Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020 rạng sáng ngày 2/11/2020

134
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020  rạng sáng ngày 2/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020  rạng sáng ngày 2/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

1/11/2020   17h35       Sydney FC vs Yokohama FM

1/11/2020   18h00       Vissel Kobe vs Suwon Bluewings

nhà cái fabet

1/11/2020   18h00       Guangzhou Ever. vs Darul Takzim

1/11/2020   20h00       Shanghai SIPG vs Jeonbuk H.Motor

nhà cái nbet

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

1/11/2020   19h00       Aston Villa vs Southampton

1/11/2020   21h00       Newcastle vs Everton

1/11/2020   23h30       Man Utd vs Arsenal

2/11/2020   02h15       Tottenham vs Brighton

Lịch thi đấu U23 Anh

1/11/2020   20h00       Wolves U23 vs Fulham U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

1/11/2020   20h00       Real Betis vs Elche

1/11/2020   22h00       Celta Vigo vs Real Sociedad

2/11/2020   00h30       Granada vs Levante

2/11/2020   03h00       Valencia vs Getafe

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

2/11/2020   00h00       Fuenlabrada vs Tenerife

2/11/2020   00h00       UD Logrones vs Alcorcon

2/11/2020   00h00       Leganes vs Mirandes

2/11/2020   00h00       Cartagena vs Albacete

2/11/2020   00h00       Lugo vs Rayo Vallecano

2/11/2020   00h00       SD Ponferradina vs Sabadell

2/11/2020   00h00       Almeria vs Girona

2/11/2020   00h00       Las Palmas vs Real Oviedo

2/11/2020   00h00       Malaga vs Espanyol

2/11/2020   00h00       Sporting Gijon vs Castellon

2/11/2020   00h00       Zaragoza vs Mallorca

Lịch thi đấu VĐQG Italia

1/11/2020   18h30       Udinese vs AC Milan

1/11/2020   21h00       Spezia vs Juventus

1/11/2020   21h00       Torino vs Lazio

2/11/2020   00h00       Napoli vs Sassuolo

2/11/2020   00h00       Roma vs Fiorentina

2/11/2020   02h45       Sampdoria vs Genoa

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

1/11/2020   21h00       Reggina vs SPAL 1907

2/11/2020   03h00       Frosinone vs Cremonese

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

1/11/2020   21h00       Como vs Aurora Pro Patria

1/11/2020   21h00       Pro Vercelli vs Giana Erminio

1/11/2020   21h00       Alto Adige vs Sambenedettese

1/11/2020   21h00       Foggia vs Bari

1/11/2020   21h00       Carrarese vs Alessandria

1/11/2020   21h00       Juve Stabia vs AS Bisceglie

1/11/2020   21h00       Paganese vs Teramo

1/11/2020   21h00       Pontedera vs Grosseto

1/11/2020   21h00       Casertana vs Turris Neapolis

1/11/2020   21h00       SS Monopoli vs Virtus Francavilla

1/11/2020   21h00       US Fermana vs Carpi

1/11/2020   21h00       US Olbia vs Luchese

1/11/2020   21h00       Potenza SC vs Cavese

1/11/2020   21h00       Juventus U23 vs Lecco

1/11/2020   21h00       Pesaro vs Gubbio

1/11/2020   21h00       Virtus Verona vs Matelica

1/11/2020   21h00       Legnano vs Feralpisalo

1/11/2020   21h00       Pro Sesto vs Novara

1/11/2020   21h00       Albinoleffe vs Pistoiese

1/11/2020   21h00       Arezzo vs Triestina

1/11/2020   21h00       Catania vs Vibonese

1/11/2020   21h00       Cesena vs Padova

1/11/2020   21h00       Livorno vs Pergolettese

1/11/2020   21h00       Modena vs Perugia

1/11/2020   21h00       Mantova vs Imolese Calcio

1/11/2020   21h00       Palermo vs Viterbese Calcio

1/11/2020   21h00       Piacenza vs AC Renate

1/11/2020   21h00       Ravenna vs Fano

1/11/2020   21h00       Ternana vs Catanzaro

Lịch thi đấu VĐQG Đức

1/11/2020   21h30       Freiburg vs B.Leverkusen

2/11/2020   00h00       Hertha Berlin vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

