9/2019 – 18h30 – Berliner FC Dynamo vs Hertha Berlin II   

1/9/2019 – 18h30 – C. Leipzig vs SV Lichtenberg   

1/9/2019 – 18h30 – Berlin AK 07 vs RW Erfurt   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

1/9/2019 – 19h00 – TSV Steinbach vs Aalen   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

1/9/2019 – 19h00 – B.Dortmund II vs Fort.Dusseldorf II   

1/9/2019 – 19h00 – Oberhausen vs Essen   

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

1/9/2019 – 20h00 – Stade Reims vs Lille 

1/9/2019 – 20h00 – Rennes vs Nice       

1/9/2019 – 22h00 – Strasbourg vs Monaco

2/9/2019 – 2h00 – Marseille vs Saint Etienne

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

1/9/2019 – 18h00 – Rangers  vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

1/9/2019 – 22h00 – Tondela vs Santa Clara   

2/9/2019 – 00h30 – Porto vs Vitoria Guimaraes               

2/9/2019 – 3h00 – Braga vs Benfica

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

1/9/2019 – 17h15 – Estoril vs Varzim   

1/9/2019 – 22h00 – UD Oliveirense vs SC Farense   

1/9/2019 – 22h00 – CD Mafra vs Academica Coim   

2/9/2019 – 00h15 – Academico Viseu vs SC Covilha   

2/9/2019 – 00h15 – Chaves vs Penafiel   

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

1/9/2019 – 17h15 – Twente vs Utrecht  

1/9/2019 – 19h30 – Sparta Rotterdam vs Ajax        

1/9/2019 – 21h45 – Vitesse Arnhem vs AZ Alkmaar 

1/9/2019 – 21h45 – Willem II vs Feyenoord  

2/9/2019 – 1h00 – RKC Waalwijk vs PSV Eindhoven    

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

1/9/2019 – 19h30 – MVV Maastricht vs Roda JC   

Lịch thi đấu VĐQG Nga

1/9/2019 – 18h00 – Ural S.r. vs Krasnodar 

1/9/2019 – 20h30 – Arsenal-Tula vs Cska Moscow

1/9/2019 – 23h00 – Spartak Moscow vs Zenit         

Lịch thi đấu U21 Nga

1/9/2019 – 12h00 – Ural U21 vs Krasnodar U21   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

1/9/2019 – 17h00 – Səbail FK vs Karabakh Agdam   

1/9/2019 – 17h00 – Neftchi Baku vs Sumqayit   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

1/9/2019 – 20h00 – Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin   

1/9/2019 – 22h30 – Lech Poznan vs Cracovia Krakow    

2/9/2019 – 1h00 – Legia Wars. vs Rakow Czestochowa   

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

1/9/2019 – 20h00 – Miedz Legnica vs Wigry Suwalki     

1/9/2019 – 22h00 – GKS Belchatow vs Chrobry Glogow         

2/9/2019 – 00h00 – Puszcza Nie. vs Stal Mielec

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

1/9/2019 – 21h45 – Energetik-BGU vs Shakhter Soligo.                    

1/9/2019 – 23h45 – FK Minsk vs Bate Borisov   

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

2/9/2019 – 1h00 – Borac Banja Luka vs Celik         

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

1/9/2019 – 19h00 – Vitosha Bistritsa vs Tsarsko Selo   

1/9/2019 – 21h45 – Cska Sofia vs Levski Sofia   

2/9/2019 – 00h30 – Botev Vratsa vs Ludogorets   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

1/9/2019 – 20h30 – Club Brugge vs Genk      

2/9/2019 – 00h00 – Anderlecht vs Standard Liege 

2/9/2019 – 2h00 – Zulte-Waregem vs Antwerpen   

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

1/9/2019 – 22h00 – Excelsior Virton vs Westerlo

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

1/9/2019 – 23h00 – NK Varazdin vs HNK Gorica 

2/9/2019 – 1h00 – HNK Rijeka vs Inter Zapresic    

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

1/9/2019 – 17h00 – Tulevik Viljandi vs Kuressaare   

1/9/2019 – 19h00 – Paide Linname. vs Flora Tallinn   

1/9/2019 – 23h00 – Levadia T. vs Maardu   

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

1/9/2019 – 23h00 – Saburtalo vs Chikhura Sach.   

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

1/9/2019 – 23h00 – PAOK vs Panionios                  

1/9/2019 – 23h15 – Larissa vs Olympiakos 

2/9/2019 – 00h00 – Lamia FC vs Atromitos   

2/9/2019 – 1h30 – Asteras Tripolis vs AEK Athens                   

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

1/9/2019 – 23h00 – HK Kopavogur vs Vikingur Rey. 

