Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/10/2020 rạng sáng ngày 2/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/10/2020 rạng sáng ngày 2/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/10/2020 rạng sáng ngày 2/10/2020

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

1/10/2020   21h00       Ararat-Armenia vs Crvena Zvezda

1/10/2020   23h30       CFR Cluj vs KuPS

2/10/2020   00h00       Charleroi vs Lech Poznan

2/10/2020   00h00       Dinamo Zagreb vs Flora Tallinn

2/10/2020   00h00       Malmo vs Granada

2/10/2020   00h00       Rosenborg vs PSV Eindhoven

2/10/2020   00h00       Slovan Liberec vs Apoel FC

2/10/2020   00h30       Hap. Beer Sheva vs Vik.Plzen

2/10/2020   01h00       Standard Liege vs MOL Fehervar FC

2/10/2020   01h00       Sarajevo vs Celtic

2/10/2020   01h00       Legia Wars. vs Karabakh Agdam

2/10/2020   01h00       Kobenhavn vs HNK Rijeka

2/10/2020   01h00       Dinamo Brest vs Ludogorets

2/10/2020   01h30       Dundalk vs KI Klaksvik

2/10/2020   01h30       Basel vs Cska Sofia

2/10/2020   01h30       Young Boys vs KF Tirana

2/10/2020   01h45       AEK Athens vs Wolfsburg

2/10/2020   01h45       Rangers vs Galatasaray

2/10/2020   02h00       Rio Ave vs AC Milan

2/10/2020   02h00       Sporting Lisbon vs Lask

2/10/2020   02h00       Tottenham vs Maccabi Haifa

Lịch thi đấu Copa Libertadores

2/10/2020   05h00       Olimpia Asuncion vs Santos/SP

2/10/2020   07h00       Tigre vs Guarani CA

2/10/2020   09h00       Delfin SC vs Defensa YJ

Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh

1/10/2020   23h30       Brentford vs Fulham

2/10/2020   01h00       Aston Villa vs Stoke City

2/10/2020   01h45       Liverpool vs Arsenal

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

2/10/2020   00h00       Athletic Bilbao vs Cadiz

2/10/2020   00h00       Sevilla vs Levante

2/10/2020   02h30       Granada vs Osasuna

2/10/2020   02h30       Celta Vigo vs Barcelona

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

2/10/2020   01h00       Breidablik vs KA Akureyri

2/10/2020   02h15       Stjarnan vs Hafnarfjordur

2/10/2020   02h15       Vikingur Rey. vs KR Reykjavik

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

2/10/2020   00h00       Hapoel Acre vs Hapoel Afula

2/10/2020   00h00       Hapoel R. Gan vs H. Petah Tikva

2/10/2020   00h00       INR HaSharon vs Hapoel Umm Al Fahm

2/10/2020   00h00       HR Letzion vs Beitar TA Ramla

2/10/2020   00h00       Ahi Nazareth vs Hapoel Nof HaGalil

2/10/2020   00h00       Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Kfar Shalem

2/10/2020   00h00       Hapoel Jerusalem vs Hapoel Raanana

2/10/2020   00h00       Hapoel Iksal vs Kafr Qasim

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

1/10/2020   16h00       Kairat Almaty vs Shakhter Kar.

1/10/2020   16h00       Kaisar Kyzylorda vs Okzhetpes

1/10/2020   16h00       Astana vs Caspiy Aktau

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

2/10/2020   00h00       Aluminij vs Koper

2/10/2020   00h00       CM Celje vs Tabor Sezana

2/10/2020   00h00       Maribor vs O.Ljubljana

2/10/2020   00h00       NK Bravo vs Mura

2/10/2020   00h00       Domzale vs Gorica

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

2/10/2020   00h00       Hvidovre IF vs Fredericia

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

1/10/2020   18h45       Ade. Blue Eagles vs Cumberland Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

1/10/2020   15h00       Suzhou Dongwu vs Taizhou Yuanda

1/10/2020   18h00       Kunshan FC vs Sichuan Jiuniu

1/10/2020   18h35       Jiangxi Liansheng vs Shaanxi Changan

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

1/10/2020   17h00       HL Hà Tĩnh vs Quảng Nam

1/10/2020   17h00       Hà Nội FC vs Thanh Hóa

1/10/2020   17h00       BCM Bình Dương vs Viettel

1/10/2020   17h00       HA Gia Lai vs TP.HCM

1/10/2020   17h00       Hải Phòng vs SL Nghệ An

1/10/2020   17h00       Nam Định vs SHB Đà Nẵng

1/10/2020   17h00       Sài Gòn FC vs Than Quảng Ninh

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

2/10/2020   03h00       Barnechea vs Deportes Santa Cruz

2/10/2020   03h00       San.Morning vs U. San Felipe

Lịch thi đấu Cúp Colombia

2/10/2020   03h15       Real San Andres vs Atletico Huila

2/10/2020   05h30       Dep.Quindio vs Fortaleza

2/10/2020   07h45       Union Magdalena vs Leones FC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

1/10/2020   23h00       Dep. Llacuaba vs Melgar

2/10/2020   03h00       Ayacucho FC vs Cusco FC

2/10/2020   03h30       Alianza Huanuco vs UTC Cajamarca

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

2/10/2020   07h00       Celaya vs Leones Negros UdeG

2/10/2020   09h00       Tampico Madero vs Oaxaca

Bài viết cùng chuyên mục