Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020 rạng sáng ngày 2/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020  rạng sáng ngày 2/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020  rạng sáng ngày 2/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

1/11/2020   17h35       Sydney FC vs Yokohama FM

1/11/2020   18h00       Vissel Kobe vs Suwon Bluewings

1/11/2020   18h00       Guangzhou Ever. vs Darul Takzim

1/11/2020   20h00       Shanghai SIPG vs Jeonbuk H.Motor

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

1/11/2020   19h00       Aston Villa vs Southampton

1/11/2020   21h00       Newcastle vs Everton

1/11/2020   23h30       Man Utd vs Arsenal

2/11/2020   02h15       Tottenham vs Brighton

Lịch thi đấu U23 Anh

1/11/2020   20h00       Wolves U23 vs Fulham U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

1/11/2020   20h00       Real Betis vs Elche

1/11/2020   22h00       Celta Vigo vs Real Sociedad

2/11/2020   00h30       Granada vs Levante

2/11/2020   03h00       Valencia vs Getafe

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

2/11/2020   00h00       Fuenlabrada vs Tenerife

2/11/2020   00h00       UD Logrones vs Alcorcon

2/11/2020   00h00       Leganes vs Mirandes

2/11/2020   00h00       Cartagena vs Albacete

2/11/2020   00h00       Lugo vs Rayo Vallecano

2/11/2020   00h00       SD Ponferradina vs Sabadell

2/11/2020   00h00       Almeria vs Girona

2/11/2020   00h00       Las Palmas vs Real Oviedo

2/11/2020   00h00       Malaga vs Espanyol

2/11/2020   00h00       Sporting Gijon vs Castellon

2/11/2020   00h00       Zaragoza vs Mallorca

Lịch thi đấu VĐQG Italia

1/11/2020   18h30       Udinese vs AC Milan

1/11/2020   21h00       Spezia vs Juventus

1/11/2020   21h00       Torino vs Lazio

2/11/2020   00h00       Napoli vs Sassuolo

2/11/2020   00h00       Roma vs Fiorentina

2/11/2020   02h45       Sampdoria vs Genoa

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

1/11/2020   21h00       Reggina vs SPAL 1907

2/11/2020   03h00       Frosinone vs Cremonese

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

1/11/2020   21h00       Como vs Aurora Pro Patria

1/11/2020   21h00       Pro Vercelli vs Giana Erminio

1/11/2020   21h00       Alto Adige vs Sambenedettese

1/11/2020   21h00       Foggia vs Bari

1/11/2020   21h00       Carrarese vs Alessandria

1/11/2020   21h00       Juve Stabia vs AS Bisceglie

1/11/2020   21h00       Paganese vs Teramo

1/11/2020   21h00       Pontedera vs Grosseto

1/11/2020   21h00       Casertana vs Turris Neapolis

1/11/2020   21h00       SS Monopoli vs Virtus Francavilla

1/11/2020   21h00       US Fermana vs Carpi

1/11/2020   21h00       US Olbia vs Luchese

1/11/2020   21h00       Potenza SC vs Cavese

1/11/2020   21h00       Juventus U23 vs Lecco

1/11/2020   21h00       Pesaro vs Gubbio

1/11/2020   21h00       Virtus Verona vs Matelica

1/11/2020   21h00       Legnano vs Feralpisalo

1/11/2020   21h00       Pro Sesto vs Novara

1/11/2020   21h00       Albinoleffe vs Pistoiese

1/11/2020   21h00       Arezzo vs Triestina

1/11/2020   21h00       Catania vs Vibonese

1/11/2020   21h00       Cesena vs Padova

1/11/2020   21h00       Livorno vs Pergolettese

1/11/2020   21h00       Modena vs Perugia

1/11/2020   21h00       Mantova vs Imolese Calcio

1/11/2020   21h00       Palermo vs Viterbese Calcio

1/11/2020   21h00       Piacenza vs AC Renate

1/11/2020   21h00       Ravenna vs Fano

1/11/2020   21h00       Ternana vs Catanzaro

Lịch thi đấu VĐQG Đức

1/11/2020   21h30       Freiburg vs B.Leverkusen

2/11/2020   00h00       Hertha Berlin vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