1/9/2019 – 23h00 – Vestmannaeyjar vs Valur Rey.   

2/9/2019 – 00h00 – KR Reykjavik vs IA Akranes   

2/9/2019 – 2h15 – Breidablik vs Fylkir   

Lịch thi đấu VĐQG Israel

1/9/2019 – 23h50 – Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera   

2/9/2019 – 00h00 – Hapoel Raanana vs Beitar Jerusalem   

2/9/2019 – 00h15 – Maccabi TA vs Bnei Yehuda   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

1/9/2019 – 21h00 – Dudelange vs RFCU Luxemburg   

1/9/2019 – 21h00 – Mondorf-les. vs BB Muhlenbach   

1/9/2019 – 21h00 – UNA Strassen vs Hostert   

1/9/2019 – 21h00 – Differdange vs Etzella Ettelbruc   

1/9/2019 – 21h00 – Fola Esch vs UT Petange   

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

1/9/2019 – 21h30 – Renova vs Vardar   

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

1/9/2019 – 20h00 – Zimbru vs Sfintul Gheorghe   

1/9/2019 – 23h00 – Speranta vs Petrocub   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

1/9/2019 – 23h00 – Lillestrom vs Brann

1/9/2019 – 23h00 – Tromso vs Haugesund    

1/9/2019 – 23h00 – Sarpsborg vs Viking        

1/9/2019 – 23h00 – Mjondalen vs Molde       

1/9/2019 – 23h00 – Ranheim IL vs Kristiansund

2/9/2019 – 1h00 – Valerenga vs Rosenborg             

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

1/9/2019 – 20h30 – Sandefjord vs Sandnes Ulf       

1/9/2019 – 22h00 – Tromsdalen vs HamKam          

1/9/2019 – 23h00 – Ullensaker/Kisa vs Strommen

1/9/2019 – 23h00 – Raufoss IL vs Nest-Sotra          

1/9/2019 – 23h00 – Aalesund vs FK Jerv       

1/9/2019 – 23h00 – Notodden FK vs KFUM Oslo  

Lịch thi đấu VĐQG Romania

1/9/2019 – 22h00 – Hermannstadt vs Chindia Targoviste

2/9/2019 – 1h00 – Steaua Bucuresti vs Viitorul C. 

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

1/9/2019 – 22h00 – Indjija vs Proleter NS   

2/9/2019 – 1h00 – Cukaricki vs Radnicki Nis         

2/9/2019 – 1h00 – Partizan vs Backa   

2/9/2019 – 1h00 – Napredak vs FK Rad   

2/9/2019 – 1h00 – Mladost Lucani vs Javor Ivanjica   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

1/9/2019 – 23h00 – Dunajska Stred vs Slo. Bratislava 

2/9/2019 – 00h00 – Trencin vs Nitra   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

1/9/2019 – 23h00 – CM Celje vs Rudar Velenje   

2/9/2019 – 1h10 – Domzale vs Maribor   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

1/9/2019 – 21h30 – Jablonec vs Banik Ostrava       

1/9/2019 – 21h30 – Opava vs Slavia Praha

1/9/2019 – 21h30 – C. Budejovice vs Zlin     

1/9/2019 – 21h30 – Teplice vs MFk Karvina           

2/9/2019 – 00h00 – Sparta Praha vs Sigma Olomouc

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

1/9/2019 – 22h00 – Varnsdorf vs Usti & Labem   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

1/9/2019 – 23h00 – Omonia Nicosia vs Nea Salamina   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

1/9/2019 – 23h15 – Sivasspor vs Gaziantep B.B 

1/9/2019 – 23h15 – Genclerbirligi vs Istanbul BB

2/9/2019 – 1h45 – Malatyaspor vs Alanyaspor 

2/9/2019 – 1h45 – Fenerbahce vs Trabzonspor       

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

1/9/2019 – 23h15 – Fatih Karagumruk vs Menemen Bld   

1/9/2019 – 23h15 – Giresunspor vs Hatayspor   

2/9/2019 – 1h45 – Adana Demirspor vs Keciorengucu   

2/9/2019 – 1h45 – Eskisehirspor vs Bursaspor   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

1/9/2019 – 21h00 – Luzern vs Young Boys   

1/9/2019 – 21h00 – Basel vs Lugano 

1/9/2019 – 21h00 – Thun vs Sion

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

1/9/2019 – 21h00 – Vaduz vs Grasshoppers   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