1/11/2020   19h30       Wurzburger vs Bochum

1/11/2020   19h30       Greuther Furth vs Hannover 96

1/11/2020   19h30       Karlsruher vs Darmstadt

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

1/11/2020   19h00       Wehen vs Bayern Munich II

1/11/2020   20h00       Turkgucu-Ataspor vs Ingolstadt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

1/11/2020   20h00       Altona 93 vs Drochtersen/Assel

1/11/2020   20h00       Ein. Norderstedt vs Heider SV

1/11/2020   20h00       VfV 06 Hildesheim vs Oldenburg 1987

1/11/2020   20h00       Hannoverscher SC vs Oberneuland

1/11/2020   20h00       Teutonia Ottensen vs Weiche Flensburg

1/11/2020   20h00       Hansa Luneburg vs Phonix Lubeck

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

1/11/2020   19h30       Auerbach vs Union Furstenwalde

1/11/2020   19h30       Ger.Halberstadt vs Babelsberg

1/11/2020   19h30       Optik Rathenow vs Bischofswerdaer

1/11/2020   19h30       Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo

1/11/2020   19h30       C. Leipzig vs Chemnitzer

1/11/2020   19h30       VSG Altglienicke vs CZ Jena

1/11/2020   19h30       SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II

1/11/2020   19h30       Viktoria Berlin vs Lok.Leipzig

1/11/2020   19h30       Tennis Borussia B. vs Berlin AK 07

1/11/2020   19h30       E.Cottbus vs Luckenwalde

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

1/11/2020   20h00       Freiburg II vs Bayern Alzenau

1/11/2020   20h00       Sonnenhof vs Stadtallendorf

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

1/11/2020   19h00       Saint Etienne vs Montpellier

1/11/2020   21h00       Nimes vs Metz

1/11/2020   21h00       Angers vs Nice

1/11/2020   21h00       Dijon vs Lorient

1/11/2020   21h00       Stade Reims vs Strasbourg

1/11/2020   23h00       Monaco vs Bordeaux

2/11/2020   03h00       Lille vs Lyon

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

1/11/2020   22h00       Portimonense vs Santa Clara

2/11/2020   00h30       Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes

2/11/2020   03h00       Sporting Lisbon vs Tondela

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

1/11/2020   18h15       Leixoes vs Benfica B

1/11/2020   21h00       Casa Pia AC vs Penafiel

1/11/2020   22h00       Academico Viseu vs Feirense

1/11/2020   22h00       Arouca vs Vizela

2/11/2020   00h30       CD Mafra vs Varzim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

1/11/2020   18h15       Heracles Almelo vs Utrecht

1/11/2020   20h30       Emmen vs Feyenoord

1/11/2020   20h30       Sparta Rotterdam vs Heerenveen

1/11/2020   22h45       PSV Eindhoven vs ADO Den Haag

2/11/2020   02h00       AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

1/11/2020   18h15       Volendam vs Eindhoven

Lịch thi đấu VĐQG Nga

1/11/2020   16h00       Ufa vs Ural S.r.

1/11/2020   18h00       Khimki vs Zenit

1/11/2020   20h30       Rotor Volgograd vs CSKA Moscow

1/11/2020   23h00       FK Tambov vs Din. Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