1/11/2020   19h30       Wurzburger vs Bochum

1/11/2020   19h30       Greuther Furth vs Hannover 96

1/11/2020   19h30       Karlsruher vs Darmstadt

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

1/11/2020   19h00       Wehen vs Bayern Munich II

1/11/2020   20h00       Turkgucu-Ataspor vs Ingolstadt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

1/11/2020   20h00       Altona 93 vs Drochtersen/Assel

1/11/2020   20h00       Ein. Norderstedt vs Heider SV

1/11/2020   20h00       VfV 06 Hildesheim vs Oldenburg 1987

1/11/2020   20h00       Hannoverscher SC vs Oberneuland

1/11/2020   20h00       Teutonia Ottensen vs Weiche Flensburg

1/11/2020   20h00       Hansa Luneburg vs Phonix Lubeck

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

1/11/2020   19h30       Auerbach vs Union Furstenwalde

1/11/2020   19h30       Ger.Halberstadt vs Babelsberg

1/11/2020   19h30       Optik Rathenow vs Bischofswerdaer

1/11/2020   19h30       Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo

1/11/2020   19h30       C. Leipzig vs Chemnitzer

1/11/2020   19h30       VSG Altglienicke vs CZ Jena

1/11/2020   19h30       SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II

1/11/2020   19h30       Viktoria Berlin vs Lok.Leipzig

1/11/2020   19h30       Tennis Borussia B. vs Berlin AK 07

1/11/2020   19h30       E.Cottbus vs Luckenwalde

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

1/11/2020   20h00       Freiburg II vs Bayern Alzenau

1/11/2020   20h00       Sonnenhof vs Stadtallendorf

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

1/11/2020   19h00       Saint Etienne vs Montpellier

1/11/2020   21h00       Nimes vs Metz

1/11/2020   21h00       Angers vs Nice

1/11/2020   21h00       Dijon vs Lorient

1/11/2020   21h00       Stade Reims vs Strasbourg

1/11/2020   23h00       Monaco vs Bordeaux

2/11/2020   03h00       Lille vs Lyon

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

1/11/2020   22h00       Portimonense vs Santa Clara

2/11/2020   00h30       Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes

2/11/2020   03h00       Sporting Lisbon vs Tondela

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

1/11/2020   18h15       Leixoes vs Benfica B

1/11/2020   21h00       Casa Pia AC vs Penafiel

1/11/2020   22h00       Academico Viseu vs Feirense

1/11/2020   22h00       Arouca vs Vizela

2/11/2020   00h30       CD Mafra vs Varzim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

1/11/2020   18h15       Heracles Almelo vs Utrecht

1/11/2020   20h30       Emmen vs Feyenoord

1/11/2020   20h30       Sparta Rotterdam vs Heerenveen

1/11/2020   22h45       PSV Eindhoven vs ADO Den Haag

2/11/2020   02h00       AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

1/11/2020   18h15       Volendam vs Eindhoven

Lịch thi đấu VĐQG Nga

1/11/2020   16h00       Ufa vs Ural S.r.

1/11/2020   18h00       Khimki vs Zenit

1/11/2020   20h30       Rotor Volgograd vs CSKA Moscow

1/11/2020   23h00       FK Tambov vs Din. Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