1/9/2019 – 20h00 – Kalmar vs Malmo 

1/9/2019 – 20h00 – AIK Solna vs Djurgardens 

1/9/2019 – 20h00 – GIF Sundsvall  vs Goteborg 

1/9/2019 – 22h30 – Hacken  vs Falkenbergs 

1/9/2019 – 22h30 – Norrkoping vs Hammarby

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

1/9/2019 – 20h00 – Brommapojkarna vs Syrianska   

1/9/2019 – 20h00 – Jonkopings vs Orgryte 

1/9/2019 – 22h00 – Varbergs BoIS vs Osters 

1/9/2019 – 22h00 – Dalkurd FF vs Norrby    

1/9/2019 – 22h00 – Trelleborgs vs Vasteras   

1/9/2019 – 22h00 – Brommapojkarna vs Syrianska   

1/9/2019 – 22h00 – Mjallby AIF vs IK Frej   

1/9/2019 – 22h00 – Degerfors IF vs Halmstads       

1/9/2019 – 22h00 – Jonkopings vs Orgryte    

1/9/2019 – 22h00 – Brage vs Gais          

1/9/2019 – 22h30 – Dalkurd FF vs Norrby    

1/9/2019 – 22h30 – Trelleborgs vs Vasteras 

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

1/9/2019 – 21h00 – Olimpik Donetsk vs Shakhtar Donetsk   

1/9/2019 – 23h30 – Zorya vs Dinamo Kiev   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

1/9/2019 – 23h00 – Austria Wien vs Rapid Wien   

1/9/2019 – 23h00 – SCR Altach vs Sturm Graz       

1/9/2019 – 23h00 – St.Polten vs Hartberg      

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

1/9/2019 – 17h00 – Aarhus AGF vs Esbjerg FB

1/9/2019 – 19h00 – Randers vs Silkeborg IF 

1/9/2019 – 19h00 – AC Horsens vs Lyngby   

1/9/2019 – 21h00 – Aalborg BK vs Kobenhavn      

1/9/2019 – 23h00 – Midtjylland vs Brondby           

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

1/9/2019 – 18h45 – Roskilde vs Fredericia    

1/9/2019 – 23h00 – Vendsyssel FF vs Hvidovre IF

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

1/9/2019 – 16h00 – Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers         

1/9/2019 – 16h00 – Cerezo Osaka vs Kawasaki Fro.        

1/9/2019 – 17h00 – Shonan Bellmare vs Urawa Red        

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

1/9/2019 – 16h00 – Tochigi SC vs Mito Hollyhock         

1/9/2019 – 16h00 – Machida Zelvia vs JEF United Chiba

1/9/2019 – 17h00 – Renofa Yamaguchi vs Okayama 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

1/9/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Giravanz Kita.    

1/9/2019 – 15h00 – Yokohama SCC vs Kamatamare San.   

1/9/2019 – 17h00 – Gamba Osaka U23 vs Fukushima Utd 

Lịch thi đấu Japan Football League

1/9/2019 – 12h00 – Reinmeer Aomori vs Tegevajaro Miyazaki   

1/9/2019 – 14h00 – Biwako Seikei vs Ryutsu Keizai   

1/9/2019 – 14h00 – Veertien Kuwana vs Matsue City 

1/9/2019 – 16h00 – Nara Club vs Sony Sendai   

1/9/2019 – 17h00 – Tokyo Musashino vs Maruyasu Okazaki   

Lịch thi đấu Nữ Nhật

1/9/2019 – 14h00 – Alb. Niigata Nữ vs Nagano Parceiro (W)    

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

1/9/2019 – 17h00 – Gangwon vs Gyeongnam                   

1/9/2019 – 17h00 – Incheon Utd vs Ulsan Hyundai

1/9/2019 – 17h00 – FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor          

1/9/2019 – 17h00 – Sangju Sangmu vs Daegu 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

1/9/2019 – 17h00 – Asan Mugunghwa vs Bucheon 1995   

1/9/2019 – 17h00 – Ansan Greeners vs Gwangju 

1/9/2019 – 17h00 – Suwon FC vs Jeonnam Dragons   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

1/9/2019 – 14h30 – Lee Man FC vs Pegasus   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