1/11/2020   20h00       Baltika vs Neftekhimik Nizh

1/11/2020   20h00       Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov

1/11/2020   20h00       Shinnik Yaroslavl vs Volgar Astrakhan

1/11/2020   20h00       Krasnodar B vs Alania Vla

1/11/2020   20h00       FK Orenburg vs Chertanovo

1/11/2020   20h00       Chayka FK Pesch vs Tom Tomsk

1/11/2020   20h00       Akron Togliatti vs Tekstilshchik Ivanov

1/11/2020   20h00       Veles Moscow vs Dinamo Bryansk

1/11/2020   20h00       SKA-Khabarovsk vs Irtysh Omsk

1/11/2020   20h00       Yenisey vs Nizhny Nov

1/11/2020   20h00       Fakel vs Spartak Moscow B

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

1/11/2020   17h00       Sumqayit vs Neftchi Baku

1/11/2020   19h00       Karabakh Agdam vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

1/11/2020   17h00       Energetik-BGU vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

1/11/2020   20h00       Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

1/11/2020   21h45       Cska Sofia vs Tsarsko Selo

2/11/2020   00h15       Ludogorets vs Levski Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

1/11/2020   20h00       Rabotnicki vs Shkupi

1/11/2020   20h00       Sileks Kratovo vs Makedonija

1/11/2020   20h00       Academy Pandev vs Belasica Strumica

1/11/2020   20h00       FC Struga vs Vardar

1/11/2020   20h00       Borec Veles vs Pelister

1/11/2020   20h00       Renova vs Shkendija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

1/11/2020   19h30       Anderlecht vs Antwerpen

2/11/2020   00h15       Standard Liege vs Oostende

2/11/2020   02h45       Waasland-Beveren vs Gent

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

1/11/2020   22h00       Club Brugge II vs RWD Molenbeek

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

1/11/2020   21h00       Sibenik vs HNK Rijeka

1/11/2020   23h05       Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

1/11/2020   18h00       Tulevik Viljandi vs TJK Legion

1/11/2020   20h00       Flora Tallinn vs Nomme Kalju

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

1/11/2020   20h05       Budafoki MTE vs Paksi

1/11/2020   22h00       Ujpest vs MTK Budapest

2/11/2020   00h30       Varda SE vs Diosgyori

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

1/11/2020   20h00       Aris Salonica vs Asteras Tripolis

1/11/2020   22h15       Panetolikos vs PAOK

2/11/2020   00h30       AEK Athens vs OFI Creta

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

2/11/2020   00h45       St. Patrick’s vs Dundalk

2/11/2020   02h45       Finn Harps vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Israel

2/11/2020   01h30       Bnei Yehuda vs Ashdod

Lịch thi đấu VĐQG Malta

1/11/2020   20h00       Sliema Wanderers vs Balzan

2/11/2020   00h15       Valletta vs Senglea Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

2/11/2020   00h00       Stabaek vs Viking

2/11/2020   00h00       Odd Grenland vs Sarpsborg

2/11/2020   00h00       Sandefjord vs Brann

2/11/2020   00h00       Kristiansund vs Bodo Glimt

2/11/2020   00h00       Stromsgodset vs Valerenga

2/11/2020   00h00       Mjondalen vs Molde

2/11/2020   00h00       Haugesund vs Aalesund

2/11/2020   00h00       Rosenborg vs Start Kristiansand

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

1/11/2020   19h00       Haka vs IFK Mariehamn

1/11/2020   19h00       Helsinki vs Inter Turku

1/11/2020   19h00       Lahti vs HIFK

1/11/2020   19h00       RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK

1/11/2020   19h00       TPS Turku vs KuPS

1/11/2020   19h00       Ilves vs Honka

1/11/2020   22h30       IFK Mariehamn vs Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Romania

1/11/2020   23h00       CSMS Politehnica Iasi vs Viitorul C.