1/11/2020   20h00       Baltika vs Neftekhimik Nizh

1/11/2020   20h00       Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov

1/11/2020   20h00       Shinnik Yaroslavl vs Volgar Astrakhan

1/11/2020   20h00       Krasnodar B vs Alania Vla

1/11/2020   20h00       FK Orenburg vs Chertanovo

1/11/2020   20h00       Chayka FK Pesch vs Tom Tomsk

1/11/2020   20h00       Akron Togliatti vs Tekstilshchik Ivanov

1/11/2020   20h00       Veles Moscow vs Dinamo Bryansk

1/11/2020   20h00       SKA-Khabarovsk vs Irtysh Omsk

1/11/2020   20h00       Yenisey vs Nizhny Nov

1/11/2020   20h00       Fakel vs Spartak Moscow B

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

1/11/2020   17h00       Sumqayit vs Neftchi Baku

1/11/2020   19h00       Karabakh Agdam vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

1/11/2020   17h00       Energetik-BGU vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

1/11/2020   20h00       Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

1/11/2020   21h45       Cska Sofia vs Tsarsko Selo

2/11/2020   00h15       Ludogorets vs Levski Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

1/11/2020   20h00       Rabotnicki vs Shkupi

1/11/2020   20h00       Sileks Kratovo vs Makedonija

1/11/2020   20h00       Academy Pandev vs Belasica Strumica

1/11/2020   20h00       FC Struga vs Vardar

1/11/2020   20h00       Borec Veles vs Pelister

1/11/2020   20h00       Renova vs Shkendija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

1/11/2020   19h30       Anderlecht vs Antwerpen

2/11/2020   00h15       Standard Liege vs Oostende

2/11/2020   02h45       Waasland-Beveren vs Gent

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

1/11/2020   22h00       Club Brugge II vs RWD Molenbeek

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

1/11/2020   21h00       Sibenik vs HNK Rijeka

1/11/2020   23h05       Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

1/11/2020   18h00       Tulevik Viljandi vs TJK Legion

1/11/2020   20h00       Flora Tallinn vs Nomme Kalju

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

1/11/2020   20h05       Budafoki MTE vs Paksi

1/11/2020   22h00       Ujpest vs MTK Budapest

2/11/2020   00h30       Varda SE vs Diosgyori

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

1/11/2020   20h00       Aris Salonica vs Asteras Tripolis

1/11/2020   22h15       Panetolikos vs PAOK

2/11/2020   00h30       AEK Athens vs OFI Creta

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

2/11/2020   00h45       St. Patrick’s vs Dundalk

2/11/2020   02h45       Finn Harps vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Israel

2/11/2020   01h30       Bnei Yehuda vs Ashdod

Lịch thi đấu VĐQG Malta

1/11/2020   20h00       Sliema Wanderers vs Balzan

2/11/2020   00h15       Valletta vs Senglea Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

2/11/2020   00h00       Stabaek vs Viking

2/11/2020   00h00       Odd Grenland vs Sarpsborg

2/11/2020   00h00       Sandefjord vs Brann

2/11/2020   00h00       Kristiansund vs Bodo Glimt

2/11/2020   00h00       Stromsgodset vs Valerenga

2/11/2020   00h00       Mjondalen vs Molde

2/11/2020   00h00       Haugesund vs Aalesund

2/11/2020   00h00       Rosenborg vs Start Kristiansand

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

1/11/2020   19h00       Haka vs IFK Mariehamn

1/11/2020   19h00       Helsinki vs Inter Turku

1/11/2020   19h00       Lahti vs HIFK

1/11/2020   19h00       RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK

1/11/2020   19h00       TPS Turku vs KuPS

1/11/2020   19h00       Ilves vs Honka

1/11/2020   22h30       IFK Mariehamn vs Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Romania

1/11/2020   23h00       CSMS Politehnica Iasi vs Viitorul C.