1/9/2019 – 13h30 – Persipura vs Bali United Pusam   

1/9/2019 – 15h30 – Persija Jakarta vs Badak Lampung   

1/9/2019 – 15h30 – Semen Padang vs Barito Putera         

1/9/2019 – 15h30 – PSM Makassar vs Persela Lamon   

1/9/2019 – 15h30 – TIRA-Persikabo vs Borneo FC   

1/9/2019 – 20h30 – Madura United FC vs Kalteng Putra   

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

1/9/2019 – 16h30 – Balestier Kh. vs DPMM FC   

1/9/2019 – 16h30 – Hougang Utd vs Home Utd   

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

1/9/2019 – 15h30 – Đăk Lăk vs ĐT Long An   

1/9/2019 – 15h30 – Đồng Tháp vs Bình Định   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

1/9/2019 – 21h00 – Colon vs Rosario Central                   

1/9/2019 – 21h00 – Atletico Tucuman vs Arsenal Sarandi        

1/9/2019 – 23h15 – Talleres Cordoba vs Aldosivi

1/9/2019 – 23h15 – Newells Old Boys vs CA Huracan    

2/9/2019 – 3h00 – River Plate vs Boca Juniors

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

1/9/2019 – 21h00 – Guillermo vs Temperley   

2/9/2019 – 00h30 – Estudiantes Rio Cuarto vs Ind.Rivadavia   

2/9/2019 – 5h30 – Villa Dalmine vs Almagro   

2/9/2019 – 6h30 – CA Mitre Salta vs San Martin SJ        

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

2/9/2019 – 2h00 – Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP             

2/9/2019 – 2h00 – Fortaleza/CE vs Goias/GO

2/9/2019 – 5h00 – Corinthians/SP vs Atl. Mineiro/MG

2/9/2019 – 5h00 – Cruzeiro/MG vs Vasco DG/RJ   

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

2/9/2019 – 6h30 – Club Destroyers vs Blooming   

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

2/9/2019 – 00h30 – U.Concepcion vs Palestino

2/9/2019 – 5h30 – O Higgins vs Huachipato 

2/9/2019 – 8h00 – Colo Colo vs Cobresal      

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

2/9/2019 – 2h00 – Temuco vs San.Morning 

2/9/2019 – 3h00 – Deportes Valdivia vs San. Wanderers          

2/9/2019 – 3h00 – Rangers Talca vs La Serena   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

2/9/2019 – 4h00 – Deportivo Cali vs Deportivo Pasto 

2/9/2019 – 5h00 – Santa Fe vs Inde.Medellin   

2/9/2019 – 6h00 – Atl. Bucaramanga vs Junior Barranquilla    

2/9/2019 – 6h00 – Atletico Huila vs Deportes Tolima      

2/9/2019 – 8h00 – Atl. Nacional vs Millonarios   

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

2/9/2019 – 3h30 – Cortulua vs Bogota FC   

2/9/2019 – 3h30 – Atlético vs Valledupar    

2/9/2019 – 3h30 – Real San Andres vs Barranquilla   

2/9/2019 – 6h30 – Real Cartagena vs Llaneros FC   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

2/9/2019 – 2h00 – Olmedo vs Delfin SC   

2/9/2019 – 4h15 – Emelec vs Guayaquil City          

2/9/2019 – 6h15 – LDU Quito vs Nacional Quito   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

2/9/2019 – 3h00 – CS San Lorenzo vs Sol de America   

2/9/2019 – 5h30 – Guarani CA vs General Diaz   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

1/9/2019 – 23h00 – Molinos El Pirata vs Carlos A. Mannucci   

2/9/2019 – 4h00 – Dep. Municipal vs Alianza Lima         

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

2/9/2019 – 5h30 – Seattle Sounders vs LA Galaxy

2/9/2019 – 9h30 – Los Angeles FC vs Minnesota Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

2/9/2019 – 4h00 – Austin Bold vs Rio Grande Valley   

2/9/2019 – 5h00 – Bethlehem Steel vs Swope Park Rangers   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

2/9/2019 – 00h00 – Pumas UNAM vs Toluca                   

2/9/2019 – 5h00 – Queretaro vs Puebla

2/9/2019 – 7h00 – Juarez vs Monterrey          

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

2/9/2019 – 00h00 – Celaya vs Correcaminos   

2/9/2019 – 7h00 – Tampico Madero vs Leones Negros UdeG   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

2/9/2019 – 00h00 – Cartagines vs Alajuelense   

2/9/2019 – 00h05 – Municipal Grecia vs Guadalupe FC   

2/9/2019 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles   

2/9/2019 – 6h00 – Herediano vs Dep. Saprissa   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

2/9/2019 – 3h00 – USM Alger vs Ain M’lila 

Bài viết cùng chuyên mục