2/11/2020   02h00       CFR Cluj vs Gaz Metan Medias

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

1/11/2020   21h00       Hradec Kralove vs SK Prostejov

Lịch thi đấu U19 Séc

1/11/2020   20h00       Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19

1/11/2020   20h00       Sigma Olomouc U19 vs Meteor Praha U19

1/11/2020   20h00       Vik. Plzen U19 vs Brno U19

1/11/2020   20h00       C. Budejovice U19 vs Pribram U19

1/11/2020   20h00       Opava U19 vs Hradec Kralove U19

1/11/2020   20h00       MFk Karvina U19 vs Zlin U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

1/11/2020   21h00       Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia

1/11/2020   23h30       Karmiotissa Pol. vs Anorthosis

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

1/11/2020   17h30       Rizespor vs Kayserispor

1/11/2020   20h00       Konyaspor vs Istanbul BB

1/11/2020   23h00       Besiktas vs Malatyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

1/11/2020   23h00       Adana Demirspor vs Samsunspor

1/11/2020   23h00       Tuzlaspor vs Altay

1/11/2020   23h00       Keciorengucu vs Istanbulspor AS

1/11/2020   23h00       Eskisehirspor vs Akhisar Bld.

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

1/11/2020   22h00       Servette vs Zurich

1/11/2020   22h00       St. Gallen vs Basel

1/11/2020   22h00       Lugano vs Young Boys

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

1/11/2020   20h30       Elfsborg vs Norrkoping

1/11/2020   20h30       Mjallby AIF vs Ostersunds

1/11/2020   22h00       Hammarby vs Hacken

1/11/2020   22h00       Falkenbergs vs Djurgardens

1/11/2020   22h00       Goteborg vs Orebro

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

1/11/2020   22h00       Vasteras vs Trelleborgs

1/11/2020   22h00       Norrby vs Brage

1/11/2020   22h00       GAIS vs Eskilstuna City

1/11/2020   22h00       Dalkurd FF vs Jonkopings

1/11/2020   22h00       Osters vs Halmstads

1/11/2020   22h00       Ljungskile SK vs Umea

1/11/2020   22h00       GIF Sundsvall vs Orgryte

1/11/2020   22h00       Degerfors IF vs Akropolis IF

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

1/11/2020   19h00       FC Mynai vs Rukh Vynnyky

1/11/2020   22h00       FC Lviv vs Vorskla

2/11/2020   00h30       Inhulets Petrove vs Zorya

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

1/11/2020   16h30       Aust Lustenau vs Dornbirn

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

1/11/2020   20h00       Odense BK vs AC Horsens

1/11/2020   20h00       Aalborg BK vs Brondby

1/11/2020   20h00       Kobenhavn vs Lyngby

1/11/2020   20h00       Sonderjyske vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

1/11/2020   19h30       HB Koge vs Skive IK

1/11/2020   21h00       Silkeborg IF vs Vendsyssel FF

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

1/11/2020   18h00       Tochigi SC vs Ventforet Kofu

1/11/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Avispa Fukuoka

1/11/2020   18h00       Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy

1/11/2020   18h00       Omiya Ardija vs Ryukyu

1/11/2020   18h00       Thespa Kusatsu vs Tokushima Vortis

1/11/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Montedio Yama.

1/11/2020   18h00       Okayama vs JEF United Chiba

1/11/2020   18h00       Machida Zelvia vs Ehime FC

1/11/2020   18h00       Zweigen Kan. vs Giravanz Kita.

1/11/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock

1/11/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Renofa Yamaguchi

Lịch thi đấu Japan Football League

1/11/2020   11h00       Iwaki FC vs Honda FC

1/11/2020   11h00       Sony Sendai vs FC Osaka

1/11/2020   11h00       Honda Lock vs Suzuka Unlimited

Lịch thi đấu Nữ Nhật

1/11/2020   12h00       Iga Kunoichi Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ

1/11/2020   12h00       INAC Leonessa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

1/11/2020   12h00       Vegalta Sendai Nữ vs Ehime FC Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

1/11/2020   13h00       Pohang Steelers vs Sangju Sangmu

1/11/2020   13h00       Jeonbuk H.Motor vs Daegu

1/11/2020   13h00       Ulsan Hyundai vs Gwangju

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

1/11/2020   11h30       Jeju Utd vs Seoul E-Land

1/11/2020   14h00       Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

1/11/2020   14h30       Henan Jianye vs Guangzhou Fuli

1/11/2020   18h35       Chongqing Lifan vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