2/11/2020   02h00       CFR Cluj vs Gaz Metan Medias

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

1/11/2020   21h00       Hradec Kralove vs SK Prostejov

Lịch thi đấu U19 Séc

1/11/2020   20h00       Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19

1/11/2020   20h00       Sigma Olomouc U19 vs Meteor Praha U19

1/11/2020   20h00       Vik. Plzen U19 vs Brno U19

1/11/2020   20h00       C. Budejovice U19 vs Pribram U19

1/11/2020   20h00       Opava U19 vs Hradec Kralove U19

1/11/2020   20h00       MFk Karvina U19 vs Zlin U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

1/11/2020   21h00       Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia

1/11/2020   23h30       Karmiotissa Pol. vs Anorthosis

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

1/11/2020   17h30       Rizespor vs Kayserispor

1/11/2020   20h00       Konyaspor vs Istanbul BB

1/11/2020   23h00       Besiktas vs Malatyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

1/11/2020   23h00       Adana Demirspor vs Samsunspor

1/11/2020   23h00       Tuzlaspor vs Altay

1/11/2020   23h00       Keciorengucu vs Istanbulspor AS

1/11/2020   23h00       Eskisehirspor vs Akhisar Bld.

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

1/11/2020   22h00       Servette vs Zurich

1/11/2020   22h00       St. Gallen vs Basel

1/11/2020   22h00       Lugano vs Young Boys

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

1/11/2020   20h30       Elfsborg vs Norrkoping

1/11/2020   20h30       Mjallby AIF vs Ostersunds

1/11/2020   22h00       Hammarby vs Hacken

1/11/2020   22h00       Falkenbergs vs Djurgardens

1/11/2020   22h00       Goteborg vs Orebro

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

1/11/2020   22h00       Vasteras vs Trelleborgs

1/11/2020   22h00       Norrby vs Brage

1/11/2020   22h00       GAIS vs Eskilstuna City

1/11/2020   22h00       Dalkurd FF vs Jonkopings

1/11/2020   22h00       Osters vs Halmstads

1/11/2020   22h00       Ljungskile SK vs Umea

1/11/2020   22h00       GIF Sundsvall vs Orgryte

1/11/2020   22h00       Degerfors IF vs Akropolis IF

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

1/11/2020   19h00       FC Mynai vs Rukh Vynnyky

1/11/2020   22h00       FC Lviv vs Vorskla

2/11/2020   00h30       Inhulets Petrove vs Zorya

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

1/11/2020   16h30       Aust Lustenau vs Dornbirn

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

1/11/2020   20h00       Odense BK vs AC Horsens

1/11/2020   20h00       Aalborg BK vs Brondby

1/11/2020   20h00       Kobenhavn vs Lyngby

1/11/2020   20h00       Sonderjyske vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

1/11/2020   19h30       HB Koge vs Skive IK

1/11/2020   21h00       Silkeborg IF vs Vendsyssel FF

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

1/11/2020   18h00       Tochigi SC vs Ventforet Kofu

1/11/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Avispa Fukuoka

1/11/2020   18h00       Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy

1/11/2020   18h00       Omiya Ardija vs Ryukyu

1/11/2020   18h00       Thespa Kusatsu vs Tokushima Vortis

1/11/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Montedio Yama.

1/11/2020   18h00       Okayama vs JEF United Chiba

1/11/2020   18h00       Machida Zelvia vs Ehime FC

1/11/2020   18h00       Zweigen Kan. vs Giravanz Kita.

1/11/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock

1/11/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Renofa Yamaguchi

Lịch thi đấu Japan Football League

1/11/2020   11h00       Iwaki FC vs Honda FC

1/11/2020   11h00       Sony Sendai vs FC Osaka

1/11/2020   11h00       Honda Lock vs Suzuka Unlimited

Lịch thi đấu Nữ Nhật

1/11/2020   12h00       Iga Kunoichi Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ

1/11/2020   12h00       INAC Leonessa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

1/11/2020   12h00       Vegalta Sendai Nữ vs Ehime FC Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

1/11/2020   13h00       Pohang Steelers vs Sangju Sangmu

1/11/2020   13h00       Jeonbuk H.Motor vs Daegu

1/11/2020   13h00       Ulsan Hyundai vs Gwangju

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

1/11/2020   11h30       Jeju Utd vs Seoul E-Land

1/11/2020   14h00       Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

1/11/2020   14h30       Henan Jianye vs Guangzhou Fuli

1/11/2020   18h35       Chongqing Lifan vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