1/11/2020   13h30       Nantong Zhiyun vs Nei Mongol

1/11/2020   14h00       Xinjiang Tianshan vs Beijing Renhe

1/11/2020   14h00       Changchun Yatai vs Zhejiang Greentown

1/11/2020   17h00       Heil. Lava Spring vs Shaanxi Changan

1/11/2020   18h35       Shenyang Urban vs Sichuan Jiuniu

1/11/2020   18h35       Chengdu Better City vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeu

1/11/2020   23h50       Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Oman

1/11/2020   22h00       Al Suwaiq vs Bahla Club

1/11/2020   22h00       Dhofar vs Nasr Salalah

1/11/2020   22h00       Al Seeb vs Saham Club

1/11/2020   22h00       Oman Club vs Muscat Club

1/11/2020   22h00       Al Nahda (OMA) vs Mirbat SC

1/11/2020   22h00       Sohar Club (OMA) vs Fanja

1/11/2020   22h00       Rustaq Club vs Al Oruba (OMA)

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

1/11/2020   16h30       Tanjong Pagar vs Hougang Utd

1/11/2020   16h30       Lion City Sailors vs Young Lions

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

1/11/2020   17h00       Nakhon Ratch. vs Prachuap FC

1/11/2020   18h00       Samut Prakan City vs Sukhothai

1/11/2020   18h30       Chonburi vs Ratchaburi

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

1/11/2020   21h00       Defensa YJ vs Colon

2/11/2020   00h00       Union Santa Fe vs Arsenal Sarandi

2/11/2020   02h15       Racing Club vs Atletico Tucuman

2/11/2020   04h45       C. Cordoba SdE vs Independiente

2/11/2020   07h15       River Plate vs Banfield

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

2/11/2020   02h00       SC Recife/PE vs Atletico/PR

2/11/2020   02h00       Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP

2/11/2020   04h15       Santos/SP vs Bahia/BA

2/11/2020   06h30       Goias/GO vs Vasco DG/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

2/11/2020   04h15       Juventude/RS vs Guarani/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

1/11/2020   21h00       Coquimbo Unido vs U. Espanola

2/11/2020   04h30       Univ. Catolica vs La Serena

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

2/11/2020   02h00       La Equidad vs Rionegro Aguilas

2/11/2020   04h00       Cucuta vs Junior Barranquilla

2/11/2020   06h05       Deportivo Pasto vs Santa Fe

2/11/2020   08h10       Inde.Medellin vs Once Caldas

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

2/11/2020   01h11       Orense SC vs Olmedo

2/11/2020   03h30       SD Aucas vs Emelec

2/11/2020   06h00       Barcelona SC vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

2/11/2020   04h00       Dep.Guaira vs Puerto Cabello

2/11/2020   05h00       Zamora Barinas vs Dep.Tachira

2/11/2020   07h00       Atl.Venezuela vs Trujillanos

2/11/2020   08h00       Caracas vs Monagas

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

2/11/2020   03h37       Columbus Crew vs Philadelphia Union

2/11/2020   07h07       New York City vs New York RB

2/11/2020   07h07       Atlanta United vs Cincinnati

2/11/2020   07h30       Toronto vs Inter Miami

2/11/2020   07h30       Montreal Impact vs Orlando City

2/11/2020   07h37       Sporting Kansas vs Minnesota Utd

2/11/2020   07h37       New England vs D.C. Utd

2/11/2020   10h00       Portland Timbers vs Vancouver WC

2/11/2020   10h30       LA Galaxy vs Real Salt Lake

2/11/2020   10h37       San Jose EQ vs Los Angeles FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

2/11/2020   06h30       Club America vs Tigres UANL

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

2/11/2020   08h30       Cancun FC vs Tlaxcala FC

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

2/11/2020   00h00       Cartagines vs Municipal Grecia

2/11/2020   03h00       Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC

2/11/2020   04h00       Perez Zeledon vs Limon

nhà cái zbet