1/11/2020   13h30       Nantong Zhiyun vs Nei Mongol

1/11/2020   14h00       Xinjiang Tianshan vs Beijing Renhe

1/11/2020   14h00       Changchun Yatai vs Zhejiang Greentown

1/11/2020   17h00       Heil. Lava Spring vs Shaanxi Changan

1/11/2020   18h35       Shenyang Urban vs Sichuan Jiuniu

1/11/2020   18h35       Chengdu Better City vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeu

1/11/2020   23h50       Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Oman

1/11/2020   22h00       Al Suwaiq vs Bahla Club

1/11/2020   22h00       Dhofar vs Nasr Salalah

1/11/2020   22h00       Al Seeb vs Saham Club

1/11/2020   22h00       Oman Club vs Muscat Club

1/11/2020   22h00       Al Nahda (OMA) vs Mirbat SC

1/11/2020   22h00       Sohar Club (OMA) vs Fanja

1/11/2020   22h00       Rustaq Club vs Al Oruba (OMA)

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

1/11/2020   16h30       Tanjong Pagar vs Hougang Utd

1/11/2020   16h30       Lion City Sailors vs Young Lions

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

1/11/2020   17h00       Nakhon Ratch. vs Prachuap FC

1/11/2020   18h00       Samut Prakan City vs Sukhothai

1/11/2020   18h30       Chonburi vs Ratchaburi

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

1/11/2020   21h00       Defensa YJ vs Colon

2/11/2020   00h00       Union Santa Fe vs Arsenal Sarandi

2/11/2020   02h15       Racing Club vs Atletico Tucuman

2/11/2020   04h45       C. Cordoba SdE vs Independiente

2/11/2020   07h15       River Plate vs Banfield

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

2/11/2020   02h00       SC Recife/PE vs Atletico/PR

2/11/2020   02h00       Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP

2/11/2020   04h15       Santos/SP vs Bahia/BA

2/11/2020   06h30       Goias/GO vs Vasco DG/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

2/11/2020   04h15       Juventude/RS vs Guarani/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

1/11/2020   21h00       Coquimbo Unido vs U. Espanola

2/11/2020   04h30       Univ. Catolica vs La Serena

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

2/11/2020   02h00       La Equidad vs Rionegro Aguilas

2/11/2020   04h00       Cucuta vs Junior Barranquilla

2/11/2020   06h05       Deportivo Pasto vs Santa Fe

2/11/2020   08h10       Inde.Medellin vs Once Caldas

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

2/11/2020   01h11       Orense SC vs Olmedo

2/11/2020   03h30       SD Aucas vs Emelec

2/11/2020   06h00       Barcelona SC vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

2/11/2020   04h00       Dep.Guaira vs Puerto Cabello

2/11/2020   05h00       Zamora Barinas vs Dep.Tachira

2/11/2020   07h00       Atl.Venezuela vs Trujillanos

2/11/2020   08h00       Caracas vs Monagas

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

2/11/2020   03h37       Columbus Crew vs Philadelphia Union

2/11/2020   07h07       New York City vs New York RB

2/11/2020   07h07       Atlanta United vs Cincinnati

2/11/2020   07h30       Toronto vs Inter Miami

2/11/2020   07h30       Montreal Impact vs Orlando City

2/11/2020   07h37       Sporting Kansas vs Minnesota Utd

2/11/2020   07h37       New England vs D.C. Utd

2/11/2020   10h00       Portland Timbers vs Vancouver WC

2/11/2020   10h30       LA Galaxy vs Real Salt Lake

2/11/2020   10h37       San Jose EQ vs Los Angeles FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

2/11/2020   06h30       Club America vs Tigres UANL

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

2/11/2020   08h30       Cancun FC vs Tlaxcala FC

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

2/11/2020   00h00       Cartagines vs Municipal Grecia

2/11/2020   03h00       Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC

2/11/2020   04h00       Perez Zeledon vs Limon

Bài viết cùng chuyên mục